Matěj Chaluš Portrait

Matěj Chaluš สถิติ

ตำแหน่ง : กองหลัง - เซนเตอร์แบ๊ก
สัญชาติ : Czech Republic
Birthplace : Czech Republic - Czech Republic
หมายเลขชุด : #37
อายุ(วันเกิด) : 28 (2/02/1998)
ส่วนสูง : 189cm
น้ำหนัก : 80kg

2026/2027

2025/2026

2024/2025

2023/2024

2022/2023

2022

2020/2021

2019/2020

อีก

2018/2019

2017/2018

2016/2017

2015/2016

2026/2027 และสถิติอาชีพ- Matěj Chaluš

6.43
คะแนนเฉลี่ยใน ลีกแรกอันดับการเสียประตู : 105 / 114 ผู้เล่น
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2026/2027

7

1

7

3

3
1

408'

การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

223

9

274

64

46

3

18903'

1

0

0

1

0

0

90'

รวม 2022

286

13

328

88

57
4

23241'

ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Matěj Chaluš Matěj Chaluš ลงเล่น 286 นัด, ทำประตู 13 ประตู และ 0 แอสซิสต์ สะสม Matěj Chaluš ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน ลีกแรก โดยมีการลงเล่น 286 ใน สาธารณรัฐเช็ก สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ

สถิติต่อ 90 นาทีใน ลีกแรก

1.98เสียประตู / 90'
7 จุดตุ้มใน 6 เกม
9th เปอร์เซ็นต์
33%คลีนชีท
2 คงที่ไม่ให้ประตูเข้าใน 6 เกม
68th เปอร์เซ็นต์
0.85ใบต่อ 90 นาที
3 ใบรวม
99th เปอร์เซ็นต์

Matěj Chaluš สถิติ - รายละเอียด

ลีกแรก สถิติสำหรับ Matěj Chaluš

ภาพรวมรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
นัดที่ได้ลงเล่น6ไม่ปรากฎ
10
นาที31853 นาทีต่อเกม
6
ลงเป็นตัวจริง4ไม่ปรากฎ
18
ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม2ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม3ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติเกมรับ

การป้องกันรวมต่อ 90 หรือ %เปอร์เซ็นต์
เสียประตู71.98
9
นาทีต่อประตูที่เสีย45 นาทีไม่ปรากฎ
9
คลีนชีท233%
68
การแย่งบอล10.28
10
การตัดบอล30.85
57
การดวลบอล246.79
23
ดวลบอลชนะ82.26
11
ดวลบอลกลางอากาศชนะ30.85
44
ถูกเลี้ยงหลบ20.57
42
เคลียร์บอล318.77
99
การบังคับยิง20.57
78
เสียจุดโทษ00.00
99

ในฐานะกองหลัง Matěj Chaluš เสีย 7 ประตู และเก็บ 2 คลีนชีตในการแข่งขัน 6 ใน ลีกแรก ฤดูกาล 2026/2027 นั่นหมายความว่าเมื่อ Matěj Chaluš อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 45 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 0.28 ครั้ง และ 0.85 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Matěj Chaluš ยังเพิ่ม 8.77 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน

ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์

ใบและฟาวล์รวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ใบเหลือง2ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ใบแดง1ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
จำนวนใบทั้งหมด30.85
99
นาทีต่อการได้ใบ106 นาที / ใบไม่ปรากฎ
33
ใบสูงกว่า 0.5117%
74
ทำฟาวล์61.70
79
ถูกทำฟาวล์41.13
59

Matěj Chaluš ได้รับ 2 ใบเหลือง และ 1 ใบแดงในการแข่งขัน 6 จนถึงขณะนี้ใน ลีกแรก ฤดูกาล 2026/2027 พวกเขาทำฟาวล์ 1.70 ต่อ 90 นาที

ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)

ประตู, xG, ยิงประตูรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ทำประตู10.28
84
การมีส่วนร่วมของการทำประตู10.28
71
ประตูในบ้าน00
68
ประตูนอกบ้าน10.39
87
ประตูที่คาดหวัง (xG)0.700.20
68
xG ไม่นับจุดโทษ (npxG)0.700.20
69
ยิงจุดโทษสำเร็จ0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
แฮททริค0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
3 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
2 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
นาทีต่อประตู318 นาทีต่อประตูไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Matěj Chaluš ได้ทำ 1 ประตูใน 6 นัดจนถึงตอนนี้ใน ลีกแรก ฤดูกาล 2026/2027. 0 ของ 1 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 1 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Matěj Chaluš ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.28 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Matěj Chaluš (ประตู + แอสซิสต์) คือ 1 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.28 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.20 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Matěj Chaluš อยู่ที่ 0.70 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 69 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น ลีกแรก

ลูกที่ยิง

ข้อมูลการยิงรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ลูกที่ยิง10.28
14
การยิงเข้าประตู
1/ 1
0.28
49
การยิงไม่เข้าประตู
0/ 1
0.00
11
ชนเสา0 ครั้ง0.00
82
อัตราการเป็นประตู100.00%ไม่ปรากฎ
99
ความแม่นยำในการยิง100.00%ไม่ปรากฎ
99
จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้1.00ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Matěj Chaluš ได้ยิง 1 ในการแข่งขัน 6 จนถึงตอนนี้ใน ลีกแรก ฤดูกาล 2026/2027 จาก 1 ลูก, 1 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 0 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Matěj Chaluš คือ 100.00% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 1.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 0.28 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม

สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส

แอสซิสต์และจ่ายบอลรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
แอสซิสต์00
54
การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA)0.290.08
32
การส่งบอล16346.13
79
จ่ายสำเร็จ
146/ 163
41.32
84
อัตราการจ่ายสำเร็จ89.57%ไม่ปรากฎ
93
การจ่ายที่สร้างโอกาส10.28
17
การโยน00.00
13
การโยนที่สำเร็จ
0/ 0
0.00
29
อัตราการโยนสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
29
นาทีต่อการแอสซิสต์ไม่มีแอสซิสต์ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Matěj Chaluš ไม่ได้ช่วยทำประตูใดๆ ในช่วง ลีกแรก ฤดูกาลนี้

สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า

การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้ารวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
จำนวนการเลี้ยงบอล00.00
10
การเลี้ยงบอลสำเร็จ00.00
15
อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ0.00%ไม่ปรากฎ
15
เสียการครอบครอง00.00
99
ล้ำหน้า10.28
82

สถิติการยิงจุดโทษ

จุดโทษฤดูกาลนี้อาชีพ
อัตราการเกิดจุดโทษไม่มีจุดโทษไม่มีจุดโทษ
ยิงโทษ00
ยิงจุดโทษสำเร็จ00
พลาดจุดโทษ00

Matěj Chaluš ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ

เช็กคัพ สถิติสำหรับ Matěj Chaluš

ภาพรวมรวมต่อ 90 นาที
นัดที่ได้ลงเล่น1ไม่ปรากฎ
นาที9090 นาทีต่อเกม

สถิติเกมรับ

การป้องกันรวมต่อ 90 หรือ %
เสียประตู00
นาทีต่อประตูที่เสีย0 นาทีไม่ปรากฎ
คลีนชีท1100%

ในฐานะกองหลัง Matěj Chaluš เสีย 7 ประตู และเก็บ 2 คลีนชีตในการแข่งขัน 1 ใน ลีกแรก ฤดูกาล 2026/2027 นั่นหมายความว่าเมื่อ Matěj Chaluš อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 0 นาที

ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์

ใบและฟาวล์รวมต่อ 90 นาที
ใบเหลือง1ไม่ปรากฎ
ใบแดง0ไม่ปรากฎ
จำนวนใบทั้งหมด11
นาทีต่อการได้ใบ90 นาที / ใบไม่ปรากฎ

ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)

ประตู, xG, ยิงประตูรวมต่อ 90 นาที
ทำประตู00
การมีส่วนร่วมของการทำประตู11
ประตูในบ้าน00
ประตูนอกบ้าน00
นาทีต่อประตู0 นาทีต่อประตูไม่ปรากฎ

สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส

แอสซิสต์และจ่ายบอลรวมต่อ 90 นาที
แอสซิสต์11
นาทีต่อการแอสซิสต์90 นาทีต่อการแอสซิสต์ไม่ปรากฎ

สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า

การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้ารวมต่อ 90 นาที
จำนวนการเลี้ยงบอลไม่ถูกบันทึกไม่ปรากฎ
การเลี้ยงบอลสำเร็จไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ล้ำหน้าไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติการยิงจุดโทษ

จุดโทษฤดูกาลนี้อาชีพ
อัตราการเกิดจุดโทษไม่มีจุดโทษไม่มีจุดโทษ
ยิงโทษ00
ยิงจุดโทษสำเร็จ00
พลาดจุดโทษ00

การวิเคราะห์ทางสถิติของ Matěj Chaluš

Matěj Chaluš ตำแหน่ง กองหลัง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 6 นัด ในฤดูกาลนี้ใน ลีกแรก, ลงสนามไปทั้งหมด 318 นาที . Matěj Chaluš เสียประตูเฉลี่ยที่ 1.98 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม อัตราคลีนชีทของเขาอยู่ที่ 33%. ซึ่งหมายความว่า Matěj Chaluš มีสถิติคลีนชีทที่ 2 จาก 6 ที่ได้ลงสนาม

Matěj Chaluš ยิงประตูไปทั้งหมด 1 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประตูสูงสุดอันดับที่ 3 ของทีม บานิค ออสตราว่า

นาทีต่อนาที

ยิงประตูทุก ๆ 318 นาที

ไม่มีแอสซิสต์

ไม่มีการรับใบ

สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
PEN
ได้คะแนน 0 / 0 บทลงโทษ
พลาด 0 / 0 จุดโทษ
 
อัตราการได้จุดโทษ : ไม่ปรากฎ
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)

อันดับยิงประตู

44 / จำนวนผู้เล่น 271

อันดับการเสียประตู

105 / 114 ผู้เล่น

ผลงานในฤดูกาลที่ผ่านมา

ฤดูกาล 2025/2026
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

25

0

28

8

9

0

2165'

รวม 2025/2026

32

0

37

9

10
1

2718'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

1.16
 เสีย

0.37  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2024/2025
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

30

1

26

12

8

0

2610'

1

0

0

1

0

0

90'

รวม 2024/2025

36

2

26

17

8
0

3150'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.03 ประตู

0.9
 เสีย

0.28  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2023/2024
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

32

3

45

7

2

0

2870'

รวม 2023/2024

33

3

45

7

3
0

2914'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.09 ประตู

1.41
 เสีย

0.06  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2022/2023
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2022/2023

11

0

15

1

3
0

664'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

2.51
 เสีย

0.46  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2022
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

18

1

24

4

3

0

1620'

รวม 2022

32

1

37

9

4
0

2166'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

2.33
 เสีย

0  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2020/2021
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

26

0

22

9

3

0

2096'

รวม 2020/2021

40

0

34

15

5
0

3102'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

0.94
 เสีย

0.13  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2019/2020
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2019/2020

12

1

9

6

2
0

901'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

1.14
 เสีย

0.29  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2018/2019
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

23

0

37

5

4

0

1918'

รวม 2018/2019

24

0

37

6

4
0

2008'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

1.74
 เสีย

0.19  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2017/2018
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

17

3

18

6

2

1

1530'

รวม 2017/2018

17

3

18

6

2
1

1530'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.18 ประตู

1.06
 เสีย

0.12  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2016/2017
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

27

0

50

3

7

0

2342'

รวม 2016/2017

27

0

50

3

7
0

2342'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

1.92
 เสีย

0.27  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2015/2016
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
เสียประตู
ชีท
คลีนชีท (ชีท).
ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
ใบเหลือง
ใบแดง
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2015/2016

16

2

13

7

6
1

1343'

ประตู / 90 นาที

เสีย / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

1.01
 เสีย

0.45  ใบเหลือง / แดง

/th/
https://cdn.footystats.org/
- เริ่มต้นใน###นาที'
- เริ่มต้นใน###ชม.'
ระหว่างการแข่งขัน'
- ได้เริ่มต้น
●เร็ว ๆ นี้
●ได้เริ่มต้น
no

กำลังโหลดสถิติ

เปิดบัญชีพรีเมี่ยมวันนี้ เข้าถึงข้อมูลเพิ่มเติมได้ทันที