Lars de Blok สถิติ

ตำแหน่ง : กองหลัง - แบ๊กซ้าย
สัญชาติ : Netherlands
Birthplace : Netherlands - Netherlands
หมายเลขชุด : #5
อายุ(วันเกิด) : 22 (14/06/2004)
ส่วนสูง : 179cm

2026/2027

2025/2026

2023/2024

2026/2027 และสถิติอาชีพ- Lars de Blok

7.20
คะแนนเฉลี่ยใน เออสต์ดิวิซีอันดับการเสียประตู : 41 / 135 ผู้เล่น
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2026/2027

12

2

16

2

2
0

975'

การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2026/2027

49

5

65

10

6
0

3833'

ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Lars de Blok Lars de Blok ลงเล่น 49 นัด, ทำประตู 5 ประตู และ 14 แอสซิสต์ สะสม Lars de Blok ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน เออสต์ดิวิซี โดยมีการลงเล่น 49 ใน เนเธอร์แลนด์ สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ

สถิติต่อ 90 นาทีใน เออสต์ดิวิซี

1.40เสียประตู / 90'
14 จุดตุ้มใน 11 เกม
70th เปอร์เซ็นต์
18%คลีนชีท
2 คงที่ไม่ให้ประตูเข้าใน 11 เกม
63rd เปอร์เซ็นต์
0.10ใบต่อ 90 นาที
1 ใบรวม
45th เปอร์เซ็นต์

Lars de Blok สถิติ - รายละเอียด

เออสต์ดิวิซี สถิติสำหรับ Lars de Blok

ภาพรวมรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
นัดที่ได้ลงเล่น11ไม่ปรากฎ
53
นาที90382 นาทีต่อเกม
61
ลงเป็นตัวจริง10ไม่ปรากฎ
60
ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม1ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม1ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติเกมรับ

การป้องกันรวมต่อ 90 หรือ %เปอร์เซ็นต์
เสียประตู141.4
70
นาทีต่อประตูที่เสีย65 นาทีไม่ปรากฎ
71
คลีนชีท218%
63
การแย่งบอล121.20
38
การตัดบอล30.30
26
การดวลบอล555.48
10
ดวลบอลชนะ262.59
12
ดวลบอลกลางอากาศชนะ30.30
14
ถูกเลี้ยงหลบ30.30
35
เคลียร์บอล323.19
74
การบังคับยิง40.40
67
เสียจุดโทษ00.00
99

ในฐานะกองหลัง Lars de Blok เสีย 14 ประตู และเก็บ 2 คลีนชีตในการแข่งขัน 11 ใน เออสต์ดิวิซี ฤดูกาล 2026/2027 นั่นหมายความว่าเมื่อ Lars de Blok อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 65 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 1.20 ครั้ง และ 0.30 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Lars de Blok ยังเพิ่ม 3.19 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน

ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์

ใบและฟาวล์รวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ใบเหลือง1ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ใบแดง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
จำนวนใบทั้งหมด10.1
45
นาทีต่อการได้ใบ903 นาที / ใบไม่ปรากฎ
89
ใบสูงกว่า 0.519%
54
ทำฟาวล์10.10
8
ถูกทำฟาวล์50.50
22

Lars de Blok ได้รับ 1 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 11 จนถึงขณะนี้ใน เออสต์ดิวิซี ฤดูกาล 2026/2027 พวกเขาทำฟาวล์ 0.10 ต่อ 90 นาที

ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)

ประตู, xG, ยิงประตูรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ทำประตู20.2
71
การมีส่วนร่วมของการทำประตู111.1
98
ประตูในบ้าน00
60
ประตูนอกบ้าน20.35
84
ประตูที่คาดหวัง (xG)1.940.19
62
xG ไม่นับจุดโทษ (npxG)1.240.12
52
ยิงจุดโทษสำเร็จ0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
แฮททริค0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
3 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
2 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
นาทีต่อประตู452 นาทีต่อประตูไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Lars de Blok ได้ทำ 2 ประตูใน 11 นัดจนถึงตอนนี้ใน เออสต์ดิวิซี ฤดูกาล 2026/2027. 0 ของ 2 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 2 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Lars de Blok ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.2 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Lars de Blok (ประตู + แอสซิสต์) คือ 11 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 1.1 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.12 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Lars de Blok อยู่ที่ 1.24 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 52 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น เออสต์ดิวิซี

ลูกที่ยิง

ข้อมูลการยิงรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ลูกที่ยิง111.10
50
การยิงเข้าประตู
3/ 11
0.30
50
การยิงไม่เข้าประตู
8/ 11
0.80
56
ชนเสา1 ครั้ง0.10
88
อัตราการเป็นประตู18.18%ไม่ปรากฎ
79
ความแม่นยำในการยิง27.27%ไม่ปรากฎ
48
จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้5.50ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Lars de Blok ได้ยิง 11 ในการแข่งขัน 11 จนถึงตอนนี้ใน เออสต์ดิวิซี ฤดูกาล 2026/2027 จาก 11 ลูก, 3 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 8 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Lars de Blok คือ 27.27% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 5.50 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 1.10 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม

สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส

แอสซิสต์และจ่ายบอลรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
แอสซิสต์90.9
99
การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA)7.180.72
99
การส่งบอล40840.66
62
จ่ายสำเร็จ
320/ 408
31.89
60
อัตราการจ่ายสำเร็จ78.43%ไม่ปรากฎ
44
การจ่ายที่สร้างโอกาส262.59
96
การโยน605.98
96
การโยนที่สำเร็จ
21/ 60
2.09
98
อัตราการโยนสำเร็จ35.00%ไม่ปรากฎ
88
นาทีต่อการแอสซิสต์100 นาทีต่อการแอสซิสต์ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Lars de Blok ได้แอสซิสต์ 9 แอซซิสต์ใน 11 นัดจนถึงขณะนี้ใน เออสต์ดิวิซี ฤดูกาล 2026/2027 เมื่อมองในแง่การส่งบอลของเกม Lars de Blok ส่งบอลประมาณ 40.66 ครั้งในระหว่างเกมด้วยอัตราการส่งสำเร็จ 78.43 พวกเขายังเล่น 2.59 คีย์พาสในแต่ละเกมซึ่งนำไปสู่โอกาสในการทำคะแนนที่สำคัญ โดยรวมแล้ว xA (การช่วยเหลือที่คาดหวัง) ของ Lars de Blok คือ 0.72 ต่อ 90 นาที สถิตินี้ทำให้พวกเขาอยู่เหนือ 99 เปอร์เซ็นต์ของผู้เล่นใน เออสต์ดิวิซี

สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า

การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้ารวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
จำนวนการเลี้ยงบอล141.40
62
การเลี้ยงบอลสำเร็จ60.60
59
อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ42.86%ไม่ปรากฎ
45
เสียการครอบครอง30.30
69
ล้ำหน้า00.00
51

สถิติการยิงจุดโทษ

จุดโทษฤดูกาลนี้อาชีพ
อัตราการเกิดจุดโทษไม่มีจุดโทษไม่มีจุดโทษ
ยิงโทษ00
ยิงจุดโทษสำเร็จ00
พลาดจุดโทษ00

Lars de Blok ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ

เคเอ็นวีบี คัพ สถิติสำหรับ Lars de Blok

ภาพรวมรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
นัดที่ได้ลงเล่น1ไม่ปรากฎ
-1
นาที7272 นาทีต่อเกม
-1
ลงเป็นตัวจริง1ไม่ปรากฎ
-1
ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม1ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติเกมรับ

การป้องกันรวมต่อ 90 หรือ %เปอร์เซ็นต์
เสียประตู22.5
-1
นาทีต่อประตูที่เสีย36 นาทีไม่ปรากฎ
-1
คลีนชีท00%
-1
การแย่งบอล22.50
-1
การตัดบอล00.00
-1
การดวลบอล67.50
-1
ดวลบอลชนะ22.50
-1
ดวลบอลกลางอากาศชนะ00.00
-1
ถูกเลี้ยงหลบ11.25
-1
เคลียร์บอล11.25
-1
การบังคับยิง00.00
-1
เสียจุดโทษ00.00
-1

ในฐานะกองหลัง Lars de Blok เสีย 14 ประตู และเก็บ 2 คลีนชีตในการแข่งขัน 1 ใน เออสต์ดิวิซี ฤดูกาล 2026/2027 นั่นหมายความว่าเมื่อ Lars de Blok อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 36 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 2.50 ครั้ง และ 0.00 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Lars de Blok ยังเพิ่ม 1.25 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน

ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์

ใบและฟาวล์รวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ใบเหลือง1ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ใบแดง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
จำนวนใบทั้งหมด11.25
-1
นาทีต่อการได้ใบ72 นาที / ใบไม่ปรากฎ
-1
ใบสูงกว่า 0.51100%
-1
ทำฟาวล์00.00
-1
ถูกทำฟาวล์00.00
-1

ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)

ประตู, xG, ยิงประตูรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ทำประตู00
-1
การมีส่วนร่วมของการทำประตู00
-1
ประตูในบ้าน00
-1
ประตูนอกบ้าน00
-1
ประตูที่คาดหวัง (xG)0.110.14
-1
xG ไม่นับจุดโทษ (npxG)0.110.14
-1
ยิงจุดโทษสำเร็จ0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
แฮททริค0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
3 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
2 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
นาทีต่อประตู0 นาทีต่อประตูไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

ลูกที่ยิง

ข้อมูลการยิงรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ลูกที่ยิง22.50
-1
การยิงเข้าประตู
0/ 2
0.00
-1
การยิงไม่เข้าประตู
2/ 2
2.50
-1
ชนเสา0 ครั้ง0.00
-1
อัตราการเป็นประตู0.00%ไม่ปรากฎ
-1
ความแม่นยำในการยิง0.00%ไม่ปรากฎ
-1
จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้0.00ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส

แอสซิสต์และจ่ายบอลรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
แอสซิสต์00
-1
การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA)0.030.04
-1
การส่งบอล2531.25
-1
จ่ายสำเร็จ
17/ 25
21.25
-1
อัตราการจ่ายสำเร็จ68.00%ไม่ปรากฎ
-1
การจ่ายที่สร้างโอกาส00.00
-1
การโยน911.25
-1
การโยนที่สำเร็จ
1/ 9
1.25
-1
อัตราการโยนสำเร็จ11.11%ไม่ปรากฎ
-1
นาทีต่อการแอสซิสต์ไม่มีแอสซิสต์ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า

การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้ารวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
จำนวนการเลี้ยงบอล11.25
-1
การเลี้ยงบอลสำเร็จ00.00
-1
อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
-1
เสียการครอบครอง22.50
-1
ล้ำหน้า00.00
-1

สถิติการยิงจุดโทษ

จุดโทษฤดูกาลนี้อาชีพ
อัตราการเกิดจุดโทษไม่มีจุดโทษไม่มีจุดโทษ
ยิงโทษ00
ยิงจุดโทษสำเร็จ00
พลาดจุดโทษ00

การวิเคราะห์ทางสถิติของ Lars de Blok

Lars de Blok ตำแหน่ง กองหลัง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 11 นัด ในฤดูกาลนี้ใน เออสต์ดิวิซี, ลงสนามไปทั้งหมด 903 นาที . Lars de Blok เสียประตูเฉลี่ยที่ 1.4 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม อัตราคลีนชีทของเขาอยู่ที่ 18%. ซึ่งหมายความว่า Lars de Blok มีสถิติคลีนชีทที่ 2 จาก 11 ที่ได้ลงสนาม

Lars de Blok ยิงประตูไปทั้งหมด 2 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประตูสูงสุดอันดับที่ 6 ของทีม วีวีวี เวนโล่

นาทีต่อนาที

ยิงประตูทุก ๆ 452 นาที

แอสซิสต์ทุก ๆ 100 นาที

โดนใบทุก ๆ 903 นาที

สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
PEN
ได้คะแนน 0 / 0 บทลงโทษ
พลาด 0 / 0 จุดโทษ
 
อัตราการได้จุดโทษ : ไม่ปรากฎ
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)

อันดับยิงประตู

95 / จำนวนผู้เล่น 317

อันดับการเสียประตู

41 / 135 ผู้เล่น

ผลงานในฤดูกาลที่ผ่านมา

ฤดูกาล 2025/2026
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2025/2026

34

3

45

7

4
0

2588'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.11 ประตู

1.51
 เสีย

0.14  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2024
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2024

3

0

4

1

0
0

270'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

1.33
 เสีย

0  ใบเหลือง / แดง

/th/
https://cdn.footystats.org/
- เริ่มต้นใน###นาที'
- เริ่มต้นใน###ชม.'
ระหว่างการแข่งขัน'
- ได้เริ่มต้น
●เร็ว ๆ นี้
●ได้เริ่มต้น
no

กำลังโหลดสถิติ

เปิดบัญชีพรีเมี่ยมวันนี้ เข้าถึงข้อมูลเพิ่มเติมได้ทันที