ประตูรวมเฉลี่ย - เบลเยียม โปรลีก

การแข่งขัน
ประตู
- สถิติในหมวดนี้ :
- ประตูรวมเฉลี่ย -
- ประตูได้ -
- ประตูเสีย -
- คลีนชีท -
- ทั้งสองทีมทำประตู -
- ไม่สามารถทำประตู -
- xG (ความคาดหวังของการได้ประตู)
ประตูรวมเฉลี่ย - โปรลีก
เหย้า / ประตูรวมเฉลี่ย (โปรลีก)
| # | ทีม | แข่ง | เหย้า ประตูรวม | เหย้า เฉลี่ย | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ![]() | คลับ บรูกก์![]() คลับ บรูกก์โปรลีก (ดิวิชั่น 1) อันดับ 1 / 16 เบลเยียม
คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่? | 18 | 68 | 3.78 / นัด | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| 2 | ![]() | เซอร์เคิล บรูช เคเอสวี![]() เซอร์เคิล บรูช เคเอสวีโปรลีก (ดิวิชั่น 1) อันดับ 2 / 16 เบลเยียม
คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่? | 18 | 61 | 3.39 / นัด | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| 3 | ![]() | อันเดอร์เลชท์![]() อันเดอร์เลชท์โปรลีก (ดิวิชั่น 1) อันดับ 4 / 16 เบลเยียม
คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่? | 18 | 51 | 2.83 / นัด | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| 4 | ![]() | FC Verbroedering Dender Eendracht Hekelgem![]() FC Verbroedering Dender Eendracht Hekelgemโปรลีก (ดิวิชั่น 1) อันดับ 3 / 16 เบลเยียม
คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่? | 18 | 51 | 2.83 / นัด | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| 5 | ![]() | แซงต์-ทรุยด็อง![]() แซงต์-ทรุยด็องโปรลีก (ดิวิชั่น 1) อันดับ 3 / 16 เบลเยียม
คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่? | 18 | 50 | 2.78 / นัด | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| 6 | ![]() | ซูลเต้-วาเรเกม![]() ซูลเต้-วาเรเกมโปรลีก (ดิวิชั่น 1) อันดับ 1 / 16 เบลเยียม
คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่? | 18 | 49 | 2.72 / นัด | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| 7 | ![]() | ชาเลอร์รัว![]() ชาเลอร์รัวโปรลีก (ดิวิชั่น 1) อันดับ 2 / 16 เบลเยียม
คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่? | 18 | 49 | 2.72 / นัด | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| 8 | ![]() | เคเอเอ เกนท์![]() เคเอเอ เกนท์โปรลีก (ดิวิชั่น 1) อันดับ 5 / 16 เบลเยียม
คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่? | 19 | 50 | 2.63 / นัด | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| 9 | ![]() | เควีซี เวสเตอร์โล![]() เควีซี เวสเตอร์โลโปรลีก (ดิวิชั่น 1) อันดับ 4 / 16 เบลเยียม
คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่? | 19 | 50 | 2.63 / นัด | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| 10 | ![]() | รอยัล อันท์เวิร์ป![]() รอยัล อันท์เวิร์ปโปรลีก (ดิวิชั่น 1) อันดับ 5 / 16 เบลเยียม
คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่? | 19 | 50 | 2.63 / นัด | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| 11 | ![]() | เคอาร์ซี เกงค์![]() เคอาร์ซี เกงค์โปรลีก (ดิวิชั่น 1) อันดับ 3 / 16 เบลเยียม
คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่? | 19 | 48 | 2.53 / นัด | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| 12 | ![]() | อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน![]() อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวนโปรลีก (ดิวิชั่น 1) อันดับ 6 / 16 เบลเยียม
คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่? | 18 | 44 | 2.44 / นัด | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| 13 | ![]() | เควี เมเชเลน![]() เควี เมเชเลนโปรลีก (ดิวิชั่น 1) อันดับ 6 / 16 เบลเยียม
คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่? | 19 | 45 | 2.37 / นัด | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| 14 | ![]() | ยูนิยง แซงต์ กิลลุส![]() ยูนิยง แซงต์ กิลลุสโปรลีก (ดิวิชั่น 1) อันดับ 2 / 16 เบลเยียม
คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่? | 19 | 44 | 2.32 / นัด | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| 15 | ![]() | สตองดาร์ด ลีแอช![]() สตองดาร์ด ลีแอชโปรลีก (ดิวิชั่น 1) อันดับ 1 / 16 เบลเยียม
คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่? | 18 | 41 | 2.28 / นัด | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| 16 | ![]() | RAAL La Louvière![]() RAAL La Louvièreโปรลีก (ดิวิชั่น 1) อันดับ 4 / 16 เบลเยียม
คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่? | 18 | 36 | 2.00 / นัด |
เยือน / ประตูรวมเฉลี่ย (โปรลีก)
| # | ทีม | แข่ง | เยือน ประตูรวม | เยือน เฉลี่ย | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ![]() | เคอาร์ซี เกงค์![]() เคอาร์ซี เกงค์โปรลีก (ดิวิชั่น 1) อันดับ 3 / 16 เบลเยียม
คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่? | 18 | 60 | 3.33 / นัด | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| 2 | ![]() | ซูลเต้-วาเรเกม![]() ซูลเต้-วาเรเกมโปรลีก (ดิวิชั่น 1) อันดับ 1 / 16 เบลเยียม
คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่? | 18 | 57 | 3.17 / นัด | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| 3 | ![]() | อันเดอร์เลชท์![]() อันเดอร์เลชท์โปรลีก (ดิวิชั่น 1) อันดับ 4 / 16 เบลเยียม
คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่? | 19 | 56 | 2.95 / นัด | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| 4 | ![]() | เคเอเอ เกนท์![]() เคเอเอ เกนท์โปรลีก (ดิวิชั่น 1) อันดับ 5 / 16 เบลเยียม
คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่? | 18 | 53 | 2.94 / นัด | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| 5 | ![]() | เควี เมเชเลน![]() เควี เมเชเลนโปรลีก (ดิวิชั่น 1) อันดับ 6 / 16 เบลเยียม
คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่? | 18 | 53 | 2.94 / นัด | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| 6 | ![]() | คลับ บรูกก์![]() คลับ บรูกก์โปรลีก (ดิวิชั่น 1) อันดับ 1 / 16 เบลเยียม
คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่? | 19 | 54 | 2.84 / นัด | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| 7 | ![]() | เควีซี เวสเตอร์โล![]() เควีซี เวสเตอร์โลโปรลีก (ดิวิชั่น 1) อันดับ 4 / 16 เบลเยียม
คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่? | 18 | 51 | 2.83 / นัด | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| 8 | ![]() | เซอร์เคิล บรูช เคเอสวี![]() เซอร์เคิล บรูช เคเอสวีโปรลีก (ดิวิชั่น 1) อันดับ 2 / 16 เบลเยียม
คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่? | 18 | 50 | 2.78 / นัด | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| 9 | ![]() | RAAL La Louvière![]() RAAL La Louvièreโปรลีก (ดิวิชั่น 1) อันดับ 4 / 16 เบลเยียม
คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่? | 18 | 49 | 2.72 / นัด | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| 10 | ![]() | อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน![]() อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวนโปรลีก (ดิวิชั่น 1) อันดับ 6 / 16 เบลเยียม
คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่? | 19 | 50 | 2.63 / นัด | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| 11 | ![]() | แซงต์-ทรุยด็อง![]() แซงต์-ทรุยด็องโปรลีก (ดิวิชั่น 1) อันดับ 3 / 16 เบลเยียม
คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่? | 19 | 48 | 2.53 / นัด | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| 12 | ![]() | ชาเลอร์รัว![]() ชาเลอร์รัวโปรลีก (ดิวิชั่น 1) อันดับ 2 / 16 เบลเยียม
คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่? | 19 | 46 | 2.42 / นัด | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| 13 | ![]() | FC Verbroedering Dender Eendracht Hekelgem![]() FC Verbroedering Dender Eendracht Hekelgemโปรลีก (ดิวิชั่น 1) อันดับ 3 / 16 เบลเยียม
คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่? | 18 | 42 | 2.33 / นัด | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| 14 | ![]() | สตองดาร์ด ลีแอช![]() สตองดาร์ด ลีแอชโปรลีก (ดิวิชั่น 1) อันดับ 1 / 16 เบลเยียม
คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่? | 19 | 44 | 2.32 / นัด | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| 15 | ![]() | ยูนิยง แซงต์ กิลลุส![]() ยูนิยง แซงต์ กิลลุสโปรลีก (ดิวิชั่น 1) อันดับ 2 / 16 เบลเยียม
คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่? | 18 | 38 | 2.11 / นัด | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| 16 | ![]() | รอยัล อันท์เวิร์ป![]() รอยัล อันท์เวิร์ปโปรลีก (ดิวิชั่น 1) อันดับ 5 / 16 เบลเยียม
คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่? | 18 | 36 | 2.00 / นัด |
ทีมใดทำประตูได้มากที่สุดใน โปรลีก
สำหรับฤดูกาล 2025/26 ผู้ทำประตูรวมสูงสุดในลีกทั้งหมดคือ คลับ บรูกก์ ที่เล่นโดย คลับ บรูกก์ โดยมี 122 ในเกม 37 ที่เล่น เมตริกนี้รวมทั้งประตูที่ทำได้และเสียโดยทีม คลับ บรูกก์ รักษาค่าเฉลี่ยเป้าหมายรวม 3.3 ต่อเกม เมื่อพวกเขาเล่นนอกบ้าน พวกเขาทำประตูและเสียเฉลี่ย 3.78 ประตู ทำให้มันเป็นประสบการณ์การแข่งขันที่เข้มข้นสำหรับแฟนบอลในบ้านที่เข้าร่วมการแข่งขัน คลับ บรูกก์
ประตูที่ทำได้ในเกมที่เล่นโดย เซอร์เคิล บรูช เคเอสวี และ ซูลเต้-วาเรเกม ตลอดฤดูกาล โปรลีก ก็สูงเช่นกัน เซอร์เคิล บรูช เคเอสวี และ ซูลเต้-วาเรเกม มี 122 ประตูและ 111 ประตูทั้งหมดตามลำดับ ทั้งสองทีมทำประตูได้ประมาณ 3.08 ประตูและยอมรับในทุกเกมที่เล่น ในทางตรงกันข้าม ยูนิยง แซงต์ กิลลุส มีส่วนร่วมกับเป้าหมายต่ำสุดของทีมใน โปรลีก ประตูรวม 82 เกิดขึ้นระหว่างเกม โปรลีก ซึ่งมีค่าเฉลี่ย 2.22 ต่อเกม
ประตูรวมเฉลี่ย - เบลเยียม
- ดิวิชั่น 1
- ดิวิชั่น 2
- ดิวิชั่น 3
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 1
- ดิวิชั่น 2
- ถ้วย
- ถ้วย
- ถ้วย
- ถ้วย
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 3















