Jesper Webber Portrait

Jesper Webber สถิติ

ตำแหน่ง : Midfielder
สัญชาติ : ออสเตรเลีย
หมายเลขชุด : #28
อายุ(วันเกิด) : 21 (11/06/2004)

2025

2023/2024

2023

2022

2025 และสถิติอาชีพ- Jesper Webber

5.97
คะแนนเฉลี่ยใน นิวเซาท์เวลส์ NPLอันดับแอสซิต์ : 118 / 221 ผู้เล่น
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2025

4

1

0

1
0

0

360'

การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 4048

33

3

3

3
0

0

2056'

ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Jesper Webber Jesper Webber ลงเล่น 33 นัด, ทำประตู 3 ประตู และ 2 แอสซิสต์ สะสม Jesper Webber ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน นิวเซาท์เวลส์ NPL โดยมีการลงเล่น 33 ใน ออสเตรเลีย สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ

สถิติต่อ 90 นาทีใน นิวเซาท์เวลส์ NPL

0.25ประตูต่อ 90 นาที
1 ประตูรวม
78 เปอร์เซ็นต์
0.00แอสซิสต์ต่อ 90 นาที
0 แอสซิสต์รวม
44 เปอร์เซ็นต์
0.25G+A ต่อ 90
1 เป้าหมายการมีส่วนร่วมทั้งหมด
66 เปอร์เซ็นต์
0.21xG ต่อ 90'
0.81 ประตูที่คาดหวัง
70 เปอร์เซ็นต์
0.08xA ต่อ 90
0.32 แอสซิสต์ที่คาดหวัง
31 เปอร์เซ็นต์
0.25ใบต่อ 90 นาที
1 ใบรวม
90 เปอร์เซ็นต์

Jesper Webber สถิติ - รายละเอียด

นิวเซาท์เวลส์ NPL สถิติสำหรับ Jesper Webber

ภาพรวมรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
นัดที่ได้ลงเล่น4ไม่ปรากฎ
0
นาที36090 นาทีต่อเกม
0
ลงเป็นตัวจริง4ไม่ปรากฎ
6
ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)

ประตู, xG, ยิงประตูรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ทำประตู10.25
78
การมีส่วนร่วมของการทำประตู10.25
66
ประตูในบ้าน00
46
ประตูนอกบ้าน10.25
76
ประตูที่คาดหวัง (xG)0.810.21
70
xG ไม่นับจุดโทษ (npxG)0.810.21
72
ยิงจุดโทษสำเร็จ0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
แฮททริค0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
3 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
2 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
นาทีต่อประตู360 นาทีต่อประตูไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Jesper Webber ได้ทำ 1 ประตูใน 4 นัดจนถึงตอนนี้ใน นิวเซาท์เวลส์ NPL ฤดูกาล 2025. 0 ของ 1 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 1 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Jesper Webber ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.25 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Jesper Webber (ประตู + แอสซิสต์) คือ 1 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.25 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.21 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Jesper Webber อยู่ที่ 0.81 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 72 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น นิวเซาท์เวลส์ NPL

ลูกที่ยิง

ข้อมูลการยิงรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ลูกที่ยิง30.76
48
การยิงเข้าประตู
1/ 3
0.25
47
การยิงไม่เข้าประตู
2/ 3
0.51
47
ชนเสา0 ครั้ง0.00
78
อัตราการเป็นประตู33.33%ไม่ปรากฎ
97
ความแม่นยำในการยิง33.33%ไม่ปรากฎ
51
จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้3.00ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Jesper Webber ได้ยิง 3 ในการแข่งขัน 4 จนถึงตอนนี้ใน นิวเซาท์เวลส์ NPL ฤดูกาล 2025 จาก 3 ลูก, 1 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 2 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Jesper Webber คือ 33.33% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 3.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 0.76 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม

สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส

แอสซิสต์และจ่ายบอลรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
แอสซิสต์00
44
การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA)0.320.08
31
การส่งบอล14837.73
53
จ่ายสำเร็จ
106/ 148
27.03
47
อัตราการจ่ายสำเร็จ71.62%ไม่ปรากฎ
18
การจ่ายที่สร้างโอกาส20.51
42
การโยน194.84
98
การโยนที่สำเร็จ
4/ 19
1.02
93
อัตราการโยนสำเร็จ21.05%ไม่ปรากฎ
44
นาทีต่อการแอสซิสต์ไม่มีแอสซิสต์ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Jesper Webber ไม่ได้ช่วยทำประตูใดๆ ในช่วง นิวเซาท์เวลส์ NPL ฤดูกาลนี้

สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า

การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้ารวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
จำนวนการเลี้ยงบอล235.86
95
การเลี้ยงบอลสำเร็จ164.08
94
อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ69.57%ไม่ปรากฎ
52
เสียการครอบครอง10.25
71
ล้ำหน้า00.00
49

ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์

ใบและฟาวล์รวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ใบเหลือง1ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ใบแดง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
จำนวนใบทั้งหมด10.25
90
นาทีต่อการได้ใบ360 นาที / ใบไม่ปรากฎ
31
ใบสูงกว่า 0.5125%
99
ทำฟาวล์112.80
99
ถูกทำฟาวล์30.76
46

Jesper Webber ได้รับ 1 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 4 จนถึงขณะนี้ใน นิวเซาท์เวลส์ NPL ฤดูกาล 2025 พวกเขาทำฟาวล์ 2.80 ต่อ 90 นาที

สถิติเกมรับ

การป้องกันรวมต่อ 90 หรือ %เปอร์เซ็นต์
เสียประตู92.25
3
นาทีต่อประตูที่เสีย40 นาทีไม่ปรากฎ
3
คลีนชีท00%
1
การแย่งบอล00.00
31
การตัดบอล00.00
0
การดวลบอล9323.71
89
ดวลบอลชนะ338.41
85
ดวลบอลกลางอากาศชนะ20.51
20
ถูกเลี้ยงหลบ00.00
99
เคลียร์บอล20.51
30
การบังคับยิง00.00
30
เสียจุดโทษ00.00
99

สถิติการยิงจุดโทษ

จุดโทษฤดูกาลนี้อาชีพ
อัตราการเกิดจุดโทษไม่มีจุดโทษไม่มีจุดโทษ
ยิงโทษ00
ยิงจุดโทษสำเร็จ00
พลาดจุดโทษ00

Jesper Webber ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ

การวิเคราะห์ทางสถิติของ Jesper Webber

Jesper Webber ตำแหน่ง กองกลาง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 4 นัด ในฤดูกาลนี้ใน นิวเซาท์เวลส์ NPL, ลงสนามไปทั้งหมด 360 นาที . Jesper Webber มีอัตราเฉลี่ยของ 0 แอสซิสต์ ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม

Jesper Webber ยิงประตูไปทั้งหมด 1 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 9 ของ เซนต์ จอร์จ เซนต์ส เอฟซี

นาทีต่อนาที

ยิงประตูทุก ๆ 360 นาที

ไม่มีแอสซิสต์

ไม่มีการรับใบ

สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
PEN
ได้คะแนน 0 / 0 บทลงโทษ
พลาด 0 / 0 จุดโทษ
 
อัตราการได้จุดโทษ : ไม่ปรากฎ
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)

อันดับยิงประตู

50 / จำนวนผู้เล่น 221

อันดับแอสซิต์

118 / 221 ผู้เล่น

ผลงานในฤดูกาลที่ผ่านมา

ฤดูกาล 2024
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2024

4

0

1

0
0

0

82'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

1.1  แอสซิสต์

0  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2023
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2023

22

2

2

2
0

0

1548'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.12 ประตู

0.12  แอสซิสต์

0.12  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2022
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2022

3

0

0

0
0

0

66'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

0  แอสซิสต์

0  ใบเหลือง / แดง

/th/
https://cdn.footystats.org/
- เริ่มต้นใน###นาที'
- เริ่มต้นใน###ชม.'
ระหว่างการแข่งขัน'
- ได้เริ่มต้น
เร็ว ๆ นี้
ได้เริ่มต้น
no

กำลังโหลดสถิติ

เปิดบัญชีพรีเมี่ยมวันนี้ รับกำไรวันนี้