ประตูรวมเฉลี่ย - เยอรมนี State Leagues Südbaden

การแข่งขัน
ประตู
- สถิติในหมวดนี้ :
- ประตูรวมเฉลี่ย -
- ประตูได้ -
- ประตูเสีย -
- คลีนชีท -
- ทั้งสองทีมทำประตู -
- ไม่สามารถทำประตู -
- xG (ความคาดหวังของการได้ประตู)
ประตูรวมเฉลี่ย - State Leagues Südbaden
| # | ทีม | แข่ง | ประตูรวม | เฉลี่ย | เหย้า | เยือน | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ![]() | เอฟซี รีลาซิงเงน-อาร์เลน | 3 | 17 | 5.67 / นัด | 5.50 | 6.00 |
| 2 | ![]() | SV 08 Laufenburg | 3 | 17 | 5.67 / นัด | 6.00 | 5.50 |
| 3 | ![]() | เอสวี ลินซ์ 1949 | 3 | 12 | 4.00 / นัด | 3.00 | 4.50 |
| 4 | ![]() | SC Konstanz Wollmatingen | 3 | 12 | 4.00 / นัด | 4.00 | 4.00 |
| 5 | ![]() | FC Wolfenweiler Schallstadt | 3 | 12 | 4.00 / นัด | 3.00 | 4.50 |
| 6 | ![]() | SC Pfullendorf 1919 | 3 | 11 | 3.67 / นัด | 3.50 | 4.00 |
| 7 | ![]() | SV Buhlertal | 3 | 11 | 3.67 / นัด | 4.00 | 3.50 |
| 8 | ![]() | FC Rot WeiSs Salem | 3 | 11 | 3.67 / นัด | 4.00 | 3.00 |
| 9 | ![]() | SC Hofstetten | 3 | 11 | 3.67 / นัด | 4.50 | 2.00 |
| 10 | ![]() | SC Wyhl | 3 | 11 | 3.67 / นัด | 4.00 | 3.00 |
| 11 | ![]() | SV 08 Kuppenheim | 3 | 9 | 3.00 / นัด | 2.50 | 4.00 |
| 12 | ![]() | FC Denzlingen | 3 | 8 | 2.67 / นัด | 2.50 | 3.00 |
| 13 | ![]() | FC Auggen | 3 | 8 | 2.67 / นัด | 2.00 | 3.00 |
| 14 | ![]() | SC Lahr | 3 | 8 | 2.67 / นัด | 3.00 | 2.50 |
| 15 | ![]() | VfR Hausen an der Mohlin | 3 | 7 | 2.33 / นัด | 0.00 | 3.50 |
| 16 | ![]() | SpVgg Gundelfingen Wildtal | 3 | 7 | 2.33 / นัด | 4.00 | 1.50 |
เหย้า / ประตูรวมเฉลี่ย (State Leagues Südbaden)
| # | ทีม | แข่ง | เหย้า ประตูรวม | เหย้า เฉลี่ย | |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ![]() | SV 08 Laufenburg | 1 | 6 | 6.00 / นัด |
| 2 | ![]() | เอฟซี รีลาซิงเงน-อาร์เลน | 2 | 11 | 5.50 / นัด |
| 3 | ![]() | SC Hofstetten | 2 | 9 | 4.50 / นัด |
| 4 | ![]() | SC Konstanz Wollmatingen | 2 | 8 | 4.00 / นัด |
| 5 | ![]() | SV Buhlertal | 1 | 4 | 4.00 / นัด |
| 6 | ![]() | FC Rot WeiSs Salem | 2 | 8 | 4.00 / นัด |
| 7 | ![]() | SC Wyhl | 2 | 8 | 4.00 / นัด |
| 8 | ![]() | SpVgg Gundelfingen Wildtal | 1 | 4 | 4.00 / นัด |
| 9 | ![]() | SC Pfullendorf 1919 | 2 | 7 | 3.50 / นัด |
| 10 | ![]() | เอสวี ลินซ์ 1949 | 1 | 3 | 3.00 / นัด |
| 11 | ![]() | FC Wolfenweiler Schallstadt | 1 | 3 | 3.00 / นัด |
| 12 | ![]() | SC Lahr | 1 | 3 | 3.00 / นัด |
| 13 | ![]() | SV 08 Kuppenheim | 2 | 5 | 2.50 / นัด |
| 14 | ![]() | FC Denzlingen | 2 | 5 | 2.50 / นัด |
| 15 | ![]() | FC Auggen | 1 | 2 | 2.00 / นัด |
| 16 | ![]() | VfR Hausen an der Mohlin | 1 | 0 | 0.00 / นัด |
เยือน / ประตูรวมเฉลี่ย (State Leagues Südbaden)
| # | ทีม | แข่ง | เยือน ประตูรวม | เยือน เฉลี่ย | |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ![]() | เอฟซี รีลาซิงเงน-อาร์เลน | 1 | 6 | 6.00 / นัด |
| 2 | ![]() | SV 08 Laufenburg | 2 | 11 | 5.50 / นัด |
| 3 | ![]() | เอสวี ลินซ์ 1949 | 2 | 9 | 4.50 / นัด |
| 4 | ![]() | FC Wolfenweiler Schallstadt | 2 | 9 | 4.50 / นัด |
| 5 | ![]() | SC Konstanz Wollmatingen | 1 | 4 | 4.00 / นัด |
| 6 | ![]() | SC Pfullendorf 1919 | 1 | 4 | 4.00 / นัด |
| 7 | ![]() | SV 08 Kuppenheim | 1 | 4 | 4.00 / นัด |
| 8 | ![]() | SV Buhlertal | 2 | 7 | 3.50 / นัด |
| 9 | ![]() | VfR Hausen an der Mohlin | 2 | 7 | 3.50 / นัด |
| 10 | ![]() | FC Rot WeiSs Salem | 1 | 3 | 3.00 / นัด |
| 11 | ![]() | SC Wyhl | 1 | 3 | 3.00 / นัด |
| 12 | ![]() | FC Denzlingen | 1 | 3 | 3.00 / นัด |
| 13 | ![]() | FC Auggen | 2 | 6 | 3.00 / นัด |
| 14 | ![]() | SC Lahr | 2 | 5 | 2.50 / นัด |
| 15 | ![]() | SC Hofstetten | 1 | 2 | 2.00 / นัด |
| 16 | ![]() | SpVgg Gundelfingen Wildtal | 2 | 3 | 1.50 / นัด |
ทีมใดทำประตูได้มากที่สุดใน State Leagues Südbaden
สำหรับฤดูกาล 2026/27 ผู้ทำประตูรวมสูงสุดในลีกทั้งหมดคือ เอฟซี รีลาซิงเงน-อาร์เลน ที่เล่นโดย เอฟซี รีลาซิงเงน-อาร์เลน โดยมี 17 ในเกม 3 ที่เล่น เมตริกนี้รวมทั้งประตูที่ทำได้และเสียโดยทีม เอฟซี รีลาซิงเงน-อาร์เลน รักษาค่าเฉลี่ยเป้าหมายรวม 5.67 ต่อเกม เมื่อพวกเขาเล่นนอกบ้าน พวกเขาทำประตูและเสียเฉลี่ย 5.5 ประตู ทำให้มันเป็นประสบการณ์การแข่งขันที่เข้มข้นสำหรับแฟนบอลในบ้านที่เข้าร่วมการแข่งขัน เอฟซี รีลาซิงเงน-อาร์เลน
ประตูที่ทำได้ในเกมที่เล่นโดย SV 08 Laufenburg และ เอสวี ลินซ์ 1949 ตลอดฤดูกาล State Leagues Südbaden ก็สูงเช่นกัน SV 08 Laufenburg และ เอสวี ลินซ์ 1949 มี 17 ประตูและ 17 ประตูทั้งหมดตามลำดับ ทั้งสองทีมทำประตูได้ประมาณ 5.67 ประตูและยอมรับในทุกเกมที่เล่น ในทางตรงกันข้าม SpVgg Gundelfingen Wildtal มีส่วนร่วมกับเป้าหมายต่ำสุดของทีมใน State Leagues Südbaden ประตูรวม 7 เกิดขึ้นระหว่างเกม State Leagues Südbaden ซึ่งมีค่าเฉลี่ย 2.33 ต่อเกม
ประตูรวมเฉลี่ย - เยอรมนี
- ดิวิชั่น 1
- ดิวิชั่น 2
- ดิวิชั่น 3
- ดิวิชั่น 1
- ดิวิชั่น 2
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 5
- ถ้วย
- ดิวิชั่น 5
- ดิวิชั่น 5
- ดิวิชั่น 5
- ดิวิชั่น 5
- ดิวิชั่น 5
- ดิวิชั่น 5
- ดิวิชั่น 5
- ดิวิชั่น 5
- ดิวิชั่น 5
- ดิวิชั่น 5
- ดิวิชั่น 5
- ดิวิชั่น 5
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 5
- ดิวิชั่น 5
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 3
- ดิวิชั่น 4















