
İbrahim Kaya สถิติ
2025/2026
2024/2025
2023/2024
2022/2023
2021/2022
2020/2021
2019/2020
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ İbrahim Kaya İbrahim Kaya ลงเล่น 195 นัด, ทำประตู 41 ประตู และ 0 แอสซิสต์ สะสม İbrahim Kaya ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน 3. ลีก 3 โดยมีการลงเล่น 195 ใน ตุรกี สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน ซูเปอร์ลีก
ซูเปอร์ลีก สถิติสำหรับ İbrahim Kaya
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 30 | ไม่ปรากฎ | 89 |
| นาที | 1154 | 38 นาทีต่อเกม | 40 |
| เงินเดือนประจำปี | €550,000 | ไม่ปรากฎ | 51 |
| ลงเป็นตัวจริง | 11 | ไม่ปรากฎ | 35 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 19 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 6 | 0.47 | 94 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 7 | 0.55 | 91 |
| ประตูในบ้าน | 3 | 0.53 | 95 |
| ประตูนอกบ้าน | 3 | 0.42 | 93 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 6.41 | 0.50 | 94 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 5.71 | 0.44 | 94 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 192 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
İbrahim Kaya ได้ทำ 6 ประตูใน 30 นัดจนถึงตอนนี้ใน ซูเปอร์ลีก ฤดูกาล 2025/2026. 3 ของ 6 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 3 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ İbrahim Kaya ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.47 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ İbrahim Kaya (ประตู + แอสซิสต์) คือ 7 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.55 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.44 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ İbrahim Kaya อยู่ที่ 5.71 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 94 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น ซูเปอร์ลีก
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 36 | 2.79 | 93 |
| การยิงเข้าประตู | 14/ 36 | 1.09 | 91 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 22/ 36 | 1.71 | 91 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 67 |
| อัตราการเป็นประตู | 16.67% | ไม่ปรากฎ | 88 |
| ความแม่นยำในการยิง | 38.89% | ไม่ปรากฎ | 76 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 6.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
İbrahim Kaya ได้ยิง 36 ในการแข่งขัน 30 จนถึงตอนนี้ใน ซูเปอร์ลีก ฤดูกาล 2025/2026 จาก 36 ลูก, 14 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 22 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ İbrahim Kaya คือ 38.89% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 6.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 2.79 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 1 | 0.08 | 62 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 1.76 | 0.14 | 60 |
| การส่งบอล | 253 | 19.63 | 12 |
| จ่ายสำเร็จ | 198/ 253 | 15.36 | 14 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 78.26% | ไม่ปรากฎ | 37 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 18 | 1.40 | 80 |
| การโยน | 54 | 4.19 | 88 |
| การโยนที่สำเร็จ | 12/ 54 | 0.93 | 85 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 22.22% | ไม่ปรากฎ | 55 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 1154 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
İbrahim Kaya ได้แอสซิสต์ 1 แอซซิสต์ใน 30 นัดจนถึงขณะนี้ใน ซูเปอร์ลีก ฤดูกาล 2025/2026 เมื่อมองในแง่การส่งบอลของเกม İbrahim Kaya ส่งบอลประมาณ 19.63 ครั้งในระหว่างเกมด้วยอัตราการส่งสำเร็จ 78.26 พวกเขายังเล่น 1.40 คีย์พาสในแต่ละเกมซึ่งนำไปสู่โอกาสในการทำคะแนนที่สำคัญ โดยรวมแล้ว xA (การช่วยเหลือที่คาดหวัง) ของ İbrahim Kaya คือ 0.14 ต่อ 90 นาที สถิตินี้ทำให้พวกเขาอยู่เหนือ 60 เปอร์เซ็นต์ของผู้เล่นใน ซูเปอร์ลีก
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 35 | 2.72 | 87 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 12 | 0.93 | 76 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 34.29% | ไม่ปรากฎ | 24 |
| เสียการครอบครอง | 21 | 1.63 | 10 |
| ล้ำหน้า | 4 | 0.31 | 79 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 2 | 0.16 | 40 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 577 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 73 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 2 | 7% | 25 |
| ทำฟาวล์ | 12 | 0.93 | 29 |
| ถูกทำฟาวล์ | 34 | 2.64 | 95 |
İbrahim Kaya ได้รับ 2 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 30 จนถึงขณะนี้ใน ซูเปอร์ลีก ฤดูกาล 2025/2026 พวกเขาทำฟาวล์ 0.93 ต่อ 90 นาที
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 15 | 1.17 | 52 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 77 นาที | ไม่ปรากฎ | 52 |
| คลีนชีท | 8 | 27% | 56 |
| การแย่งบอล | 7 | 0.54 | 14 |
| การตัดบอล | 5 | 0.39 | 26 |
| การดวลบอล | 136 | 10.55 | 71 |
| ดวลบอลชนะ | 60 | 4.66 | 56 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 8 | 0.62 | 31 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 5 | 0.39 | 69 |
| เคลียร์บอล | 3 | 0.23 | 4 |
| การบังคับยิง | 1 | 0.08 | 27 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
İbrahim Kaya ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
ถ้วยตุรกี สถิติสำหรับ İbrahim Kaya
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 7 | ไม่ปรากฎ | 99 |
| นาที | 529 | 76 นาทีต่อเกม | 90 |
| เงินเดือนประจำปี | €550,000 | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ลงเป็นตัวจริง | 6 | ไม่ปรากฎ | 95 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 59 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 46 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 73 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 75 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.00 | 0.00 | 50 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.00 | 0.00 | 52 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 0 | 0.00 | 73 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 86 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 77 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 95 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 83 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 86 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 65 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.06 | 0.01 | 55 |
| การส่งบอล | 13 | 2.21 | 62 |
| จ่ายสำเร็จ | 12/ 13 | 2.04 | 64 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 92.31% | ไม่ปรากฎ | 94 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 1 | 0.17 | 81 |
| การโยน | 4 | 0.68 | 88 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 4 | 0.00 | 80 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 80 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 3 | 0.51 | 88 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 1 | 0.17 | 84 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 33.33% | ไม่ปรากฎ | 91 |
| เสียการครอบครอง | 0 | 0.00 | 99 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 98 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 45 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 45 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 44 |
| ทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 70 |
| ถูกทำฟาวล์ | 1 | 0.17 | 73 |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 4 | 0.68 | 73 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 132 นาที | ไม่ปรากฎ | 75 |
| คลีนชีท | 3 | 43% | 75 |
| การแย่งบอล | 0 | 0.00 | 73 |
| การตัดบอล | 0 | 0.00 | 75 |
| การดวลบอล | 5 | 0.85 | 67 |
| ดวลบอลชนะ | 2 | 0.34 | 69 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 0 | 0.00 | 80 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 1 | 0.17 | 77 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 92 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
İbrahim Kaya ตำแหน่ง กองกลาง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 30 นัด ในฤดูกาลนี้ใน ซูเปอร์ลีก, ลงสนามไปทั้งหมด 1154 นาที . İbrahim Kaya มีอัตราเฉลี่ยของ 0.08 แอสซิสต์ ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม
İbrahim Kaya ยิงประตูไปทั้งหมด 6 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 2 ของ อลันยาสปอร์
นาทีต่อนาที
ยิงประตูทุก ๆ 192 นาที
แอสซิสต์ทุก ๆ 1154 นาที
โดนใบทุก ๆ 577 นาที
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับแอสซิต์
ฤดูกาล 2024/2025
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.11 ประตู
0.16 แอสซิสต์
0.27 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2023/2024
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.42 ประตู
0 แอสซิสต์
0.13 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2022/2023
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.31 ประตู
0 แอสซิสต์
0.18 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2021/2022
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.23 ประตู
0 แอสซิสต์
0.35 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2020/2021
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2019/2020
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.32 ประตู
0 แอสซิสต์
0.18 ใบเหลือง / แดง