
Mikah Thomas สถิติ
2026
2025
2023
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Mikah Thomas Mikah Thomas ลงเล่น 39 นัด, ทำประตู 3 ประตู และ 5 แอสซิสต์ สะสม Mikah Thomas ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน MLS Next Pro โดยมีการลงเล่น 39 ใน สหรัฐอเมริกา สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน MLS Next Pro
USL แชมป์เปี้ยนชิพ สถิติสำหรับ Mikah Thomas
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 1 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| นาที | 19 | 19 นาทีต่อเกม | 0 |
| ลงเป็นตัวจริง | 0 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 1 | 4.74 | 0 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 19 นาที | ไม่ปรากฎ | 0 |
| คลีนชีท | 0 | 0% | 6 |
| การแย่งบอล | 0 | 0.00 | 5 |
| การตัดบอล | 2 | 9.47 | 99 |
| การดวลบอล | 3 | 14.21 | 95 |
| ดวลบอลชนะ | 2 | 9.47 | 99 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 2 | 9.47 | 99 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 2 | 9.47 | 99 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 27 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
ในฐานะกองหลัง Mikah Thomas เสีย 1 ประตู และเก็บ 0 คลีนชีตในการแข่งขัน 1 ใน USL แชมป์เปี้ยนชิพ ฤดูกาล 2026 นั่นหมายความว่าเมื่อ Mikah Thomas อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 19 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 0.00 ครั้ง และ 9.47 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Mikah Thomas ยังเพิ่ม 9.47 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 14 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 14 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 15 |
| ทำฟาวล์ | 1 | 4.74 | 99 |
| ถูกทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 1 |
Mikah Thomas ยังไม่ได้รับใบใดๆ (ใบเหลืองหรือใบแดง) ในช่วง USL แชมป์เปี้ยนชิพ ฤดูกาลนี้
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 45 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 1 | 4.74 | 99 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 56 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 60 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.00 | 0.00 | 9 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.00 | 0.00 | 10 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Mikah Thomas ยังทำประตูไม่ได้เลยใน USL แชมป์เปี้ยนชิพ ฤดูกาล 2026 เราจะมาดูกันว่าพวกเขาแสดงผลงานอย่างไรในเกมที่กำลังจะมาถึง
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 0 | 0.00 | 9 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 18 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 10 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 72 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 45 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 18 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Mikah Thomas ยังไม่ได้ถ่ายภาพใดๆ ใน USL แชมป์เปี้ยนชิพ ฤดูกาล 2026
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 1 | 4.74 | 99 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.68 | 3.22 | 99 |
| การส่งบอล | 6 | 28.42 | 33 |
| จ่ายสำเร็จ | 3/ 6 | 14.21 | 13 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 50.00% | ไม่ปรากฎ | 1 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 1 | 4.74 | 99 |
| การโยน | 2 | 9.47 | 99 |
| การโยนที่สำเร็จ | 1/ 2 | 4.74 | 99 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 50.00% | ไม่ปรากฎ | 96 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 19 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Mikah Thomas ได้แอสซิสต์ 1 แอซซิสต์ใน 1 นัดจนถึงขณะนี้ใน USL แชมป์เปี้ยนชิพ ฤดูกาล 2026 เมื่อมองในแง่การส่งบอลของเกม Mikah Thomas ส่งบอลประมาณ 28.42 ครั้งในระหว่างเกมด้วยอัตราการส่งสำเร็จ 50.00 พวกเขายังเล่น 4.74 คีย์พาสในแต่ละเกมซึ่งนำไปสู่โอกาสในการทำคะแนนที่สำคัญ โดยรวมแล้ว xA (การช่วยเหลือที่คาดหวัง) ของ Mikah Thomas คือ 3.22 ต่อ 90 นาที สถิตินี้ทำให้พวกเขาอยู่เหนือ 99 เปอร์เซ็นต์ของผู้เล่นใน USL แชมป์เปี้ยนชิพ
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 0 | 0.00 | 8 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0 | 0.00 | 14 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 14 |
| เสียการครอบครอง | 0 | 0.00 | 99 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 46 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Mikah Thomas ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
MLS Next Pro สถิติสำหรับ Mikah Thomas
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 12 | ไม่ปรากฎ | 39 |
| นาที | 927 | 77 นาทีต่อเกม | 44 |
| ลงเป็นตัวจริง | 9 | ไม่ปรากฎ | 41 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 17 | 1.65 | 39 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 55 นาที | ไม่ปรากฎ | 42 |
| คลีนชีท | 1 | 8% | 22 |
| การแย่งบอล | 23 | 2.03 | 79 |
| การตัดบอล | 19 | 1.67 | 93 |
| การดวลบอล | 71 | 6.25 | 27 |
| ดวลบอลชนะ | 40 | 3.52 | 37 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 5 | 0.44 | 41 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 2 | 0.18 | 65 |
| เคลียร์บอล | 28 | 2.47 | 78 |
| การบังคับยิง | 2 | 0.18 | 54 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
ในฐานะกองหลัง Mikah Thomas เสีย 1 ประตู และเก็บ 0 คลีนชีตในการแข่งขัน 12 ใน USL แชมป์เปี้ยนชิพ ฤดูกาล 2026 นั่นหมายความว่าเมื่อ Mikah Thomas อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 55 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 2.03 ครั้ง และ 1.67 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Mikah Thomas ยังเพิ่ม 2.47 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 2 | 0.19 | 53 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 464 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 65 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 1 | 8% | 36 |
| ทำฟาวล์ | 11 | 0.97 | 44 |
| ถูกทำฟาวล์ | 7 | 0.62 | 29 |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 43 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 3 | 0.29 | 65 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 53 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 61 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.32 | 0.03 | 28 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.32 | 0.03 | 28 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 6 | 0.53 | 34 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 6 | 0.00 | 22 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 6/ 6 | 0.53 | 46 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 74 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 44 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 22 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 3 | 0.29 | 91 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 3.02 | 0.27 | 90 |
| การส่งบอล | 472 | 41.57 | 68 |
| จ่ายสำเร็จ | 395/ 472 | 34.78 | 67 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 83.69% | ไม่ปรากฎ | 55 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 12 | 1.06 | 65 |
| การโยน | 23 | 2.03 | 77 |
| การโยนที่สำเร็จ | 6/ 23 | 0.53 | 76 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 26.09% | ไม่ปรากฎ | 63 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 309 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 7 | 0.62 | 36 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 3 | 0.26 | 33 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 42.86% | ไม่ปรากฎ | 42 |
| เสียการครอบครอง | 4 | 0.35 | 71 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 45 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
ยูเอส โอเพ่น คัพ สถิติสำหรับ Mikah Thomas
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 2 | ไม่ปรากฎ | 2 |
| นาที | 76 | 38 นาทีต่อเกม | 0 |
| ลงเป็นตัวจริง | 1 | ไม่ปรากฎ | 4 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 0 | 0 | 99 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 0 นาที | ไม่ปรากฎ | 10 |
| คลีนชีท | 1 | 50% | 68 |
| การแย่งบอล | 1 | 1.18 | 59 |
| การตัดบอล | 0 | 0.00 | 26 |
| การดวลบอล | 9 | 10.66 | 83 |
| ดวลบอลชนะ | 4 | 4.74 | 69 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 1 | 1.18 | 68 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 1 | 1.18 | 5 |
| เคลียร์บอล | 0 | 0.00 | 13 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 59 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
ในฐานะกองหลัง Mikah Thomas เสีย 1 ประตู และเก็บ 0 คลีนชีตในการแข่งขัน 2 ใน USL แชมป์เปี้ยนชิพ ฤดูกาล 2026 นั่นหมายความว่าเมื่อ Mikah Thomas อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 0 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 1.18 ครั้ง และ 0.00 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Mikah Thomas ยังเพิ่ม 0.00 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 62 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 62 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 63 |
| ทำฟาวล์ | 1 | 1.18 | 55 |
| ถูกทำฟาวล์ | 1 | 1.18 | 57 |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 68 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 51 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 84 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 81 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.00 | 0.00 | 23 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.00 | 0.00 | 23 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 0 | 0.00 | 23 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 48 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 31 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 93 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 70 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 48 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 75 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.03 | 0.04 | 10 |
| การส่งบอล | 15 | 17.76 | 5 |
| จ่ายสำเร็จ | 12/ 15 | 14.21 | 7 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 80.00% | ไม่ปรากฎ | 39 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 0 | 0.00 | 27 |
| การโยน | 1 | 1.18 | 62 |
| การโยนที่สำเร็จ | 1/ 1 | 1.18 | 91 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 100.00% | ไม่ปรากฎ | 99 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 2 | 2.37 | 88 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 1 | 1.18 | 85 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 50.00% | ไม่ปรากฎ | 76 |
| เสียการครอบครอง | 1 | 1.18 | 21 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 77 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
USL Cup สถิติสำหรับ Mikah Thomas
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 1 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| นาที | 12 | 12 นาทีต่อเกม | 0 |
| ลงเป็นตัวจริง | 0 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 0 | 0 | 99 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 0 นาที | ไม่ปรากฎ | 1 |
| คลีนชีท | 0 | 0% | 21 |
| การแย่งบอล | 1 | 7.50 | 99 |
| การตัดบอล | 0 | 0.00 | 19 |
| การดวลบอล | 3 | 22.50 | 99 |
| ดวลบอลชนะ | 2 | 15.00 | 99 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 1 | 7.50 | 99 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 0 | 0.00 | 8 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 48 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
ในฐานะกองหลัง Mikah Thomas เสีย 1 ประตู และเก็บ 0 คลีนชีตในการแข่งขัน 1 ใน USL แชมป์เปี้ยนชิพ ฤดูกาล 2026 นั่นหมายความว่าเมื่อ Mikah Thomas อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 0 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 7.50 ครั้ง และ 0.00 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Mikah Thomas ยังเพิ่ม 0.00 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 54 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 54 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 56 |
| ทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 11 |
| ถูกทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 8 |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 70 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 51 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 79 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 83 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.00 | 0.00 | 19 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.00 | 0.00 | 20 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 0 | 0.00 | 19 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 50 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 23 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 95 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 72 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 50 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 71 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.01 | 0.08 | 45 |
| การส่งบอล | 10 | 75.00 | 99 |
| จ่ายสำเร็จ | 7/ 10 | 52.50 | 96 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 70.00% | ไม่ปรากฎ | 10 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 0 | 0.00 | 28 |
| การโยน | 1 | 7.50 | 99 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 1 | 0.00 | 49 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 50 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 0 | 0.00 | 29 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0 | 0.00 | 47 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 47 |
| เสียการครอบครอง | 1 | 7.50 | 0 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 73 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Mikah Thomas ตำแหน่ง กองหลัง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 12 นัด ในฤดูกาลนี้ใน MLS Next Pro, ลงสนามไปทั้งหมด 927 นาที . Mikah Thomas เสียประตูเฉลี่ยที่ 1.65 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม อัตราคลีนชีทของเขาอยู่ที่ 8%. ซึ่งหมายความว่า Mikah Thomas มีสถิติคลีนชีทที่ 1 จาก 12 ที่ได้ลงสนาม
Mikah Thomas ยิงประตูไปทั้งหมด 0 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประตูสูงสุดอันดับที่ 16 ของทีม Crown Legacy FC (Charlotte FC II)
นาทีต่อนาที
ทำประตูทุกๆ ไม่ปรากฎนาที (ไม่มีประตู)
แอสซิสต์ทุก ๆ 309 นาที
โดนใบทุก ๆ 464 นาที
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับการเสียประตู
ฤดูกาล 2025
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.13 ประตู
1.6
เสีย
0.47 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2023
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
1.06 ประตู
1.06
เสีย
2.12 ใบเหลือง / แดง