Loading
*สถิติเฉลี่ยระหว่าง ŠD Videm และ NK Ormož ในฤดูกาลปัจจุบัน
พรีเมียมช่วยให้คุณเข้าถึงลีกเพิ่มเติมอีก 1500 ลีก พร้อมข้อมูลและสถิติที่ครอบคลุมมากยิ่งขึ้น นอกจากนี้ คุณยังสามารถดูสถิติลูกเตะมุม สถิติการ์ด และดาวน์โหลดข้อมูลในรูปแบบ CSV ได้ สมัครสมาชิกวันนี้!
ŠD Videm
60%
ยิงได้ก่อนใน 6 / 10 นัด
NK Ormož
44%
ยิงได้ก่อนใน 4 / 9 นัด
ประตูต่อนาที
ประตูของ ŠD Videm และ NK Ormož ใน 10 นาที และ 15 นาที
| ใน 10 นาที | Videm | Ormož |
|---|---|---|
| 0 - 10 นาที | 22% | 5% |
| 11 - 20 นาที | 0% | 8% |
| 21 - 30 นาที | 3% | 3% |
| 31 - 40 นาที | 19% | 8% |
| 41 - 50 นาที | 8% | 13% |
| 51 - 60 นาที | 8% | 8% |
| 61 - 70 นาที | 6% | 13% |
| 71 - 80 นาที | 6% | 13% |
| 81 - 90 นาที | 11% | 13% |
| ใน 15 นาที | Videm | Ormož |
|---|---|---|
| 0 - 15 นาที | 22% | 8% |
| 16 - 30 นาที | 3% | 8% |
| 31 - 45 นาที | 25% | 16% |
| 46 - 60 นาที | 11% | 13% |
| 61 - 75 นาที | 11% | 18% |
| 76 - 90 นาที | 11% | 21% |
| ทำประตูได้ใน 10 นาที | Videm | Ormož |
|---|---|---|
| 0 - 10 นาที | 18% | 5% |
| 11 - 20 นาที | 0% | 5% |
| 21 - 30 นาที | 6% | 5% |
| 31 - 40 นาที | 18% | 10% |
| 41 - 50 นาที | 12% | 5% |
| 51 - 60 นาที | 12% | 5% |
| 61 - 70 นาที | 12% | 14% |
| 71 - 80 นาที | 6% | 14% |
| 81 - 90 นาที | 6% | 19% |
| ทำประตูได้ใน 15 นาที | Videm | Ormož |
|---|---|---|
| 0 - 15 นาที | 18% | 5% |
| 16 - 30 นาที | 6% | 10% |
| 31 - 45 นาที | 24% | 14% |
| 46 - 60 นาที | 18% | 5% |
| 61 - 75 นาที | 18% | 19% |
| 76 - 90 นาที | 6% | 28% |
| เสียประตูในนาทีที่ 10 | Videm | Ormož |
|---|---|---|
| 0 - 10 นาที | 26% | 6% |
| 11 - 20 นาที | 0% | 12% |
| 21 - 30 นาที | 0% | 0% |
| 31 - 40 นาที | 21% | 6% |
| 41 - 50 นาที | 5% | 24% |
| 51 - 60 นาที | 5% | 12% |
| 61 - 70 นาที | 0% | 12% |
| 71 - 80 นาที | 5% | 12% |
| 81 - 90 นาที | 16% | 6% |
| เสียประตูใน 15 นาที | Videm | Ormož |
|---|---|---|
| 0 - 15 นาที | 26% | 12% |
| 16 - 30 นาที | 0% | 6% |
| 31 - 45 นาที | 26% | 18% |
| 46 - 60 นาที | 5% | 24% |
| 61 - 75 นาที | 5% | 18% |
| 76 - 90 นาที | 16% | 12% |
45' และ 90' รวมประตูช่วงทดเวลาบาดเจ็บ
| ทีม | แข่ง | ชนะ % | ได้ | เสีย | ต่าง | แต้ม | เฉลี่ย | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 |
NK Odranci |
9 | 78% | 27 | 11 | 16 | 23 | 4.22 |
2 |
KNK Fužinar |
8 | 63% | 30 | 21 | 9 | 16 | 6.38 |
3 |
NK Ormož |
9 | 56% | 21 | 17 | 4 | 16 | 4.22 |
4 |
NK Šmartno |
9 | 56% | 23 | 19 | 4 | 16 | 4.67 |
5 |
NK Hajdina |
10 | 40% | 18 | 15 | 3 | 16 | 3.30 |
6 |
NK Čarda Martjanci |
9 | 44% | 22 | 15 | 7 | 15 | 4.11 |
7 |
ŠD Videm |
10 | 40% | 17 | 19 | -2 | 14 | 3.60 |
8 |
NK Podvinci |
10 | 40% | 15 | 19 | -4 | 14 | 3.40 |
9 |
NK Korotan Prevalje |
9 | 22% | 13 | 12 | 1 | 11 | 2.78 |
10 |
NK Rače |
9 | 22% | 10 | 10 | 0 | 10 | 2.22 |
11 |
NK Dobrovce |
9 | 33% | 12 | 23 | -11 | 9 | 3.89 |
12 |
NK Avto Rajh Ljutomer |
10 | 20% | 12 | 16 | -4 | 8 | 2.80 |
13 |
NK Marles hiše Limbuš Pekre |
8 | 13% | 7 | 20 | -13 | 5 | 3.38 |
14 |
NK Šampion Celje |
9 | 11% | 11 | 21 | -10 | 4 | 3.56 |
| ทีม | แข่ง | ชนะ % | ได้ | เสีย | ต่าง | แต้ม | เฉลี่ย | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 |
NK Odranci |
9 | 78% | 27 | 11 | 16 | 23 | 4.22 |
2 |
KNK Fužinar |
8 | 63% | 30 | 21 | 9 | 16 | 6.38 |
3 |
NK Ormož |
9 | 56% | 21 | 17 | 4 | 16 | 4.22 |
4 |
NK Šmartno |
9 | 56% | 23 | 19 | 4 | 16 | 4.67 |
5 |
NK Hajdina |
10 | 40% | 18 | 15 | 3 | 16 | 3.30 |
6 |
NK Čarda Martjanci |
9 | 44% | 22 | 15 | 7 | 15 | 4.11 |
7 |
ŠD Videm |
10 | 40% | 17 | 19 | -2 | 14 | 3.60 |
8 |
NK Podvinci |
10 | 40% | 15 | 19 | -4 | 14 | 3.40 |
9 |
NK Korotan Prevalje |
9 | 22% | 13 | 12 | 1 | 11 | 2.78 |
10 |
NK Rače |
9 | 22% | 10 | 10 | 0 | 10 | 2.22 |
11 |
NK Dobrovce |
9 | 33% | 12 | 23 | -11 | 9 | 3.89 |
12 |
NK Avto Rajh Ljutomer |
10 | 20% | 12 | 16 | -4 | 8 | 2.80 |
13 |
NK Marles hiše Limbuš Pekre |
8 | 13% | 7 | 20 | -13 | 5 | 3.38 |
14 |
NK Šampion Celje |
9 | 11% | 11 | 21 | -10 | 4 | 3.56 |
* 3. SNL Form Table ก็มีเช่นกัน











