
George Lloyd สถิติ
2025/2026
2024/2025
2023/2024
2022/2023
2021/2022
2020/2021
2019/2020
2018/2019
อีก
2017/2018
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ George Lloyd George Lloyd ลงเล่น 259 นัด, ทำประตู 28 ประตู และ 7 แอสซิสต์ สะสม George Lloyd ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน อีเอฟแอลลีกทู โดยมีการลงเล่น 259 ใน อังกฤษ สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน อีเอฟแอลลีกทู
อีเอฟแอลลีกทู สถิติสำหรับ George Lloyd
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 43 | ไม่ปรากฎ | 92 |
| นาที | 2417 | 56 นาทีต่อเกม | 69 |
| เงินเดือนประจำปี | €130,415 | ไม่ปรากฎ | 63 |
| ลงเป็นตัวจริง | 25 | ไม่ปรากฎ | 67 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 18 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 6 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 4 | 0.15 | 70 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 5 | 0.19 | 58 |
| ประตูในบ้าน | 4 | 0.28 | 85 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 46 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 5.23 | 0.19 | 70 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 5.23 | 0.19 | 71 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 604 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
George Lloyd ได้ทำ 4 ประตูใน 43 นัดจนถึงตอนนี้ใน อีเอฟแอลลีกทู ฤดูกาล 2025/2026. 4 ของ 4 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 0 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ George Lloyd ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.15 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ George Lloyd (ประตู + แอสซิสต์) คือ 5 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.19 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.19 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ George Lloyd อยู่ที่ 5.23 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 71 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น อีเอฟแอลลีกทู
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 37 | 1.38 | 66 |
| การยิงเข้าประตู | 12/ 37 | 0.45 | 68 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 25/ 37 | 0.93 | 65 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 65 |
| อัตราการเป็นประตู | 10.81% | ไม่ปรากฎ | 67 |
| ความแม่นยำในการยิง | 32.43% | ไม่ปรากฎ | 57 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 9.25 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
George Lloyd ได้ยิง 37 ในการแข่งขัน 43 จนถึงตอนนี้ใน อีเอฟแอลลีกทู ฤดูกาล 2025/2026 จาก 37 ลูก, 12 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 25 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ George Lloyd คือ 32.43% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 9.25 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 1.38 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 1 | 0.04 | 44 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 1.46 | 0.05 | 15 |
| การส่งบอล | 368 | 13.70 | 4 |
| จ่ายสำเร็จ | 178/ 368 | 6.63 | 1 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 48.37% | ไม่ปรากฎ | 5 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 14 | 0.52 | 36 |
| การโยน | 22 | 0.82 | 47 |
| การโยนที่สำเร็จ | 3/ 22 | 0.11 | 38 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 13.64% | ไม่ปรากฎ | 32 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 2417 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
George Lloyd ได้แอสซิสต์ 1 แอซซิสต์ใน 43 นัดจนถึงขณะนี้ใน อีเอฟแอลลีกทู ฤดูกาล 2025/2026 เมื่อมองในแง่การส่งบอลของเกม George Lloyd ส่งบอลประมาณ 13.70 ครั้งในระหว่างเกมด้วยอัตราการส่งสำเร็จ 48.37 พวกเขายังเล่น 0.52 คีย์พาสในแต่ละเกมซึ่งนำไปสู่โอกาสในการทำคะแนนที่สำคัญ โดยรวมแล้ว xA (การช่วยเหลือที่คาดหวัง) ของ George Lloyd คือ 0.05 ต่อ 90 นาที สถิตินี้ทำให้พวกเขาอยู่เหนือ 15 เปอร์เซ็นต์ของผู้เล่นใน อีเอฟแอลลีกทู
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 30 | 1.12 | 53 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 7 | 0.26 | 35 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 23.33% | ไม่ปรากฎ | 13 |
| เสียการครอบครอง | 16 | 0.60 | 57 |
| ล้ำหน้า | 26 | 0.97 | 97 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 3 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 3 | 0.11 | 32 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 806 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 78 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 3 | 7% | 32 |
| ทำฟาวล์ | 58 | 2.16 | 93 |
| ถูกทำฟาวล์ | 42 | 1.56 | 82 |
George Lloyd ได้รับ 3 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 43 จนถึงขณะนี้ใน อีเอฟแอลลีกทู ฤดูกาล 2025/2026 พวกเขาทำฟาวล์ 2.16 ต่อ 90 นาที
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 44 | 1.64 | 13 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 55 นาที | ไม่ปรากฎ | 13 |
| คลีนชีท | 11 | 26% | 52 |
| การแย่งบอล | 43 | 1.60 | 57 |
| การตัดบอล | 9 | 0.33 | 27 |
| การดวลบอล | 459 | 17.08 | 91 |
| ดวลบอลชนะ | 187 | 6.96 | 78 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 98 | 3.65 | 77 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 14 | 0.52 | 47 |
| เคลียร์บอล | 26 | 0.97 | 18 |
| การบังคับยิง | 8 | 0.30 | 56 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
George Lloyd ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
เอฟเอคัพ สถิติสำหรับ George Lloyd
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 2 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| นาที | 106 | 53 นาทีต่อเกม | 0 |
| เงินเดือนประจำปี | €130,415 | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ลงเป็นตัวจริง | 1 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 56 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 33 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 72 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 72 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.11 | 0.09 | 56 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.11 | 0.09 | 56 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 2 | 1.70 | 91 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 2 | 0.00 | 44 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 2/ 2 | 1.70 | 94 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 97 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 56 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 44 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 67 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.06 | 0.05 | 38 |
| การส่งบอล | 18 | 15.28 | 28 |
| จ่ายสำเร็จ | 10/ 18 | 8.49 | 22 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 55.56% | ไม่ปรากฎ | 12 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 1 | 0.85 | 75 |
| การโยน | 0 | 0.00 | 34 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 56 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 56 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 1 | 0.85 | 72 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0 | 0.00 | 47 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 47 |
| เสียการครอบครอง | 2 | 1.70 | 3 |
| ล้ำหน้า | 1 | 0.85 | 99 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 44 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 44 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 50 |
| ทำฟาวล์ | 2 | 1.70 | 97 |
| ถูกทำฟาวล์ | 6 | 5.09 | 99 |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 2 | 1.7 | 28 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 53 นาที | ไม่ปรากฎ | 28 |
| คลีนชีท | 0 | 0% | 28 |
| การแย่งบอล | 1 | 0.85 | 53 |
| การตัดบอล | 0 | 0.00 | 31 |
| การดวลบอล | 20 | 16.98 | 99 |
| ดวลบอลชนะ | 11 | 9.34 | 99 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 4 | 3.40 | 94 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 1 | 0.85 | 22 |
| เคลียร์บอล | 2 | 1.70 | 44 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 41 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
ลีกคัพ สถิติสำหรับ George Lloyd
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 1 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| นาที | 90 | 90 นาทีต่อเกม | 0 |
| เงินเดือนประจำปี | €130,415 | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ลงเป็นตัวจริง | 1 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 64 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 47 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 77 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 83 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.13 | 0.13 | 63 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.13 | 0.13 | 63 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 1 | 1.00 | 66 |
| การยิงเข้าประตู | 1/ 1 | 1.00 | 95 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 0/ 1 | 0.00 | 29 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 92 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 72 |
| ความแม่นยำในการยิง | 100.00% | ไม่ปรากฎ | 99 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 70 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.06 | 0.06 | 26 |
| การส่งบอล | 10 | 10.00 | 0 |
| จ่ายสำเร็จ | 7/ 10 | 7.00 | 0 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 70.00% | ไม่ปรากฎ | 13 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 1 | 1.00 | 71 |
| การโยน | 0 | 0.00 | 33 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 62 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 62 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 0 | 0.00 | 29 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0 | 0.00 | 45 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 45 |
| เสียการครอบครอง | 2 | 2.00 | 4 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 82 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 62 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 62 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 64 |
| ทำฟาวล์ | 3 | 3.00 | 99 |
| ถูกทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 21 |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 2 | 2 | 4 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 45 นาที | ไม่ปรากฎ | 6 |
| คลีนชีท | 0 | 0% | 21 |
| การแย่งบอล | 1 | 1.00 | 39 |
| การตัดบอล | 1 | 1.00 | 82 |
| การดวลบอล | 12 | 12.00 | 91 |
| ดวลบอลชนะ | 3 | 3.00 | 32 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 2 | 2.00 | 75 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 0 | 0.00 | 4 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 50 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
อีเอฟแอลโทรฟี่ สถิติสำหรับ George Lloyd
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 1 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| นาที | 25 | 25 นาทีต่อเกม | 0 |
| เงินเดือนประจำปี | €130,415 | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ลงเป็นตัวจริง | 0 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 48 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 25 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 60 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 79 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.06 | 0.22 | 77 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.06 | 0.22 | 77 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 1 | 3.60 | 99 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 1 | 0.00 | 41 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 1/ 1 | 3.60 | 99 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 90 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 63 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 41 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 54 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.04 | 0.14 | 58 |
| การส่งบอล | 2 | 7.20 | 0 |
| จ่ายสำเร็จ | 1/ 2 | 3.60 | 0 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 50.00% | ไม่ปรากฎ | 3 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 1 | 3.60 | 99 |
| การโยน | 0 | 0.00 | 25 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 42 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 42 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 0 | 0.00 | 28 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0 | 0.00 | 35 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 35 |
| เสียการครอบครอง | 0 | 0.00 | 99 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 75 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 62 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 62 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 63 |
| ทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 18 |
| ถูกทำฟาวล์ | 2 | 7.20 | 99 |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 1 | 3.6 | 0 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 25 นาที | ไม่ปรากฎ | 0 |
| คลีนชีท | 0 | 0% | 13 |
| การแย่งบอล | 2 | 7.20 | 99 |
| การตัดบอล | 0 | 0.00 | 24 |
| การดวลบอล | 6 | 21.60 | 99 |
| ดวลบอลชนะ | 4 | 14.40 | 99 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 0 | 0.00 | 11 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 1 | 3.60 | 0 |
| เคลียร์บอล | 0 | 0.00 | 3 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 37 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
George Lloyd ตำแหน่ง กองหน้า ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 43 นัด ในฤดูกาลนี้ใน อีเอฟแอลลีกทู, ลงสนามไปทั้งหมด 2417 นาที . George Lloyd ยิงประตูเฉลี่ยที่ 0.15 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม ผลงานเกมรุกของเขาอยู่ในอันดับที่ 186 จาก 596 ผู้เล่น ใน อีเอฟแอลลีกทู ที่ได้เล่นอย่างน้อย 3 นัด
เขาได้ทำประตูทั้งหมด4 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 2 ของ อีเอฟแอลลีกทู
นาทีต่อนาที
ยิงประตูทุก ๆ 604 นาที
แอสซิสต์ทุก ๆ 2417 นาที
โดนใบทุก ๆ 806 นาที
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับแอสซิต์
ฤดูกาล 2024/2025
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.15 ประตู
0.09 แอสซิสต์
0.18 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2023/2024
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.09 ประตู
0.14 แอสซิสต์
0.05 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2022/2023
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0.16 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2021/2022
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0.45 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2020/2021
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.17 ประตู
0 แอสซิสต์
0.06 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2019/2020
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0.19 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2018/2019
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.62 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2018
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง