Loading

ผลคะแนนสุดท้าย

สถิติCS EmelecSD Aucas
การครองบอล55%45%
ยิงทั้งหมด910
ใบ21
ลูกเตะมุม43
ฟาวล์1313
ล้ำหน้า20
xG1.151.27

30
นัด

50%
27%
23%

15 ชนะ

8 เสมอ(27%)

7 ชนะ

บันทึกการพบกันของ เอเมเลค กับ ออกาส แสดงให้เห็นว่าจากการพบกัน 30 ที่พวกเขาเคยมีมา เอเมเลค ชนะ 15 ครั้ง และ ออกาส ชนะ 7 ครั้ง การแข่งขัน 8 ระหว่าง เอเมเลค และ ออกาส จบลงด้วยผลเสมอ

73%สูงกว่า 1.5
22 / 30 นัด
43%สูงกว่า 2.5
13 / 30 นัด
23%สูงกว่า 3.5
7 / 30 นัด
40%BTTS
12 / 30 นัด
43%คลีนชีท
เอเมเลค
30%คลีนชีท
ออกาส

การทำนายทั้งหมด- เอเมเลค vs ออกาส

27%สูงกว่า 2.5
ค่าเฉลี่ยของลีก : 38%
59%สูงกว่า 1.5
ค่าเฉลี่ยของลีก : 63%
41%BTTS
ค่าเฉลี่ยของลีก : 43%
1.91ประตูต่อนัด
ค่าเฉลี่ยของลีก : 2.19
สูงกว่า 1.5, ครึ่งแรก/ครึ่งหลัง และอื่น ๆ
สูงกว่า 8.5, 9.5 และอื่น ๆ

*สถิติเฉลี่ยระหว่าง เอเมเลค และ ออกาส ในฤดูกาลปัจจุบัน

เงื่อนไขทางสถิติเหล่านี้หมายถึงอะไร? อ่าน Glossary
ฟอร์ม - เหย้า
 
ฟอร์ม - เยือน
CS Emelec Logo
1.58
  • W
    CS Emelec

    เอเมเลค

    พริเมอร่าคาตากอเรีย เซเรียอา

    24/05 21:30

    2 - 0

    FT

    ( HT : 2 - 0 )

    CSD Macará

    มาการ่า

  • W
    CS Emelec

    เอเมเลค

    พริเมอร่าคาตากอเรีย เซเรียอา

    1/06 00:10

    1 - 0

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    CD Universidad Católica del Ecuador

    ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า เดล เอกวาดอร์

  • D
    CS Emelec

    เอเมเลค

    พริเมอร่าคาตากอเรีย เซเรียอา

    13/07 00:10

    0 - 0

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    Barcelona SC

    บาร์เซโลน่า

  • D
    CS Emelec

    เอเมเลค

    พริเมอร่าคาตากอเรีย เซเรียอา

    24/07 01:00

    1 - 1

    FT

    ( HT : 1 - 0 )

    Mushuc Runa SC

    มูชูค รูน่า

  • L
    CS Emelec

    เอเมเลค

    พริเมอร่าคาตากอเรีย เซเรียอา

    2/08 01:00

    0 - 2

    FT

    ( HT : 0 - 1 )

    SD Aucas

    ออกาส

  • ทั้งหมด

  • เหย้า

  • เยือน

เอเมเลค
มูชูค รูน่า
เอเมเลค
บาร์เซโลน่า
เอเมเลค
ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า เดล เอกวาดอร์
เอเมเลค
มาการ่า
เอเมเลค
Libertad
  • ก่อนหน้า

  • ถัดไป

ทั้งสองทีมเท่ากัน ในแง่ของ แต้มต่อเกม

1.58
  • D
    Mushuc Runa SC

    มูชูค รูน่า

    พริเมอร่าคาตากอเรีย เซเรียอา

    31/05 19:00

    0 - 0

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    SD Aucas

    ออกาส

  • W
    CD Cuenca

    คูเอนก้า

    พริเมอร่าคาตากอเรีย เซเรียอา

    12/07 20:15

    0 - 1

    FT

    ( HT : 0 - 1 )

    SD Aucas

    ออกาส

  • W
    CD Técnico Universitario

    Técnico Universitario

    พริเมอร่าคาตากอเรีย เซเรียอา

    19/07 17:45

    0 - 1

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    SD Aucas

    ออกาส

  • L
    Orense SC

    โอเรนเซ่ เอสซี

    พริเมอร่าคาตากอเรีย เซเรียอา

    23/07 22:30

    2 - 1

    FT

    ( HT : 1 - 1 )

    SD Aucas

    ออกาส

  • W
    CS Emelec

    เอเมเลค

    พริเมอร่าคาตากอเรีย เซเรียอา

    2/08 01:00

    0 - 2

    FT

    ( HT : 0 - 1 )

    SD Aucas

    ออกาส

SD Aucas Logo
  • ทั้งหมด

  • เหย้า

  • เยือน

โอเรนเซ่ เอสซี
ออกาส
Técnico Universitario
ออกาส
คูเอนก้า
ออกาส
มูชูค รูน่า
ออกาส
San Antonio
SD Aucas
  • ก่อนหน้า

  • ถัดไป

ได้ประตู ใครจะยิงได้อีก?

ทั้งสองทีมเท่ากัน ในแง่ของ ทำประตู

CS Emelec
1 ประตูต่อนัด

เอเมเลค (เหย้า)

SD Aucas
1 ประตูต่อนัด

ออกาส (เยือน)

ทำประตูต่อเกมCS EmelecSD Aucas
สูงกว่า 0.575%75%
สูงกว่า 1.525%25%
สูงกว่า 2.50%0%
สูงกว่า 3.50%0%
ไม่สามารถทำประตู25%25%
ทำคะแนนใน ครึ่งแรก/ครึ่งหลังCS EmelecSD Aucas
ทำประตูได้ในครึ่งแรก50%42%
ทำประตูได้ในครึ่งหลัง33%50%
ทำประตูทั้งครึ่งแรกและครึ่งหลัง8%17%
ทำประตูเฉลี่ยในครึ่งแรก0.670.42
ทำประตูเฉลี่ยในครึ่งหลัง0.330.58

* สถิติจากสถิติการทำประตูในบ้านของ เอเมเลค และข้อมูลของ ออกาส ในเกมเยือน

เสียประตู ใครจะเสียประตูได้อีก?

ทั้งสองทีมเท่ากัน ในแง่ของ เสียประตู

CS Emelec
0.92 เสียต่อนัด

เอเมเลค (เหย้า)

SD Aucas
0.92 เสียต่อนัด

ออกาส (เยือน)

เสียประตูต่อเกมCS EmelecSD Aucas
สูงกว่า 0.557%42%
สูงกว่า 1.525%33%
สูงกว่า 2.58%17%
สูงกว่า 3.50%0%
คลีนชีท42%58%
เสียครึ่งแรก/ครึ่งหลังCS EmelecSD Aucas
คลีนชีตครึ่งแรก67%58%
คลีนชีตครึ่งหลัง57%75%
ค่าเฉลี่ยการเสียประตูครึ่งแรก0.330.5
ค่าเฉลี่ยการเสียประตูครึ่งหลัง0.580.42

* สถิติจากสถิติการเสียในบ้านของ เอเมเลค และข้อมูลของ ออกาส ในเกมเยือน

การคาดการณ์ของ สูงกว่า 2.5 และ BTTS นัดนี้ยิงได้กี่ประตู?

เอเมเลค และ ออกาส ข้อมูลของสูงกว่า 0.5 ~ 4.5 และ BTTS

ประตูในแมตช์CS EmelecSD Aucasเฉลี่ย
สูงกว่า 0.592%83%88%
สูงกว่า 1.575%50%63%
สูงกว่า 2.517%33%25%
สูงกว่า 3.58%17%13%
สูงกว่า 4.50%8%4%
BTTS42%33%38%
BTTS และชนะ8%0%4%
BTTS และเสมอ25%17%21%
BTTS และ สูงกว่า 2.50%0%0%
BTTS ไม่มี และ สูงกว่า 2.50%0%0%
ประตูในครึ่งแรกCS EmelecSD Aucasเฉลี่ย
BTTS ครึ่งแรก
สูงกว่า 0.5 ครึ่งแรก
สูงกว่า 1.5 ครึ่งแรก
สูงกว่า 2.5 ครึ่งแรก
ประตูในครึ่งหลังCS EmelecSD Aucasเฉลี่ย
BTTS ครึ่งหลัง
BTTS ทั้งสองครึ่ง
สูงกว่า 0.5 ครึ่งหลัง
สูงกว่า 1.5 ครึ่งหลัง
สูงกว่า 2.5 ครึ่งหลัง
ประตู (ต่ำกว่า)CS EmelecSD Aucasเฉลี่ย
ต่ำกว่า 0.58%17%13%
ต่ำกว่า 1.525%50%38%
ต่ำกว่า 2.583%67%75%
ต่ำกว่า 3.592%83%88%
ต่ำกว่า 4.5100%92%96%
ครึ่งแรก/ครึ่งหลังCS EmelecSD Aucasเฉลี่ย
ต่ำกว่า 0.5 ครึ่งแรก42%42%42%
ต่ำกว่า 1.5 ครึ่งแรก58%75%67%
ต่ำกว่า 2.5 ครึ่งแรก100%92%96%
ต่ำกว่า 0.5 ครึ่งหลัง33%33%33%
ต่ำกว่า 1.5 ครึ่งหลัง75%83%79%
ต่ำกว่า 2.5 ครึ่งหลัง100%92%96%

การคาดการณ์ล่าสุดของผู้ใช้

การทำนาย
เหรียญต่าง ๆ
1.44@ Under 2.5 Goals@Mighty man
50000

สถิติลูกเตะมุม จะมีการเตะมุมกี่ครั้ง?

UNLOCKเตะมุม/นัด

* การเตะมุมเฉลี่ยต่อนัด ระหว่าง เอเมเลค และ ออกาส

ต่อนัด
ได้ลูกเตะมุม
ต่อนัด
ได้ลูกเตะมุม
จำนวนเตะมุมCS EmelecSD Aucasเฉลี่ย
สูงกว่า 6
สูงกว่า 7
สูงกว่า 8
สูงกว่า 9
สูงกว่า 10
สูงกว่า 11
สูงกว่า 12
สูงกว่า 13
ครึ่งแรกCS EmelecSD Aucasเฉลี่ย
เฉลี่ยในครึ่งแรก
สูงกว่า 4 ครึ่งแรก
สูงกว่า 5 ครึ่งแรก
สูงกว่า 6 ครึ่งแรก
ครึ่งหลังCS EmelecSD Aucasเฉลี่ย
เฉลี่ยในครึ่งหลัง
สูงกว่า 4 ครึ่งหลัง
สูงกว่า 5 ครึ่งหลัง
สูงกว่า 6 ครึ่งหลัง

จำนวนลูกเตะมุมของการแข่งขันทั้งหมดสำหรับ เอเมเลค และ ออกาส ค่าเฉลี่ยของลีกคือค่าเฉลี่ยของ พริเมอร่าคาตากอเรีย เซเรียอา ในการแข่งขัน 180 ในฤดูกาล 2026

พริเมอร่าคาตากอเรีย เซเรียอา สถิติเตะมุม

เตะมุมทีม ได้เตะมุม/ฝ่ายตรงข้าม

ข้อมูลมุมทีมแต่ละทีมของ เอเมเลค และ ออกาส

เตะมุมทีมCS EmelecSD Aucasเฉลี่ย
ได้มุม / นัด
เสียมุม / นัด
สูงกว่า 2.5 - ได้ลูกเตะมุม
สูงกว่า 3.5 - ได้ลูกเตะมุม
สูงกว่า 4.5 - ได้ลูกเตะมุม
สูงกว่า 2.5 - เสียเตะมุม
สูงกว่า 3.5 - เสียเตะมุม
สูงกว่า 4.5 - เสียเตะมุม

เอเมเลค จะสามารถทำคะแนนได้หรือไม่ ?

เอเมเลค
ยิงใน
75%
ของแมตช์ (เหย้า)

ไม่แน่นอน

มีความไม่แน่นอน ที่ เอเมเลค จะสามารถทำประตูได้อ้างอิงจากข้อมูลของเรา.
SD Aucas
คลีนชีทใน
58%
ของแมตช์ (เยือน)

ออกาส จะสามารถทำคะแนนได้หรือไม่ ?

เอเมเลค
คลีนชีทใน
42%
ของแมตช์ (เหย้า)

ไม่แน่นอน

มีความไม่แน่นอน ที่ ออกาส จะสามารถทำประตูได้อ้างอิงจากข้อมูลของเรา.
SD Aucas
ยิงใน
75%
ของแมตช์ (เยือน)
อัพเกรดเป็นพรีเมี่ยม! ลีกที่จะทำกำไรพิเศษอีก 500 ลีก

พรีเมี่ยมจะทำให้คุณได้รับชัยชนะมากขึ้น 500 ลีกพิเศษที่รู้กันว่าทำกำไรได้และมีเจ้ามือรับแทงติดตามน้อยกว่า นอกจากนี้คุณยังได้รับสถิติมุมและสถิติการ์ดพร้อมกับการดาวน์โหลด CSV สมัครสมาชิกวันนี้!

UNLOCKใบทั้งหมด / แมตช์

* ผลรวมการแจกใบต่อนัดระหว่าง เอเมเลค และ ออกาส

ใบ
ต่อนัด
เอเมเลค
ใบ
ต่อนัด
ออกาส
ใบในแมตช์CS EmelecSD Aucasเฉลี่ย
สูงกว่า 2.5
สูงกว่า 3.5
สูงกว่า 4.5
สูงกว่า 5.5
สูงกว่า 6.5
จำนวนใบที่ได้รับCS EmelecSD Aucasเฉลี่ย
ใบได้รับโดยเฉลี่ย
สูงกว่า 0.5
สูงกว่า 1.5
สูงกว่า 2.5
สูงกว่า 3.5
จำนวนใบฝั่งตรงข้ามCS EmelecSD Aucasเฉลี่ย
สูงกว่า 0.5
สูงกว่า 1.5
สูงกว่า 2.5
สูงกว่า 3.5

ใบในนัดทั้งหมดสำหรับ เอเมเลค และ ออกาส ค่าเฉลี่ยของลีกคือค่าเฉลี่ยของ พริเมอร่าคาตากอเรีย เซเรียอา มี 913 ใบในการแข่งขัน 180 ในฤดูกาล 2026

พริเมอร่าคาตากอเรีย เซเรียอา สถิติใบเหลือง/แดง

ครึ่งแรก/ครึ่งหลัง ชนะ-เสมอ-แพ้

ฟอร์มครึ่งเวลา
 
ฟอร์มครึ่งเวลา
CS Emelec Logo
1.42
ครึ่งเวลา

เอเมเลค logoเอเมเลค ดีกว่า +31% ดีกว่า ในแง่ของ ฟอร์มครึ่งเวลา

1.08
ครึ่งเวลา
SD Aucas Logo
ฟอร์ม ครึ่งแรก/ครึ่งหลังCS EmelecSD Aucas
ชนะครึ่งแรก25%17%
ชนะครึ่งหลัง25%42%
เสมอครึ่งแรก67%58%
เสมอครึ่งหลัง42%42%
แพ้ครึ่งแรก8%25%
แพ้ครึ่งหลัง33%17%

สถิติใบครึ่งแรกของ เอเมเลค และ ออกาส และครึ่งหลังของ เอเมเลค และ ออกาส สำหรับการคาดการณ์ของคุณ

ใบ (ครึ่งแรก/ครึ่งหลัง)CS EmelecSD Aucasเฉลี่ย
ครึ่งแรก ใบได้รับโดยเฉลี่ย
ครึ่งหลัง ใบได้รับโดยเฉลี่ย
ใบในนัดเฉลี่ย (ครึ่งแรก)
ใบในนัดเฉลี่ย (ครึ่งหลัง)
ครึ่งแรก มีใบมากกว่า %
ครึ่งหลัง มีใบมากกว่า %
สูงกว่า ครึ่งแรก/ครึ่งหลังCS EmelecSD Aucasเฉลี่ย
ครึ่งแรก ไดัรับใบมากกว่า 0.5
ครึ่งหลัง ไดัรับใบมากกว่า 0.5
ครึ่งแรก ไดัรับใบมากกว่า 0.5
ครึ่งหลัง ไดัรับใบมากกว่า 0.5
ครึ่งแรก มี 2~3 ใบรวม
ครึ่งหลัง มี 2~3 ใบรวม
ครึ่งแรก รวมมากว่า 3
ครึ่งหลัง รวมมากว่า 3

ใครจะทำประตูก่อน?

เอเมเลคเอเมเลค
 
เอเมเลค

39%

ยิงได้ก่อนใน 9 / 23 นัด

ออกาสออกาส
 
ออกาส

52%

ยิงได้ก่อนใน 12 / 23 นัด

ประตูต่อนาที
ประตูของ เอเมเลค และ ออกาส ใน 10 นาที และ 15 นาที

ใน 10 นาทีCS EmelecSD Aucas
0 - 10 นาที0%6%
11 - 20 นาที4%14%
21 - 30 นาที21%8%
31 - 40 นาที13%8%
41 - 50 นาที13%20%
51 - 60 นาที13%4%
61 - 70 นาที4%10%
71 - 80 นาที13%20%
81 - 90 นาที19%12%
ใน 15 นาทีCS EmelecSD Aucas
0 - 15 นาที0%12%
16 - 30 นาที26%16%
31 - 45 นาที17%20%
46 - 60 นาที21%12%
61 - 75 นาที6%18%
76 - 90 นาที30%24%
ทำประตูได้ใน 10 นาทีCS EmelecSD Aucas
0 - 10 นาที0%8%
11 - 20 นาที5%12%
21 - 30 นาที32%4%
31 - 40 นาที11%8%
41 - 50 นาที16%31%
51 - 60 นาที16%0%
61 - 70 นาที0%8%
71 - 80 นาที0%27%
81 - 90 นาที21%4%
ทำประตูได้ใน 15 นาทีCS EmelecSD Aucas
0 - 15 นาที0%12%
16 - 30 นาที37%12%
31 - 45 นาที11%27%
46 - 60 นาที32%12%
61 - 75 นาที0%19%
76 - 90 นาที21%19%
เสียประตูในนาทีที่ 10CS EmelecSD Aucas
0 - 10 นาที0%4%
11 - 20 นาที4%16%
21 - 30 นาที14%12%
31 - 40 นาที14%8%
41 - 50 นาที11%8%
51 - 60 นาที11%8%
61 - 70 นาที7%12%
71 - 80 นาที21%12%
81 - 90 นาที18%20%
เสียประตูใน 15 นาทีCS EmelecSD Aucas
0 - 15 นาที0%12%
16 - 30 นาที18%20%
31 - 45 นาที21%12%
46 - 60 นาที14%12%
61 - 75 นาที11%16%
76 - 90 นาที36%28%

45' และ 90' รวมประตูช่วงทดเวลาบาดเจ็บ

ยิง, ล้ำหน้า, ฟาวล์ และอื่นๆ

จำนวนการยิงของทีมCS EmelecSD Aucasเฉลี่ย
จำนวนที่ยิงต่อนัด11.4211.5011.00
อัตราการเป็นประตูไม่ปรากฎไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ยิงตรงกรอบ / นัด4.925.585.00
ยิงออกนอกกรอบ / นัด6.505.926.00
จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ไม่ปรากฎไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ทีมยิงสูงกว่า 10.50%0%0%
ทีมยิงสูงกว่า 11.50%0%0%
ทีมยิงสูงกว่า 12.50%0%0%
ทีมยิงสูงกว่า 13.50%0%0%
ทีมยิงสูงกว่า 140.50%0%0%
ทีมยิงสูงกว่า 15.50%0%0%
ยิงตรงกรอบ ทีม 3.5+0%0%0%
ยิงตรงกรอบ ทีม 4.5+0%0%0%
ยิงตรงกรอบ ทีม 5.5+0%0%0%
ยิงตรงกรอบ ทีม 6.5+0%0%0%
จำนวนที่ยิงในนัดCS EmelecSD Aucasเฉลี่ย
จำนวนที่ยิงในนัด สูงกว่า 23.50%0%0%
จำนวนที่ยิงในนัด สูงกว่า 24.50%0%0%
จำนวนที่ยิงในนัด สูงกว่า 25.50%0%0%
จำนวนที่ยิงในนัด สูงกว่า 26.50%0%0%
จำนวนที่ยิงในนัดตรงกรอบมากกว่า 7.50%0%0%
จำนวนที่ยิงในนัดตรงกรอบมากกว่า 8.50%0%0%
จำนวนที่ยิงในนัดตรงกรอบมากกว่า 9.50%0%0%
สถิติการล้ำหน้าCS EmelecSD Aucasเฉลี่ย
ล้ำหน้า / แมตช์3.732.003.00
ล้ำหน้าสูงกว่า 2.573%33%53%
ล้ำหน้าสูงกว่า 3.564%0%32%
สถิติอื่น ๆCS EmelecSD Aucasเฉลี่ย
ทำฟาวล์ / นัด10.0812.4211.00
ถูกทำฟาวล์ / นัด000.00
อัตราครองบอลโดยเฉลี่ย50%50%50%
เสมอ % เต็มเวลา33%33%33%

ข้อมูลบางส่วนจะถูกปัดเศษขึ้นหรือลงเป็นเปอร์เซ็นต์ที่ใกล้ที่สุด และอาจเท่ากับ 101% เมื่อรวมเข้าด้วยกัน

   ทีม แข่ง ชนะ % ได้
ได้ประตู (ได้).
จำนวนประตูที่
ทีมนี้ทำได้
เสีย
เสียประตู (เสีย).
จำนวนประตูที่
ทีมนี้เสีย
ต่าง
จำนวนประตูแตกต่าง (ต่าง).
ประตูที่ทำได้ - เสียประตู
แต้มเฉลี่ย
ประตูเฉลี่ยต่อนัด (AVG).
ประตูเฉลี่ยต่อนัด.
คำนวนตลอดทั้งฤดูกาล.

1

 ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า เดล เอกวาดอร์

12

67%

29

11

18

26

3.33

2

 อินดิเพนเดียนเต้ เดล วัลเล่

11

73%

27

10

17

25

3.36

3

 บาร์เซโลน่า

11

64%

15

6

9

24

1.91

4

 มาการ่า

11

55%

15

9

6

20

2.18

5

 Libertad

11

55%

14

10

4

20

2.18

6

 CD Leones del Norte

11

45%

14

8

6

19

2.00

7

 เอเมเลค

12

42%

12

11

1

19

1.92

8

 มูชูค รูน่า

12

42%

14

13

1

19

2.25

9

 ออกาส

11

55%

14

14

0

19

2.55

10

 เดลฟิน

11

45%

8

7

1

17

1.36

11

 Técnico Universitario

11

45%

12

11

1

16

2.09

12

 กัวยากิล ซิตี้

11

36%

9

9

0

16

1.64

13

 LDU Quito

10

40%

8

7

1

15

1.50

14

 โอเรนเซ่ เอสซี

12

33%

16

17

-1

15

2.75

15

 คูเอนก้า

11

36%

13

15

-2

15

2.55

16

 มอนต้า เอฟซี

12

17%

5

12

-7

9

1.42

   ทีม แข่ง ชนะ % ได้
ได้ประตู (ได้).
จำนวนประตูที่
ทีมนี้ทำได้
เสีย
เสียประตู (เสีย).
จำนวนประตูที่
ทีมนี้เสีย
ต่าง
จำนวนประตูแตกต่าง (ต่าง).
ประตูที่ทำได้ - เสียประตู
แต้มเฉลี่ย
ประตูเฉลี่ยต่อนัด (AVG).
ประตูเฉลี่ยต่อนัด.
คำนวนตลอดทั้งฤดูกาล.

1

 อินดิเพนเดียนเต้ เดล วัลเล่

11

91%

28

12

16

30

3.64

2

 ออกาส

12

42%

12

11

1

19

1.92

3

 LDU Quito

12

42%

13

10

3

17

1.92

4

 คูเอนก้า

11

45%

8

12

-4

16

1.82

5

 มาการ่า

11

36%

13

13

0

15

2.36

6

 ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า เดล เอกวาดอร์

11

27%

9

8

1

13

1.55

7

 CD Leones del Norte

11

27%

9

13

-4

12

2.00

8

 กัวยากิล ซิตี้

11

27%

10

14

-4

12

2.18

9

 โอเรนเซ่ เอสซี

11

27%

11

18

-7

11

2.64

10

 บาร์เซโลน่า

11

18%

8

11

-3

10

1.73

11

 Libertad

12

17%

10

16

-6

10

2.17

12

 Técnico Universitario

12

25%

8

18

-10

10

2.17

13

 มูชูค รูน่า

11

18%

15

21

-6

9

3.27

14

 เอเมเลค

11

18%

7

17

-10

9

2.18

15

 เดลฟิน

11

9%

5

14

-9

6

1.73

16

 มอนต้า เอฟซี

11

9%

4

17

-13

5

1.91

* Primera Categoría Serie A ตารางทีมเหย้า และ ตารางทีมเยือน ก็มีเช่นกัน

การคาดการณ์ผู้เล่นตัวจริงและการบาดเจ็บ

กำลังแสดงรายชื่อผู้เล่นตัวจริงที่ใช้ล่าสุดสำหรับ เอเมเลค และ ออกาส

#

11 ผู้เล่นตัวจริง

กองหน้า

7

Luca Klimowicz

กองหน้าอิสระ

6.76

10

Francisco Pizzini

ปีกขวา

6.88

19

Juan Pablo Ruiz Gómez

ปีกขวา

6.34

กองกลาง

5

Angelo Javier Mina Jara

กลางรับ

6.67

6

Victor Alfredo Griffith Mullins

กลางรับ

6.73

8

Gonzalo Nápoli

กองกลาง

6.39

กองหลัง

3

Ignacio Guerrico

แบ็คซ้าย

6.88

27

Luis Fernando León Bermeo

กองหลัง

6.74

51

Stalin Evander Valencia Cortéz

กองหลัง

6.58

80

Orlando Jeampaul Herrera Martinez

แบ็คขวา

4.51

ผู้รักษาประตู

#

ตัวสำรอง

กองหน้า

15

Luis Jorge Fragozo Castrillon

ปีกขวา

6.68

17

Jaime Javier Ayoví Corozo

กองหน้าอิสระ

6.56

24

Andrés Antonio Viteri Febres Cordero

ปีกซ้าย

5.44

กองกลาง

16

Sergio Quintero

กลางรับ

6.58

21

José Francisco Cevallos Enríquez

กลางรุก

5.46

28

Bolívar Rafael Tobar Mestanza

กลางรับ

3.29

กองหลัง

18

Mathias Carabali

แบ็คขวา

6.34

ผู้รักษาประตู

#

11 ผู้เล่นตัวจริง

กองหน้า

11

Alexander David Bolaños Casierra

ปีกซ้าย

6.23

57

Maverick Vera

ปีกขวา

5.49

กองกลาง

6

Agostino Luigi Spina

กลางรับ

6.91

18

Andrés David Mena Montenegro

กลางรับ

7.08

21

Piero Andrés Guzmán Arrobo

กลางรุก

7.09

28

Ederson Robiño Quiñónez Medina

กลางรับ

7.07

29

Luis Aldair Arroyo Cabeza

กลางรุก

6.27

กองหลัง

2

Santiago Morales

กองหลัง

7.00

16

Luis Carlos Gustavino Chila

แบ็คขวา

6.77

37

Alex Rodrigo Zova Cacierra

กองหลัง

6.80

ผู้รักษาประตู

#

ตัวสำรอง

กองหน้า

10

Eduar Ayrton Preciado Garcia

ปีกซ้าย

6.20

20

Diego Espinosa

ปีกขวา

4.89

33

Snayder Vladimir Porozo Caicedo

กองหน้าอิสระ

6.10

กองกลาง

5

Thiago Augusto Serpa Carmona (ได้รับบาดเจ็บ)

กลางรับ

1.11

14

Steven Tapiero Rodallega

กลางรับ

6.20

กองหลัง

31

Byron Yardel Carabalí Delgado

กองหลัง

4.39

36

Alan Ariel García Jama

กองหลัง

6.69

ผู้รักษาประตู

ใครจะเป็นคนยิงประตู

เอเมเลค Logoผู้ยิงประตูสูงสุด - CS Emelec

ออกาส Logoผู้ยิงประตูสูงสุด - SD Aucas

ใครจะได้ใบเหลืองและใบแดง

เอเมเลค Logoจำนวนใบที่ได้รับ - CS Emelec

ออกาส Logoจำนวนใบที่ได้รับ - SD Aucas

ใบ / 90 นาที

อัตราต่อรองการแข่งขัน

ผลการแข่งขันเต็มเวลา

BTTS มี/ไม่มี

×
เพิ่มการเดิมพัน
/th/
https://cdn.footystats.org/
- เริ่มต้นใน###นาที'
- เริ่มต้นใน###ชม.'
ระหว่างการแข่งขัน'
- ได้เริ่มต้น
เร็ว ๆ นี้
ได้เริ่มต้น
no

กำลังโหลดสถิติ

เปิดบัญชีพรีเมี่ยมวันนี้ รับกำไรวันนี้