
Nuria Rábano Blanco สถิติ
2026
2025
2023/2024
2022/2023
2021/2022
2020/2021
2019/2020
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Nuria Rábano Blanco Nuria Rábano Blanco ลงเล่น 180 นัด, ทำประตู 0 ประตู และ 18 แอสซิสต์ สะสม Nuria Rábano Blanco ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน พริเมอร่า ดิวิชั่น หญิง โดยมีการลงเล่น 180 ใน สเปน สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน NWSL
NWSL สถิติสำหรับ Nuria Rábano Blanco
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 22 | ไม่ปรากฎ | 55 |
| นาที | 1927 | 88 นาทีต่อเกม | 75 |
| ลงเป็นตัวจริง | 22 | ไม่ปรากฎ | 76 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 28 | 1.31 | 46 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 69 นาที | ไม่ปรากฎ | 46 |
| คลีนชีท | 5 | 23% | 42 |
| การแย่งบอล | 67 | 3.13 | 95 |
| การตัดบอล | 28 | 1.31 | 74 |
| การดวลบอล | 159 | 7.42 | 44 |
| ดวลบอลชนะ | 89 | 4.15 | 57 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 7 | 0.33 | 24 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 18 | 0.84 | 19 |
| เคลียร์บอล | 65 | 3.03 | 78 |
| การบังคับยิง | 2 | 0.09 | 30 |
| เสียจุดโทษ | 2 | 0.09 | 6 |
ในฐานะกองหลัง Nuria Rábano Blanco เสีย 28 ประตู และเก็บ 5 คลีนชีตในการแข่งขัน 22 ใน NWSL ฤดูกาล 2026 นั่นหมายความว่าเมื่อ Nuria Rábano Blanco อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 69 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 3.13 ครั้ง และ 1.31 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Nuria Rábano Blanco ยังเพิ่ม 3.03 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 28 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 28 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 28 |
| ทำฟาวล์ | 29 | 1.35 | 79 |
| ถูกทำฟาวล์ | 10 | 0.47 | 28 |
Nuria Rábano Blanco ยังไม่ได้รับใบใดๆ (ใบเหลืองหรือใบแดง) ในช่วง NWSL ฤดูกาลนี้
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 44 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 4 | 0.19 | 62 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 55 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 58 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.47 | 0.02 | 17 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.47 | 0.02 | 18 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Nuria Rábano Blanco ยังทำประตูไม่ได้เลยใน NWSL ฤดูกาล 2026 เราจะมาดูกันว่าพวกเขาแสดงผลงานอย่างไรในเกมที่กำลังจะมาถึง
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 7 | 0.33 | 18 |
| การยิงเข้าประตู | 1/ 7 | 0.05 | 17 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 6/ 7 | 0.28 | 23 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 64 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 44 |
| ความแม่นยำในการยิง | 14.29% | ไม่ปรากฎ | 19 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Nuria Rábano Blanco ได้ยิง 7 ในการแข่งขัน 22 จนถึงตอนนี้ใน NWSL ฤดูกาล 2026 จาก 7 ลูก, 1 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 6 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Nuria Rábano Blanco คือ 14.29% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 0.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 0.33 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 4 | 0.19 | 84 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 4.68 | 0.22 | 88 |
| การส่งบอล | 785 | 36.64 | 61 |
| จ่ายสำเร็จ | 517/ 785 | 24.13 | 48 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 65.86% | ไม่ปรากฎ | 9 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 37 | 1.73 | 88 |
| การโยน | 108 | 5.04 | 97 |
| การโยนที่สำเร็จ | 40/ 108 | 1.87 | 99 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 37.04% | ไม่ปรากฎ | 84 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 482 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Nuria Rábano Blanco ได้แอสซิสต์ 4 แอซซิสต์ใน 22 นัดจนถึงขณะนี้ใน NWSL ฤดูกาล 2026 เมื่อมองในแง่การส่งบอลของเกม Nuria Rábano Blanco ส่งบอลประมาณ 36.64 ครั้งในระหว่างเกมด้วยอัตราการส่งสำเร็จ 65.86 พวกเขายังเล่น 1.73 คีย์พาสในแต่ละเกมซึ่งนำไปสู่โอกาสในการทำคะแนนที่สำคัญ โดยรวมแล้ว xA (การช่วยเหลือที่คาดหวัง) ของ Nuria Rábano Blanco คือ 0.22 ต่อ 90 นาที สถิตินี้ทำให้พวกเขาอยู่เหนือ 88 เปอร์เซ็นต์ของผู้เล่นใน NWSL
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 7 | 0.33 | 20 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 5 | 0.23 | 26 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 71.43% | ไม่ปรากฎ | 91 |
| เสียการครอบครอง | 9 | 0.42 | 72 |
| ล้ำหน้า | 1 | 0.05 | 49 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Nuria Rábano Blanco ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
Nuria Rábano Blanco ตำแหน่ง กองหลัง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 22 นัด ในฤดูกาลนี้ใน NWSL, ลงสนามไปทั้งหมด 1927 นาที . Nuria Rábano Blanco เสียประตูเฉลี่ยที่ 1.31 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม อัตราคลีนชีทของเขาอยู่ที่ 23%. ซึ่งหมายความว่า Nuria Rábano Blanco มีสถิติคลีนชีทที่ 5 จาก 22 ที่ได้ลงสนาม
Nuria Rábano Blanco ยิงประตูไปทั้งหมด 0 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประตูสูงสุดอันดับที่ 24 ของทีม ยูทาห์ รอยัลส์ เอฟซี
นาทีต่อนาที
ทำประตูทุกๆ ไม่ปรากฎนาที (ไม่มีประตู)
แอสซิสต์ทุก ๆ 482 นาที
โดนใบทุก ๆ 0 นาที
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับการเสียประตู
ฤดูกาล 2025
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
1.43
เสีย
0.28 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2023/2024
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
0.73
เสีย
0.07 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2022/2023
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
0.22
เสีย
0.07 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2021/2022
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
0.91
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2020/2021
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
1.17
เสีย
0.08 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2019/2020
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
1.61
เสีย
0.11 ใบเหลือง / แดง