
Charlize Jayde Rule สถิติ
2025/2026
2024/2025
2023/2024
2022/2023
2021/2022
2020/2021
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Charlize Jayde Rule Charlize Jayde Rule ลงเล่น 84 นัด, ทำประตู 5 ประตู และ 3 แอสซิสต์ สะสม Charlize Jayde Rule ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน A-League Women โดยมีการลงเล่น 84 ใน ออสเตรเลีย สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน เอฟเอ วีเมนส์ ซูเปอร์ลีก
เอฟเอ วีเมนส์ ซูเปอร์ลีก สถิติสำหรับ Charlize Jayde Rule
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 19 | ไม่ปรากฎ | 73 |
| นาที | 1352 | 71 นาทีต่อเกม | 65 |
| เงินเดือนประจำปี | €84,448 | ไม่ปรากฎ | 62 |
| ลงเป็นตัวจริง | 17 | ไม่ปรากฎ | 76 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 42 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 28 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 57 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 60 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.42 | 0.03 | 26 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.42 | 0.03 | 27 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Charlize Jayde Rule ยังทำประตูไม่ได้เลยใน เอฟเอ วีเมนส์ ซูเปอร์ลีก ฤดูกาล 2025/2026 เราจะมาดูกันว่าพวกเขาแสดงผลงานอย่างไรในเกมที่กำลังจะมาถึง
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 6 | 0.40 | 26 |
| การยิงเข้าประตู | 1/ 6 | 0.07 | 25 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 5/ 6 | 0.33 | 32 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 68 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 46 |
| ความแม่นยำในการยิง | 16.67% | ไม่ปรากฎ | 27 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Charlize Jayde Rule ได้ยิง 6 ในการแข่งขัน 19 จนถึงตอนนี้ใน เอฟเอ วีเมนส์ ซูเปอร์ลีก ฤดูกาล 2025/2026 จาก 6 ลูก, 1 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 5 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Charlize Jayde Rule คือ 16.67% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 0.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 0.40 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 45 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 1.62 | 0.11 | 41 |
| การส่งบอล | 840 | 55.88 | 85 |
| จ่ายสำเร็จ | 719/ 840 | 47.83 | 84 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 85.60% | ไม่ปรากฎ | 80 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 7 | 0.47 | 39 |
| การโยน | 8 | 0.53 | 37 |
| การโยนที่สำเร็จ | 3/ 8 | 0.20 | 51 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 37.50% | ไม่ปรากฎ | 85 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Charlize Jayde Rule ไม่ได้ช่วยทำประตูใดๆ ในช่วง เอฟเอ วีเมนส์ ซูเปอร์ลีก ฤดูกาลนี้
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 22 | 1.46 | 60 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 9 | 0.60 | 54 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 40.91% | ไม่ปรากฎ | 39 |
| เสียการครอบครอง | 7 | 0.47 | 71 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 44 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 4 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 4 | 0.27 | 88 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 338 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 48 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 4 | 21% | 92 |
| ทำฟาวล์ | 22 | 1.46 | 91 |
| ถูกทำฟาวล์ | 11 | 0.73 | 59 |
Charlize Jayde Rule ได้รับ 4 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 19 จนถึงขณะนี้ใน เอฟเอ วีเมนส์ ซูเปอร์ลีก ฤดูกาล 2025/2026 พวกเขาทำฟาวล์ 1.46 ต่อ 90 นาที
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 17 | 1.13 | 64 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 80 นาที | ไม่ปรากฎ | 64 |
| คลีนชีท | 4 | 21% | 41 |
| การแย่งบอล | 37 | 2.46 | 83 |
| การตัดบอล | 14 | 0.93 | 58 |
| การดวลบอล | 145 | 9.65 | 68 |
| ดวลบอลชนะ | 76 | 5.06 | 76 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 20 | 1.33 | 76 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 16 | 1.06 | 17 |
| เคลียร์บอล | 46 | 3.06 | 78 |
| การบังคับยิง | 7 | 0.47 | 74 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Charlize Jayde Rule ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
เอฟเอ วีเมนส์ เนชันแนล ลีก คัพ สถิติสำหรับ Charlize Jayde Rule
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 1 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| นาที | 27 | 27 นาทีต่อเกม | 0 |
| เงินเดือนประจำปี | €84,448 | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ลงเป็นตัวจริง | 0 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 71 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 61 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 88 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 80 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.00 | 0.00 | 64 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.00 | 0.00 | 64 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 0 | 0.00 | 82 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 90 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 86 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 99 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 89 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 90 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 80 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.00 | 0.00 | 55 |
| การส่งบอล | 0 | 0.00 | 60 |
| จ่ายสำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 60 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 60 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 0 | 0.00 | 82 |
| การโยน | 0 | 0.00 | 83 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 90 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 90 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 0 | 0.00 | 90 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0 | 0.00 | 93 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 93 |
| เสียการครอบครอง | 0 | 0.00 | 99 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 98 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 73 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 73 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 74 |
| ทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 84 |
| ถูกทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 82 |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 1 | 3.33 | 5 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 27 นาที | ไม่ปรากฎ | 6 |
| คลีนชีท | 0 | 0% | 30 |
| การแย่งบอล | 0 | 0.00 | 87 |
| การตัดบอล | 0 | 0.00 | 79 |
| การดวลบอล | 0 | 0.00 | 63 |
| ดวลบอลชนะ | 0 | 0.00 | 65 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 0 | 0.00 | 80 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 0 | 0.00 | 78 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 94 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
เอฟเอคัพหญิง สถิติสำหรับ Charlize Jayde Rule
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 4 | ไม่ปรากฎ | -1 |
| นาที | 356 | 89 นาทีต่อเกม | -1 |
| เงินเดือนประจำปี | €84,448 | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ลงเป็นตัวจริง | 4 | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | -1 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | -1 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | -1 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | -1 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.33 | 0.08 | 50 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.33 | 0.08 | 50 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 3 | 0.76 | 50 |
| การยิงเข้าประตู | 2/ 3 | 0.51 | 50 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 1/ 3 | 0.25 | 50 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 99 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 67 |
| ความแม่นยำในการยิง | 66.67% | ไม่ปรากฎ | 99 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | -1 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.18 | 0.05 | 33 |
| การส่งบอล | 78 | 19.72 | 17 |
| จ่ายสำเร็จ | 67/ 78 | 16.94 | 17 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 85.90% | ไม่ปรากฎ | 99 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 1 | 0.25 | 50 |
| การโยน | 0 | 0.00 | 50 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 50 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 50 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 0 | 0.00 | 99 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0 | 0.00 | 99 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 99 |
| เสียการครอบครอง | 2 | 0.51 | 33 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 50 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | -1 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | -1 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 83 |
| ทำฟาวล์ | 3 | 0.76 | 99 |
| ถูกทำฟาวล์ | 2 | 0.51 | 83 |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 3 | 0.76 | -1 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 119 นาที | ไม่ปรากฎ | -1 |
| คลีนชีท | 2 | 50% | -1 |
| การแย่งบอล | 6 | 1.52 | 83 |
| การตัดบอล | 8 | 2.02 | 99 |
| การดวลบอล | 27 | 6.83 | 83 |
| ดวลบอลชนะ | 9 | 2.28 | 67 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 3 | 0.76 | 99 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 4 | 1.01 | 0 |
| เคลียร์บอล | 4 | 1.01 | 83 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 99 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
International Friendlies Women สถิติสำหรับ Charlize Jayde Rule
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 1 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| นาที | 90 | 90 นาทีต่อเกม | 0 |
| เงินเดือนประจำปี | €84,448 | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ลงเป็นตัวจริง | 1 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 70 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 60 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 75 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 95 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.06 | 0.06 | 50 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.06 | 0.06 | 50 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 1 | 1.00 | 67 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 1 | 0.00 | 58 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 1/ 1 | 1.00 | 75 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 92 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 75 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 58 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 70 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.12 | 0.12 | 67 |
| การส่งบอล | 50 | 50.00 | 79 |
| จ่ายสำเร็จ | 48/ 50 | 48.00 | 88 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 96.00% | ไม่ปรากฎ | 99 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 0 | 0.00 | 29 |
| การโยน | 0 | 0.00 | 38 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 67 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 67 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 0 | 0.00 | 25 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0 | 0.00 | 29 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 29 |
| เสียการครอบครอง | 0 | 0.00 | 99 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 79 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 90 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 90 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 83 |
| ทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 12 |
| ถูกทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 25 |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 0 | 0 | 99 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 0 นาที | ไม่ปรากฎ | 0 |
| คลีนชีท | 1 | 100% | 99 |
| การแย่งบอล | 0 | 0.00 | 12 |
| การตัดบอล | 0 | 0.00 | 12 |
| การดวลบอล | 0 | 0.00 | 0 |
| ดวลบอลชนะ | 0 | 0.00 | 4 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 0 | 0.00 | 25 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 2 | 2.00 | 54 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 79 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Charlize Jayde Rule ตำแหน่ง กองกลาง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 19 นัด ในฤดูกาลนี้ใน เอฟเอ วีเมนส์ ซูเปอร์ลีก, ลงสนามไปทั้งหมด 1352 นาที . Charlize Jayde Rule มีอัตราเฉลี่ยของ 0 แอสซิสต์ ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม
Charlize Jayde Rule ยิงประตูไปทั้งหมด 0 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 19 ของ ไบรท์ตัน & โฮฟ อัลเบี้ยน (หญิง)
นาทีต่อนาที
ทำประตูทุกๆ ไม่ปรากฎนาที (ไม่มีประตู)
ไม่มีแอสซิสต์
ไม่มีการรับใบ
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับแอสซิต์
ฤดูกาล 2024/2025
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
10 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2023/2024
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2022/2023
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0.05 แอสซิสต์
0.05 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2021/2022
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.25 ประตู
0.16 แอสซิสต์
0.08 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2020/2021
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง