Marouane Afaker Portrait

Marouane Afaker สถิติ

ตำแหน่ง : กองหน้า - ปีกซ้าย
สัญชาติ : Netherlands
Birthplace : Netherlands - Netherlands
หมายเลขชุด : #27
อายุ(วันเกิด) : 27 (9/05/1999)
ส่วนสูง : 168cm

2026/2027

2025/2026

2024/2025

2023/2024

2022/2023

2021/2022

2020/2021

2019/2020

อีก

2018/2019

2017/2018

2026/2027 และสถิติอาชีพ- Marouane Afaker

6.62
คะแนนเฉลี่ยใน ทวีด ดิวิซี่อันดับยิงประตู : -1 / จำนวนผู้เล่น 203
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2026/2027

5

0

0

1
0

0

119'

การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2026/2027

146

40

13

10
1

0

9477'

ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Marouane Afaker Marouane Afaker ลงเล่น 146 นัด, ทำประตู 40 ประตู และ 9 แอสซิสต์ สะสม Marouane Afaker ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน ทวีด ดิวิซี่ โดยมีการลงเล่น 146 ใน เนเธอร์แลนด์ สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ

สถิติต่อ 90 นาทีใน ทวีด ดิวิซี่

0.00ประตูต่อ 90 นาที
0 ประตูรวม
56 เปอร์เซ็นต์
0.00แอสซิสต์ต่อ 90 นาที
0 แอสซิสต์รวม
54 เปอร์เซ็นต์
0.00G+A ต่อ 90
0 เป้าหมายการมีส่วนร่วมทั้งหมด
37 เปอร์เซ็นต์
0.12xG ต่อ 90'
0.25 ประตูที่คาดหวัง
54 เปอร์เซ็นต์
0.15xA ต่อ 90
0.30 แอสซิสต์ที่คาดหวัง
65 เปอร์เซ็นต์
0.76ใบต่อ 90 นาที
1 ใบรวม
99 เปอร์เซ็นต์

Marouane Afaker สถิติ - รายละเอียด

ทวีด ดิวิซี่ สถิติสำหรับ Marouane Afaker

ภาพรวมรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
นัดที่ได้ลงเล่น5ไม่ปรากฎ
25
นาที11924 นาทีต่อเกม
0
ลงเป็นตัวจริง0ไม่ปรากฎ
1
ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม5ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม2ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)

ประตู, xG, ยิงประตูรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ทำประตู00
56
การมีส่วนร่วมของการทำประตู00
37
ประตูในบ้าน00
70
ประตูนอกบ้าน00
72
ประตูที่คาดหวัง (xG)0.250.12
54
xG ไม่นับจุดโทษ (npxG)0.250.12
55
ยิงจุดโทษสำเร็จ0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
แฮททริค0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
3 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
2 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
นาทีต่อประตู0 นาทีต่อประตูไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Marouane Afaker ยังทำประตูไม่ได้เลยใน ทวีด ดิวิซี่ ฤดูกาล 2026/2027 เราจะมาดูกันว่าพวกเขาแสดงผลงานอย่างไรในเกมที่กำลังจะมาถึง

ลูกที่ยิง

ข้อมูลการยิงรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ลูกที่ยิง31.48
73
การยิงเข้าประตู
1/ 3
0.49
67
การยิงไม่เข้าประตู
2/ 3
0.98
77
ชนเสา0 ครั้ง0.00
84
อัตราการเป็นประตู0.00%ไม่ปรากฎ
52
ความแม่นยำในการยิง33.33%ไม่ปรากฎ
57
จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้0.00ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Marouane Afaker ได้ยิง 3 ในการแข่งขัน 5 จนถึงตอนนี้ใน ทวีด ดิวิซี่ ฤดูกาล 2026/2027 จาก 3 ลูก, 1 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 2 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Marouane Afaker คือ 33.33% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 0.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 1.48 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม

สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส

แอสซิสต์และจ่ายบอลรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
แอสซิสต์00
54
การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA)0.300.15
65
การส่งบอล8139.84
74
จ่ายสำเร็จ
55/ 81
27.05
59
อัตราการจ่ายสำเร็จ67.90%ไม่ปรากฎ
6
การจ่ายที่สร้างโอกาส62.95
99
การโยน167.87
99
การโยนที่สำเร็จ
6/ 16
2.95
99
อัตราการโยนสำเร็จ37.50%ไม่ปรากฎ
66
นาทีต่อการแอสซิสต์ไม่มีแอสซิสต์ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Marouane Afaker ไม่ได้ช่วยทำประตูใดๆ ในช่วง ทวีด ดิวิซี่ ฤดูกาลนี้

สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า

การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้ารวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
จำนวนการเลี้ยงบอล2411.80
99
การเลี้ยงบอลสำเร็จ136.39
99
อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ54.17%ไม่ปรากฎ
55
เสียการครอบครอง20.98
24
ล้ำหน้า00.00
53

ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์

ใบและฟาวล์รวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ใบเหลือง1ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ใบแดง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
จำนวนใบทั้งหมด10.76
99
นาทีต่อการได้ใบ119 นาที / ใบไม่ปรากฎ
53
ใบสูงกว่า 0.5120%
81
ทำฟาวล์10.49
20
ถูกทำฟาวล์20.98
60

Marouane Afaker ได้รับ 1 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 5 จนถึงขณะนี้ใน ทวีด ดิวิซี่ ฤดูกาล 2026/2027 พวกเขาทำฟาวล์ 0.49 ต่อ 90 นาที

สถิติเกมรับ

การป้องกันรวมต่อ 90 หรือ %เปอร์เซ็นต์
เสียประตู21.51
57
นาทีต่อประตูที่เสีย60 นาทีไม่ปรากฎ
60
คลีนชีท00%
20
การแย่งบอล20.98
95
การตัดบอล20.98
40
การดวลบอล4622.62
95
ดวลบอลชนะ2411.80
97
ดวลบอลกลางอากาศชนะ00.00
3
ถูกเลี้ยงหลบ00.00
99
เคลียร์บอล20.98
48
การบังคับยิง00.00
39
เสียจุดโทษ00.00
99

สถิติการยิงจุดโทษ

จุดโทษฤดูกาลนี้อาชีพ
อัตราการเกิดจุดโทษไม่มีจุดโทษ0%
ยิงโทษ01
ยิงจุดโทษสำเร็จ00
พลาดจุดโทษ01

Marouane Afaker ได้เตะลูกโทษ 1 ในอาชีพของพวกเขาจนถึงตอนนี้ ในจำนวนนี้ Marouane Afaker ทำประตูจากจุดโทษได้ 0 ขณะที่พลาด 1 อัตราการยิงจุดโทษโดยรวมสำหรับ Marouane Afaker คือ 0%

การวิเคราะห์ทางสถิติของ Marouane Afaker

Marouane Afaker ตำแหน่ง กองหน้า ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 5 นัด ในฤดูกาลนี้ใน ทวีด ดิวิซี่, ลงสนามไปทั้งหมด 119 นาที . Marouane Afaker ยิงประตูเฉลี่ยที่ 0 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม ผลงานเกมรุกของเขาอยู่ในอันดับที่ -1 จาก 203 ผู้เล่น ใน ทวีด ดิวิซี่ ที่ได้เล่นอย่างน้อย 3 นัด

เขาได้ทำประตูทั้งหมด0 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 18 ของ ทวีด ดิวิซี่

นาทีต่อนาที

ทำประตูทุกๆ ไม่ปรากฎนาที (ไม่มีประตู)

ไม่มีแอสซิสต์

ไม่มีการรับใบ

สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
PEN
ได้คะแนน 0 / 1 บทลงโทษ
พลาด 1 / 1 จุดโทษ
 
อัตราการได้จุดโทษ : 0%
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)

อันดับยิงประตู

ไม่ปรากฎ / จำนวนผู้เล่น 203

อันดับแอสซิต์

ไม่ปรากฎ / 203 ผู้เล่น

ผลงานในฤดูกาลที่ผ่านมา

ฤดูกาล 2025/2026
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2025/2026

24

1

2

5
0

0

1060'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.09 ประตู

0.18  แอสซิสต์

0.46  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2024/2025
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2024/2025

15

2

2

0
0

0

827'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.26 ประตู

0.13  แอสซิสต์

0  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2024
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2024

2

0

0

0
0

0

172'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

0  แอสซิสต์

0  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2022/2023
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2022/2023

10

1

0

0
0

0

655'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.17 ประตู

0  แอสซิสต์

0  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2021/2022
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2021/2022

29

19

4

1
0

0

2371'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.72 ประตู

0.15  แอสซิสต์

0.04  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2020/2021
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2020/2021

6

1

1

1
0

0

480'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.19 ประตู

0.19  แอสซิสต์

0.19  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2019/2020
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2019/2020

24

10

1

1
0

0

1627'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.52 ประตู

0.06  แอสซิสต์

0.06  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2018/2019
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2018/2019

30

6

3

1
1

0

2166'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.27 ประตู

0.14  แอสซิสต์

0.09  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2017/2018
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2017/2018

1

0

0

0
0

0

0'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

0  แอสซิสต์

0  ใบเหลือง / แดง

/th/
https://cdn.footystats.org/
- เริ่มต้นใน###นาที'
- เริ่มต้นใน###ชม.'
ระหว่างการแข่งขัน'
- ได้เริ่มต้น
●เร็ว ๆ นี้
●ได้เริ่มต้น
no

กำลังโหลดสถิติ

เปิดบัญชีพรีเมี่ยมวันนี้ เข้าถึงข้อมูลเพิ่มเติมได้ทันที