
Gianluca Mancuso สถิติ
2026
2025
2023/2024
2022/2023
2021/2022
2020/2021
2019/2020
2017/2018
อีก
2016/2017
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Gianluca Mancuso Gianluca Mancuso ลงเล่น 115 นัด, ทำประตู 2 ประตู และ 0 แอสซิสต์ สะสม Gianluca Mancuso ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน เซกุนดา ดิวิชั่น บี โดยมีการลงเล่น 115 ใน สเปน สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน พริม บี นาซิอองนาล
พริม บี นาซิอองนาล สถิติสำหรับ Gianluca Mancuso
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 27 | ไม่ปรากฎ | 76 |
| นาที | 1842 | 68 นาทีต่อเกม | 70 |
| ลงเป็นตัวจริง | 17 | ไม่ปรากฎ | 66 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 4 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 3 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 1 | 0.05 | 56 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 1 | 0.05 | 38 |
| ประตูในบ้าน | 1 | 0.11 | 67 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 66 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.83 | 0.06 | 60 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.83 | 0.06 | 62 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 1842 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Gianluca Mancuso ได้ทำ 1 ประตูใน 27 นัดจนถึงตอนนี้ใน พริม บี นาซิอองนาล ฤดูกาล 2026. 1 ของ 1 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 0 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Gianluca Mancuso ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.05 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Gianluca Mancuso (ประตู + แอสซิสต์) คือ 1 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.05 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.06 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Gianluca Mancuso อยู่ที่ 0.83 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 62 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น พริม บี นาซิอองนาล
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 5 | 0.33 | 63 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 5 | 0.00 | 45 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 5/ 5 | 0.33 | 77 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 94 |
| อัตราการเป็นประตู | 20.00% | ไม่ปรากฎ | 67 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 45 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 5.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Gianluca Mancuso ได้ยิง 5 ในการแข่งขัน 27 จนถึงตอนนี้ใน พริม บี นาซิอองนาล ฤดูกาล 2026 จาก 5 ลูก, 0 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 5 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Gianluca Mancuso คือ 0.00% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 5.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 0.33 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 51 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.42 | 0.03 | 45 |
| การส่งบอล | 165 | 10.95 | 60 |
| จ่ายสำเร็จ | 121/ 165 | 8.03 | 61 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 73.33% | ไม่ปรากฎ | 56 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 3 | 0.20 | 67 |
| การโยน | 2 | 0.13 | 41 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 2 | 0.00 | 47 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 47 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Gianluca Mancuso ไม่ได้ช่วยทำประตูใดๆ ในช่วง พริม บี นาซิอองนาล ฤดูกาลนี้
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 3 | 0.20 | 49 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 1 | 0.07 | 41 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 33.33% | ไม่ปรากฎ | 38 |
| เสียการครอบครอง | 1 | 0.07 | 63 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 67 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 8 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 9 | 0.44 | 88 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 205 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 23 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 6 | 22% | 84 |
| ทำฟาวล์ | 8 | 0.53 | 72 |
| ถูกทำฟาวล์ | 4 | 0.27 | 51 |
Gianluca Mancuso ได้รับ 8 ใบเหลือง และ 1 ใบแดงในการแข่งขัน 27 จนถึงขณะนี้ใน พริม บี นาซิอองนาล ฤดูกาล 2026 พวกเขาทำฟาวล์ 0.53 ต่อ 90 นาที
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 17 | 0.83 | 58 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 108 นาที | ไม่ปรากฎ | 57 |
| คลีนชีท | 9 | 33% | 37 |
| การแย่งบอล | 1 | 0.07 | 64 |
| การตัดบอล | 7 | 0.46 | 60 |
| การดวลบอล | 59 | 3.92 | 48 |
| ดวลบอลชนะ | 29 | 1.92 | 54 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 8 | 0.53 | 56 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 12 | 0.80 | 64 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 52 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Gianluca Mancuso ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
Gianluca Mancuso ตำแหน่ง กองกลาง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 27 นัด ในฤดูกาลนี้ใน พริม บี นาซิอองนาล, ลงสนามไปทั้งหมด 1842 นาที . Gianluca Mancuso มีอัตราเฉลี่ยของ 0 แอสซิสต์ ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม
Gianluca Mancuso ยิงประตูไปทั้งหมด 1 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 8 ของ CA Central Norte
นาทีต่อนาที
ยิงประตูทุก ๆ 1842 นาที
ไม่มีแอสซิสต์
ไม่มีการรับใบ
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับแอสซิต์
ฤดูกาล 2025
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0.12 แอสซิสต์
0.35 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2023/2024
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0.2 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2022/2023
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0.39 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2021/2022
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0.4 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2020/2021
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0.46 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2019/2020
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.17 ประตู
0 แอสซิสต์
0.34 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2017/2018
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2016/2017
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
1 ใบเหลือง / แดง