
Jonas Eide Vågen สถิติ
2026
2025
2024
2022
2021
2020
2019
2018
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Jonas Eide Vågen Jonas Eide Vågen ลงเล่น 104 นัด, ทำประตู 3 ประตู และ 0 แอสซิสต์ สะสม Jonas Eide Vågen ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน ดิวิชั่นหนึ่ง โดยมีการลงเล่น 104 ใน นอร์เวย์ สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน 2. ดิวิชั่น: กลุ่ม 1
2. ดิวิชั่น: กลุ่ม 1 สถิติสำหรับ Jonas Eide Vågen
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 19 | ไม่ปรากฎ | 59 |
| นาที | 1418 | 75 นาทีต่อเกม | 64 |
| ลงเป็นตัวจริง | 17 | ไม่ปรากฎ | 69 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 34 | 2.16 | 15 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 42 นาที | ไม่ปรากฎ | 16 |
| คลีนชีท | 0 | 0% | 6 |
| การแย่งบอล | 3 | 0.19 | 72 |
| การตัดบอล | 11 | 0.68 | 41 |
| การดวลบอล | 151 | 9.38 | 48 |
| ดวลบอลชนะ | 71 | 4.41 | 45 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 11 | 0.68 | 58 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 14 | 0.87 | 61 |
| การบังคับยิง | 2 | 0.12 | 53 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
ในฐานะกองหลัง Jonas Eide Vågen เสีย 34 ประตู และเก็บ 0 คลีนชีตในการแข่งขัน 19 ใน 2. ดิวิชั่น: กลุ่ม 1 ฤดูกาล 2026 นั่นหมายความว่าเมื่อ Jonas Eide Vågen อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 42 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 0.19 ครั้ง และ 0.68 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Jonas Eide Vågen ยังเพิ่ม 0.87 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 1 | 0.06 | 28 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 1418 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 96 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 1 | 5% | 32 |
| ทำฟาวล์ | 8 | 0.50 | 37 |
| ถูกทำฟาวล์ | 3 | 0.19 | 17 |
Jonas Eide Vågen ได้รับ 1 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 19 จนถึงขณะนี้ใน 2. ดิวิชั่น: กลุ่ม 1 ฤดูกาล 2026 พวกเขาทำฟาวล์ 0.50 ต่อ 90 นาที
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 41 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 33 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 54 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 56 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 1.23 | 0.08 | 51 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 1.23 | 0.08 | 51 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Jonas Eide Vågen ยังทำประตูไม่ได้เลยใน 2. ดิวิชั่น: กลุ่ม 1 ฤดูกาล 2026 เราจะมาดูกันว่าพวกเขาแสดงผลงานอย่างไรในเกมที่กำลังจะมาถึง
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 20 | 1.24 | 79 |
| การยิงเข้าประตู | 5/ 20 | 0.31 | 65 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 15/ 20 | 0.93 | 86 |
| ชนเสา | 1 ครั้ง | 0.06 | 86 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 43 |
| ความแม่นยำในการยิง | 25.00% | ไม่ปรากฎ | 39 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Jonas Eide Vågen ได้ยิง 20 ในการแข่งขัน 19 จนถึงตอนนี้ใน 2. ดิวิชั่น: กลุ่ม 1 ฤดูกาล 2026 จาก 20 ลูก, 5 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 15 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Jonas Eide Vågen คือ 25.00% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 0.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 1.24 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 67 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.60 | 0.04 | 26 |
| การส่งบอล | 288 | 17.89 | 34 |
| จ่ายสำเร็จ | 216/ 288 | 13.42 | 33 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 75.00% | ไม่ปรากฎ | 31 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 4 | 0.25 | 38 |
| การโยน | 15 | 0.93 | 68 |
| การโยนที่สำเร็จ | 2/ 15 | 0.12 | 44 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 13.33% | ไม่ปรากฎ | 35 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Jonas Eide Vågen ไม่ได้ช่วยทำประตูใดๆ ในช่วง 2. ดิวิชั่น: กลุ่ม 1 ฤดูกาลนี้
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 30 | 1.86 | 80 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 17 | 1.06 | 81 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 56.67% | ไม่ปรากฎ | 61 |
| เสียการครอบครอง | 9 | 0.56 | 35 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 57 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Jonas Eide Vågen ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
Jonas Eide Vågen ตำแหน่ง กองหลัง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 19 นัด ในฤดูกาลนี้ใน 2. ดิวิชั่น: กลุ่ม 1, ลงสนามไปทั้งหมด 1418 นาที . Jonas Eide Vågen เสียประตูเฉลี่ยที่ 2.16 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม อัตราคลีนชีทของเขาอยู่ที่ 0%. ซึ่งหมายความว่า Jonas Eide Vågen มีสถิติคลีนชีทที่ 0 จาก 19 ที่ได้ลงสนาม
Jonas Eide Vågen ยิงประตูไปทั้งหมด 0 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประตูสูงสุดอันดับที่ 16 ของทีม Lysekloster IL
นาทีต่อนาที
ทำประตูทุกๆ ไม่ปรากฎนาที (ไม่มีประตู)
ไม่มีแอสซิสต์
ไม่มีการรับใบ
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับการเสียประตู
ฤดูกาล 2025
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.09 ประตู
0.53
เสีย
0.18 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2024
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
0
เสีย
0.77 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2022
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.3 ประตู
1.78
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2021
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
2.41
เสีย
0.2 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2020
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
1.57
เสีย
0.16 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2019
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.11 ประตู
1.69
เสีย
0.11 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2018
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
0
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง