
Ryan Edmondson สถิติ
2026
2024/2025
2023/2024
2022/2023
2021/2022
2020/2021
2018/2019
2017/2018
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Ryan Edmondson Ryan Edmondson ลงเล่น 196 นัด, ทำประตู 32 ประตู และ 1 แอสซิสต์ สะสม Ryan Edmondson ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน อีเอฟแอลลีกวัน โดยมีการลงเล่น 196 ใน อังกฤษ สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน พรีเมียร์ ดิวิชั่น
พรีเมียร์ ดิวิชั่น สถิติสำหรับ Ryan Edmondson
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 17 | ไม่ปรากฎ | 99 |
| นาที | 1274 | 75 นาทีต่อเกม | 89 |
| ลงเป็นตัวจริง | 15 | ไม่ปรากฎ | 95 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 8 | 0.57 | 98 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 9 | 0.64 | 95 |
| ประตูในบ้าน | 5 | 0.66 | 94 |
| ประตูนอกบ้าน | 3 | 0.46 | 94 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 8.58 | 0.65 | 98 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 8.58 | 0.65 | 99 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 159 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Ryan Edmondson ได้ทำ 8 ประตูใน 17 นัดจนถึงตอนนี้ใน พรีเมียร์ ดิวิชั่น ฤดูกาล 2026. 5 ของ 8 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 3 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Ryan Edmondson ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.57 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Ryan Edmondson (ประตู + แอสซิสต์) คือ 9 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.64 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.65 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Ryan Edmondson อยู่ที่ 8.58 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 99 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 42 | 3.17 | 95 |
| การยิงเข้าประตู | 23/ 42 | 1.74 | 99 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 19/ 42 | 1.43 | 84 |
| ชนเสา | 1 ครั้ง | 0.08 | 83 |
| อัตราการเป็นประตู | 19.05% | ไม่ปรากฎ | 87 |
| ความแม่นยำในการยิง | 54.76% | ไม่ปรากฎ | 90 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 5.25 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Ryan Edmondson ได้ยิง 42 ในการแข่งขัน 17 จนถึงตอนนี้ใน พรีเมียร์ ดิวิชั่น ฤดูกาล 2026 จาก 42 ลูก, 23 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 19 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Ryan Edmondson คือ 54.76% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 5.25 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 3.17 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 1 | 0.07 | 61 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 1.27 | 0.10 | 50 |
| การส่งบอล | 227 | 17.12 | 8 |
| จ่ายสำเร็จ | 155/ 227 | 11.69 | 11 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 68.28% | ไม่ปรากฎ | 42 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 11 | 0.83 | 61 |
| การโยน | 7 | 0.53 | 37 |
| การโยนที่สำเร็จ | 1/ 7 | 0.08 | 39 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 14.29% | ไม่ปรากฎ | 44 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 1274 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Ryan Edmondson ได้แอสซิสต์ 1 แอซซิสต์ใน 17 นัดจนถึงขณะนี้ใน พรีเมียร์ ดิวิชั่น ฤดูกาล 2026 เมื่อมองในแง่การส่งบอลของเกม Ryan Edmondson ส่งบอลประมาณ 17.12 ครั้งในระหว่างเกมด้วยอัตราการส่งสำเร็จ 68.28 พวกเขายังเล่น 0.83 คีย์พาสในแต่ละเกมซึ่งนำไปสู่โอกาสในการทำคะแนนที่สำคัญ โดยรวมแล้ว xA (การช่วยเหลือที่คาดหวัง) ของ Ryan Edmondson คือ 0.10 ต่อ 90 นาที สถิตินี้ทำให้พวกเขาอยู่เหนือ 50 เปอร์เซ็นต์ของผู้เล่นใน พรีเมียร์ ดิวิชั่น
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 10 | 0.75 | 42 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 5 | 0.38 | 51 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 50.00% | ไม่ปรากฎ | 72 |
| เสียการครอบครอง | 11 | 0.83 | 50 |
| ล้ำหน้า | 10 | 0.75 | 96 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 3 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 3 | 0.21 | 58 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 425 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 63 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 3 | 18% | 69 |
| ทำฟาวล์ | 17 | 1.28 | 64 |
| ถูกทำฟาวล์ | 7 | 0.53 | 27 |
Ryan Edmondson ได้รับ 3 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 17 จนถึงขณะนี้ใน พรีเมียร์ ดิวิชั่น ฤดูกาล 2026 พวกเขาทำฟาวล์ 1.28 ต่อ 90 นาที
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 11 | 0.78 | 89 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 116 นาที | ไม่ปรากฎ | 89 |
| คลีนชีท | 5 | 28% | 61 |
| การแย่งบอล | 5 | 0.38 | 9 |
| การตัดบอล | 4 | 0.30 | 23 |
| การดวลบอล | 125 | 9.43 | 49 |
| ดวลบอลชนะ | 47 | 3.55 | 21 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 30 | 2.26 | 72 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 3 | 0.23 | 82 |
| เคลียร์บอล | 20 | 1.51 | 46 |
| การบังคับยิง | 3 | 0.23 | 46 |
| เสียจุดโทษ | 1 | 0.08 | 9 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | 0% |
| ยิงโทษ | 0 | 2 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 2 |
Ryan Edmondson ได้เตะลูกโทษ 2 ในอาชีพของพวกเขาจนถึงตอนนี้ ในจำนวนนี้ Ryan Edmondson ทำประตูจากจุดโทษได้ 0 ขณะที่พลาด 2 อัตราการยิงจุดโทษโดยรวมสำหรับ Ryan Edmondson คือ 0%
เอ-ลีก สถิติสำหรับ Ryan Edmondson
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 9 | ไม่ปรากฎ | 8 |
| นาที | 448 | 50 นาทีต่อเกม | 5 |
| ลงเป็นตัวจริง | 5 | ไม่ปรากฎ | 12 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 4 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 3 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 36 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 21 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 50 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 52 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.34 | 0.07 | 38 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.34 | 0.07 | 40 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 5 | 1.00 | 51 |
| การยิงเข้าประตู | 1/ 5 | 0.20 | 39 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 4/ 5 | 0.80 | 57 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 65 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 40 |
| ความแม่นยำในการยิง | 20.00% | ไม่ปรากฎ | 28 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 38 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.15 | 0.03 | 4 |
| การส่งบอล | 65 | 13.06 | 3 |
| จ่ายสำเร็จ | 45/ 65 | 9.04 | 3 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 69.23% | ไม่ปรากฎ | 12 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 1 | 0.20 | 16 |
| การโยน | 3 | 0.60 | 38 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 3 | 0.00 | 26 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 26 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 2 | 0.40 | 22 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 1 | 0.20 | 24 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 50.00% | ไม่ปรากฎ | 64 |
| เสียการครอบครอง | 3 | 0.60 | 62 |
| ล้ำหน้า | 4 | 0.80 | 93 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 18 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 18 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 19 |
| ทำฟาวล์ | 5 | 1.00 | 58 |
| ถูกทำฟาวล์ | 1 | 0.20 | 10 |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 4 | 0.8 | 91 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 112 นาที | ไม่ปรากฎ | 91 |
| คลีนชีท | 2 | 22% | 54 |
| การแย่งบอล | 1 | 0.20 | 7 |
| การตัดบอล | 0 | 0.00 | 8 |
| การดวลบอล | 54 | 10.85 | 66 |
| ดวลบอลชนะ | 18 | 3.62 | 23 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 16 | 3.21 | 93 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 3 | 0.60 | 51 |
| เคลียร์บอล | 6 | 1.21 | 39 |
| การบังคับยิง | 2 | 0.40 | 67 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | 0% |
| ยิงโทษ | 0 | 2 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 2 |
Ryan Edmondson ตำแหน่ง กองหน้า ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 17 นัด ในฤดูกาลนี้ใน พรีเมียร์ ดิวิชั่น, ลงสนามไปทั้งหมด 1274 นาที . Ryan Edmondson ยิงประตูเฉลี่ยที่ 0.57 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม ผลงานเกมรุกของเขาอยู่ในอันดับที่ 4 จาก 181 ผู้เล่น ใน พรีเมียร์ ดิวิชั่น ที่ได้เล่นอย่างน้อย 3 นัด
เขาได้ทำประตูทั้งหมด8 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 1 ของ พรีเมียร์ ดิวิชั่น
นาทีต่อนาที
ยิงประตูทุก ๆ 159 นาที
แอสซิสต์ทุก ๆ 1274 นาที
โดนใบทุก ๆ 425 นาที
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับแอสซิต์
ฤดูกาล 2024/2025
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.33 ประตู
0 แอสซิสต์
0.17 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2023/2024
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.15 ประตู
0 แอสซิสต์
0.15 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2022/2023
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.3 ประตู
0.08 แอสซิสต์
0.3 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2021/2022
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.3 ประตู
0.1 แอสซิสต์
0.1 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2020/2021
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.5 ประตู
0.5 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2018/2019
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2017/2018
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
5.63 ใบเหลือง / แดง