Loading
*สถิติเฉลี่ยระหว่าง CD Roda และ CD Utiel ในฤดูกาลปัจจุบัน
พรีเมียมช่วยให้คุณเข้าถึงลีกเพิ่มเติมอีก 1500 ลีก พร้อมข้อมูลและสถิติที่ครอบคลุมมากยิ่งขึ้น นอกจากนี้ คุณยังสามารถดูสถิติลูกเตะมุม สถิติการ์ด และดาวน์โหลดข้อมูลในรูปแบบ CSV ได้ สมัครสมาชิกวันนี้!
CD Roda
33%
ยิงได้ก่อนใน 2 / 6 นัด
CD Utiel
50%
ยิงได้ก่อนใน 3 / 6 นัด
ประตูต่อนาที
ประตูของ CD Roda และ CD Utiel ใน 10 นาที และ 15 นาที
| ใน 10 นาที | Roda | Utiel |
|---|---|---|
| 0 - 10 นาที | 21% | 7% |
| 11 - 20 นาที | 7% | 14% |
| 21 - 30 นาที | 0% | 7% |
| 31 - 40 นาที | 14% | 28% |
| 41 - 50 นาที | 7% | 14% |
| 51 - 60 นาที | 0% | 7% |
| 61 - 70 นาที | 14% | 14% |
| 71 - 80 นาที | 7% | 0% |
| 81 - 90 นาที | 28% | 7% |
| ใน 15 นาที | Roda | Utiel |
|---|---|---|
| 0 - 15 นาที | 28% | 7% |
| 16 - 30 นาที | 0% | 21% |
| 31 - 45 นาที | 14% | 36% |
| 46 - 60 นาที | 7% | 14% |
| 61 - 75 นาที | 21% | 14% |
| 76 - 90 นาที | 28% | 7% |
| ทำประตูได้ใน 10 นาที | Roda | Utiel |
|---|---|---|
| 0 - 10 นาที | 13% | 25% |
| 11 - 20 นาที | 0% | 0% |
| 21 - 30 นาที | 0% | 25% |
| 31 - 40 นาที | 13% | 25% |
| 41 - 50 นาที | 13% | 0% |
| 51 - 60 นาที | 0% | 0% |
| 61 - 70 นาที | 25% | 25% |
| 71 - 80 นาที | 0% | 0% |
| 81 - 90 นาที | 38% | 0% |
| ทำประตูได้ใน 15 นาที | Roda | Utiel |
|---|---|---|
| 0 - 15 นาที | 13% | 25% |
| 16 - 30 นาที | 0% | 25% |
| 31 - 45 นาที | 13% | 25% |
| 46 - 60 นาที | 13% | 0% |
| 61 - 75 นาที | 25% | 25% |
| 76 - 90 นาที | 38% | 0% |
| เสียประตูในนาทีที่ 10 | Roda | Utiel |
|---|---|---|
| 0 - 10 นาที | 33% | 0% |
| 11 - 20 นาที | 17% | 20% |
| 21 - 30 นาที | 0% | 0% |
| 31 - 40 นาที | 17% | 30% |
| 41 - 50 นาที | 0% | 20% |
| 51 - 60 นาที | 0% | 10% |
| 61 - 70 นาที | 0% | 10% |
| 71 - 80 นาที | 17% | 0% |
| 81 - 90 นาที | 17% | 10% |
| เสียประตูใน 15 นาที | Roda | Utiel |
|---|---|---|
| 0 - 15 นาที | 50% | 0% |
| 16 - 30 นาที | 0% | 20% |
| 31 - 45 นาที | 17% | 40% |
| 46 - 60 นาที | 0% | 20% |
| 61 - 75 นาที | 17% | 10% |
| 76 - 90 นาที | 17% | 10% |
45' และ 90' รวมประตูช่วงทดเวลาบาดเจ็บ
| ทีม | แข่ง | ชนะ % | ได้ | เสีย | ต่าง | แต้ม | เฉลี่ย | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 |
Villarreal CF III |
6 | 83% | 11 | 5 | 6 | 15 | 2.67 |
2 |
UD Vall de Uxo |
6 | 50% | 8 | 2 | 6 | 12 | 1.67 |
3 |
Hércules CF II |
6 | 50% | 9 | 6 | 3 | 11 | 2.50 |
4 |
แอตเลติโก เลบานเต้ II |
5 | 60% | 8 | 2 | 6 | 10 | 2.00 |
5 |
Torrent CF |
6 | 50% | 9 | 6 | 3 | 10 | 2.50 |
6 |
แอตเลติโก้ ซากัลทิโน |
6 | 50% | 10 | 8 | 2 | 10 | 3.00 |
7 |
Eldense II |
6 | 33% | 5 | 3 | 2 | 9 | 1.33 |
8 |
CD Roda |
6 | 33% | 8 | 6 | 2 | 9 | 2.33 |
9 |
Crevillente Deportivo |
5 | 40% | 9 | 7 | 2 | 9 | 3.20 |
10 |
CD Acero |
6 | 17% | 6 | 5 | 1 | 7 | 1.83 |
11 |
Ontinyent 1931 CF |
6 | 33% | 8 | 9 | -1 | 6 | 2.83 |
12 |
FC Jove Español San Vicente |
6 | 17% | 7 | 11 | -4 | 6 | 3.00 |
13 |
Sporting Torrevieja |
6 | 33% | 5 | 10 | -5 | 6 | 2.50 |
14 |
Atzeneta UE |
6 | 0% | 5 | 6 | -1 | 5 | 1.83 |
15 |
ซีดี บุนอล |
6 | 17% | 4 | 9 | -5 | 5 | 2.17 |
16 |
Athletic Club Torrellano CF |
6 | 17% | 5 | 10 | -5 | 4 | 2.50 |
17 |
CD Soneja |
6 | 17% | 5 | 11 | -6 | 4 | 2.67 |
18 |
CD Utiel |
6 | 0% | 4 | 10 | -6 | 3 | 2.33 |
| ทีม | แข่ง | ชนะ % | ได้ | เสีย | ต่าง | แต้ม | เฉลี่ย | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 |
Villarreal CF III |
6 | 83% | 11 | 5 | 6 | 15 | 2.67 |
2 |
UD Vall de Uxo |
6 | 50% | 8 | 2 | 6 | 12 | 1.67 |
3 |
Hércules CF II |
6 | 50% | 9 | 6 | 3 | 11 | 2.50 |
4 |
แอตเลติโก เลบานเต้ II |
5 | 60% | 8 | 2 | 6 | 10 | 2.00 |
5 |
Torrent CF |
6 | 50% | 9 | 6 | 3 | 10 | 2.50 |
6 |
แอตเลติโก้ ซากัลทิโน |
6 | 50% | 10 | 8 | 2 | 10 | 3.00 |
7 |
Eldense II |
6 | 33% | 5 | 3 | 2 | 9 | 1.33 |
8 |
CD Roda |
6 | 33% | 8 | 6 | 2 | 9 | 2.33 |
9 |
Crevillente Deportivo |
5 | 40% | 9 | 7 | 2 | 9 | 3.20 |
10 |
CD Acero |
6 | 17% | 6 | 5 | 1 | 7 | 1.83 |
11 |
Ontinyent 1931 CF |
6 | 33% | 8 | 9 | -1 | 6 | 2.83 |
12 |
FC Jove Español San Vicente |
6 | 17% | 7 | 11 | -4 | 6 | 3.00 |
13 |
Sporting Torrevieja |
6 | 33% | 5 | 10 | -5 | 6 | 2.50 |
14 |
Atzeneta UE |
6 | 0% | 5 | 6 | -1 | 5 | 1.83 |
15 |
ซีดี บุนอล |
6 | 17% | 4 | 9 | -5 | 5 | 2.17 |
16 |
Athletic Club Torrellano CF |
6 | 17% | 5 | 10 | -5 | 4 | 2.50 |
17 |
CD Soneja |
6 | 17% | 5 | 11 | -6 | 4 | 2.67 |
18 |
CD Utiel |
6 | 0% | 4 | 10 | -6 | 3 | 2.33 |
* Tercera Group 6 Form Table ก็มีเช่นกัน









