Sam van Huffel Portrait

Sam van Huffel สถิติ

ตำแหน่ง : กองกลาง - กลางรุก
สัญชาติ : Netherlands
เท้า : ถนัดทั้งสองเท้า
หมายเลขชุด : #8
อายุ(วันเกิด) : 28 (24/06/1998)
ส่วนสูง : 176cm
น้ำหนัก : 70kg

2026/2027

2025/2026

2024/2025

2023/2024

2022/2023

2021/2022

2020/2021

2019/2020

2026/2027 และสถิติอาชีพ- Sam van Huffel

6.88
คะแนนเฉลี่ยใน ทวีด ดิวิซี่อันดับแอสซิต์ : 86 / 203 ผู้เล่น
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2026/2027

8

1

1

1
0

0

720'

การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

61

3

1

11

0

1

3877'

26

6

0

6

0

0

1669'

รวม 2026/2027

214

44

28

30
0

1

16053'

ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Sam van Huffel Sam van Huffel ลงเล่น 214 นัด, ทำประตู 44 ประตู และ 27 แอสซิสต์ สะสม Sam van Huffel ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน ทวีด ดิวิซี่ โดยมีการลงเล่น 214 ใน เนเธอร์แลนด์ สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ

สถิติต่อ 90 นาทีใน ทวีด ดิวิซี่

0.13ประตูต่อ 90 นาที
1 ประตูรวม
58 เปอร์เซ็นต์
0.13แอสซิสต์ต่อ 90 นาที
1 แอสซิสต์รวม
59 เปอร์เซ็นต์
0.25G+A ต่อ 90
2 เป้าหมายการมีส่วนร่วมทั้งหมด
55 เปอร์เซ็นต์
0.31xG ต่อ 90'
3.37 ประตูที่คาดหวัง
79 เปอร์เซ็นต์
0.18xA ต่อ 90
1.93 แอสซิสต์ที่คาดหวัง
74 เปอร์เซ็นต์
0.13ใบต่อ 90 นาที
1 ใบรวม
55 เปอร์เซ็นต์

Sam van Huffel สถิติ - รายละเอียด

ทวีด ดิวิซี่ สถิติสำหรับ Sam van Huffel

ภาพรวมรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
นัดที่ได้ลงเล่น8ไม่ปรากฎ
96
นาที72090 นาทีต่อเกม
97
ลงเป็นตัวจริง8ไม่ปรากฎ
97
ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)

ประตู, xG, ยิงประตูรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ทำประตู10.13
58
การมีส่วนร่วมของการทำประตู20.25
55
ประตูในบ้าน10.25
73
ประตูนอกบ้าน00
72
ประตูที่คาดหวัง (xG)3.370.31
79
xG ไม่นับจุดโทษ (npxG)3.370.31
79
ยิงจุดโทษสำเร็จ0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
แฮททริค0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
3 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
2 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
นาทีต่อประตู720 นาทีต่อประตูไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Sam van Huffel ได้ทำ 1 ประตูใน 8 นัดจนถึงตอนนี้ใน ทวีด ดิวิซี่ ฤดูกาล 2026/2027. 1 ของ 1 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 0 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Sam van Huffel ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.13 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Sam van Huffel (ประตู + แอสซิสต์) คือ 2 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.25 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.31 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Sam van Huffel อยู่ที่ 3.37 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 79 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น ทวีด ดิวิซี่

ลูกที่ยิง

ข้อมูลการยิงรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ลูกที่ยิง282.55
93
การยิงเข้าประตู
9/ 28
0.82
82
การยิงไม่เข้าประตู
19/ 28
1.73
94
ชนเสา0 ครั้ง0.00
84
อัตราการเป็นประตู7.14%ไม่ปรากฎ
54
ความแม่นยำในการยิง32.14%ไม่ปรากฎ
47
จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้14.00ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Sam van Huffel ได้ยิง 28 ในการแข่งขัน 8 จนถึงตอนนี้ใน ทวีด ดิวิซี่ ฤดูกาล 2026/2027 จาก 28 ลูก, 9 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 19 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Sam van Huffel คือ 32.14% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 14.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 2.55 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม

สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส

แอสซิสต์และจ่ายบอลรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
แอสซิสต์10.13
59
การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA)1.930.18
74
การส่งบอล38535.00
63
จ่ายสำเร็จ
281/ 385
25.55
52
อัตราการจ่ายสำเร็จ72.99%ไม่ปรากฎ
22
การจ่ายที่สร้างโอกาส191.73
95
การโยน423.82
93
การโยนที่สำเร็จ
12/ 42
1.09
87
อัตราการโยนสำเร็จ28.57%ไม่ปรากฎ
50
นาทีต่อการแอสซิสต์720 นาทีต่อการแอสซิสต์ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Sam van Huffel ได้แอสซิสต์ 1 แอซซิสต์ใน 8 นัดจนถึงขณะนี้ใน ทวีด ดิวิซี่ ฤดูกาล 2026/2027 เมื่อมองในแง่การส่งบอลของเกม Sam van Huffel ส่งบอลประมาณ 35.00 ครั้งในระหว่างเกมด้วยอัตราการส่งสำเร็จ 72.99 พวกเขายังเล่น 1.73 คีย์พาสในแต่ละเกมซึ่งนำไปสู่โอกาสในการทำคะแนนที่สำคัญ โดยรวมแล้ว xA (การช่วยเหลือที่คาดหวัง) ของ Sam van Huffel คือ 0.18 ต่อ 90 นาที สถิตินี้ทำให้พวกเขาอยู่เหนือ 74 เปอร์เซ็นต์ของผู้เล่นใน ทวีด ดิวิซี่

สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า

การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้ารวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
จำนวนการเลี้ยงบอล504.55
93
การเลี้ยงบอลสำเร็จ302.73
94
อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ60.00%ไม่ปรากฎ
63
เสียการครอบครอง70.64
40
ล้ำหน้า00.00
53

ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์

ใบและฟาวล์รวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ใบเหลือง1ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ใบแดง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
จำนวนใบทั้งหมด10.13
55
นาทีต่อการได้ใบ720 นาที / ใบไม่ปรากฎ
99
ใบสูงกว่า 0.5112%
61
ทำฟาวล์191.73
89
ถูกทำฟาวล์131.18
69

Sam van Huffel ได้รับ 1 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 8 จนถึงขณะนี้ใน ทวีด ดิวิซี่ ฤดูกาล 2026/2027 พวกเขาทำฟาวล์ 1.73 ต่อ 90 นาที

สถิติเกมรับ

การป้องกันรวมต่อ 90 หรือ %เปอร์เซ็นต์
เสียประตู141.75
36
นาทีต่อประตูที่เสีย51 นาทีไม่ปรากฎ
36
คลีนชีท113%
28
การแย่งบอล60.55
81
การตัดบอล131.18
51
การดวลบอล17816.18
75
ดวลบอลชนะ756.82
55
ดวลบอลกลางอากาศชนะ60.55
30
ถูกเลี้ยงหลบ00.00
99
เคลียร์บอล121.09
52
การบังคับยิง10.09
40
เสียจุดโทษ00.00
99

สถิติการยิงจุดโทษ

จุดโทษฤดูกาลนี้อาชีพ
อัตราการเกิดจุดโทษไม่มีจุดโทษ100%
ยิงโทษ01
ยิงจุดโทษสำเร็จ01
พลาดจุดโทษ00

Sam van Huffel ได้เตะลูกโทษ 1 ในอาชีพของพวกเขาจนถึงตอนนี้ ในจำนวนนี้ Sam van Huffel ทำประตูจากจุดโทษได้ 1 ขณะที่พลาด 0 อัตราการยิงจุดโทษโดยรวมสำหรับ Sam van Huffel คือ 100%

การวิเคราะห์ทางสถิติของ Sam van Huffel

Sam van Huffel ตำแหน่ง กองกลาง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 8 นัด ในฤดูกาลนี้ใน ทวีด ดิวิซี่, ลงสนามไปทั้งหมด 720 นาที . Sam van Huffel มีอัตราเฉลี่ยของ 0.13 แอสซิสต์ ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม

Sam van Huffel ยิงประตูไปทั้งหมด 1 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 4 ของ เอสวี สปาเคนเบิร์ก

นาทีต่อนาที

ยิงประตูทุก ๆ 720 นาที

แอสซิสต์ทุก ๆ 720 นาที

โดนใบทุก ๆ 720 นาที

สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
PEN
ได้คะแนน 1 / 1 บทลงโทษ
พลาด 0 / 1 จุดโทษ
 
อัตราการได้จุดโทษ : 100%
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)

อันดับยิงประตู

87 / จำนวนผู้เล่น 203

อันดับแอสซิต์

86 / 203 ผู้เล่น

ผลงานในฤดูกาลที่ผ่านมา

ฤดูกาล 2025/2026
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2025/2026

36

12

6

3
0

0

3056'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.34 ประตู

0.19  แอสซิสต์

0.06  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2024/2025
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2024/2025

33

9

9

4
0

0

2789'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.3 ประตู

0.3  แอสซิสต์

0.13  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2023/2024
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2023/2024

27

8

8

3
0

0

2038'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.34 ประตู

0.39  แอสซิสต์

0.15  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2022/2023
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

24

0

1

4

0

0

1220'

รวม 2022/2023

24

0

1

4
0

0

1220'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

0.07  แอสซิสต์

0.3  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2021/2022
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

26

6

0

6

0

0

1669'

รวม 2021/2022

27

6

0

6
0

0

1759'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.32 ประตู

0  แอสซิสต์

0.32  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2020/2021
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

25

2

0

5

0

1

1768'

รวม 2020/2021

26

2

0

5
0

1

1858'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.1 ประตู

0  แอสซิสต์

0.25  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2019/2020
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

12

1

0

2

0

0

889'

รวม 2019/2020

33

6

3

4
0

0

2613'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.28 ประตู

0.17  แอสซิสต์

0.11  ใบเหลือง / แดง

/th/
https://cdn.footystats.org/
- เริ่มต้นใน###นาที'
- เริ่มต้นใน###ชม.'
ระหว่างการแข่งขัน'
- ได้เริ่มต้น
●เร็ว ๆ นี้
●ได้เริ่มต้น
no

กำลังโหลดสถิติ

เปิดบัญชีพรีเมี่ยมวันนี้ เข้าถึงข้อมูลเพิ่มเติมได้ทันที