Quint Jansen Portrait

Quint Jansen สถิติ

ตำแหน่ง : กองหลัง - เซนเตอร์แบ๊ก
สัญชาติ : Netherlands
เท้า : ถนัดเท้าขวา
หมายเลขชุด : #4
อายุ(วันเกิด) : 36 (10/09/1990)
ส่วนสูง : 193cm
น้ำหนัก : 85kg

2026/2027

2025/2026

2023/2024

2023

2022

2021

2020

2019

อีก

2018

2017

2026/2027 และสถิติอาชีพ- Quint Jansen

4.96
คะแนนเฉลี่ยใน เออสต์ดิวิซีอันดับการเสียประตู : -1 / 329 ผู้เล่น
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2026/2027

5

0

1

1

0
0

78'

การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 8079

217

17

251

59

14
0

16087'

ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Quint Jansen Quint Jansen ลงเล่น 217 นัด, ทำประตู 17 ประตู และ 0 แอสซิสต์ สะสม Quint Jansen ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน ดิวิชั่นหนึ่ง โดยมีการลงเล่น 217 ใน นอร์เวย์ สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ

สถิติต่อ 90 นาทีใน เออสต์ดิวิซี

1.48เสียประตู / 90'
1 จุดตุ้มใน 4 เกม
61st เปอร์เซ็นต์
25%คลีนชีท
1 คงที่ไม่ให้ประตูเข้าใน 4 เกม
73rd เปอร์เซ็นต์
0.00ใบต่อ 90 นาที
0 ใบรวม
31st เปอร์เซ็นต์

Quint Jansen สถิติ - รายละเอียด

เออสต์ดิวิซี สถิติสำหรับ Quint Jansen

ภาพรวมรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
นัดที่ได้ลงเล่น4ไม่ปรากฎ
0
นาที6115 นาทีต่อเกม
0
ลงเป็นตัวจริง0ไม่ปรากฎ
0
ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม4ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติเกมรับ

การป้องกันรวมต่อ 90 หรือ %เปอร์เซ็นต์
เสียประตู11.48
61
นาทีต่อประตูที่เสีย61 นาทีไม่ปรากฎ
61
คลีนชีท125%
73
การแย่งบอล11.45
54
การตัดบอล00.00
11
การดวลบอล913.06
91
ดวลบอลชนะ68.71
99
ดวลบอลกลางอากาศชนะ57.26
99
ถูกเลี้ยงหลบ00.00
99
เคลียร์บอล811.61
99
การบังคับยิง22.90
99
เสียจุดโทษ00.00
99

ในฐานะกองหลัง Quint Jansen เสีย 1 ประตู และเก็บ 1 คลีนชีตในการแข่งขัน 4 ใน เออสต์ดิวิซี ฤดูกาล 2026/2027 นั่นหมายความว่าเมื่อ Quint Jansen อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 61 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 1.45 ครั้ง และ 0.00 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Quint Jansen ยังเพิ่ม 11.61 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน

ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์

ใบและฟาวล์รวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ใบเหลือง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ใบแดง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
จำนวนใบทั้งหมด00
31
นาทีต่อการได้ใบไม่มีการรับใบไม่ปรากฎ
31
ใบสูงกว่า 0.500%
32
ทำฟาวล์11.45
68
ถูกทำฟาวล์00.00
3

Quint Jansen ยังไม่ได้รับใบใดๆ (ใบเหลืองหรือใบแดง) ในช่วง เออสต์ดิวิซี ฤดูกาลนี้

ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)

ประตู, xG, ยิงประตูรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ทำประตู00
45
การมีส่วนร่วมของการทำประตู00
30
ประตูในบ้าน00
59
ประตูนอกบ้าน00
64
ประตูที่คาดหวัง (xG)0.060.09
43
xG ไม่นับจุดโทษ (npxG)0.060.09
44
ยิงจุดโทษสำเร็จ0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
แฮททริค0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
3 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
2 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
นาทีต่อประตู0 นาทีต่อประตูไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Quint Jansen ยังทำประตูไม่ได้เลยใน เออสต์ดิวิซี ฤดูกาล 2026/2027 เราจะมาดูกันว่าพวกเขาแสดงผลงานอย่างไรในเกมที่กำลังจะมาถึง

ลูกที่ยิง

ข้อมูลการยิงรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ลูกที่ยิง11.45
64
การยิงเข้าประตู
0/ 1
0.00
24
การยิงไม่เข้าประตู
1/ 1
1.45
81
ชนเสา0 ครั้ง0.00
76
อัตราการเป็นประตู0.00%ไม่ปรากฎ
44
ความแม่นยำในการยิง0.00%ไม่ปรากฎ
24
จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้0.00ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Quint Jansen ได้ยิง 1 ในการแข่งขัน 4 จนถึงตอนนี้ใน เออสต์ดิวิซี ฤดูกาล 2026/2027 จาก 1 ลูก, 0 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 1 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Quint Jansen คือ 0.00% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 0.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 1.45 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม

สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส

แอสซิสต์และจ่ายบอลรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
แอสซิสต์00
50
การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA)0.060.09
26
การส่งบอล3550.81
82
จ่ายสำเร็จ
30/ 35
43.55
83
อัตราการจ่ายสำเร็จ85.71%ไม่ปรากฎ
80
การจ่ายที่สร้างโอกาส00.00
6
การโยน00.00
15
การโยนที่สำเร็จ
0/ 0
0.00
36
อัตราการโยนสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
37
นาทีต่อการแอสซิสต์ไม่มีแอสซิสต์ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Quint Jansen ไม่ได้ช่วยทำประตูใดๆ ในช่วง เออสต์ดิวิซี ฤดูกาลนี้

สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า

การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้ารวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
จำนวนการเลี้ยงบอล00.00
8
การเลี้ยงบอลสำเร็จ00.00
12
อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
12
เสียการครอบครอง00.00
99
ล้ำหน้า00.00
51

สถิติการยิงจุดโทษ

จุดโทษฤดูกาลนี้อาชีพ
อัตราการเกิดจุดโทษไม่มีจุดโทษไม่มีจุดโทษ
ยิงโทษ00
ยิงจุดโทษสำเร็จ00
พลาดจุดโทษ00

Quint Jansen ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ

เคเอ็นวีบี คัพ สถิติสำหรับ Quint Jansen

ภาพรวมรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
นัดที่ได้ลงเล่น1ไม่ปรากฎ
-1
นาที1717 นาทีต่อเกม
-1
ลงเป็นตัวจริง0ไม่ปรากฎ
-1
ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม1ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติเกมรับ

การป้องกันรวมต่อ 90 หรือ %เปอร์เซ็นต์
เสียประตู00
-1
นาทีต่อประตูที่เสีย0 นาทีไม่ปรากฎ
-1
คลีนชีท00%
-1
การแย่งบอล00.00
-1
การตัดบอล00.00
-1
การดวลบอล15.29
-1
ดวลบอลชนะ15.29
-1
ดวลบอลกลางอากาศชนะ15.29
-1
ถูกเลี้ยงหลบ00.00
-1
เคลียร์บอล526.47
-1
การบังคับยิง15.29
-1
เสียจุดโทษ00.00
-1

ในฐานะกองหลัง Quint Jansen เสีย 1 ประตู และเก็บ 1 คลีนชีตในการแข่งขัน 1 ใน เออสต์ดิวิซี ฤดูกาล 2026/2027 นั่นหมายความว่าเมื่อ Quint Jansen อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 0 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 0.00 ครั้ง และ 0.00 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Quint Jansen ยังเพิ่ม 26.47 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน

ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์

ใบและฟาวล์รวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ใบเหลือง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ใบแดง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
จำนวนใบทั้งหมด00
-1
นาทีต่อการได้ใบไม่มีการรับใบไม่ปรากฎ
-1
ใบสูงกว่า 0.500%
-1
ทำฟาวล์00.00
-1
ถูกทำฟาวล์00.00
-1

ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)

ประตู, xG, ยิงประตูรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ทำประตู00
-1
การมีส่วนร่วมของการทำประตู00
-1
ประตูในบ้าน00
-1
ประตูนอกบ้าน00
-1
ประตูที่คาดหวัง (xG)0.000.00
-1
xG ไม่นับจุดโทษ (npxG)0.000.00
-1
ยิงจุดโทษสำเร็จ0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
แฮททริค0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
3 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
2 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
นาทีต่อประตู0 นาทีต่อประตูไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

ลูกที่ยิง

ข้อมูลการยิงรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ลูกที่ยิง00.00
-1
การยิงเข้าประตู
0/ 0
0.00
-1
การยิงไม่เข้าประตู
0/ 0
0.00
-1
ชนเสา0 ครั้ง0.00
-1
อัตราการเป็นประตู0.00%ไม่ปรากฎ
-1
ความแม่นยำในการยิง0.00%ไม่ปรากฎ
-1
จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้0.00ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส

แอสซิสต์และจ่ายบอลรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
แอสซิสต์00
-1
การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA)0.000.00
-1
การส่งบอล00.00
-1
จ่ายสำเร็จ
0/ 0
0.00
-1
อัตราการจ่ายสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
-1
การจ่ายที่สร้างโอกาส00.00
-1
การโยน00.00
-1
การโยนที่สำเร็จ
0/ 0
0.00
-1
อัตราการโยนสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
-1
นาทีต่อการแอสซิสต์ไม่มีแอสซิสต์ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า

การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้ารวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
จำนวนการเลี้ยงบอล00.00
-1
การเลี้ยงบอลสำเร็จ00.00
-1
อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
-1
เสียการครอบครอง00.00
-1
ล้ำหน้า00.00
-1

สถิติการยิงจุดโทษ

จุดโทษฤดูกาลนี้อาชีพ
อัตราการเกิดจุดโทษไม่มีจุดโทษไม่มีจุดโทษ
ยิงโทษ00
ยิงจุดโทษสำเร็จ00
พลาดจุดโทษ00

การวิเคราะห์ทางสถิติของ Quint Jansen

Quint Jansen ตำแหน่ง กองหลัง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 4 นัด ในฤดูกาลนี้ใน เออสต์ดิวิซี, ลงสนามไปทั้งหมด 61 นาที . Quint Jansen เสียประตูเฉลี่ยที่ 1.48 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม อัตราคลีนชีทของเขาอยู่ที่ 25%. ซึ่งหมายความว่า Quint Jansen มีสถิติคลีนชีทที่ 1 จาก 4 ที่ได้ลงสนาม

Quint Jansen ยิงประตูไปทั้งหมด 0 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประตูสูงสุดอันดับที่ 16 ของทีม ท็อป ออสส์

นาทีต่อนาที

ทำประตูทุกๆ ไม่ปรากฎนาที (ไม่มีประตู)

ไม่มีแอสซิสต์

ไม่มีการรับใบ

สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
PEN
ได้คะแนน 0 / 0 บทลงโทษ
พลาด 0 / 0 จุดโทษ
 
อัตราการได้จุดโทษ : ไม่ปรากฎ
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)

อันดับยิงประตู

ไม่ปรากฎ / จำนวนผู้เล่น 329

อันดับการเสียประตู

ไม่ปรากฎ / 138 ผู้เล่น

ผลงานในฤดูกาลที่ผ่านมา

ฤดูกาล 2025/2026
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2025/2026

3

0

3

0

1
0

177'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

1.53
 เสีย

0.51  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2023/2024
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2023/2024

41

2

69

7

3
0

3491'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.05 ประตู

1.72
 เสีย

0.08  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2023
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2023

15

1

22

4

3
0

1270'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.08 ประตู

1.38
 เสีย

0.23  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2022
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2022

25

2

38

3

1
0

1764'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.1 ประตู

1.96
 เสีย

0.05  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2021
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2021

30

2

32

6

0
0

2363'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.08 ประตู

1.22
 เสีย

0  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2020
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2020

16

1

13

4

1
0

446'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.2 ประตู

2.62
 เสีย

0.2  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2019
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2019

32

1

44

9

3
0

2782'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.04 ประตู

1.47
 เสีย

0.11  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2018
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2018

30

5

22

16

2
0

2700'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.11 ประตู

0.71
 เสีย

0.07  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2017
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2017

20

3

7

9

0
0

1016'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.2 ประตู

0.49
 เสีย

0  ใบเหลือง / แดง

/th/
https://cdn.footystats.org/
- เริ่มต้นใน###นาที'
- เริ่มต้นใน###ชม.'
ระหว่างการแข่งขัน'
- ได้เริ่มต้น
●เร็ว ๆ นี้
●ได้เริ่มต้น
no

กำลังโหลดสถิติ

เปิดบัญชีพรีเมี่ยมวันนี้ เข้าถึงข้อมูลเพิ่มเติมได้ทันที