Ryosuke Kojima Portrait

Ryosuke Kojima สถิติ

ตำแหน่ง : ผู้รักษาประตู - ผู้รักษาประตู
สัญชาติ : Japan
Birthplace : Japan - Japan
หมายเลขชุด : #25
อายุ(วันเกิด) : 29 (30/01/1997)
ส่วนสูง : 183cm
น้ำหนัก : 80kg

2026/2027

2026

2025

2024

2023

2022

2021

2020

อีก

2019

2018

2026/2027 และสถิติอาชีพ- Ryosuke Kojima

6.66
คะแนนเฉลี่ยใน เจ1 ลีกอันดับการเสียประตู : 72 / 148 ผู้เล่น
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2026/2027

8

0

12

1

0
0

720'

การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

108

0

119

37

3

0

9720'

73

0

60

29

1

0

6491'

รวม 6072

215

0

220

76

4
0

19271'

ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Ryosuke Kojima Ryosuke Kojima ลงเล่น 215 นัด, ทำประตู 0 ประตู และ 0 แอสซิสต์ สะสม Ryosuke Kojima ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน เจ1 ลีก โดยมีการลงเล่น 215 ใน ญี่ปุ่น สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ

สถิติต่อ 90 นาทีใน เจ1 ลีก

57%อัตราการเซฟ
13 การป้องกัน / 23 การยิง
13 เปอร์เซ็นต์
1.43เสียประตู / 90'
10 จุดตุ้มใน 7 เกม
50th เปอร์เซ็นต์
14%คลีนชีท
1 คงที่ไม่ให้ประตูเข้าใน 7 เกม
34th เปอร์เซ็นต์

Ryosuke Kojima สถิติ - รายละเอียด

เจ1 ลีก สถิติสำหรับ Ryosuke Kojima

ภาพรวมรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
นัดที่ได้ลงเล่น7ไม่ปรากฎ
12
นาที63090 นาทีต่อเกม
34
ลงเป็นตัวจริง7ไม่ปรากฎ
38
ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติการรักษาประตู

การรักษาประตูรวมต่อ 90 หรือ %เปอร์เซ็นต์
โดนยิง233.29
93
การป้องกันประตู131.86
17
อัตราการเซฟ13 การป้องกันประตู / 23 ยิงทั้งหมด56.52%
13
การชก101.43
99

ในฐานะผู้รักษาประตู Ryosuke Kojima เสีย 10 ประตู และเก็บ 1 คลีนชีตใน 7 แมตช์ใน เจ1 ลีก 2026/2027 ฤดูกาล นั่นหมายความว่าเมื่อ Ryosuke Kojima อยู่ตำแหน่งผู้รักษาประตู ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 63 นาที สถิติการเสียประตูของ Ryosuke Kojima ต่อ 90 นาทีคือ 1.43

ในแง่ของสถิติเบื้องต้นของการรักษาประตู พวกเขาเซฟได้ 13 ของ 23 ช็อตที่เผชิญหน้า - หมายถึงเปอร์เซ็นต์การเซฟของ Ryosuke Kojima คือ 56.52%

สถิติเกมรับ

การป้องกันรวมต่อ 90 หรือ %เปอร์เซ็นต์
เสียประตู101.43
50
นาทีต่อประตูที่เสีย63 นาทีไม่ปรากฎ
50
คลีนชีท114%
34
การแย่งบอล00.00
7
การตัดบอล00.00
13
การดวลบอล91.29
8
ดวลบอลชนะ81.14
8
ดวลบอลกลางอากาศชนะ60.86
36
ถูกเลี้ยงหลบ00.00
99
เคลียร์บอล131.86
54
การบังคับยิง00.00
31
เสียจุดโทษ10.14
1

ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์

ใบและฟาวล์รวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ใบเหลือง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ใบแดง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
จำนวนใบทั้งหมด00
35
นาทีต่อการได้ใบไม่มีการรับใบไม่ปรากฎ
35
ใบสูงกว่า 0.500%
35
ทำฟาวล์10.14
9
ถูกทำฟาวล์30.43
21

Ryosuke Kojima ยังไม่ได้รับใบใดๆ (ใบเหลืองหรือใบแดง) ในช่วง เจ1 ลีก ฤดูกาลนี้

ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)

ประตู, xG, ยิงประตูรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ทำประตู00
52
การมีส่วนร่วมของการทำประตู00
33
ประตูในบ้าน00
67
ประตูนอกบ้าน00
68
ประตูที่คาดหวัง (xG)0.000.00
10
xG ไม่นับจุดโทษ (npxG)0.000.00
10
ยิงจุดโทษสำเร็จ0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
แฮททริค0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
3 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
2 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
นาทีต่อประตู0 นาทีต่อประตูไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Ryosuke Kojima ยังทำประตูไม่ได้เลยใน เจ1 ลีก ฤดูกาล 2026/2027 เราจะมาดูกันว่าพวกเขาแสดงผลงานอย่างไรในเกมที่กำลังจะมาถึง

ลูกที่ยิง

ข้อมูลการยิงรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ลูกที่ยิง00.00
10
การยิงเข้าประตู
0/ 0
0.00
25
การยิงไม่เข้าประตู
0/ 0
0.00
12
ชนเสา0 ครั้ง0.00
82
อัตราการเป็นประตู0.00%ไม่ปรากฎ
52
ความแม่นยำในการยิง0.00%ไม่ปรากฎ
25
จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้0.00ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Ryosuke Kojima ยังไม่ได้ถ่ายภาพใดๆ ใน เจ1 ลีก ฤดูกาล 2026/2027

สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส

แอสซิสต์และจ่ายบอลรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
แอสซิสต์00
55
การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA)0.340.05
10
การส่งบอล20929.86
31
จ่ายสำเร็จ
183/ 209
26.14
42
อัตราการจ่ายสำเร็จ87.56%ไม่ปรากฎ
91
การจ่ายที่สร้างโอกาส00.00
11
การโยน00.00
18
การโยนที่สำเร็จ
0/ 0
0.00
34
อัตราการโยนสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
34
นาทีต่อการแอสซิสต์ไม่มีแอสซิสต์ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Ryosuke Kojima ไม่ได้ช่วยทำประตูใดๆ ในช่วง เจ1 ลีก ฤดูกาลนี้

สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า

การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้ารวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
จำนวนการเลี้ยงบอล00.00
10
การเลี้ยงบอลสำเร็จ00.00
18
อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
18
เสียการครอบครอง00.00
99
ล้ำหน้า00.00
50

สถิติการยิงจุดโทษ

จุดโทษฤดูกาลนี้อาชีพ
อัตราการเกิดจุดโทษไม่มีจุดโทษไม่มีจุดโทษ
ยิงโทษ00
ยิงจุดโทษสำเร็จ00
พลาดจุดโทษ00

Ryosuke Kojima ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ

เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก สถิติสำหรับ Ryosuke Kojima

ภาพรวมรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
นัดที่ได้ลงเล่น1ไม่ปรากฎ
0
นาที9090 นาทีต่อเกม
0
ลงเป็นตัวจริง1ไม่ปรากฎ
1
ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติการรักษาประตู

การรักษาประตูรวมต่อ 90 หรือ %เปอร์เซ็นต์
โดนยิง33.00
85
การป้องกันประตู11.00
3
อัตราการเซฟ1 การป้องกันประตู / 3 ยิงทั้งหมด33.33%
3
การชก00.00
0

ในฐานะผู้รักษาประตู Ryosuke Kojima เสีย 10 ประตู และเก็บ 1 คลีนชีตใน 1 แมตช์ใน เจ1 ลีก 2026/2027 ฤดูกาล นั่นหมายความว่าเมื่อ Ryosuke Kojima อยู่ตำแหน่งผู้รักษาประตู ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 45 นาที สถิติการเสียประตูของ Ryosuke Kojima ต่อ 90 นาทีคือ 1.43

ในแง่ของสถิติเบื้องต้นของการรักษาประตู พวกเขาเซฟได้ 1 ของ 3 ช็อตที่เผชิญหน้า - หมายถึงเปอร์เซ็นต์การเซฟของ Ryosuke Kojima คือ 33.33%

สถิติเกมรับ

การป้องกันรวมต่อ 90 หรือ %เปอร์เซ็นต์
เสียประตู22
25
นาทีต่อประตูที่เสีย45 นาทีไม่ปรากฎ
27
คลีนชีท00%
32
การแย่งบอล00.00
13
การตัดบอล00.00
24
การดวลบอล00.00
1
ดวลบอลชนะ00.00
1
ดวลบอลกลางอากาศชนะ00.00
20
ถูกเลี้ยงหลบ00.00
99
เคลียร์บอล00.00
10
การบังคับยิง00.00
57
เสียจุดโทษ00.00
99

ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์

ใบและฟาวล์รวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ใบเหลือง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ใบแดง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
จำนวนใบทั้งหมด00
67
นาทีต่อการได้ใบไม่มีการรับใบไม่ปรากฎ
67
ใบสูงกว่า 0.500%
67
ทำฟาวล์00.00
17
ถูกทำฟาวล์00.00
17

ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)

ประตู, xG, ยิงประตูรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ทำประตู00
74
การมีส่วนร่วมของการทำประตู00
62
ประตูในบ้าน00
85
ประตูนอกบ้าน00
86
ประตูที่คาดหวัง (xG)0.000.00
22
xG ไม่นับจุดโทษ (npxG)0.000.00
22
ยิงจุดโทษสำเร็จ0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
แฮททริค0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
3 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
2 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
นาทีต่อประตู0 นาทีต่อประตูไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

ลูกที่ยิง

ข้อมูลการยิงรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ลูกที่ยิง00.00
22
การยิงเข้าประตู
0/ 0
0.00
51
การยิงไม่เข้าประตู
0/ 0
0.00
27
ชนเสา0 ครั้ง0.00
89
อัตราการเป็นประตู0.00%ไม่ปรากฎ
74
ความแม่นยำในการยิง0.00%ไม่ปรากฎ
52
จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้0.00ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส

แอสซิสต์และจ่ายบอลรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
แอสซิสต์00
76
การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA)0.040.04
11
การส่งบอล2525.00
17
จ่ายสำเร็จ
21/ 25
21.00
24
อัตราการจ่ายสำเร็จ84.00%ไม่ปรากฎ
48
การจ่ายที่สร้างโอกาส00.00
29
การโยน00.00
34
การโยนที่สำเร็จ
0/ 0
0.00
60
อัตราการโยนสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
60
นาทีต่อการแอสซิสต์ไม่มีแอสซิสต์ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า

การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้ารวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
จำนวนการเลี้ยงบอล00.00
22
การเลี้ยงบอลสำเร็จ00.00
35
อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
35
เสียการครอบครอง00.00
99
ล้ำหน้า00.00
75

สถิติการยิงจุดโทษ

จุดโทษฤดูกาลนี้อาชีพ
อัตราการเกิดจุดโทษไม่มีจุดโทษไม่มีจุดโทษ
ยิงโทษ00
ยิงจุดโทษสำเร็จ00
พลาดจุดโทษ00

การวิเคราะห์ทางสถิติของ Ryosuke Kojima

Ryosuke Kojima ตำแหน่ง ผู้รักษาประตู ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 7 นัด ในฤดูกาลนี้ใน เจ1 ลีก, ลงสนามไปทั้งหมด 630 นาที . Ryosuke Kojima เสียประตูเฉลี่ยที่ 1.43 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม อัตราคลีนชีทของเขาอยู่ที่ 14%. ซึ่งหมายความว่า Ryosuke Kojima มีสถิติคลีนชีทที่ 1 จาก 7 ที่ได้ลงสนาม

Ryosuke Kojima ยิงประตูไปทั้งหมด 0 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประตูสูงสุดอันดับที่ 11 ของทีม คาชิวะ เรย์โซล

นาทีต่อนาที

ทำประตูทุกๆ ไม่ปรากฎนาที (ไม่มีประตู)

ไม่มีแอสซิสต์

ไม่มีการรับใบ

สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
PEN
ได้คะแนน 0 / 0 บทลงโทษ
พลาด 0 / 0 จุดโทษ
 
อัตราการได้จุดโทษ : ไม่ปรากฎ
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)

อันดับยิงประตู

231 / จำนวนผู้เล่น 337

อันดับการเสียประตู

72 / 148 ผู้เล่น

ผลงานในฤดูกาลที่ผ่านมา

ฤดูกาล 2026
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2026

17

0

19

5

0
0

1530'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

1.12
 เสีย

0  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2025
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

38

0

30

19

1

0

3420'

รวม 2025

47

0

41

22

1
0

4230'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

0.79
 เสีย

0.03  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2024
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

33

0

45

7

1

0

2970'

รวม 2024

34

0

46

7

1
0

3060'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

1.36
 เสีย

0.03  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2023
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

30

0

34

10

1

0

2700'

รวม 2023

30

0

34

10

1
0

2700'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

1.13
 เสีย

0.03  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2022
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

42

0

32

18

1

0

3780'

รวม 2022

42

0

32

18

1
0

3780'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

0.76
 เสีย

0.02  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2021
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2021

10

0

11

4

0
0

865'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

1.16
 เสีย

0  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2020
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

22

0

18

7

0

0

1936'

รวม 2020

22

0

18

7

0
0

1936'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

0.84
 เสีย

0  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2019
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2019

2

0

3

0

0
0

180'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

1.5
 เสีย

0  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2018
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2018

3

0

4

2

0
0

270'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

1.33
 เสีย

0  ใบเหลือง / แดง

/th/
https://cdn.footystats.org/
- เริ่มต้นใน###นาที'
- เริ่มต้นใน###ชม.'
ระหว่างการแข่งขัน'
- ได้เริ่มต้น
●เร็ว ๆ นี้
●ได้เริ่มต้น
no

กำลังโหลดสถิติ

เปิดบัญชีพรีเมี่ยมวันนี้ เข้าถึงข้อมูลเพิ่มเติมได้ทันที