
Hidehiro Sugai สถิติ
2026/2027
2026
2025
2024
2023
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Hidehiro Sugai Hidehiro Sugai ลงเล่น 83 นัด, ทำประตู 3 ประตู และ 4 แอสซิสต์ สะสม Hidehiro Sugai ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน เจ1 ลีก โดยมีการลงเล่น 83 ใน ญี่ปุ่น สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน เจ1 ลีก
เจ1 ลีก สถิติสำหรับ Hidehiro Sugai
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 13 | ไม่ปรากฎ | 99 |
| นาที | 1152 | 89 นาทีต่อเกม | 91 |
| ลงเป็นตัวจริง | 13 | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 3 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 19 | 1.48 | 44 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 61 นาที | ไม่ปรากฎ | 45 |
| คลีนชีท | 2 | 15% | 37 |
| การแย่งบอล | 18 | 1.41 | 61 |
| การตัดบอล | 10 | 0.78 | 49 |
| การดวลบอล | 123 | 9.61 | 69 |
| ดวลบอลชนะ | 61 | 4.77 | 64 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 23 | 1.80 | 67 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 11 | 0.86 | 13 |
| เคลียร์บอล | 43 | 3.36 | 76 |
| การบังคับยิง | 1 | 0.08 | 32 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
ในฐานะกองหลัง Hidehiro Sugai เสีย 19 ประตู และเก็บ 2 คลีนชีตในการแข่งขัน 13 ใน เจ1 ลีก ฤดูกาล 2026/2027 นั่นหมายความว่าเมื่อ Hidehiro Sugai อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 61 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 1.41 ครั้ง และ 0.78 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Hidehiro Sugai ยังเพิ่ม 3.36 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 2 | 0.16 | 64 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 576 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 73 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 2 | 15% | 77 |
| ทำฟาวล์ | 18 | 1.41 | 79 |
| ถูกทำฟาวล์ | 17 | 1.33 | 78 |
Hidehiro Sugai ได้รับ 2 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 13 จนถึงขณะนี้ใน เจ1 ลีก ฤดูกาล 2026/2027 พวกเขาทำฟาวล์ 1.41 ต่อ 90 นาที
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 1 | 0.08 | 55 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 1 | 0.08 | 37 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 67 |
| ประตูนอกบ้าน | 1 | 0.17 | 74 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.88 | 0.07 | 39 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.88 | 0.07 | 39 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 1152 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Hidehiro Sugai ได้ทำ 1 ประตูใน 13 นัดจนถึงตอนนี้ใน เจ1 ลีก ฤดูกาล 2026/2027. 0 ของ 1 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 1 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Hidehiro Sugai ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.08 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Hidehiro Sugai (ประตู + แอสซิสต์) คือ 1 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.08 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.07 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Hidehiro Sugai อยู่ที่ 0.88 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 39 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น เจ1 ลีก
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 3 | 0.23 | 15 |
| การยิงเข้าประตู | 2/ 3 | 0.16 | 35 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 1/ 3 | 0.08 | 12 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 82 |
| อัตราการเป็นประตู | 33.33% | ไม่ปรากฎ | 98 |
| ความแม่นยำในการยิง | 66.67% | ไม่ปรากฎ | 96 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 3.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Hidehiro Sugai ได้ยิง 3 ในการแข่งขัน 13 จนถึงตอนนี้ใน เจ1 ลีก ฤดูกาล 2026/2027 จาก 3 ลูก, 2 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 1 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Hidehiro Sugai คือ 66.67% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 3.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 0.23 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 55 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.87 | 0.07 | 22 |
| การส่งบอล | 341 | 26.64 | 24 |
| จ่ายสำเร็จ | 225/ 341 | 17.58 | 19 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 65.98% | ไม่ปรากฎ | 10 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 14 | 1.09 | 65 |
| การโยน | 55 | 4.30 | 89 |
| การโยนที่สำเร็จ | 12/ 55 | 0.94 | 88 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 21.82% | ไม่ปรากฎ | 55 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Hidehiro Sugai ไม่ได้ช่วยทำประตูใดๆ ในช่วง เจ1 ลีก ฤดูกาลนี้
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 14 | 1.09 | 60 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 3 | 0.23 | 40 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 21.43% | ไม่ปรากฎ | 23 |
| เสียการครอบครอง | 5 | 0.39 | 56 |
| ล้ำหน้า | 2 | 0.16 | 69 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Hidehiro Sugai ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
เจลีกคัพ สถิติสำหรับ Hidehiro Sugai
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 1 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| นาที | 90 | 90 นาทีต่อเกม | 0 |
| ลงเป็นตัวจริง | 1 | ไม่ปรากฎ | 1 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 0 | 0 | 99 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 0 นาที | ไม่ปรากฎ | 9 |
| คลีนชีท | 1 | 100% | 99 |
| การแย่งบอล | 0 | 0.00 | 72 |
| การตัดบอล | 0 | 0.00 | 11 |
| การดวลบอล | 12 | 12.00 | 64 |
| ดวลบอลชนะ | 7 | 7.00 | 64 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 1 | 1.00 | 41 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 3 | 3.00 | 65 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 43 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
ในฐานะกองหลัง Hidehiro Sugai เสีย 19 ประตู และเก็บ 2 คลีนชีตในการแข่งขัน 1 ใน เจ1 ลีก ฤดูกาล 2026/2027 นั่นหมายความว่าเมื่อ Hidehiro Sugai อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 0 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 0.00 ครั้ง และ 0.00 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Hidehiro Sugai ยังเพิ่ม 3.00 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 76 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 76 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 69 |
| ทำฟาวล์ | 3 | 3.00 | 99 |
| ถูกทำฟาวล์ | 1 | 1.00 | 75 |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 66 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 1 | 1 | 95 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 86 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 76 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.00 | 0.00 | 26 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.00 | 0.00 | 26 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 0 | 0.00 | 27 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 53 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 36 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 96 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 72 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 54 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 1 | 1 | 99 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.58 | 0.58 | 95 |
| การส่งบอล | 35 | 35.00 | 38 |
| จ่ายสำเร็จ | 28/ 35 | 28.00 | 43 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 80.00% | ไม่ปรากฎ | 44 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 0 | 0.00 | 36 |
| การโยน | 1 | 1.00 | 68 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 1 | 0.00 | 56 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 56 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 90 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 1 | 1.00 | 78 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 1 | 1.00 | 85 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 100.00% | ไม่ปรากฎ | 99 |
| เสียการครอบครอง | 0 | 0.00 | 99 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 78 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
เอ็มเพอเรอร์ คัพ สถิติสำหรับ Hidehiro Sugai
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 1 | ไม่ปรากฎ |
| นาที | 90 | 90 นาทีต่อเกม |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % |
|---|---|---|
| เสียประตู | 1 | 1 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 90 นาที | ไม่ปรากฎ |
| คลีนชีท | 0 | 0% |
ในฐานะกองหลัง Hidehiro Sugai เสีย 19 ประตู และเก็บ 2 คลีนชีตในการแข่งขัน 1 ใน เจ1 ลีก ฤดูกาล 2026/2027 นั่นหมายความว่าเมื่อ Hidehiro Sugai อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 90 นาที
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| ใบเหลือง | 1 | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 1 | 1 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 90 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที |
|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | ไม่ถูกบันทึก | ไม่ปรากฎ |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ล้ำหน้า | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Hidehiro Sugai ตำแหน่ง กองหลัง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 13 นัด ในฤดูกาลนี้ใน เจ1 ลีก, ลงสนามไปทั้งหมด 1152 นาที . Hidehiro Sugai เสียประตูเฉลี่ยที่ 1.48 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม อัตราคลีนชีทของเขาอยู่ที่ 15%. ซึ่งหมายความว่า Hidehiro Sugai มีสถิติคลีนชีทที่ 2 จาก 13 ที่ได้ลงสนาม
Hidehiro Sugai ยิงประตูไปทั้งหมด 1 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประตูสูงสุดอันดับที่ 4 ของทีม ชิมิสุ เอส-พัลส์
นาทีต่อนาที
ยิงประตูทุก ๆ 1152 นาที
ไม่มีแอสซิสต์
ไม่มีการรับใบ
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับการเสียประตู
ฤดูกาล 2026
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
1.45
เสีย
0.25 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2025
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.07 ประตู
0.92
เสีย
0.1 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2024
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
0
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2023
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
0
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง