
Mariusz Malec สถิติ
2025/2026
2024/2025
2023/2024
2022/2023
2021/2022
2020/2021
2019/2020
2018/2019
อีก
2017/2018
2016/2017
2015/2016
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Mariusz Malec Mariusz Malec ลงเล่น 245 นัด, ทำประตู 4 ประตู และ 2 แอสซิสต์ สะสม Mariusz Malec ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน เอ็กสตาคลาซ่า โดยมีการลงเล่น 245 ใน โปแลนด์ สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน 1. ลีกา
1. ลีกา สถิติสำหรับ Mariusz Malec
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 27 | ไม่ปรากฎ | 73 |
| นาที | 2399 | 89 นาทีต่อเกม | 89 |
| ลงเป็นตัวจริง | 26 | ไม่ปรากฎ | 85 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 35 | 1.31 | 53 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 69 นาที | ไม่ปรากฎ | 53 |
| คลีนชีท | 5 | 19% | 51 |
| การแย่งบอล | 0 | 0.00 | 57 |
| การตัดบอล | 12 | 0.45 | 80 |
| การดวลบอล | 46 | 1.73 | 38 |
| ดวลบอลชนะ | 19 | 0.71 | 42 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 10 | 0.38 | 69 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 30 | 1.13 | 96 |
| การบังคับยิง | 9 | 0.34 | 97 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
ในฐานะกองหลัง Mariusz Malec เสีย 35 ประตู และเก็บ 5 คลีนชีตในการแข่งขัน 27 ใน 1. ลีกา ฤดูกาล 2025/2026 นั่นหมายความว่าเมื่อ Mariusz Malec อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 69 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 0.00 ครั้ง และ 0.45 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Mariusz Malec ยังเพิ่ม 1.13 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 1 | 0.04 | 13 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 2399 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 1 | 4% | 17 |
| ทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 29 |
| ถูกทำฟาวล์ | 3 | 0.11 | 43 |
Mariusz Malec ได้รับ 1 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 27 จนถึงขณะนี้ใน 1. ลีกา ฤดูกาล 2025/2026 พวกเขาทำฟาวล์ 0.00 ต่อ 90 นาที
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 1 | 0.04 | 38 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 1 | 0.04 | 23 |
| ประตูในบ้าน | 1 | 0.08 | 52 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 53 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.72 | 0.03 | 34 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.72 | 0.03 | 36 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 2399 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Mariusz Malec ได้ทำ 1 ประตูใน 27 นัดจนถึงตอนนี้ใน 1. ลีกา ฤดูกาล 2025/2026. 1 ของ 1 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 0 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Mariusz Malec ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.04 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Mariusz Malec (ประตู + แอสซิสต์) คือ 1 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.04 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.03 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Mariusz Malec อยู่ที่ 0.72 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 36 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น 1. ลีกา
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 1 | 0.04 | 32 |
| การยิงเข้าประตู | 1/ 1 | 0.04 | 54 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 0/ 1 | 0.00 | 34 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 93 |
| อัตราการเป็นประตู | 100.00% | ไม่ปรากฎ | 93 |
| ความแม่นยำในการยิง | 100.00% | ไม่ปรากฎ | 99 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 1.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Mariusz Malec ได้ยิง 1 ในการแข่งขัน 27 จนถึงตอนนี้ใน 1. ลีกา ฤดูกาล 2025/2026 จาก 1 ลูก, 1 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 0 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Mariusz Malec คือ 100.00% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 1.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 0.04 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 40 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.65 | 0.02 | 31 |
| การส่งบอล | 350 | 13.13 | 82 |
| จ่ายสำเร็จ | 321/ 350 | 12.04 | 88 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 91.71% | ไม่ปรากฎ | 96 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 1 | 0.04 | 42 |
| การโยน | 2 | 0.08 | 47 |
| การโยนที่สำเร็จ | 1/ 2 | 0.04 | 56 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 50.00% | ไม่ปรากฎ | 88 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Mariusz Malec ไม่ได้ช่วยทำประตูใดๆ ในช่วง 1. ลีกา ฤดูกาลนี้
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 0 | 0.00 | 37 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0 | 0.00 | 41 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 41 |
| เสียการครอบครอง | 0 | 0.00 | 99 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 78 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Mariusz Malec ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
โปลิช คัพ สถิติสำหรับ Mariusz Malec
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 1 | ไม่ปรากฎ |
| นาที | 44 | 44 นาทีต่อเกม |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % |
|---|---|---|
| เสียประตู | 0 | 0 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 0 นาที | ไม่ปรากฎ |
| คลีนชีท | 0 | 0% |
ในฐานะกองหลัง Mariusz Malec เสีย 35 ประตู และเก็บ 5 คลีนชีตในการแข่งขัน 1 ใน 1. ลีกา ฤดูกาล 2025/2026 นั่นหมายความว่าเมื่อ Mariusz Malec อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 0 นาที
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | ไม่ถูกบันทึก | ไม่ปรากฎ |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ล้ำหน้า | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Mariusz Malec ตำแหน่ง กองหลัง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 27 นัด ในฤดูกาลนี้ใน 1. ลีกา, ลงสนามไปทั้งหมด 2399 นาที . Mariusz Malec เสียประตูเฉลี่ยที่ 1.31 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม อัตราคลีนชีทของเขาอยู่ที่ 19%. ซึ่งหมายความว่า Mariusz Malec มีสถิติคลีนชีทที่ 5 จาก 27 ที่ได้ลงสนาม
Mariusz Malec ยิงประตูไปทั้งหมด 1 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประตูสูงสุดอันดับที่ 15 ของทีม สลาสค์ วรอคลาวน์
นาทีต่อนาที
ยิงประตูทุก ๆ 2399 นาที
ไม่มีแอสซิสต์
ไม่มีการรับใบ
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับการเสียประตู
ฤดูกาล 2024/2025
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
1
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2023/2024
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
1.1
เสีย
0.13 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2022/2023
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
1.34
เสีย
0.12 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2021/2022
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
0.8
เสีย
0.18 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2020/2021
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
0.82
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2019/2020
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
1.24
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2018/2019
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.05 ประตู
1.93
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2017/2018
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
0.88
เสีย
0.04 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2016/2017
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
1.6
เสีย
0.06 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2015/2016
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
1.07
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง