ประตูเสีย - สเปน เทอเซร่า กลุ่ม 3

การแข่งขัน
ประตู
- สถิติในหมวดนี้ :
- ประตูรวมเฉลี่ย -
- ประตูได้ -
- ประตูเสีย -
- คลีนชีท -
- ทั้งสองทีมทำประตู -
- ไม่สามารถทำประตู -
- xG (ความคาดหวังของการได้ประตู)
ประตูเสีย - เทอเซร่า กลุ่ม 3
| # | ทีม | แข่ง | เสียประตู | เหย้า | เยือน | เหย้าได้เปรียบ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ![]() | CD Naval | 9 | 23 | 2.56 เสีย / นัด | 2.50 / นัด | 2.60 / นัด | +2% |
| 2 | ![]() | CD Atletico Mineros Reocin | 9 | 20 | 2.22 เสีย / นัด | 2.20 / นัด | 2.25 / นัด | +1% |
| 3 | ![]() | Velarde CF | 9 | 18 | 2.00 เสีย / นัด | 1.25 / นัด | 2.60 / นัด | +38% |
| 4 | ![]() | Unión Montañesa Escobedo | 9 | 16 | 1.78 เสีย / นัด | 2.25 / นัด | 1.40 / นัด | -26% |
| 5 | ![]() | CD Barquereño | 9 | 16 | 1.78 เสีย / นัด | 1.50 / นัด | 2.00 / นัด | +16% |
| 6 | ![]() | CD Guarnizo | 9 | 15 | 1.67 เสีย / นัด | 0.75 / นัด | 2.40 / นัด | +55% |
| 7 | ![]() | SD Atlético Albericia | 9 | 15 | 1.67 เสีย / นัด | 2.00 / นัด | 1.25 / นัด | -20% |
| 8 | ![]() | Selaya FC | 9 | 14 | 1.56 เสีย / นัด | 1.40 / นัด | 1.75 / นัด | +10% |
| 9 | ![]() | SD Solares | 9 | 13 | 1.44 เสีย / นัด | 1.20 / นัด | 1.75 / นัด | +17% |
| 10 | ![]() | Castro FC | 9 | 13 | 1.44 เสีย / นัด | 1.00 / นัด | 2.00 / นัด | +31% |
| 11 | ![]() | SD Revilla | 9 | 12 | 1.33 เสีย / นัด | 1.40 / นัด | 1.25 / นัด | -5% |
| 12 | ![]() | UD Sámano | 9 | 9 | 1.00 เสีย / นัด | 1.00 / นัด | 1.00 / นัด | 0% |
| 13 | ![]() | ซีดี ลาเรโด | 9 | 8 | 0.89 เสีย / นัด | 1.40 / นัด | 0.25 / นัด | -57% |
| 14 | ![]() | CD Bezana | 9 | 8 | 0.89 เสีย / นัด | 1.20 / นัด | 0.50 / นัด | -35% |
| 15 | ![]() | CF Vimenor | 9 | 7 | 0.78 เสีย / นัด | 0.75 / นัด | 0.80 / นัด | +4% |
| 16 | ![]() | โตรเปโซน | 9 | 5 | 0.56 เสีย / นัด | 0.20 / นัด | 1.00 / นัด | +64% |
| 17 | ![]() | SD Torina | 9 | 4 | 0.44 เสีย / นัด | 0.75 / นัด | 0.20 / นัด | -70% |
| 18 | ![]() | CD Cayón | 9 | 2 | 0.22 เสีย / นัด | 0.50 / นัด | 0.00 / นัด | -127% |
เหย้า / เสีย (เทอเซร่า กลุ่ม 3)
| # | ทีม | แข่ง | เหย้า เสีย | ||
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ![]() | CD Naval | 4 | 10 | 2.50 / นัด |
| 2 | ![]() | Unión Montañesa Escobedo | 4 | 9 | 2.25 / นัด |
| 3 | ![]() | CD Atletico Mineros Reocin | 5 | 11 | 2.20 / นัด |
| 4 | ![]() | SD Atlético Albericia | 5 | 10 | 2.00 / นัด |
| 5 | ![]() | CD Barquereño | 4 | 6 | 1.50 / นัด |
| 6 | ![]() | Selaya FC | 5 | 7 | 1.40 / นัด |
| 7 | ![]() | SD Revilla | 5 | 7 | 1.40 / นัด |
| 8 | ![]() | ซีดี ลาเรโด | 5 | 7 | 1.40 / นัด |
| 9 | ![]() | Velarde CF | 4 | 5 | 1.25 / นัด |
| 10 | ![]() | SD Solares | 5 | 6 | 1.20 / นัด |
| 11 | ![]() | CD Bezana | 5 | 6 | 1.20 / นัด |
| 12 | ![]() | Castro FC | 5 | 5 | 1.00 / นัด |
| 13 | ![]() | UD Sámano | 4 | 4 | 1.00 / นัด |
| 14 | ![]() | CD Guarnizo | 4 | 3 | 0.75 / นัด |
| 15 | ![]() | CF Vimenor | 4 | 3 | 0.75 / นัด |
| 16 | ![]() | SD Torina | 4 | 3 | 0.75 / นัด |
| 17 | ![]() | CD Cayón | 4 | 2 | 0.50 / นัด |
| 18 | ![]() | โตรเปโซน | 5 | 1 | 0.20 / นัด |
เยือน / เสีย (เทอเซร่า กลุ่ม 3)
| # | ทีม | แข่ง | เยือน เสีย | ||
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ![]() | CD Naval | 5 | 13 | 2.60 / นัด |
| 2 | ![]() | Velarde CF | 5 | 13 | 2.60 / นัด |
| 3 | ![]() | CD Guarnizo | 5 | 12 | 2.40 / นัด |
| 4 | ![]() | CD Atletico Mineros Reocin | 4 | 9 | 2.25 / นัด |
| 5 | ![]() | CD Barquereño | 5 | 10 | 2.00 / นัด |
| 6 | ![]() | Castro FC | 4 | 8 | 2.00 / นัด |
| 7 | ![]() | Selaya FC | 4 | 7 | 1.75 / นัด |
| 8 | ![]() | SD Solares | 4 | 7 | 1.75 / นัด |
| 9 | ![]() | Unión Montañesa Escobedo | 5 | 7 | 1.40 / นัด |
| 10 | ![]() | SD Atlético Albericia | 4 | 5 | 1.25 / นัด |
| 11 | ![]() | SD Revilla | 4 | 5 | 1.25 / นัด |
| 12 | ![]() | UD Sámano | 5 | 5 | 1.00 / นัด |
| 13 | ![]() | โตรเปโซน | 4 | 4 | 1.00 / นัด |
| 14 | ![]() | CF Vimenor | 5 | 4 | 0.80 / นัด |
| 15 | ![]() | CD Bezana | 4 | 2 | 0.50 / นัด |
| 16 | ![]() | ซีดี ลาเรโด | 4 | 1 | 0.25 / นัด |
| 17 | ![]() | SD Torina | 5 | 1 | 0.20 / นัด |
| 18 | ![]() | CD Cayón | 5 | 0 | 0.00 / นัด |
ทีมใดเสียประตูมากที่สุดใน เทอเซร่า กลุ่ม 3
CD Naval กำลังประสบกับผลงานที่แย่ในแง่ของการเสียประตูใน เทอเซร่า กลุ่ม 3 พวกเขาเสีย 23 ประตูใน 9 นัดซึ่งหมายความว่า CD Naval เสียประตูโดยเฉลี่ย 2.56 ประตูต่อการแข่งขัน การติดตาม CD Naval ในรายการคือ CD Atletico Mineros Reocin โดยเสีย 20 ประตู จากนั้น Velarde CF ที่มีเสีย 18 ประตู CD Atletico Mineros Reocin เฉลี่ยเสีย 2.22 ประตูต่อการแข่งขัน และ Velarde CF ยิ่งแย่ลงไปอีกด้วย 2 ประตูต่อนัด
ทีมใดมีเกมรับที่ดีที่สุดและเสียประตูน้อยที่สุดใน เทอเซร่า กลุ่ม 3
CD Cayón และ SD Torina คือสองทีมที่มีผลงานดีที่สุดในแง่ของการเสียประตูในฤดูกาลนี้ใน เทอเซร่า กลุ่ม 3 CD Cayón มีแนวรับที่แข็งแกร่งมากด้วยสถิติการเสีย 2 ในการแข่งขัน 9 นี่คือค่าเฉลี่ยของ 0.22 ที่เสียต่อนัด และดีที่สุดใน เทอเซร่า กลุ่ม 3 SD Torina เป็นเกมรับที่แข็งแกร่งเช่นกัน พวกเขาเสียเฉลี่ย 0.44 ประตูต่อนัด และเป็นทีมที่มีเกมรับที่ดีที่สุดอันดับสองในลีก
ประตูเสีย - สเปน
- ดิวิชั่น 1
- ดิวิชั่น 2
- ดิวิชั่น 3
- ถ้วย
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ถ้วย
- ดิวิชั่น 1
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 3
- ดิวิชั่น 3
- ดิวิชั่น 3
- ดิวิชั่น 3
- ดิวิชั่น 3
- ดิวิชั่น 3
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
- ถ้วย
- ดิวิชั่น 3
- ดิวิชั่น 3
- ดิวิชั่น 3
- ถ้วย
- ถ้วย
- ดิวิชั่น 3

















