Ivan Romanchuk สถิติ
2025/2026
2026/2027
2024/2025
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Ivan Romanchuk Ivan Romanchuk ลงเล่น 22 นัด, ทำประตู 8 ประตู และ 1 แอสซิสต์ สะสม Ivan Romanchuk ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน ดรูฮา ลีกา โดยมีการลงเล่น 22 ใน ยูเครน สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน ดรูฮา ลีกา
ดรูฮา ลีกา สถิติสำหรับ Ivan Romanchuk
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 13 | ไม่ปรากฎ | 41 |
| นาที | 758 | 58 นาทีต่อเกม | 29 |
| ลงเป็นตัวจริง | 7 | ไม่ปรากฎ | 36 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 4 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 6 | 0.71 | 99 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 7 | 0.83 | 97 |
| ประตูในบ้าน | 2 | 0.53 | 93 |
| ประตูนอกบ้าน | 4 | 0.86 | 98 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 6.36 | 0.59 | 97 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 6.36 | 0.59 | 98 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 126 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Ivan Romanchuk ได้ทำ 6 ประตูใน 13 นัดจนถึงตอนนี้ใน ดรูฮา ลีกา ฤดูกาล 2025/2026. 2 ของ 6 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 4 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Ivan Romanchuk ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.71 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Ivan Romanchuk (ประตู + แอสซิสต์) คือ 7 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.83 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.59 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Ivan Romanchuk อยู่ที่ 6.36 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 98 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น ดรูฮา ลีกา
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 32 | 2.94 | 94 |
| การยิงเข้าประตู | 10/ 32 | 0.92 | 84 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 22/ 32 | 2.02 | 96 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 80 |
| อัตราการเป็นประตู | 21.88% | ไม่ปรากฎ | 88 |
| ความแม่นยำในการยิง | 31.25% | ไม่ปรากฎ | 50 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 4.57 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Ivan Romanchuk ได้ยิง 32 ในการแข่งขัน 13 จนถึงตอนนี้ใน ดรูฮา ลีกา ฤดูกาล 2025/2026 จาก 32 ลูก, 10 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 22 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Ivan Romanchuk คือ 31.25% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 4.57 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 2.94 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 1 | 0.12 | 76 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 1.53 | 0.14 | 68 |
| การส่งบอล | 217 | 19.97 | 15 |
| จ่ายสำเร็จ | 164/ 217 | 15.09 | 18 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 75.58% | ไม่ปรากฎ | 39 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 14 | 1.29 | 84 |
| การโยน | 9 | 0.83 | 48 |
| การโยนที่สำเร็จ | 1/ 9 | 0.09 | 30 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 11.11% | ไม่ปรากฎ | 28 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 758 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Ivan Romanchuk ได้แอสซิสต์ 1 แอซซิสต์ใน 13 นัดจนถึงขณะนี้ใน ดรูฮา ลีกา ฤดูกาล 2025/2026 เมื่อมองในแง่การส่งบอลของเกม Ivan Romanchuk ส่งบอลประมาณ 19.97 ครั้งในระหว่างเกมด้วยอัตราการส่งสำเร็จ 75.58 พวกเขายังเล่น 1.29 คีย์พาสในแต่ละเกมซึ่งนำไปสู่โอกาสในการทำคะแนนที่สำคัญ โดยรวมแล้ว xA (การช่วยเหลือที่คาดหวัง) ของ Ivan Romanchuk คือ 0.14 ต่อ 90 นาที สถิตินี้ทำให้พวกเขาอยู่เหนือ 68 เปอร์เซ็นต์ของผู้เล่นใน ดรูฮา ลีกา
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 21 | 1.93 | 74 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 18 | 1.66 | 79 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 85.71% | ไม่ปรากฎ | 80 |
| เสียการครอบครอง | 19 | 1.75 | 5 |
| ล้ำหน้า | 11 | 1.01 | 98 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 1 | 0.12 | 55 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 758 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 78 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 1 | 8% | 61 |
| ทำฟาวล์ | 9 | 0.83 | 33 |
| ถูกทำฟาวล์ | 10 | 0.92 | 51 |
Ivan Romanchuk ได้รับ 1 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 13 จนถึงขณะนี้ใน ดรูฮา ลีกา ฤดูกาล 2025/2026 พวกเขาทำฟาวล์ 0.83 ต่อ 90 นาที
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 7 | 0.83 | 73 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 108 นาที | ไม่ปรากฎ | 73 |
| คลีนชีท | 6 | 46% | 82 |
| การแย่งบอล | 2 | 0.18 | 43 |
| การตัดบอล | 2 | 0.18 | 4 |
| การดวลบอล | 137 | 12.61 | 42 |
| ดวลบอลชนะ | 39 | 3.59 | 24 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 6 | 0.55 | 20 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 9 | 0.83 | 49 |
| การบังคับยิง | 4 | 0.37 | 77 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Ivan Romanchuk ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
Ivan Romanchuk ตำแหน่ง กองหน้า ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 13 นัด ในฤดูกาลนี้ใน ดรูฮา ลีกา, ลงสนามไปทั้งหมด 758 นาที . Ivan Romanchuk ยิงประตูเฉลี่ยที่ 0.71 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม ผลงานเกมรุกของเขาอยู่ในอันดับที่ 7 จาก 332 ผู้เล่น ใน ดรูฮา ลีกา ที่ได้เล่นอย่างน้อย 3 นัด
เขาได้ทำประตูทั้งหมด6 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 2 ของ ดรูฮา ลีกา
นาทีต่อนาที
ยิงประตูทุก ๆ 126 นาที
แอสซิสต์ทุก ๆ 758 นาที
โดนใบทุก ๆ 758 นาที
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับแอสซิต์
ฤดูกาล 2026/2027
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.24 ประตู
0 แอสซิสต์
0.24 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2024/2025
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.29 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง