Tasmania NPL Bảng & Thống kê
| 5 trận cuối trên sân nhà | Đội nhà | Phong độ | Phong độ | Đội khách | 5 trận cuối trên sân khách | |||
| 07/03 03:30 | Kingborough Lions United SC Tỉ lệ cược | 2.30
1.14
| 1 - 0FT7.50 | 1.33
11.00
| Riverside Olympic FC | Thống kê | ||
| 07/03 03:30 | Launceston United SC Tỉ lệ cược | 0.28
29.00
| 1 - 5FT21.00 | 2.47
1.01
| South Hobart SC | Thống kê | ||
| 07/03 03:30 | Ulverstone FC Tỉ lệ cược | 0.22
13.00
| 2 - 11FT9.00 | 2.45
1.10
| Devonport City FC | Thống kê | ||
| 07/03 05:45 | Launceston City FC Tỉ lệ cược | 1.60
2.50
| 2 - 1FT3.70 | 0.94
2.25
| Glenorchy Knights FC | Thống kê | ||
| 08/03 03:00 | South East United FC Tỉ lệ cược | 1.17
2.30
| 1 - 2FT4.10 | 1.47
2.29
| Clarence Zebras FC | Thống kê | ||
| 14/03 03:30 | Kingborough Lions United SC Tỉ lệ cược | 2.30
1.10
| 2 - 0FT8.50 | 1.17
10.70
| South East United FC | Thống kê | ||
| 14/03 03:30 | Devonport City FC Tỉ lệ cược | 2.45
1.01
| 2 - 0FT23.00 | 0.28
29.00
| Launceston United SC | Thống kê |
* Thời gian theo múi giờ địa phương của bạn (+01:00)
- Giải hạng A
- Cúp FFA
- Chung kết NPL
- Victoria NPL
- Queensland NPL
- New South Wales NPL
- Tasmania NPL
- Nam Úc NPL
- Capital Territory NPL
- Tây Úc NPL
- Bắc NSW NPL
- Capital Territory NPL 2
- Giải Ngoại hạng Brisbane
- Giải Tây Úc State 1
- Giải Vô địch miền Bắc Tasmania
- New South Wales NPL 2
- Giải Bắc NSW State 1
- Victoria NPL 2
- Giải Nam Úc State 1
- Giải Ngoại hạng Queensland
- State Leagues
- NSW Playoffs 1 2
- NSW Playoffs 2 3
- New South Wales NPL 3
- Victoria NPL 3
- Giải Ngoại hạng Quốc gia
- Giải Vô địch Nam Tasmania
- Brisbane Reserves Premier League
- Queensland Premier League 2
- South Australia State League 1 Reserves
- Queensland Premier League 3
- FT Australia Cup Preliminary
- Queensland Pro Series
- Giải Ngoại hạng Lãnh thổ phía Bắc
- Northern NSW FFA Cup Preliminary
- Giải Bóng đá Nữ Quốc gia
- Victoria Premier League Womens
- Western Australia State League 1 Reserves
- Northern NSW State League 1 Reserves
- South Australia Reserves Premier League
- Queensland FQPL 1 Women
- A-League Women
- NSW FFA Cup Preliminary
- Tasmania FFA Cup Preliminary
- New South Wales NPL Nữ
- Capital Territory FFA Cup Preliminary
- Victoria FFA Cup Preliminary
- Northern Territory FFA Cup Preliminary
- Tasmania Womens Super League
- Victoria NPL Nữ
- Queensland NPL Nữ
- South Australia NPL Women
- Giải Ngoại hạng Nữ vùng lãnh thổ phía Bắc
- Capital Territory NPL Nữ
- Giải Dự bị Bắc NSW
- Giải Nữ NPL Tây Úc
- South Australia Womens Pre Season Cup
- South Australia FFA Cup Preliminary
- Western Australia FFA Cup Preliminary
- Queensland FFA Cup Preliminary
- Queensland Womens Super Cup
- Capital Territory Womens Federation Cup
- Northern NSW NPL Women
- Tasmania Statewide Cup Women
- Giải trẻ Capital Territory NPL
- Giải NPL Trẻ
- Giải trẻ NPL Queensland
- New South Wales NPL 2 Youth
- Giải trẻ Victoria NPL
- Giải trẻ NPL Tây Úc
- Giải trẻ NPL New South Wales
- Giải trẻ Bắc NSW NPL
- Victoria NPL 2 Youth
- Giải Trẻ Quốc gia
- Queensland PL Youth
Tasmania NPL Bảng (Úc) - 2026
| Đội | MP | W | D | L | GF | GA | GD | Pts | 5 Trận cuối | PPG | CS | BTTS | FTS | 1.5+ | 2.5+ | TB | ||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Devonport City FC | 20 | 16 | 1 | 3 | 62 | 20 | +42 | 49 | 2.45 | 40% | 60% | 0% | 90% | 80% | 4.10 | ||||
| 2 | South Hobart SC | 19 | 15 | 2 | 2 | 65 | 19 | +46 | 47 | 2.47 | 21% | 68% | 11% | 95% | 74% | 4.42 | ||||
| 3 | Kingborough Lions United SC | 20 | 15 | 1 | 4 | 57 | 18 | +39 | 46 | 2.30 | 40% | 55% | 5% | 90% | 70% | 3.75 | ||||
| 4 | Launceston City FC | 20 | 10 | 2 | 8 | 41 | 42 | -1 | 32 | 1.60 | 20% | 70% | 15% | 90% | 80% | 4.15 | ||||
| 5 | Clarence Zebras FC | 19 | 8 | 4 | 7 | 31 | 30 | +1 | 28 | 1.47 | 26% | 58% | 16% | 89% | 63% | 3.21 | ||||
| 6 | Riverside Olympic FC | 18 | 7 | 3 | 8 | 31 | 33 | -2 | 24 | 1.33 | 33% | 44% | 28% | 83% | 67% | 3.56 | ||||
| 7 | South East United FC | 18 | 7 | 0 | 11 | 26 | 51 | -25 | 21 | 1.17 | 17% | 50% | 33% | 83% | 67% | 4.28 | ||||
| 8 | Glenorchy Knights FC | 18 | 5 | 2 | 11 | 23 | 33 | -10 | 17 | 0.94 | 11% | 67% | 22% | 94% | 72% | 3.11 | ||||
| 9 | Launceston United SC | 18 | 1 | 2 | 15 | 17 | 61 | -44 | 5 | 0.28 | 0% | 61% | 39% | 89% | 61% | 4.33 | ||||
| 10 | Ulverstone FC | 18 | 1 | 1 | 16 | 15 | 61 | -46 | 4 | 0.22 | 0% | 50% | 50% | 89% | 67% | 4.22 |
Thuật ngữ
PPG : Điểm trung bình có được sau mỗi trận đấu trong suốt giải đấu.
Số càng cao cho biết đội mạnh hơn.
CS : Bảng các đội có số trận không để thủng lưới nhiều nhất. Số liệu thống kê chỉ được lấy từ các giải đấu.
* Đội phải chơi tối thiểu 7 trận trước khi đủ điều kiện tham gia bảng CS này.
BTTS : Danh sách các đội có số trận cả hai đội ghi bàn nhiều nhất. Số liệu thống kê từ Giải đấu trong nước.
* Mỗi đội phải tham dự tối thiểu 7 trận trước khi đủ điều kiện tham gia bảng BTTS này.
FTS : Những trận đấu mà đội bóng này không ghi được bàn nào.
Úc - Tasmania NPL Số liệu thống kê chi tiết
Tasmania NPLThống kê (Úc) - 2026
23phút/Bàn thắng
(368 Bàn thắng trong 94 trận đấu)
+1% Lợi thế tấn công sân nhà
(Ghi nhiều hơn 1% bàn thắng so với bình thường)
43% Sạch lưới
(40 lần trong số 94 trận đấu)
1% Lợi thế phòng thủ sân nhà
(Để thủng lưới ít hơn 1% bàn so với bình thường)
59% Cả hai đội đều ghi bàn
(55 lần trong số 94 trận đấu)
127% - Rất cao Rủi ro
(Tỷ số cực kỳ khó lường)
*Bản đồ nhiệt bàn thắng hiển thị khi các bàn thắng xảy ra trong giải đấu này.
Màu đỏ = Điểm cao. Màu vàng = Trung bình. Màu xanh lục = Điểm thấp
Tasmania NPL XU HƯỚNG (Úc) - 2026
Đội nhà thắng
Hoà
Đội khách thắng
Trên +
Dưới
Tổng số bàn thắng thường xuyên - Cả trận
Tỉ số thường xuyên - Cả trận
THỐNG KÊ HIỆP (HIỆP 1 / HIỆP 2)
FHG - Trên X
2HG - Trên X
* FHG = Bàn thắng trong Hiệp 1 ở Úc-Tasmania NPL
* 2HG = Bàn thắng trong Hiệp 2 ở Úc-Tasmania NPL










