Loading

Chingale de Tete logo
0.67
DLDDD
Chingale de Tete
0.83
LLDWL
Sofala
Sofala logo

ผลคะแนนสุดท้าย

0 - 1

*ไม่มีการบันทึกเวลาการทำประตูสำหรับการแข่งขันนี้

* ข้อมูลหลังการแข่งขัน เช่น ช็อต การ์ด และลูกเตะมุม ยังไม่มีให้บริการสำหรับแมตช์นี้ จะถูกเพิ่มเร็ว ๆ นี้

1
นัด

0%
0%
100%

1 ชนะ

Sofala Logo

Sofala
(100%)

บันทึกการพบกันของ Chingale de Tete กับ Sofala แสดงให้เห็นว่าจากการพบกัน 1 ที่พวกเขาเคยมีมา Chingale de Tete ชนะ 0 ครั้ง และ Sofala ชนะ 1 ครั้ง การแข่งขัน 0 ระหว่าง Chingale de Tete และ Sofala จบลงด้วยผลเสมอ

0%สูงกว่า 1.5
0 / 1 นัด
0%สูงกว่า 2.5
0 / 1 นัด
0%สูงกว่า 3.5
0 / 1 นัด
0%BTTS
0 / 1 นัด
0%คลีนชีท
Chingale de Tete
100%คลีนชีท
Sofala

Chingale de Tete vs Sofala ผลการแข่งก่อนหน้า

25%สูงกว่า 2.5
ค่าเฉลี่ยของลีก : 30%
34%สูงกว่า 1.5
ค่าเฉลี่ยของลีก : 49%
17%BTTS
ค่าเฉลี่ยของลีก : 33%
1.34ประตูต่อนัด
ค่าเฉลี่ยของลีก : 1.68
สูงกว่า 1.5, ครึ่งแรก/ครึ่งหลัง และอื่น ๆ
สูงกว่า 8.5, 9.5 และอื่น ๆ

*สถิติเฉลี่ยระหว่าง Chingale de Tete และ Sofala ในฤดูกาลปัจจุบัน

เงื่อนไขทางสถิติเหล่านี้หมายถึงอะไร? อ่าน Glossary
ฟอร์ม - เหย้า
 
ฟอร์ม - เยือน
Chingale de Tete Logo
0.67
  • D
    Chingale de Tete

    Chingale de Tete

    โมแคมโบลา

    18/05 14:00

    0 - 0

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    Clube Ferroviário de Maputo

    Clube Ferroviário de Maputo

  • L
    Chingale de Tete

    Chingale de Tete

    โมแคมโบลา

    21/05 14:00

    0 - 3

    FT

    ( HT : 0 - 2 )

    Black Bulls Maputo

    แบล็ค บูลส์ มาปูโต

  • D
    Chingale de Tete

    Chingale de Tete

    โมแคมโบลา

    28/06 13:45

    0 - 0

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    AD Pemba

    AD Pemba

  • D
    Chingale de Tete

    Chingale de Tete

    โมแคมโบลา

    1/07 13:45

    0 - 0

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    Baía de Pemba FC

    Baía de Pemba FC

  • D
    Chingale de Tete

    Chingale de Tete

    โมแคมโบลา

    13/08 13:45

    0 - 0

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    Empresa Nacional de Hidrocarbonetos FC

    Empresa Nacional de Hidrocarbonetos FC

  • ทั้งหมด

  • เหย้า

  • เยือน

Chingale de Tete
Empresa Nacional de Hidrocarbonetos FC
Chingale de Tete
Baía de Pemba FC
Chingale de Tete
AD Pemba
Chingale de Tete
แบล็ค บูลส์ มาปูโต
Chingale de Tete
Clube Ferroviário de Maputo
  • ก่อนหน้า

  • ถัดไป

Sofala logoSofala ดีกว่า +24% ดีกว่า ในแง่ของ แต้มต่อเกม

0.83
  • L
    Clube Ferroviário de Maputo

    Clube Ferroviário de Maputo

    โมแคมโบลา

    18/06 14:00

    2 - 0

    FT

    ( HT : 1 - 0 )

    Sofala

    Sofala

  • L
    Black Bulls Maputo

    แบล็ค บูลส์ มาปูโต

    โมแคมโบลา

    21/06 17:00

    4 - 1

    FT

    ( HT : 1 - 0 )

    Sofala

    Sofala

  • D
    Baía de Pemba FC

    Baía de Pemba FC

    โมแคมโบลา

    29/07 13:45

    0 - 0

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    Sofala

    Sofala

  • W
    AD Pemba

    AD Pemba

    โมแคมโบลา

    1/08 13:45

    0 - 1

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    Sofala

    Sofala

  • L
    Empresa Nacional de Hidrocarbonetos FC

    Empresa Nacional de Hidrocarbonetos FC

    โมแคมโบลา

    9/08 13:45

    3 - 1

    FT

    ( HT : 1 - 1 )

    Sofala

    Sofala

Sofala Logo
  • ทั้งหมด

  • เหย้า

  • เยือน

Empresa Nacional de Hidrocarbonetos FC
Sofala
AD Pemba
Sofala
Baía de Pemba FC
Sofala
แบล็ค บูลส์ มาปูโต
Sofala
Clube Ferroviário de Maputo
Sofala
  • ก่อนหน้า

  • ถัดไป

ได้ประตู ใครจะยิงได้อีก?

Sofala ได้เปรียบ ในแง่ของ ทำประตู

Chingale de Tete
0 ต่อนัด

Chingale de Tete (เหย้า)

Sofala
0.5 ประตูต่อนัด

Sofala (เยือน)

ทำประตูต่อเกมChingale de TeteSofala
สูงกว่า 0.50%50%
สูงกว่า 1.50%0%
สูงกว่า 2.50%0%
สูงกว่า 3.50%0%
ไม่สามารถทำประตู100%50%
ทำคะแนนใน ครึ่งแรก/ครึ่งหลังChingale de TeteSofala
ทำประตูได้ในครึ่งแรก0%17%
ทำประตูได้ในครึ่งหลัง0%33%
ทำประตูทั้งครึ่งแรกและครึ่งหลัง0%0%
ทำประตูเฉลี่ยในครึ่งแรก00.17
ทำประตูเฉลี่ยในครึ่งหลัง00.33

* สถิติจากสถิติการทำประตูในบ้านของ Chingale de Tete และข้อมูลของ Sofala ในเกมเยือน

เสียประตู ใครจะเสียประตูได้อีก?

Chingale de Tete ดีกว่า +124% ดีกว่า ในแง่ของ เสียประตู

Chingale de Tete
0.67 เสียต่อนัด

Chingale de Tete (เหย้า)

Sofala
1.5 เสียต่อนัด

Sofala (เยือน)

เสียประตูต่อเกมChingale de TeteSofala
สูงกว่า 0.533%50%
สูงกว่า 1.517%50%
สูงกว่า 2.517%33%
สูงกว่า 3.50%17%
คลีนชีท67%50%
เสียครึ่งแรก/ครึ่งหลังChingale de TeteSofala
คลีนชีตครึ่งแรก83%50%
คลีนชีตครึ่งหลัง67%50%
ค่าเฉลี่ยการเสียประตูครึ่งแรก0.330.5
ค่าเฉลี่ยการเสียประตูครึ่งหลัง0.331

* สถิติจากสถิติการเสียในบ้านของ Chingale de Tete และข้อมูลของ Sofala ในเกมเยือน

การคาดการณ์ของ สูงกว่า 2.5 และ BTTS นัดนี้ยิงได้กี่ประตู?

Chingale de Tete และ Sofala ข้อมูลของสูงกว่า 0.5 ~ 4.5 และ BTTS

ประตูในแมตช์Chingale de TeteSofalaเฉลี่ย
สูงกว่า 0.533%67%50%
สูงกว่า 1.517%50%34%
สูงกว่า 2.517%33%25%
สูงกว่า 3.50%33%17%
สูงกว่า 4.50%17%9%
BTTS0%33%17%
BTTS และชนะ0%0%0%
BTTS และเสมอ0%0%0%
BTTS และ สูงกว่า 2.50%0%0%
BTTS ไม่มี และ สูงกว่า 2.50%0%0%
ประตูในครึ่งแรกChingale de TeteSofalaเฉลี่ย
BTTS ครึ่งแรก
สูงกว่า 0.5 ครึ่งแรก
สูงกว่า 1.5 ครึ่งแรก
สูงกว่า 2.5 ครึ่งแรก
ประตูในครึ่งหลังChingale de TeteSofalaเฉลี่ย
BTTS ครึ่งหลัง
BTTS ทั้งสองครึ่ง
สูงกว่า 0.5 ครึ่งหลัง
สูงกว่า 1.5 ครึ่งหลัง
สูงกว่า 2.5 ครึ่งหลัง
ประตู (ต่ำกว่า)Chingale de TeteSofalaเฉลี่ย
ต่ำกว่า 0.567%33%50%
ต่ำกว่า 1.583%50%67%
ต่ำกว่า 2.583%67%75%
ต่ำกว่า 3.5100%67%84%
ต่ำกว่า 4.5100%83%92%
ครึ่งแรก/ครึ่งหลังChingale de TeteSofalaเฉลี่ย
ต่ำกว่า 0.5 ครึ่งแรก83%50%67%
ต่ำกว่า 1.5 ครึ่งแรก83%83%83%
ต่ำกว่า 2.5 ครึ่งแรก100%100%100%
ต่ำกว่า 0.5 ครึ่งหลัง67%33%50%
ต่ำกว่า 1.5 ครึ่งหลัง100%67%84%
ต่ำกว่า 2.5 ครึ่งหลัง100%83%92%

การคาดการณ์ล่าสุดของผู้ใช้

ยังไม่มีการคาดการณ์ของผู้ใช้ คุณสามารถโพสต์ได้หลังจากที่โพสต์อัตราต่อรองแล้ว

สถิติลูกเตะมุม จะมีการเตะมุมกี่ครั้ง?

UNLOCKเตะมุม/นัด

* การเตะมุมเฉลี่ยต่อนัด ระหว่าง Chingale de Tete และ Sofala

ต่อนัด
ได้ลูกเตะมุม
ต่อนัด
ได้ลูกเตะมุม
จำนวนเตะมุมChingale de TeteSofalaเฉลี่ย
สูงกว่า 6
สูงกว่า 7
สูงกว่า 8
สูงกว่า 9
สูงกว่า 10
สูงกว่า 11
สูงกว่า 12
สูงกว่า 13
ครึ่งแรกChingale de TeteSofalaเฉลี่ย
เฉลี่ยในครึ่งแรก
สูงกว่า 4 ครึ่งแรก
สูงกว่า 5 ครึ่งแรก
สูงกว่า 6 ครึ่งแรก
ครึ่งหลังChingale de TeteSofalaเฉลี่ย
เฉลี่ยในครึ่งหลัง
สูงกว่า 4 ครึ่งหลัง
สูงกว่า 5 ครึ่งหลัง
สูงกว่า 6 ครึ่งหลัง

จำนวนลูกเตะมุมของการแข่งขันทั้งหมดสำหรับ Chingale de Tete และ Sofala ค่าเฉลี่ยของลีกคือค่าเฉลี่ยของ โมแคมโบลา ในการแข่งขัน 91 ในฤดูกาล 2026

โมแคมโบลา สถิติเตะมุม

เตะมุมทีม ได้เตะมุม/ฝ่ายตรงข้าม

ข้อมูลมุมทีมแต่ละทีมของ Chingale de Tete และ Sofala

เตะมุมทีมChingale de TeteSofalaเฉลี่ย
ได้มุม / นัด
เสียมุม / นัด
สูงกว่า 2.5 - ได้ลูกเตะมุม
สูงกว่า 3.5 - ได้ลูกเตะมุม
สูงกว่า 4.5 - ได้ลูกเตะมุม
สูงกว่า 2.5 - เสียเตะมุม
สูงกว่า 3.5 - เสียเตะมุม
สูงกว่า 4.5 - เสียเตะมุม

Chingale de Tete จะสามารถทำคะแนนได้หรือไม่ ?

Chingale de Tete
ยิงใน
0%
ของแมตช์ (เหย้า)

มีโอกาสต่ำ

มี มีโอกาสต่ำ ที่ Chingale de Tete จะทำประตู อ้างอิงจากสถิติ
Sofala
คลีนชีทใน
50%
ของแมตช์ (เยือน)

Sofala จะสามารถทำคะแนนได้หรือไม่ ?

Chingale de Tete
คลีนชีทใน
67%
ของแมตช์ (เหย้า)

ไม่แน่นอน

มีความไม่แน่นอน ที่ Sofala จะสามารถทำประตูได้อ้างอิงจากข้อมูลของเรา.
Sofala
ยิงใน
50%
ของแมตช์ (เยือน)
อัพเกรดเป็นพรีเมี่ยม! ลีกที่จะทำกำไรพิเศษอีก 500 ลีก

พรีเมี่ยมจะทำให้คุณได้รับชัยชนะมากขึ้น 500 ลีกพิเศษที่รู้กันว่าทำกำไรได้และมีเจ้ามือรับแทงติดตามน้อยกว่า นอกจากนี้คุณยังได้รับสถิติมุมและสถิติการ์ดพร้อมกับการดาวน์โหลด CSV สมัครสมาชิกวันนี้!

UNLOCKใบทั้งหมด / แมตช์

* ผลรวมการแจกใบต่อนัดระหว่าง Chingale de Tete และ Sofala

ใบ
ต่อนัด
Chingale de Tete
ใบ
ต่อนัด
Sofala
ใบในแมตช์Chingale de TeteSofalaเฉลี่ย
สูงกว่า 2.5
สูงกว่า 3.5
สูงกว่า 4.5
สูงกว่า 5.5
สูงกว่า 6.5
จำนวนใบที่ได้รับChingale de TeteSofalaเฉลี่ย
ใบได้รับโดยเฉลี่ย
สูงกว่า 0.5
สูงกว่า 1.5
สูงกว่า 2.5
สูงกว่า 3.5
จำนวนใบฝั่งตรงข้ามChingale de TeteSofalaเฉลี่ย
สูงกว่า 0.5
สูงกว่า 1.5
สูงกว่า 2.5
สูงกว่า 3.5

ใบในนัดทั้งหมดสำหรับ Chingale de Tete และ Sofala ค่าเฉลี่ยของลีกคือค่าเฉลี่ยของ โมแคมโบลา มี 0 ใบในการแข่งขัน 91 ในฤดูกาล 2026

โมแคมโบลา สถิติใบเหลือง/แดง

ครึ่งแรก/ครึ่งหลัง ชนะ-เสมอ-แพ้

ฟอร์มครึ่งเวลา
 
ฟอร์มครึ่งเวลา
Chingale de Tete Logo
0.83
ครึ่งเวลา

Chingale de Tete logoChingale de Tete ดีกว่า +24% ดีกว่า ในแง่ของ ฟอร์มครึ่งเวลา

0.67
ครึ่งเวลา
Sofala Logo
ฟอร์ม ครึ่งแรก/ครึ่งหลังChingale de TeteSofala
ชนะครึ่งแรก0%0%
ชนะครึ่งหลัง0%17%
เสมอครึ่งแรก83%67%
เสมอครึ่งหลัง67%33%
แพ้ครึ่งแรก17%33%
แพ้ครึ่งหลัง33%50%

สถิติใบครึ่งแรกของ Chingale de Tete และ Sofala และครึ่งหลังของ Chingale de Tete และ Sofala สำหรับการคาดการณ์ของคุณ

ใบ (ครึ่งแรก/ครึ่งหลัง)Chingale de TeteSofalaเฉลี่ย
ครึ่งแรก ใบได้รับโดยเฉลี่ย
ครึ่งหลัง ใบได้รับโดยเฉลี่ย
ใบในนัดเฉลี่ย (ครึ่งแรก)
ใบในนัดเฉลี่ย (ครึ่งหลัง)
ครึ่งแรก มีใบมากกว่า %
ครึ่งหลัง มีใบมากกว่า %
สูงกว่า ครึ่งแรก/ครึ่งหลังChingale de TeteSofalaเฉลี่ย
ครึ่งแรก ไดัรับใบมากกว่า 0.5
ครึ่งหลัง ไดัรับใบมากกว่า 0.5
ครึ่งแรก ไดัรับใบมากกว่า 0.5
ครึ่งหลัง ไดัรับใบมากกว่า 0.5
ครึ่งแรก มี 2~3 ใบรวม
ครึ่งหลัง มี 2~3 ใบรวม
ครึ่งแรก รวมมากว่า 3
ครึ่งหลัง รวมมากว่า 3

ใครจะทำประตูก่อน?

Chingale de TeteChingale de Tete
 
Chingale de Tete

8%

ยิงได้ก่อนใน 1 / 13 นัด

SofalaSofala
 
Sofala

31%

ยิงได้ก่อนใน 4 / 13 นัด

ประตูต่อนาที
ประตูของ Chingale de Tete และ Sofala ใน 10 นาที และ 15 นาที

ใน 10 นาทีChingale de TeteSofala
0 - 10 นาที15%0%
11 - 20 นาที0%5%
21 - 30 นาที8%0%
31 - 40 นาที8%14%
41 - 50 นาที0%10%
51 - 60 นาที15%10%
61 - 70 นาที15%19%
71 - 80 นาที15%5%
81 - 90 นาที23%19%
ใน 15 นาทีChingale de TeteSofala
0 - 15 นาที15%0%
16 - 30 นาที8%5%
31 - 45 นาที8%19%
46 - 60 นาที15%14%
61 - 75 นาที15%24%
76 - 90 นาที38%19%
ทำประตูได้ใน 10 นาทีChingale de TeteSofala
0 - 10 นาที0%0%
11 - 20 นาที0%14%
21 - 30 นาที0%0%
31 - 40 นาที0%0%
41 - 50 นาที0%0%
51 - 60 นาที0%0%
61 - 70 นาที0%28%
71 - 80 นาที0%14%
81 - 90 นาที100%28%
ทำประตูได้ใน 15 นาทีChingale de TeteSofala
0 - 15 นาที0%0%
16 - 30 นาที0%14%
31 - 45 นาที0%0%
46 - 60 นาที0%0%
61 - 75 นาที0%43%
76 - 90 นาที100%28%
เสียประตูในนาทีที่ 10Chingale de TeteSofala
0 - 10 นาที18%0%
11 - 20 นาที0%0%
21 - 30 นาที9%0%
31 - 40 นาที9%21%
41 - 50 นาที0%14%
51 - 60 นาที18%14%
61 - 70 นาที18%14%
71 - 80 นาที18%0%
81 - 90 นาที9%14%
เสียประตูใน 15 นาทีChingale de TeteSofala
0 - 15 นาที18%0%
16 - 30 นาที9%0%
31 - 45 นาที9%28%
46 - 60 นาที18%21%
61 - 75 นาที18%14%
76 - 90 นาที27%14%

45' และ 90' รวมประตูช่วงทดเวลาบาดเจ็บ

ยิง, ล้ำหน้า, ฟาวล์ และอื่นๆ

จำนวนการยิงของทีมChingale de TeteSofalaเฉลี่ย
จำนวนที่ยิงต่อนัด0.008.004.00
อัตราการเป็นประตูไม่ปรากฎไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ยิงตรงกรอบ / นัด0.005.003.00
ยิงออกนอกกรอบ / นัด0.003.002.00
จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ไม่ปรากฎไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ทีมยิงสูงกว่า 10.50%0%0%
ทีมยิงสูงกว่า 11.50%0%0%
ทีมยิงสูงกว่า 12.50%0%0%
ทีมยิงสูงกว่า 13.50%0%0%
ทีมยิงสูงกว่า 140.50%0%0%
ทีมยิงสูงกว่า 15.50%0%0%
ยิงตรงกรอบ ทีม 3.5+0%0%0%
ยิงตรงกรอบ ทีม 4.5+0%0%0%
ยิงตรงกรอบ ทีม 5.5+0%0%0%
ยิงตรงกรอบ ทีม 6.5+0%0%0%
จำนวนที่ยิงในนัดChingale de TeteSofalaเฉลี่ย
จำนวนที่ยิงในนัด สูงกว่า 23.50%0%0%
จำนวนที่ยิงในนัด สูงกว่า 24.50%0%0%
จำนวนที่ยิงในนัด สูงกว่า 25.50%0%0%
จำนวนที่ยิงในนัด สูงกว่า 26.50%0%0%
จำนวนที่ยิงในนัดตรงกรอบมากกว่า 7.50%0%0%
จำนวนที่ยิงในนัดตรงกรอบมากกว่า 8.50%0%0%
จำนวนที่ยิงในนัดตรงกรอบมากกว่า 9.50%0%0%
สถิติการล้ำหน้าChingale de TeteSofalaเฉลี่ย
ล้ำหน้า / แมตช์0.003.502.00
ล้ำหน้าสูงกว่า 2.50%50%25%
ล้ำหน้าสูงกว่า 3.50%50%25%
สถิติอื่น ๆChingale de TeteSofalaเฉลี่ย
ทำฟาวล์ / นัด0.008.504.00
ถูกทำฟาวล์ / นัด000.00
อัตราครองบอลโดยเฉลี่ย0%47%24%
เสมอ % เต็มเวลา67%33%50%

ข้อมูลบางส่วนจะถูกปัดเศษขึ้นหรือลงเป็นเปอร์เซ็นต์ที่ใกล้ที่สุด และอาจเท่ากับ 101% เมื่อรวมเข้าด้วยกัน

   ทีม แข่ง ชนะ % ได้
ได้ประตู (ได้).
จำนวนประตูที่
ทีมนี้ทำได้
เสีย
เสียประตู (เสีย).
จำนวนประตูที่
ทีมนี้เสีย
ต่าง
จำนวนประตูแตกต่าง (ต่าง).
ประตูที่ทำได้ - เสียประตู
แต้มเฉลี่ย
ประตูเฉลี่ยต่อนัด (AVG).
ประตูเฉลี่ยต่อนัด.
คำนวนตลอดทั้งฤดูกาล.

1

 เฟร์โรวิอาริโอ ดา เบย์ร่า

8

63%

13

3

10

18

2.00

2

 Ferroviário de Lichinga

6

83%

9

3

6

16

2.00

3

 Clube Ferroviário de Nampula

8

63%

11

9

2

16

2.50

4

 แบล็ค บูลส์ มาปูโต

6

67%

8

1

7

14

1.50

5

 CD Costa do Sol

6

67%

9

3

6

14

2.00

6

 Clube Ferroviário de Maputo

7

57%

7

2

5

13

1.29

7

 Clube Ferroviário de Nacala

7

43%

4

3

1

11

1.00

8

 Empresa Nacional de Hidrocarbonetos FC

7

29%

9

5

4

10

2.00

9

 อูเด ซองโก้

5

40%

8

3

5

9

2.20

10

 Baía de Pemba FC

6

33%

5

4

1

9

1.50

11

 Sofala

7

29%

4

5

-1

9

1.29

12

 AD Pemba

5

40%

4

5

-1

7

1.80

13

 Maxaquene

7

14%

4

8

-4

6

1.71

14

 Chingale de Tete

6

0%

0

4

-4

4

0.67

   ทีม แข่ง ชนะ % ได้
ได้ประตู (ได้).
จำนวนประตูที่
ทีมนี้ทำได้
เสีย
เสียประตู (เสีย).
จำนวนประตูที่
ทีมนี้เสีย
ต่าง
จำนวนประตูแตกต่าง (ต่าง).
ประตูที่ทำได้ - เสียประตู
แต้มเฉลี่ย
ประตูเฉลี่ยต่อนัด (AVG).
ประตูเฉลี่ยต่อนัด.
คำนวนตลอดทั้งฤดูกาล.

1

 แบล็ค บูลส์ มาปูโต

7

57%

10

3

7

15

1.86

2

 อูเด ซองโก้

8

25%

6

7

-1

11

1.63

3

 CD Costa do Sol

7

29%

8

6

2

8

2.00

4

 เฟร์โรวิอาริโอ ดา เบย์ร่า

5

40%

5

4

1

8

1.80

5

 Clube Ferroviário de Nampula

5

40%

6

6

0

8

2.40

6

 Clube Ferroviário de Nacala

6

17%

4

8

-4

5

2.00

7

 Ferroviário de Lichinga

7

14%

2

8

-6

5

1.43

8

 Sofala

6

17%

3

9

-6

5

2.00

9

 Empresa Nacional de Hidrocarbonetos FC

6

0%

6

8

-2

4

2.33

10

 Chingale de Tete

7

14%

2

7

-5

4

1.29

11

 AD Pemba

8

13%

2

12

-10

4

1.75

12

 Baía de Pemba FC

7

0%

2

6

-4

3

1.14

13

 Maxaquene

6

0%

1

5

-4

2

1.00

14

 Clube Ferroviário de Maputo

6

0%

1

6

-5

2

1.17

* Mocambola ตารางทีมเหย้า และ ตารางทีมเยือน ก็มีเช่นกัน

×
เพิ่มการเดิมพัน
/th/
https://cdn.footystats.org/
- เริ่มต้นใน###นาที'
- เริ่มต้นใน###ชม.'
ระหว่างการแข่งขัน'
- ได้เริ่มต้น
เร็ว ๆ นี้
ได้เริ่มต้น
no

กำลังโหลดสถิติ

เปิดบัญชีพรีเมี่ยมวันนี้ รับกำไรวันนี้