
Steffen Tigges สถิติ
2026/2027
2025/2026
2024/2025
2023/2024
2022/2023
2021/2022
2020/2021
2019/2020
อีก
2018/2019
2017/2018
2016/2017
2015/2016
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Steffen Tigges Steffen Tigges ลงเล่น 315 นัด, ทำประตู 69 ประตู และ 2 แอสซิสต์ สะสม Steffen Tigges ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน 3. ลีกา โดยมีการลงเล่น 315 ใน เยอรมนี สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน บุนเดสลีกา
บุนเดสลีกา สถิติสำหรับ Steffen Tigges
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 9 | ไม่ปรากฎ | 98 |
| นาที | 331 | 37 นาทีต่อเกม | 20 |
| ลงเป็นตัวจริง | 2 | ไม่ปรากฎ | 10 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 6 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 2 | 0.54 | 92 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 3 | 0.82 | 91 |
| ประตูในบ้าน | 1 | 0.52 | 85 |
| ประตูนอกบ้าน | 1 | 0.57 | 94 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 2.42 | 0.66 | 93 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 2.42 | 0.66 | 94 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 166 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Steffen Tigges ได้ทำ 2 ประตูใน 9 นัดจนถึงตอนนี้ใน บุนเดสลีกา ฤดูกาล 2026/2027. 1 ของ 2 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 1 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Steffen Tigges ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.54 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Steffen Tigges (ประตู + แอสซิสต์) คือ 3 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.82 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.66 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Steffen Tigges อยู่ที่ 2.42 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 94 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น บุนเดสลีกา
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 17 | 4.65 | 98 |
| การยิงเข้าประตู | 5/ 17 | 1.37 | 90 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 12/ 17 | 3.28 | 98 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 84 |
| อัตราการเป็นประตู | 11.76% | ไม่ปรากฎ | 68 |
| ความแม่นยำในการยิง | 29.41% | ไม่ปรากฎ | 49 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 8.50 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Steffen Tigges ได้ยิง 17 ในการแข่งขัน 9 จนถึงตอนนี้ใน บุนเดสลีกา ฤดูกาล 2026/2027 จาก 17 ลูก, 5 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 12 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Steffen Tigges คือ 29.41% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 8.50 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 4.65 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 1 | 0.27 | 83 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.83 | 0.23 | 74 |
| การส่งบอล | 71 | 19.42 | 8 |
| จ่ายสำเร็จ | 46/ 71 | 12.58 | 7 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 64.79% | ไม่ปรากฎ | 7 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 4 | 1.09 | 59 |
| การโยน | 1 | 0.27 | 28 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 1 | 0.00 | 47 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 47 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 331 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Steffen Tigges ได้แอสซิสต์ 1 แอซซิสต์ใน 9 นัดจนถึงขณะนี้ใน บุนเดสลีกา ฤดูกาล 2026/2027 เมื่อมองในแง่การส่งบอลของเกม Steffen Tigges ส่งบอลประมาณ 19.42 ครั้งในระหว่างเกมด้วยอัตราการส่งสำเร็จ 64.79 พวกเขายังเล่น 1.09 คีย์พาสในแต่ละเกมซึ่งนำไปสู่โอกาสในการทำคะแนนที่สำคัญ โดยรวมแล้ว xA (การช่วยเหลือที่คาดหวัง) ของ Steffen Tigges คือ 0.23 ต่อ 90 นาที สถิตินี้ทำให้พวกเขาอยู่เหนือ 74 เปอร์เซ็นต์ของผู้เล่นใน บุนเดสลีกา
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 4 | 1.09 | 51 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 2 | 0.55 | 54 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 50.00% | ไม่ปรากฎ | 66 |
| เสียการครอบครอง | 7 | 1.91 | 10 |
| ล้ำหน้า | 1 | 0.27 | 80 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 41 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 41 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 41 |
| ทำฟาวล์ | 3 | 0.82 | 40 |
| ถูกทำฟาวล์ | 5 | 1.37 | 73 |
Steffen Tigges ยังไม่ได้รับใบใดๆ (ใบเหลืองหรือใบแดง) ในช่วง บุนเดสลีกา ฤดูกาลนี้
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 6 | 1.63 | 46 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 55 นาที | ไม่ปรากฎ | 48 |
| คลีนชีท | 3 | 33% | 84 |
| การแย่งบอล | 6 | 1.64 | 61 |
| การตัดบอล | 2 | 0.55 | 40 |
| การดวลบอล | 69 | 18.88 | 99 |
| ดวลบอลชนะ | 34 | 9.30 | 99 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 22 | 6.02 | 99 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 9 | 2.46 | 62 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 37 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Steffen Tigges ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
เดแอปเบโพคาล สถิติสำหรับ Steffen Tigges
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 2 | ไม่ปรากฎ | 99 |
| นาที | 40 | 20 นาทีต่อเกม | 0 |
| ลงเป็นตัวจริง | 0 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 67 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 67 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 67 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 99 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.17 | 0.38 | 82 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.17 | 0.38 | 82 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 3 | 6.75 | 99 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 3 | 0.00 | 53 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 3/ 3 | 6.75 | 99 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 97 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 79 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 53 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 67 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.02 | 0.04 | 15 |
| การส่งบอล | 13 | 29.25 | 18 |
| จ่ายสำเร็จ | 9/ 13 | 20.25 | 15 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 69.23% | ไม่ปรากฎ | 12 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 0 | 0.00 | 41 |
| การโยน | 0 | 0.00 | 53 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 65 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 65 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 2 | 4.50 | 97 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 1 | 2.25 | 97 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 50.00% | ไม่ปรากฎ | 82 |
| เสียการครอบครอง | 1 | 2.25 | 3 |
| ล้ำหน้า | 1 | 2.25 | 99 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 33 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 33 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 65 |
| ทำฟาวล์ | 1 | 2.25 | 94 |
| ถูกทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 29 |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 1 | 2.25 | 33 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 40 นาที | ไม่ปรากฎ | 33 |
| คลีนชีท | 0 | 0% | 67 |
| การแย่งบอล | 1 | 2.25 | 85 |
| การตัดบอล | 0 | 0.00 | 32 |
| การดวลบอล | 10 | 22.50 | 99 |
| ดวลบอลชนะ | 4 | 9.00 | 99 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 2 | 4.50 | 99 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 2 | 4.50 | 88 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 68 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Steffen Tigges ตำแหน่ง กองหน้า ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 9 นัด ในฤดูกาลนี้ใน บุนเดสลีกา, ลงสนามไปทั้งหมด 331 นาที . Steffen Tigges ยิงประตูเฉลี่ยที่ 0.54 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม ผลงานเกมรุกของเขาอยู่ในอันดับที่ 24 จาก 245 ผู้เล่น ใน บุนเดสลีกา ที่ได้เล่นอย่างน้อย 3 นัด
เขาได้ทำประตูทั้งหมด2 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 2 ของ บุนเดสลีกา
นาทีต่อนาที
ยิงประตูทุก ๆ 166 นาที
แอสซิสต์ทุก ๆ 331 นาที
โดนใบทุก ๆ 0 นาที
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับแอสซิต์
ฤดูกาล 2025/2026
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.34 ประตู
0.11 แอสซิสต์
0.17 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2024/2025
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2023/2024
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.38 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2022/2023
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.34 ประตู
0.06 แอสซิสต์
0.06 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2021/2022
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
2.62 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2020/2021
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2019/2020
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.36 ประตู
0 แอสซิสต์
0.08 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2018/2019
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.18 ประตู
0 แอสซิสต์
0.09 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2017/2018
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.11 ประตู
0.23 แอสซิสต์
0.11 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2016/2017
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0.14 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2015/2016
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.35 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง