Iván Pérez Cuevas Portrait

Iván Pérez Cuevas สถิติ

ตำแหน่ง : Defender
สัญชาติ : Spain
เท้า : ถนัดเท้าขวา
หมายเลขชุด : #4
อายุ(วันเกิด) : 33 (12/04/1993)
ส่วนสูง : 180cm

2026/2027

2024/2025

2023/2024

2022/2023

2021/2022

2020/2021

2019/2020

2018/2019

อีก

2017/2018

2016/2017

2015/2016

2014/2015

2013/2014

2026/2027 และสถิติอาชีพ- Iván Pérez Cuevas

7.43
คะแนนเฉลี่ยใน Primera Division RFEF Group 2อันดับการเสียประตู : 83 / 129 ผู้เล่น
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2026/2027

10

0

10

2

5
1

823'

การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2022/2023

283

9

224

110

72
7

21129'

ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Iván Pérez Cuevas Iván Pérez Cuevas ลงเล่น 283 นัด, ทำประตู 9 ประตู และ 0 แอสซิสต์ สะสม Iván Pérez Cuevas ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน เซกุนดา ดิวิชั่น บี โดยมีการลงเล่น 283 ใน สเปน สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ

สถิติต่อ 90 นาทีใน Primera Division RFEF Group 2

1.23เสียประตู / 90'
10 จุดตุ้มใน 9 เกม
36th เปอร์เซ็นต์
11%คลีนชีท
1 คงที่ไม่ให้ประตูเข้าใน 9 เกม
12th เปอร์เซ็นต์
0.74ใบต่อ 90 นาที
6 ใบรวม
99th เปอร์เซ็นต์

Iván Pérez Cuevas สถิติ - รายละเอียด

Primera Division RFEF Group 2 สถิติสำหรับ Iván Pérez Cuevas

ภาพรวมรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
นัดที่ได้ลงเล่น9ไม่ปรากฎ
74
นาที73381 นาทีต่อเกม
71
ลงเป็นตัวจริง9ไม่ปรากฎ
86
ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม1ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติเกมรับ

การป้องกันรวมต่อ 90 หรือ %เปอร์เซ็นต์
เสียประตู101.23
36
นาทีต่อประตูที่เสีย73 นาทีไม่ปรากฎ
36
คลีนชีท111%
12
การแย่งบอล70.98
52
การตัดบอล101.40
87
การดวลบอล344.76
26
ดวลบอลชนะ223.08
39
ดวลบอลกลางอากาศชนะ50.70
58
ถูกเลี้ยงหลบ00.00
99
เคลียร์บอล304.20
94
การบังคับยิง60.84
97
เสียจุดโทษ00.00
99

ในฐานะกองหลัง Iván Pérez Cuevas เสีย 10 ประตู และเก็บ 1 คลีนชีตในการแข่งขัน 9 ใน Primera Division RFEF Group 2 ฤดูกาล 2026/2027 นั่นหมายความว่าเมื่อ Iván Pérez Cuevas อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 73 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 0.98 ครั้ง และ 1.40 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Iván Pérez Cuevas ยังเพิ่ม 4.20 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน

ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์

ใบและฟาวล์รวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ใบเหลือง5ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ใบแดง1ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
จำนวนใบทั้งหมด60.74
99
นาทีต่อการได้ใบ122 นาที / ใบไม่ปรากฎ
30
ใบสูงกว่า 0.5444%
98
ทำฟาวล์81.12
47
ถูกทำฟาวล์81.12
53

Iván Pérez Cuevas ได้รับ 5 ใบเหลือง และ 1 ใบแดงในการแข่งขัน 9 จนถึงขณะนี้ใน Primera Division RFEF Group 2 ฤดูกาล 2026/2027 พวกเขาทำฟาวล์ 1.12 ต่อ 90 นาที

ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)

ประตู, xG, ยิงประตูรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ทำประตู00
60
การมีส่วนร่วมของการทำประตู00
47
ประตูในบ้าน00
68
ประตูนอกบ้าน00
79
ประตูที่คาดหวัง (xG)0.200.03
42
xG ไม่นับจุดโทษ (npxG)0.200.03
44
ยิงจุดโทษสำเร็จ0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
แฮททริค0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
3 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
2 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
นาทีต่อประตู0 นาทีต่อประตูไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Iván Pérez Cuevas ยังทำประตูไม่ได้เลยใน Primera Division RFEF Group 2 ฤดูกาล 2026/2027 เราจะมาดูกันว่าพวกเขาแสดงผลงานอย่างไรในเกมที่กำลังจะมาถึง

ลูกที่ยิง

ข้อมูลการยิงรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ลูกที่ยิง30.42
42
การยิงเข้าประตู
1/ 3
0.14
50
การยิงไม่เข้าประตู
2/ 3
0.28
41
ชนเสา0 ครั้ง0.00
86
อัตราการเป็นประตู0.00%ไม่ปรากฎ
62
ความแม่นยำในการยิง33.33%ไม่ปรากฎ
67
จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้0.00ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Iván Pérez Cuevas ได้ยิง 3 ในการแข่งขัน 9 จนถึงตอนนี้ใน Primera Division RFEF Group 2 ฤดูกาล 2026/2027 จาก 3 ลูก, 1 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 2 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Iván Pérez Cuevas คือ 33.33% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 0.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 0.42 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม

สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส

แอสซิสต์และจ่ายบอลรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
แอสซิสต์00
73
การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA)0.760.11
65
การส่งบอล38654.03
90
จ่ายสำเร็จ
327/ 386
45.77
89
อัตราการจ่ายสำเร็จ84.72%ไม่ปรากฎ
73
การจ่ายที่สร้างโอกาส20.28
44
การโยน10.14
31
การโยนที่สำเร็จ
0/ 1
0.00
41
อัตราการโยนสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
41
นาทีต่อการแอสซิสต์ไม่มีแอสซิสต์ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Iván Pérez Cuevas ไม่ได้ช่วยทำประตูใดๆ ในช่วง Primera Division RFEF Group 2 ฤดูกาลนี้

สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า

การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้ารวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
จำนวนการเลี้ยงบอล00.00
25
การเลี้ยงบอลสำเร็จ00.00
33
อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
33
เสียการครอบครอง00.00
99
ล้ำหน้า00.00
67

สถิติการยิงจุดโทษ

จุดโทษฤดูกาลนี้อาชีพ
อัตราการเกิดจุดโทษไม่มีจุดโทษไม่มีจุดโทษ
ยิงโทษ00
ยิงจุดโทษสำเร็จ00
พลาดจุดโทษ00

Iván Pérez Cuevas ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ

โกปา เดล เรย์ สถิติสำหรับ Iván Pérez Cuevas

ภาพรวมรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
นัดที่ได้ลงเล่น1ไม่ปรากฎ
-1
นาที9090 นาทีต่อเกม
-1
ลงเป็นตัวจริง1ไม่ปรากฎ
-1
ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติเกมรับ

การป้องกันรวมต่อ 90 หรือ %เปอร์เซ็นต์
เสียประตู00
-1
นาทีต่อประตูที่เสีย0 นาทีไม่ปรากฎ
-1
คลีนชีท1100%
-1
การแย่งบอล00.00
-1
การตัดบอล00.00
-1
การดวลบอล00.00
-1
ดวลบอลชนะ00.00
-1
ดวลบอลกลางอากาศชนะ00.00
-1
ถูกเลี้ยงหลบ00.00
-1
เคลียร์บอล00.00
-1
การบังคับยิง00.00
-1
เสียจุดโทษ00.00
-1

ในฐานะกองหลัง Iván Pérez Cuevas เสีย 10 ประตู และเก็บ 1 คลีนชีตในการแข่งขัน 1 ใน Primera Division RFEF Group 2 ฤดูกาล 2026/2027 นั่นหมายความว่าเมื่อ Iván Pérez Cuevas อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 0 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 0.00 ครั้ง และ 0.00 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Iván Pérez Cuevas ยังเพิ่ม 0.00 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน

ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์

ใบและฟาวล์รวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ใบเหลือง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ใบแดง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
จำนวนใบทั้งหมด00
-1
นาทีต่อการได้ใบไม่มีการรับใบไม่ปรากฎ
-1
ใบสูงกว่า 0.500%
-1
ทำฟาวล์00.00
-1
ถูกทำฟาวล์00.00
-1

ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)

ประตู, xG, ยิงประตูรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ทำประตู00
-1
การมีส่วนร่วมของการทำประตู00
-1
ประตูในบ้าน00
-1
ประตูนอกบ้าน00
-1
ประตูที่คาดหวัง (xG)0.000.00
-1
xG ไม่นับจุดโทษ (npxG)0.000.00
-1
ยิงจุดโทษสำเร็จ0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
แฮททริค0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
3 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
2 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
นาทีต่อประตู0 นาทีต่อประตูไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

ลูกที่ยิง

ข้อมูลการยิงรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ลูกที่ยิง00.00
-1
การยิงเข้าประตู
0/ 0
0.00
-1
การยิงไม่เข้าประตู
0/ 0
0.00
-1
ชนเสา0 ครั้ง0.00
-1
อัตราการเป็นประตู0.00%ไม่ปรากฎ
-1
ความแม่นยำในการยิง0.00%ไม่ปรากฎ
-1
จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้0.00ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส

แอสซิสต์และจ่ายบอลรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
แอสซิสต์00
-1
การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA)0.000.00
-1
การส่งบอล00.00
-1
จ่ายสำเร็จ
0/ 0
0.00
-1
อัตราการจ่ายสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
-1
การจ่ายที่สร้างโอกาส00.00
-1
การโยน00.00
-1
การโยนที่สำเร็จ
0/ 0
0.00
-1
อัตราการโยนสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
-1
นาทีต่อการแอสซิสต์ไม่มีแอสซิสต์ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า

การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้ารวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
จำนวนการเลี้ยงบอล00.00
-1
การเลี้ยงบอลสำเร็จ00.00
-1
อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
-1
เสียการครอบครอง00.00
-1
ล้ำหน้า00.00
-1

สถิติการยิงจุดโทษ

จุดโทษฤดูกาลนี้อาชีพ
อัตราการเกิดจุดโทษไม่มีจุดโทษไม่มีจุดโทษ
ยิงโทษ00
ยิงจุดโทษสำเร็จ00
พลาดจุดโทษ00

การวิเคราะห์ทางสถิติของ Iván Pérez Cuevas

Iván Pérez Cuevas ตำแหน่ง กองหลัง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 9 นัด ในฤดูกาลนี้ใน Primera Division RFEF Group 2, ลงสนามไปทั้งหมด 733 นาที . Iván Pérez Cuevas เสียประตูเฉลี่ยที่ 1.23 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม อัตราคลีนชีทของเขาอยู่ที่ 11%. ซึ่งหมายความว่า Iván Pérez Cuevas มีสถิติคลีนชีทที่ 1 จาก 9 ที่ได้ลงสนาม

Iván Pérez Cuevas ยิงประตูไปทั้งหมด 0 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประตูสูงสุดอันดับที่ 8 ของทีม อันเตเกรา ซีเอฟ

นาทีต่อนาที

ทำประตูทุกๆ ไม่ปรากฎนาที (ไม่มีประตู)

ไม่มีแอสซิสต์

ไม่มีการรับใบ

สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
PEN
ได้คะแนน 0 / 0 บทลงโทษ
พลาด 0 / 0 จุดโทษ
 
อัตราการได้จุดโทษ : ไม่ปรากฎ
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)

อันดับยิงประตู

173 / จำนวนผู้เล่น 286

อันดับการเสียประตู

83 / 129 ผู้เล่น

ผลงานในฤดูกาลที่ผ่านมา

ฤดูกาล 2024/2025
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2024/2025

34

1

41

10

4
0

2946'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.03 ประตู

1.25
 เสีย

0.12  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2023/2024
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2023/2024

22

1

25

6

3
0

1504'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.06 ประตู

1.5
 เสีย

0.18  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2022/2023
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2022/2023

6

1

4

2

1
0

540'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

0.25
 เสีย

0.25  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2021/2022
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2021/2022

17

0

21

3

5
0

1346'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

1.35
 เสีย

0.28  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2020/2021
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2020/2021

11

0

4

5

0
0

845'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

0.39
 เสีย

0  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2019/2020
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2019/2020

17

2

11

10

6
1

1477'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.13 ประตู

0.58
 เสีย

0.39  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2018/2019
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2018/2019

31

1

17

18

7
1

2393'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.04 ประตู

0.64
 เสีย

0.26  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2017/2018
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2017/2018

36

1

30

12

10
1

2953'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.03 ประตู

0.91
 เสีย

0.25  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2016/2017
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2016/2017

35

0

23

15

12
0

2769'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

0.75
 เสีย

0.39  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2015/2016
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2015/2016

18

0

17

7

6
0

1392'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

1.08
 เสีย

0.36  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2014/2015
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2014/2015

17

0

4

8

3
1

670'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

0.54
 เสีย

0.4  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2013/2014
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2013/2014

29

2

17

12

10
2

1471'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.12 ประตู

1.04
 เสีย

0.61  ใบเหลือง / แดง

/th/
https://cdn.footystats.org/
- เริ่มต้นใน###นาที'
- เริ่มต้นใน###ชม.'
ระหว่างการแข่งขัน'
- ได้เริ่มต้น
●เร็ว ๆ นี้
●ได้เริ่มต้น
no

กำลังโหลดสถิติ

เปิดบัญชีพรีเมี่ยมวันนี้ เข้าถึงข้อมูลเพิ่มเติมได้ทันที