Illia Kovalenko สถิติ
2025/2026
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Illia Kovalenko Illia Kovalenko ลงเล่น 16 นัด, ทำประตู 2 ประตู และ 0 แอสซิสต์ สะสม Illia Kovalenko ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน ดรูฮา ลีกา โดยมีการลงเล่น 16 ใน ยูเครน สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน เพอร์ชา ลีกา
เพอร์ชา ลีกา สถิติสำหรับ Illia Kovalenko
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 1 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| นาที | 90 | 90 นาทีต่อเกม | 0 |
| ลงเป็นตัวจริง | 1 | ไม่ปรากฎ | 6 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 1 | 1 | 56 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 90 นาที | ไม่ปรากฎ | 56 |
| คลีนชีท | 0 | 0% | 2 |
| การแย่งบอล | 1 | 0.94 | 93 |
| การตัดบอล | 0 | 0.00 | 0 |
| การดวลบอล | 14 | 13.12 | 33 |
| ดวลบอลชนะ | 7 | 6.56 | 72 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 2 | 1.88 | 64 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 2 | 1.88 | 69 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 25 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
ในฐานะกองหลัง Illia Kovalenko เสีย 1 ประตู และเก็บ 0 คลีนชีตในการแข่งขัน 1 ใน เพอร์ชา ลีกา ฤดูกาล 2025/2026 นั่นหมายความว่าเมื่อ Illia Kovalenko อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 90 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 0.94 ครั้ง และ 0.00 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Illia Kovalenko ยังเพิ่ม 1.88 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 18 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 18 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 28 |
| ทำฟาวล์ | 3 | 2.81 | 98 |
| ถูกทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 1 |
Illia Kovalenko ยังไม่ได้รับใบใดๆ (ใบเหลืองหรือใบแดง) ในช่วง เพอร์ชา ลีกา ฤดูกาลนี้
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 49 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 37 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 63 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 69 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.00 | 0.00 | 9 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.00 | 0.00 | 10 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Illia Kovalenko ยังทำประตูไม่ได้เลยใน เพอร์ชา ลีกา ฤดูกาล 2025/2026 เราจะมาดูกันว่าพวกเขาแสดงผลงานอย่างไรในเกมที่กำลังจะมาถึง
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 0 | 0.00 | 9 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 20 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 10 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 77 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 47 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 20 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Illia Kovalenko ยังไม่ได้ถ่ายภาพใดๆ ใน เพอร์ชา ลีกา ฤดูกาล 2025/2026
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 61 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.08 | 0.08 | 40 |
| การส่งบอล | 57 | 53.44 | 95 |
| จ่ายสำเร็จ | 47/ 57 | 44.06 | 94 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 82.46% | ไม่ปรากฎ | 76 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 0 | 0.00 | 12 |
| การโยน | 1 | 0.94 | 48 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 1 | 0.00 | 21 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 21 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Illia Kovalenko ไม่ได้ช่วยทำประตูใดๆ ในช่วง เพอร์ชา ลีกา ฤดูกาลนี้
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 1 | 0.94 | 45 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 1 | 0.94 | 57 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 100.00% | ไม่ปรากฎ | 99 |
| เสียการครอบครอง | 1 | 0.94 | 29 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 49 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Illia Kovalenko ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
ดรูฮา ลีกา สถิติสำหรับ Illia Kovalenko
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 12 | ไม่ปรากฎ | 37 |
| นาที | 1080 | 90 นาทีต่อเกม | 52 |
| ลงเป็นตัวจริง | 9 | ไม่ปรากฎ | 50 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 11 | 0.92 | 69 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 98 นาที | ไม่ปรากฎ | 69 |
| คลีนชีท | 2 | 17% | 33 |
| การแย่งบอล | 2 | 0.29 | 57 |
| การตัดบอล | 25 | 3.57 | 99 |
| การดวลบอล | 76 | 10.86 | 29 |
| ดวลบอลชนะ | 33 | 4.71 | 44 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 22 | 3.14 | 94 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 24 | 3.43 | 95 |
| การบังคับยิง | 5 | 0.71 | 93 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
ในฐานะกองหลัง Illia Kovalenko เสีย 1 ประตู และเก็บ 0 คลีนชีตในการแข่งขัน 12 ใน เพอร์ชา ลีกา ฤดูกาล 2025/2026 นั่นหมายความว่าเมื่อ Illia Kovalenko อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 98 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 0.29 ครั้ง และ 3.57 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Illia Kovalenko ยังเพิ่ม 3.43 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 1 | 0.08 | 42 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 1080 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 89 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 41 |
| ทำฟาวล์ | 3 | 0.43 | 16 |
| ถูกทำฟาวล์ | 6 | 0.86 | 45 |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 1 | 0.08 | 54 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 1 | 0.08 | 42 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 58 |
| ประตูนอกบ้าน | 1 | 0.17 | 72 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.79 | 0.11 | 51 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.79 | 0.11 | 52 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 1080 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 2 | 0.29 | 21 |
| การยิงเข้าประตู | 1/ 2 | 0.14 | 33 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 1/ 2 | 0.14 | 16 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 82 |
| อัตราการเป็นประตู | 50.00% | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ความแม่นยำในการยิง | 50.00% | ไม่ปรากฎ | 90 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 2.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 55 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.99 | 0.14 | 68 |
| การส่งบอล | 448 | 64.00 | 98 |
| จ่ายสำเร็จ | 397/ 448 | 56.71 | 98 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 88.62% | ไม่ปรากฎ | 95 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 2 | 0.29 | 31 |
| การโยน | 4 | 0.57 | 39 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 4 | 0.00 | 27 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 27 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 2 | 0.29 | 23 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 1 | 0.14 | 19 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 50.00% | ไม่ปรากฎ | 20 |
| เสียการครอบครอง | 0 | 0.00 | 99 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 47 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
ถ้วยยูเครน สถิติสำหรับ Illia Kovalenko
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 3 | ไม่ปรากฎ | 56 |
| นาที | 257 | 86 นาทีต่อเกม | 40 |
| ลงเป็นตัวจริง | 3 | ไม่ปรากฎ | 73 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 2 | 0.7 | 36 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 129 นาที | ไม่ปรากฎ | 53 |
| คลีนชีท | 1 | 33% | 34 |
| การแย่งบอล | 0 | 0.00 | 84 |
| การตัดบอล | 3 | 1.37 | 98 |
| การดวลบอล | 7 | 3.20 | 55 |
| ดวลบอลชนะ | 0 | 0.00 | 26 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 0 | 0.00 | 50 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 0 | 0.00 | 55 |
| การบังคับยิง | 1 | 0.46 | 96 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
ในฐานะกองหลัง Illia Kovalenko เสีย 1 ประตู และเก็บ 0 คลีนชีตในการแข่งขัน 3 ใน เพอร์ชา ลีกา ฤดูกาล 2025/2026 นั่นหมายความว่าเมื่อ Illia Kovalenko อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 129 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 0.00 ครั้ง และ 1.37 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Illia Kovalenko ยังเพิ่ม 0.00 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 77 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 77 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 78 |
| ทำฟาวล์ | 2 | 0.91 | 91 |
| ถูกทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 59 |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 1 | 0.35 | 83 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 1 | 0.35 | 73 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 81 |
| ประตูนอกบ้าน | 1 | 0.35 | 86 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.77 | 0.35 | 94 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.77 | 0.35 | 95 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 257 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 2 | 0.91 | 91 |
| การยิงเข้าประตู | 1/ 2 | 0.46 | 91 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 1/ 2 | 0.46 | 88 |
| ชนเสา | 1 ครั้ง | 0.46 | 99 |
| อัตราการเป็นประตู | 50.00% | ไม่ปรากฎ | 90 |
| ความแม่นยำในการยิง | 50.00% | ไม่ปรากฎ | 87 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 2.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 81 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.19 | 0.09 | 90 |
| การส่งบอล | 88 | 40.20 | 99 |
| จ่ายสำเร็จ | 83/ 88 | 37.92 | 99 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 94.32% | ไม่ปรากฎ | 95 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 0 | 0.00 | 63 |
| การโยน | 0 | 0.00 | 59 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 73 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 73 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 0 | 0.00 | 60 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0 | 0.00 | 65 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 65 |
| เสียการครอบครอง | 0 | 0.00 | 99 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 91 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Illia Kovalenko ตำแหน่ง กองหลัง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 1 นัด ในฤดูกาลนี้ใน เพอร์ชา ลีกา, ลงสนามไปทั้งหมด 90 นาที . Illia Kovalenko เสียประตูเฉลี่ยที่ 1 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม อัตราคลีนชีทของเขาอยู่ที่ 0%. ซึ่งหมายความว่า Illia Kovalenko มีสถิติคลีนชีทที่ 0 จาก 1 ที่ได้ลงสนาม
Illia Kovalenko ยิงประตูไปทั้งหมด 0 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประตูสูงสุดอันดับที่ 15 ของทีม FK Livyi Bereh
นาทีต่อนาที
ทำประตูทุกๆ ไม่ปรากฎนาที (ไม่มีประตู)
ไม่มีแอสซิสต์
ไม่มีการรับใบ
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับการเสียประตู