
David Torres Ortiz สถิติ
2026/2027
2025/2026
2024/2025
2022
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ David Torres Ortiz David Torres Ortiz ลงเล่น 52 นัด, ทำประตู 3 ประตู และ 0 แอสซิสต์ สะสม David Torres Ortiz ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน เซกุนดา ดิวิชั่น โดยมีการลงเล่น 52 ใน สเปน สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน เซกุนดา ดิวิชั่น
เซกุนดา ดิวิชั่น สถิติสำหรับ David Torres Ortiz
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 11 | ไม่ปรากฎ | 71 |
| นาที | 990 | 90 นาทีต่อเกม | 89 |
| ลงเป็นตัวจริง | 11 | ไม่ปรากฎ | 85 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 14 | 1.27 | 48 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 71 นาที | ไม่ปรากฎ | 49 |
| คลีนชีท | 2 | 18% | 39 |
| การแย่งบอล | 9 | 0.82 | 21 |
| การตัดบอล | 13 | 1.18 | 71 |
| การดวลบอล | 66 | 6.00 | 16 |
| ดวลบอลชนะ | 44 | 4.00 | 35 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 25 | 2.27 | 88 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 3 | 0.27 | 76 |
| เคลียร์บอล | 64 | 5.82 | 93 |
| การบังคับยิง | 12 | 1.09 | 96 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
ในฐานะกองหลัง David Torres Ortiz เสีย 14 ประตู และเก็บ 2 คลีนชีตในการแข่งขัน 11 ใน เซกุนดา ดิวิชั่น ฤดูกาล 2026/2027 นั่นหมายความว่าเมื่อ David Torres Ortiz อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 71 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 0.82 ครั้ง และ 1.18 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม David Torres Ortiz ยังเพิ่ม 5.82 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 3 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 4 | 0.36 | 75 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 248 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 43 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 2 | 18% | 59 |
| ทำฟาวล์ | 7 | 0.64 | 17 |
| ถูกทำฟาวล์ | 9 | 0.82 | 38 |
David Torres Ortiz ได้รับ 3 ใบเหลือง และ 1 ใบแดงในการแข่งขัน 11 จนถึงขณะนี้ใน เซกุนดา ดิวิชั่น ฤดูกาล 2026/2027 พวกเขาทำฟาวล์ 0.64 ต่อ 90 นาที
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 1 | 0.09 | 61 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 1 | 0.09 | 45 |
| ประตูในบ้าน | 1 | 0.2 | 74 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 70 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 1.10 | 0.10 | 53 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 1.10 | 0.10 | 54 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 990 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
David Torres Ortiz ได้ทำ 1 ประตูใน 11 นัดจนถึงตอนนี้ใน เซกุนดา ดิวิชั่น ฤดูกาล 2026/2027. 1 ของ 1 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 0 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ David Torres Ortiz ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.09 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ David Torres Ortiz (ประตู + แอสซิสต์) คือ 1 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.09 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.10 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ David Torres Ortiz อยู่ที่ 1.10 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 54 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น เซกุนดา ดิวิชั่น
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 7 | 0.64 | 38 |
| การยิงเข้าประตู | 2/ 7 | 0.18 | 40 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 5/ 7 | 0.45 | 40 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 81 |
| อัตราการเป็นประตู | 14.29% | ไม่ปรากฎ | 78 |
| ความแม่นยำในการยิง | 28.57% | ไม่ปรากฎ | 48 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 7.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
David Torres Ortiz ได้ยิง 7 ในการแข่งขัน 11 จนถึงตอนนี้ใน เซกุนดา ดิวิชั่น ฤดูกาล 2026/2027 จาก 7 ลูก, 2 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 5 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ David Torres Ortiz คือ 28.57% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 7.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 0.64 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 56 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 1.21 | 0.11 | 38 |
| การส่งบอล | 587 | 53.36 | 84 |
| จ่ายสำเร็จ | 525/ 587 | 47.73 | 85 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 89.44% | ไม่ปรากฎ | 90 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 4 | 0.36 | 29 |
| การโยน | 0 | 0.00 | 22 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 39 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 39 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
David Torres Ortiz ไม่ได้ช่วยทำประตูใดๆ ในช่วง เซกุนดา ดิวิชั่น ฤดูกาลนี้
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 2 | 0.18 | 18 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 1 | 0.09 | 19 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 50.00% | ไม่ปรากฎ | 66 |
| เสียการครอบครอง | 1 | 0.09 | 84 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 52 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
David Torres Ortiz ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
โกปา เดล เรย์ สถิติสำหรับ David Torres Ortiz
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 1 | ไม่ปรากฎ | -1 |
| นาที | 90 | 90 นาทีต่อเกม | -1 |
| ลงเป็นตัวจริง | 1 | ไม่ปรากฎ | -1 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 0 | 0 | -1 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 0 นาที | ไม่ปรากฎ | -1 |
| คลีนชีท | 1 | 100% | -1 |
| การแย่งบอล | 0 | 0.00 | -1 |
| การตัดบอล | 0 | 0.00 | -1 |
| การดวลบอล | 0 | 0.00 | -1 |
| ดวลบอลชนะ | 0 | 0.00 | -1 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 0 | 0.00 | -1 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | -1 |
| เคลียร์บอล | 0 | 0.00 | -1 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | -1 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | -1 |
ในฐานะกองหลัง David Torres Ortiz เสีย 14 ประตู และเก็บ 2 คลีนชีตในการแข่งขัน 1 ใน เซกุนดา ดิวิชั่น ฤดูกาล 2026/2027 นั่นหมายความว่าเมื่อ David Torres Ortiz อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 0 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 0.00 ครั้ง และ 0.00 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม David Torres Ortiz ยังเพิ่ม 0.00 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | -1 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | -1 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | -1 |
| ทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | -1 |
| ถูกทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | -1 |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | -1 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | -1 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | -1 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | -1 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.00 | 0.00 | -1 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.00 | 0.00 | -1 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 0 | 0.00 | -1 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | -1 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | -1 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | -1 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | -1 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | -1 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | -1 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.00 | 0.00 | -1 |
| การส่งบอล | 0 | 0.00 | -1 |
| จ่ายสำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | -1 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | -1 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 0 | 0.00 | -1 |
| การโยน | 0 | 0.00 | -1 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | -1 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | -1 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 0 | 0.00 | -1 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0 | 0.00 | -1 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | -1 |
| เสียการครอบครอง | 0 | 0.00 | -1 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | -1 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
David Torres Ortiz ตำแหน่ง กองหลัง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 11 นัด ในฤดูกาลนี้ใน เซกุนดา ดิวิชั่น, ลงสนามไปทั้งหมด 990 นาที . David Torres Ortiz เสียประตูเฉลี่ยที่ 1.27 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม อัตราคลีนชีทของเขาอยู่ที่ 18%. ซึ่งหมายความว่า David Torres Ortiz มีสถิติคลีนชีทที่ 2 จาก 11 ที่ได้ลงสนาม
David Torres Ortiz ยิงประตูไปทั้งหมด 1 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประตูสูงสุดอันดับที่ 6 ของทีม เรอัล บายาโดลิด
นาทีต่อนาที
ยิงประตูทุก ๆ 990 นาที
ไม่มีแอสซิสต์
ไม่มีการรับใบ
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับการเสียประตู
ฤดูกาล 2025/2026
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.03 ประตู
1.06
เสีย
0.17 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2024/2025
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
1 ประตู
2
เสีย
1 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2022
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
0
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง