
Adel Bettaieb สถิติ
2026/2027
2025/2026
2024/2025
2023/2024
2022/2023
2021/2022
2020/2021
2019/2020
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Adel Bettaieb Adel Bettaieb ลงเล่น 163 นัด, ทำประตู 50 ประตู และ 3 แอสซิสต์ สะสม Adel Bettaieb ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน ลีกา ไอ โดยมีการลงเล่น 163 ใน โรมาเนีย สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน โบโตล่าโปร
โบโตล่าโปร สถิติสำหรับ Adel Bettaieb
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 4 | ไม่ปรากฎ | 30 |
| นาที | 213 | 53 นาทีต่อเกม | 7 |
| ลงเป็นตัวจริง | 3 | ไม่ปรากฎ | 31 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 1 | 0.42 | 93 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 1 | 0.42 | 87 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 84 |
| ประตูนอกบ้าน | 1 | 0.73 | 97 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.77 | 0.29 | 88 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.77 | 0.29 | 90 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 213 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Adel Bettaieb ได้ทำ 1 ประตูใน 4 นัดจนถึงตอนนี้ใน โบโตล่าโปร ฤดูกาล 2026/2027. 0 ของ 1 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 1 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Adel Bettaieb ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.42 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Adel Bettaieb (ประตู + แอสซิสต์) คือ 1 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.42 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.29 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Adel Bettaieb อยู่ที่ 0.77 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 90 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น โบโตล่าโปร
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 2 | 0.74 | 60 |
| การยิงเข้าประตู | 1/ 2 | 0.37 | 76 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 1/ 2 | 0.37 | 50 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 94 |
| อัตราการเป็นประตู | 50.00% | ไม่ปรากฎ | 97 |
| ความแม่นยำในการยิง | 50.00% | ไม่ปรากฎ | 84 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 2.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Adel Bettaieb ได้ยิง 2 ในการแข่งขัน 4 จนถึงตอนนี้ใน โบโตล่าโปร ฤดูกาล 2026/2027 จาก 2 ลูก, 1 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 1 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Adel Bettaieb คือ 50.00% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 2.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 0.74 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 80 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.06 | 0.02 | 3 |
| การส่งบอล | 31 | 11.48 | 5 |
| จ่ายสำเร็จ | 26/ 31 | 9.63 | 7 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 83.87% | ไม่ปรากฎ | 70 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 0 | 0.00 | 33 |
| การโยน | 0 | 0.00 | 24 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 46 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 46 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Adel Bettaieb ไม่ได้ช่วยทำประตูใดๆ ในช่วง โบโตล่าโปร ฤดูกาลนี้
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 1 | 0.37 | 41 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0 | 0.00 | 32 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 32 |
| เสียการครอบครอง | 2 | 0.74 | 31 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 67 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 49 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 49 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 50 |
| ทำฟาวล์ | 2 | 0.74 | 38 |
| ถูกทำฟาวล์ | 5 | 1.85 | 86 |
Adel Bettaieb ยังไม่ได้รับใบใดๆ (ใบเหลืองหรือใบแดง) ในช่วง โบโตล่าโปร ฤดูกาลนี้
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 0 | 0 | 99 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 0 นาที | ไม่ปรากฎ | 2 |
| คลีนชีท | 2 | 50% | 78 |
| การแย่งบอล | 0 | 0.00 | 55 |
| การตัดบอล | 0 | 0.00 | 9 |
| การดวลบอล | 31 | 11.48 | 58 |
| ดวลบอลชนะ | 15 | 5.56 | 54 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 6 | 2.22 | 84 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 2 | 0.74 | 33 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 55 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | 0% |
| ยิงโทษ | 0 | 1 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 1 |
Adel Bettaieb ได้เตะลูกโทษ 1 ในอาชีพของพวกเขาจนถึงตอนนี้ ในจำนวนนี้ Adel Bettaieb ทำประตูจากจุดโทษได้ 0 ขณะที่พลาด 1 อัตราการยิงจุดโทษโดยรวมสำหรับ Adel Bettaieb คือ 0%
Adel Bettaieb ตำแหน่ง กองหน้า ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 4 นัด ในฤดูกาลนี้ใน โบโตล่าโปร, ลงสนามไปทั้งหมด 213 นาที . Adel Bettaieb ยิงประตูเฉลี่ยที่ 0.42 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม ผลงานเกมรุกของเขาอยู่ในอันดับที่ -1 จาก 161 ผู้เล่น ใน โบโตล่าโปร ที่ได้เล่นอย่างน้อย 3 นัด
เขาได้ทำประตูทั้งหมด1 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 2 ของ โบโตล่าโปร
นาทีต่อนาที
ยิงประตูทุก ๆ 213 นาที
ไม่มีแอสซิสต์
ไม่มีการรับใบ
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับแอสซิต์
ฤดูกาล 2025/2026
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.35 ประตู
0.06 แอสซิสต์
0.19 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2024/2025
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2023/2024
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.14 ประตู
0 แอสซิสต์
0.14 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2022/2023
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0.13 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2021/2022
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
1.07 ประตู
0 แอสซิสต์
0.33 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2020/2021
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
1.51 ประตู
0 แอสซิสต์
0.1 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2019/2020
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.26 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง