Bảng Hiệp 2 - Tây Ban Nha Tercera Bảng 2

Quốc gia
Hạng
4
Đội
18
Trận đấu
81/306 Đã chơi
Tiến trình
26% hoàn thành
Giải đấu
Bàn thắng
- Số liệu thống kê trong danh mục này :
- Bảng Hiệp 1 -
- Bảng Hiệp 2 -
- Thắng hoặc Thua trong Hiệp 1 -
- Giá trị thị trường -
- Bộ dữ liệu & Tải xuống Excel -
- Tỉ lệ cược -
- Expected Points
Bảng Hiệp 2 - Tercera Bảng 2
| # | Đội | MP | W - D - L | GF | GA | GD | Pts | 5 Trận cuối | PPG | CS | BTTS | FTS | 0.5+ | 1.5+ | 2.5+ | TB | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ![]() | CD Covadonga | 9 | 7-0-1 | 15 | 3 | +12 | 21 |
| 2.63 | 75% | 13% | 13% | 100% | 63% | 50% | 2.25 |
| 2 | ![]() | CD Lealtad | 9 | 5-2-2 | 8 | 2 | +6 | 17 |
| 1.89 | 78% | 0% | 44% | 78% | 22% | 11% | 1.11 |
| 3 | ![]() | Caudal Deportivo de Mieres | 9 | 3-5-1 | 7 | 7 | 0 | 14 |
| 1.56 | 44% | 44% | 22% | 89% | 56% | 11% | 1.56 |
| 4 | ![]() | Real Sporting de Gijón II | 9 | 3-4-2 | 9 | 7 | +2 | 13 |
| 1.44 | 33% | 44% | 22% | 100% | 67% | 11% | 1.78 |
| 5 | ![]() | Unión Popular de Langreo | 9 | 3-4-2 | 8 | 5 | +3 | 13 |
| 1.44 | 44% | 33% | 56% | 67% | 33% | 22% | 1.44 |
| 6 | ![]() | Condal Club de Fútbol | 9 | 3-4-1 | 5 | 3 | +2 | 13 |
| 1.63 | 63% | 25% | 50% | 63% | 25% | 13% | 1 |
| 7 | ![]() | CD Mosconia | 9 | 3-3-3 | 8 | 10 | -2 | 12 |
| 1.33 | 44% | 33% | 56% | 67% | 67% | 44% | 2 |
| 8 | ![]() | UD Gijón Industrial | 9 | 4-0-4 | 8 | 8 | 0 | 12 |
| 1.50 | 38% | 25% | 38% | 100% | 63% | 25% | 2 |
| 9 | ![]() | EI San Martín | 9 | 3-2-1 | 7 | 4 | +3 | 11 |
| 1.83 | 50% | 33% | 33% | 83% | 83% | 17% | 1.83 |
| 10 | ![]() | Astur | 9 | 2-5-2 | 6 | 4 | +2 | 11 |
| 1.22 | 56% | 22% | 56% | 67% | 44% | 0% | 1.11 |
| 11 | ![]() | CD Praviano | 9 | 2-4-3 | 12 | 12 | 0 | 10 |
| 1.11 | 33% | 56% | 33% | 78% | 67% | 44% | 2.67 |
| 12 | ![]() | CD Colunga | 9 | 2-4-2 | 11 | 11 | 0 | 10 |
| 1.25 | 13% | 63% | 38% | 88% | 75% | 38% | 2.75 |
| 13 | ![]() | Club Siero | 9 | 2-3-4 | 6 | 9 | -3 | 9 |
| 1.00 | 44% | 22% | 56% | 78% | 67% | 22% | 1.67 |
| 14 | ![]() | Unión Club Ceares | 9 | 2-3-4 | 7 | 10 | -3 | 9 |
| 1.00 | 44% | 33% | 44% | 78% | 67% | 22% | 1.89 |
| 15 | ![]() | CD Llanes | 9 | 2-3-4 | 5 | 8 | -3 | 9 |
| 1.00 | 44% | 22% | 56% | 78% | 44% | 22% | 1.44 |
| 16 | ![]() | Avilés Stadium CF | 9 | 1-6-2 | 4 | 8 | -4 | 9 |
| 1.00 | 44% | 33% | 56% | 67% | 44% | 11% | 1.33 |
| 17 | ![]() | Andes | 9 | 1-2-5 | 2 | 10 | -8 | 5 |
| 0.63 | 25% | 13% | 75% | 88% | 63% | 0% | 1.5 |
| 18 | ![]() | L'Entregu Club de Fútbol | 9 | 0-4-5 | 4 | 11 | -7 | 4 |
| 0.44 | 33% | 44% | 56% | 67% | 44% | 33% | 1.67 |
* Tất cả số liệu thống kê trên bảng này được lấy từ kết quả của hiệp 1.
Đội nhà / Bảng Hiệp 2 (Tercera Bảng 2)
| # | Đội | MP | W - D - L (Hiệp 1) | GF | GA | GD | Pts | 5 Trận cuối (2H) | PPG (2H) | CS | BTTS | FTS | 0.5+ | 1.5+ | 2.5+ | TB | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ![]() | CD Covadonga | 5 | 5-0-0 | 13 | 1 | +12 | 15 |
| 3.00 | 80% | 20% | 0% | 100% | 80% | 80% | 2.8 |
| 2 | ![]() | CD Lealtad | 5 | 3-1-1 | 4 | 1 | +3 | 10 |
| 2.00 | 80% | 0% | 40% | 80% | 20% | 0% | 1 |
| 3 | ![]() | Real Sporting de Gijón II | 5 | 3-1-1 | 6 | 3 | +3 | 10 |
| 2.00 | 60% | 20% | 20% | 100% | 60% | 20% | 1.8 |
| 4 | ![]() | CD Praviano | 5 | 2-3-0 | 8 | 4 | +4 | 9 |
| 1.80 | 40% | 60% | 20% | 80% | 80% | 40% | 2.4 |
| 5 | ![]() | Condal Club de Fútbol | 4 | 2-2-0 | 2 | 0 | +2 | 8 |
| 2.00 | 100% | 0% | 50% | 50% | 0% | 0% | 0.5 |
| 6 | ![]() | Club Siero | 4 | 2-2-0 | 5 | 1 | +4 | 8 |
| 2.00 | 75% | 25% | 25% | 75% | 75% | 0% | 1.5 |
| 7 | ![]() | Unión Popular de Langreo | 5 | 2-1-2 | 4 | 3 | +1 | 7 |
| 1.40 | 40% | 20% | 60% | 80% | 20% | 20% | 1.4 |
| 8 | ![]() | CD Mosconia | 4 | 2-1-1 | 4 | 3 | +1 | 7 |
| 1.75 | 50% | 25% | 50% | 75% | 75% | 25% | 1.75 |
| 9 | ![]() | Avilés Stadium CF | 5 | 1-4-0 | 3 | 2 | +1 | 7 |
| 1.40 | 60% | 40% | 40% | 60% | 40% | 0% | 1 |
| 10 | ![]() | Caudal Deportivo de Mieres | 4 | 1-3-0 | 4 | 3 | +1 | 6 |
| 1.50 | 25% | 75% | 0% | 100% | 75% | 0% | 1.75 |
| 11 | ![]() | CD Llanes | 5 | 1-2-2 | 3 | 3 | 0 | 5 |
| 1.00 | 60% | 20% | 60% | 60% | 40% | 20% | 1.2 |
| 12 | ![]() | EI San Martín | 4 | 1-1-1 | 2 | 2 | 0 | 4 |
| 1.33 | 67% | 0% | 67% | 67% | 67% | 0% | 1.33 |
| 13 | ![]() | CD Colunga | 4 | 1-1-1 | 5 | 7 | -2 | 4 |
| 1.33 | 0% | 67% | 33% | 100% | 100% | 67% | 4 |
| 14 | ![]() | Unión Club Ceares | 5 | 1-1-3 | 4 | 7 | -3 | 4 |
| 0.80 | 40% | 40% | 40% | 80% | 60% | 40% | 2.2 |
| 15 | ![]() | UD Gijón Industrial | 4 | 1-0-2 | 2 | 3 | -1 | 3 |
| 1.00 | 33% | 33% | 33% | 100% | 33% | 33% | 1.67 |
| 16 | ![]() | Astur | 4 | 0-3-1 | 1 | 2 | -1 | 3 |
| 0.75 | 50% | 25% | 75% | 50% | 25% | 0% | 0.75 |
| 17 | ![]() | L'Entregu Club de Fútbol | 5 | 0-2-3 | 3 | 8 | -5 | 2 |
| 0.40 | 20% | 60% | 40% | 80% | 60% | 40% | 2.2 |
| 18 | ![]() | Andes | 4 | 0-1-2 | 1 | 5 | -4 | 1 |
| 0.33 | 0% | 33% | 67% | 100% | 100% | 0% | 2 |
Đội khách / Bảng Hiệp 2 (Tercera Bảng 2)
| # | Đội | MP | W - D - L (Hiệp 1) | GF | GA | GD | Pts | 5 Trận cuối (2H) | PPG (2H) | CS | BTTS | FTS | 0.5+ | 1.5+ | 2.5+ | TB | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ![]() | UD Gijón Industrial | 5 | 3-0-2 | 6 | 5 | +1 | 9 |
| 1.80 | 40% | 20% | 40% | 100% | 80% | 20% | 2.2 |
| 2 | ![]() | Caudal Deportivo de Mieres | 5 | 2-2-1 | 3 | 4 | -1 | 8 |
| 1.60 | 60% | 20% | 40% | 80% | 40% | 20% | 1.4 |
| 3 | ![]() | Astur | 5 | 2-2-1 | 5 | 2 | +3 | 8 |
| 1.60 | 60% | 20% | 40% | 80% | 60% | 0% | 1.4 |
| 4 | ![]() | CD Lealtad | 4 | 2-1-1 | 4 | 1 | +3 | 7 |
| 1.75 | 75% | 0% | 50% | 75% | 25% | 25% | 1.25 |
| 5 | ![]() | EI San Martín | 5 | 2-1-0 | 5 | 2 | +3 | 7 |
| 2.33 | 33% | 67% | 0% | 100% | 100% | 33% | 2.33 |
| 6 | ![]() | CD Covadonga | 4 | 2-0-1 | 2 | 2 | 0 | 6 |
| 2.00 | 67% | 0% | 33% | 100% | 33% | 0% | 1.33 |
| 7 | ![]() | Unión Popular de Langreo | 4 | 1-3-0 | 4 | 2 | +2 | 6 |
| 1.50 | 50% | 50% | 50% | 50% | 50% | 25% | 1.5 |
| 8 | ![]() | CD Colunga | 5 | 1-3-1 | 6 | 4 | +2 | 6 |
| 1.20 | 20% | 60% | 40% | 80% | 60% | 20% | 2 |
| 9 | ![]() | Condal Club de Fútbol | 5 | 1-2-1 | 3 | 3 | 0 | 5 |
| 1.25 | 25% | 50% | 50% | 75% | 50% | 25% | 1.5 |
| 10 | ![]() | CD Mosconia | 5 | 1-2-2 | 4 | 7 | -3 | 5 |
| 1.00 | 40% | 40% | 60% | 60% | 60% | 60% | 2.2 |
| 11 | ![]() | Unión Club Ceares | 4 | 1-2-1 | 3 | 3 | 0 | 5 |
| 1.25 | 50% | 25% | 50% | 75% | 75% | 0% | 1.5 |
| 12 | ![]() | CD Llanes | 4 | 1-1-2 | 2 | 5 | -3 | 4 |
| 1.00 | 25% | 25% | 50% | 100% | 50% | 25% | 1.75 |
| 13 | ![]() | Andes | 5 | 1-1-3 | 1 | 5 | -4 | 4 |
| 0.80 | 40% | 0% | 80% | 80% | 40% | 0% | 1.2 |
| 14 | ![]() | Real Sporting de Gijón II | 4 | 0-3-1 | 3 | 4 | -1 | 3 |
| 0.75 | 0% | 75% | 25% | 100% | 75% | 0% | 1.75 |
| 15 | ![]() | Avilés Stadium CF | 4 | 0-2-2 | 1 | 6 | -5 | 2 |
| 0.50 | 25% | 25% | 75% | 75% | 50% | 25% | 1.75 |
| 16 | ![]() | L'Entregu Club de Fútbol | 4 | 0-2-2 | 1 | 3 | -2 | 2 |
| 0.50 | 50% | 25% | 75% | 50% | 25% | 25% | 1 |
| 17 | ![]() | CD Praviano | 4 | 0-1-3 | 4 | 8 | -4 | 1 |
| 0.25 | 25% | 50% | 50% | 75% | 50% | 50% | 3 |
| 18 | ![]() | Club Siero | 5 | 0-1-4 | 1 | 8 | -7 | 1 |
| 0.20 | 20% | 20% | 80% | 80% | 60% | 40% | 1.8 |
Bảng Hiệp 2 - Tây Ban Nha
La Liga Bảng Hiệp 2
- Hạng 1
- Hạng 1
Segunda División Bảng Hiệp 2
- Hạng 2
- Hạng 2
Segunda División B Bảng Hiệp 2
- Hạng 3
- Hạng 3
Copa del Rey Bảng Hiệp 2
- Cúp
- Cúp
Siêu Cúp Bảng Hiệp 2
- Cúp
- Cúp
Tercera Bảng 1 Bảng Hiệp 2
- Hạng 4
- Hạng 4
Tercera Bảng 6 Bảng Hiệp 2
- Hạng 4
- Hạng 4
Tercera Bảng 7 Bảng Hiệp 2
- Hạng 4
- Hạng 4
Tercera Bảng 8 Bảng Hiệp 2
- Hạng 4
- Hạng 4
Tercera Bảng 9 Bảng Hiệp 2
- Hạng 4
- Hạng 4
Tercera Bảng 10 Bảng Hiệp 2
- Hạng 4
- Hạng 4
Tercera Bảng 11 Bảng Hiệp 2
- Hạng 4
- Hạng 4
Tercera Bảng 12 Bảng Hiệp 2
- Hạng 4
- Hạng 4
Tercera Bảng 13 Bảng Hiệp 2
- Hạng 4
- Hạng 4
Tercera Bảng 14 Bảng Hiệp 2
- Hạng 4
- Hạng 4
Tercera Bảng 15 Bảng Hiệp 2
- Hạng 4
- Hạng 4
Tercera Bảng 16 Bảng Hiệp 2
- Hạng 4
- Hạng 4
Tercera Bảng 17 Bảng Hiệp 2
- Hạng 4
- Hạng 4
Tercera Bảng 18 Bảng Hiệp 2
- Hạng 4
- Hạng 4
Tercera Bảng 5 Bảng Hiệp 2
- Hạng 4
- Hạng 4
Tercera Bảng 2 Bảng Hiệp 2
- Hạng 4
- Hạng 4
Tercera Bảng 3 Bảng Hiệp 2
- Hạng 4
- Hạng 4
Tercera Bảng 4 Bảng Hiệp 2
- Hạng 4
- Hạng 4
Hạng Primera Nữ Bảng Hiệp 2
- Hạng 1
- Hạng 1
Tercera Play-offs Bảng Hiệp 2
- Hạng 4
- Hạng 4
Segunda B Group 5 Bảng Hiệp 2
- Hạng 3
- Hạng 3
Segunda B - Bảng 1 Bảng Hiệp 2
- Hạng 3
- Hạng 3
Segunda B - Bảng 2 Bảng Hiệp 2
- Hạng 3
- Hạng 3
Segunda B - Bảng 3 Bảng Hiệp 2
- Hạng 3
- Hạng 3
Segunda B - Bảng 4 Bảng Hiệp 2
- Hạng 3
- Hạng 3
Segunda B Playoffs Bảng Hiệp 2
- Hạng 3
- Hạng 3
Primera Division RFEF Bảng Hiệp 2
- Hạng 3
- Hạng 3

















