
Neil Glossoa สถิติ
2026/2027
2025/2026
2024/2025
2023/2024
2022/2023
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Neil Glossoa Neil Glossoa ลงเล่น 65 นัด, ทำประตู 2 ประตู และ 3 แอสซิสต์ สะสม Neil Glossoa ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน ลีกเอิง 2 โดยมีการลงเล่น 65 ใน ฝรั่งเศส สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน ลีกแรก
ลีกแรก สถิติสำหรับ Neil Glossoa
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 12 | ไม่ปรากฎ | 81 |
| นาที | 941 | 78 นาทีต่อเกม | 74 |
| ลงเป็นตัวจริง | 12 | ไม่ปรากฎ | 89 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 21 | 2.01 | 8 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 45 นาที | ไม่ปรากฎ | 9 |
| คลีนชีท | 2 | 17% | 25 |
| การแย่งบอล | 24 | 2.30 | 86 |
| การตัดบอล | 15 | 1.43 | 88 |
| การดวลบอล | 90 | 8.61 | 45 |
| ดวลบอลชนะ | 55 | 5.26 | 65 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 5 | 0.48 | 27 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 2 | 0.19 | 84 |
| เคลียร์บอล | 31 | 2.96 | 72 |
| การบังคับยิง | 5 | 0.48 | 74 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
ในฐานะกองหลัง Neil Glossoa เสีย 21 ประตู และเก็บ 2 คลีนชีตในการแข่งขัน 12 ใน ลีกแรก ฤดูกาล 2026/2027 นั่นหมายความว่าเมื่อ Neil Glossoa อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 45 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 2.30 ครั้ง และ 1.43 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Neil Glossoa ยังเพิ่ม 2.96 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 5 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 5 | 0.48 | 93 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 188 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 39 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 5 | 42% | 99 |
| ทำฟาวล์ | 10 | 0.96 | 40 |
| ถูกทำฟาวล์ | 16 | 1.53 | 72 |
Neil Glossoa ได้รับ 5 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 12 จนถึงขณะนี้ใน ลีกแรก ฤดูกาล 2026/2027 พวกเขาทำฟาวล์ 0.96 ต่อ 90 นาที
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 1 | 0.1 | 61 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 5 | 0.48 | 85 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 68 |
| ประตูนอกบ้าน | 1 | 0.19 | 75 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.99 | 0.09 | 42 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.99 | 0.09 | 43 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 941 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Neil Glossoa ได้ทำ 1 ประตูใน 12 นัดจนถึงตอนนี้ใน ลีกแรก ฤดูกาล 2026/2027. 0 ของ 1 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 1 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Neil Glossoa ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.1 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Neil Glossoa (ประตู + แอสซิสต์) คือ 5 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.48 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.09 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Neil Glossoa อยู่ที่ 0.99 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 43 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น ลีกแรก
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 5 | 0.48 | 21 |
| การยิงเข้าประตู | 2/ 5 | 0.19 | 37 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 3/ 5 | 0.29 | 19 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 82 |
| อัตราการเป็นประตู | 20.00% | ไม่ปรากฎ | 89 |
| ความแม่นยำในการยิง | 40.00% | ไม่ปรากฎ | 79 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 5.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Neil Glossoa ได้ยิง 5 ในการแข่งขัน 12 จนถึงตอนนี้ใน ลีกแรก ฤดูกาล 2026/2027 จาก 5 ลูก, 2 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 3 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Neil Glossoa คือ 40.00% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 5.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 0.48 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 4 | 0.38 | 97 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 3.81 | 0.36 | 97 |
| การส่งบอล | 438 | 41.89 | 72 |
| จ่ายสำเร็จ | 340/ 438 | 32.52 | 67 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 77.63% | ไม่ปรากฎ | 41 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 20 | 1.91 | 87 |
| การโยน | 24 | 2.30 | 68 |
| การโยนที่สำเร็จ | 11/ 24 | 1.05 | 85 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 45.83% | ไม่ปรากฎ | 91 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 235 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Neil Glossoa ได้แอสซิสต์ 4 แอซซิสต์ใน 12 นัดจนถึงขณะนี้ใน ลีกแรก ฤดูกาล 2026/2027 เมื่อมองในแง่การส่งบอลของเกม Neil Glossoa ส่งบอลประมาณ 41.89 ครั้งในระหว่างเกมด้วยอัตราการส่งสำเร็จ 77.63 พวกเขายังเล่น 1.91 คีย์พาสในแต่ละเกมซึ่งนำไปสู่โอกาสในการทำคะแนนที่สำคัญ โดยรวมแล้ว xA (การช่วยเหลือที่คาดหวัง) ของ Neil Glossoa คือ 0.36 ต่อ 90 นาที สถิตินี้ทำให้พวกเขาอยู่เหนือ 97 เปอร์เซ็นต์ของผู้เล่นใน ลีกแรก
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 22 | 2.10 | 79 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 11 | 1.05 | 83 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 50.00% | ไม่ปรากฎ | 63 |
| เสียการครอบครอง | 4 | 0.38 | 65 |
| ล้ำหน้า | 1 | 0.10 | 60 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Neil Glossoa ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
Neil Glossoa ตำแหน่ง กองหลัง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 12 นัด ในฤดูกาลนี้ใน ลีกแรก, ลงสนามไปทั้งหมด 941 นาที . Neil Glossoa เสียประตูเฉลี่ยที่ 2.01 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม อัตราคลีนชีทของเขาอยู่ที่ 17%. ซึ่งหมายความว่า Neil Glossoa มีสถิติคลีนชีทที่ 2 จาก 12 ที่ได้ลงสนาม
Neil Glossoa ยิงประตูไปทั้งหมด 1 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประตูสูงสุดอันดับที่ 5 ของทีม SK Líšeň
นาทีต่อนาที
ยิงประตูทุก ๆ 941 นาที
แอสซิสต์ทุก ๆ 235 นาที
โดนใบทุก ๆ 188 นาที
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับการเสียประตู
ฤดูกาล 2025/2026
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
1.69
เสีย
0.09 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2024/2025
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.13 ประตู
1.03
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2023/2024
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
0.83
เสีย
0.17 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2022/2023
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
0
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง