
Maxi Rodríguez สถิติ
2026
2025
2024
2023
2022
2019
2018
2017
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Maxi Rodríguez Maxi Rodríguez ลงเล่น 212 นัด, ทำประตู 38 ประตู และ 14 แอสซิสต์ สะสม Maxi Rodríguez ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน USL แชมป์เปี้ยนชิพ โดยมีการลงเล่น 212 ใน สหรัฐอเมริกา สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน USL แชมป์เปี้ยนชิพ
USL แชมป์เปี้ยนชิพ สถิติสำหรับ Maxi Rodríguez
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 5 | ไม่ปรากฎ | 10 |
| นาที | 319 | 64 นาทีต่อเกม | 7 |
| ลงเป็นตัวจริง | 4 | ไม่ปรากฎ | 22 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 59 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 42 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 72 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 75 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.34 | 0.10 | 55 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.34 | 0.10 | 56 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Maxi Rodríguez ยังทำประตูไม่ได้เลยใน USL แชมป์เปี้ยนชิพ ฤดูกาล 2026 เราจะมาดูกันว่าพวกเขาแสดงผลงานอย่างไรในเกมที่กำลังจะมาถึง
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 6 | 1.69 | 74 |
| การยิงเข้าประตู | 1/ 6 | 0.28 | 56 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 5/ 6 | 1.41 | 83 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 88 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 61 |
| ความแม่นยำในการยิง | 16.67% | ไม่ปรากฎ | 37 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Maxi Rodríguez ได้ยิง 6 ในการแข่งขัน 5 จนถึงตอนนี้ใน USL แชมป์เปี้ยนชิพ ฤดูกาล 2026 จาก 6 ลูก, 1 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 5 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Maxi Rodríguez คือ 16.67% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 0.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 1.69 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 64 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.31 | 0.09 | 41 |
| การส่งบอล | 150 | 42.32 | 70 |
| จ่ายสำเร็จ | 102/ 150 | 28.78 | 56 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 68.00% | ไม่ปรากฎ | 11 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 3 | 0.85 | 60 |
| การโยน | 3 | 0.85 | 50 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 3 | 0.00 | 38 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 38 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Maxi Rodríguez ไม่ได้ช่วยทำประตูใดๆ ในช่วง USL แชมป์เปี้ยนชิพ ฤดูกาลนี้
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 6 | 1.69 | 76 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 2 | 0.56 | 68 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 33.33% | ไม่ปรากฎ | 44 |
| เสียการครอบครอง | 4 | 1.13 | 13 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 64 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 34 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 34 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 35 |
| ทำฟาวล์ | 3 | 0.85 | 28 |
| ถูกทำฟาวล์ | 3 | 0.85 | 39 |
Maxi Rodríguez ยังไม่ได้รับใบใดๆ (ใบเหลืองหรือใบแดง) ในช่วง USL แชมป์เปี้ยนชิพ ฤดูกาลนี้
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 3 | 0.85 | 85 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 106 นาที | ไม่ปรากฎ | 86 |
| คลีนชีท | 2 | 40% | 74 |
| การแย่งบอล | 5 | 1.41 | 65 |
| การตัดบอล | 1 | 0.28 | 27 |
| การดวลบอล | 54 | 15.24 | 97 |
| ดวลบอลชนะ | 19 | 5.36 | 71 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 9 | 2.54 | 84 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 1 | 0.28 | 65 |
| เคลียร์บอล | 3 | 0.85 | 33 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 38 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | 88.89% |
| ยิงโทษ | 0 | 9 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 8 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 1 |
Maxi Rodríguez ได้เตะลูกโทษ 9 ในอาชีพของพวกเขาจนถึงตอนนี้ ในจำนวนนี้ Maxi Rodríguez ทำประตูจากจุดโทษได้ 8 ขณะที่พลาด 1 อัตราการยิงจุดโทษโดยรวมสำหรับ Maxi Rodríguez คือ 88.89%
ยูเอส โอเพ่น คัพ สถิติสำหรับ Maxi Rodríguez
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 2 | ไม่ปรากฎ | 5 |
| นาที | 67 | 34 นาทีต่อเกม | 0 |
| ลงเป็นตัวจริง | 1 | ไม่ปรากฎ | 3 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 1 | 1.34 | 99 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 2 | 2.69 | 99 |
| ประตูในบ้าน | 1 | 1.34 | 97 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 82 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.98 | 1.30 | 99 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.98 | 1.30 | 99 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 67 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 3 | 3.97 | 96 |
| การยิงเข้าประตู | 3/ 3 | 3.97 | 99 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 0/ 3 | 0.00 | 31 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 93 |
| อัตราการเป็นประตู | 33.33% | ไม่ปรากฎ | 92 |
| ความแม่นยำในการยิง | 100.00% | ไม่ปรากฎ | 99 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 3.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 1 | 1.34 | 99 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.70 | 0.93 | 99 |
| การส่งบอล | 36 | 47.65 | 79 |
| จ่ายสำเร็จ | 24/ 36 | 31.76 | 58 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 66.67% | ไม่ปรากฎ | 12 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 2 | 2.65 | 95 |
| การโยน | 0 | 0.00 | 34 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 56 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 56 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 67 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 2 | 2.65 | 91 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0 | 0.00 | 46 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 46 |
| เสียการครอบครอง | 1 | 1.32 | 21 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 76 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 60 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 60 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 62 |
| ทำฟาวล์ | 1 | 1.32 | 64 |
| ถูกทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 16 |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 0 | 0 | 99 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 0 นาที | ไม่ปรากฎ | 15 |
| คลีนชีท | 0 | 0% | 14 |
| การแย่งบอล | 1 | 1.32 | 62 |
| การตัดบอล | 0 | 0.00 | 27 |
| การดวลบอล | 7 | 9.26 | 69 |
| ดวลบอลชนะ | 3 | 3.97 | 47 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 2 | 2.65 | 88 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 0 | 0.00 | 14 |
| การบังคับยิง | 1 | 1.32 | 99 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | 88.89% |
| ยิงโทษ | 0 | 9 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 8 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 1 |
Maxi Rodríguez ตำแหน่ง กองกลาง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 5 นัด ในฤดูกาลนี้ใน USL แชมป์เปี้ยนชิพ, ลงสนามไปทั้งหมด 319 นาที . Maxi Rodríguez มีอัตราเฉลี่ยของ 0 แอสซิสต์ ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม
Maxi Rodríguez ยิงประตูไปทั้งหมด 0 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 15 ของ ดีทรอยต์ ซิตี้ เอฟซี
นาทีต่อนาที
ทำประตูทุกๆ ไม่ปรากฎนาที (ไม่มีประตู)
ไม่มีแอสซิสต์
ไม่มีการรับใบ
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับแอสซิต์
ฤดูกาล 2025
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.2 ประตู
0.15 แอสซิสต์
0.15 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2024
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.33 ประตู
0.17 แอสซิสต์
0.23 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2023
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.12 ประตู
0.09 แอสซิสต์
0.31 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2022
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.29 ประตู
0.1 แอสซิสต์
0.23 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2019
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.06 ประตู
0 แอสซิสต์
0.33 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2018
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.14 ประตู
0 แอสซิสต์
0.28 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2017
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0.27 ใบเหลือง / แดง