Yi Zhang สถิติ
2026
2025
2023
2021
2020
2019
2018
2017
อีก
2016
2014
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Yi Zhang Yi Zhang ลงเล่น 68 นัด, ทำประตู 4 ประตู และ 0 แอสซิสต์ สะสม Yi Zhang ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน ซูเปอร์ลีก โดยมีการลงเล่น 68 ใน จีน สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน China League Two
China League Two สถิติสำหรับ Yi Zhang
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 18 | ไม่ปรากฎ | 53 |
| นาที | 1162 | 65 นาทีต่อเกม | 53 |
| ลงเป็นตัวจริง | 12 | ไม่ปรากฎ | 49 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 5 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 3 | 0.23 | 89 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 6 | 0.46 | 92 |
| ประตูในบ้าน | 2 | 0.29 | 88 |
| ประตูนอกบ้าน | 1 | 0.16 | 80 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 2.90 | 0.23 | 89 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 2.20 | 0.17 | 82 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 387 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Yi Zhang ได้ทำ 3 ประตูใน 18 นัดจนถึงตอนนี้ใน China League Two ฤดูกาล 2026. 2 ของ 3 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 1 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Yi Zhang ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.23 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Yi Zhang (ประตู + แอสซิสต์) คือ 6 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.46 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.17 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Yi Zhang อยู่ที่ 2.20 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 82 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น China League Two
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 15 | 1.17 | 84 |
| การยิงเข้าประตู | 5/ 15 | 0.39 | 81 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 10/ 15 | 0.78 | 84 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 86 |
| อัตราการเป็นประตู | 20.00% | ไม่ปรากฎ | 78 |
| ความแม่นยำในการยิง | 33.33% | ไม่ปรากฎ | 68 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 5.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Yi Zhang ได้ยิง 15 ในการแข่งขัน 18 จนถึงตอนนี้ใน China League Two ฤดูกาล 2026 จาก 15 ลูก, 5 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 10 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Yi Zhang คือ 33.33% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 5.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 1.17 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 3 | 0.23 | 94 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 1.51 | 0.12 | 77 |
| การส่งบอล | 348 | 27.21 | 76 |
| จ่ายสำเร็จ | 259/ 348 | 20.25 | 72 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 74.43% | ไม่ปรากฎ | 36 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 11 | 0.86 | 89 |
| การโยน | 52 | 4.07 | 99 |
| การโยนที่สำเร็จ | 15/ 52 | 1.17 | 97 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 28.85% | ไม่ปรากฎ | 52 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 387 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Yi Zhang ได้แอสซิสต์ 3 แอซซิสต์ใน 18 นัดจนถึงขณะนี้ใน China League Two ฤดูกาล 2026 เมื่อมองในแง่การส่งบอลของเกม Yi Zhang ส่งบอลประมาณ 27.21 ครั้งในระหว่างเกมด้วยอัตราการส่งสำเร็จ 74.43 พวกเขายังเล่น 0.86 คีย์พาสในแต่ละเกมซึ่งนำไปสู่โอกาสในการทำคะแนนที่สำคัญ โดยรวมแล้ว xA (การช่วยเหลือที่คาดหวัง) ของ Yi Zhang คือ 0.12 ต่อ 90 นาที สถิตินี้ทำให้พวกเขาอยู่เหนือ 77 เปอร์เซ็นต์ของผู้เล่นใน China League Two
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 15 | 1.17 | 72 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 15 | 1.17 | 85 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 100.00% | ไม่ปรากฎ | 97 |
| เสียการครอบครอง | 6 | 0.47 | 31 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 50 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 2 | 0.15 | 49 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 581 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 71 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 2 | 11% | 55 |
| ทำฟาวล์ | 8 | 0.63 | 35 |
| ถูกทำฟาวล์ | 8 | 0.63 | 44 |
Yi Zhang ได้รับ 2 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 18 จนถึงขณะนี้ใน China League Two ฤดูกาล 2026 พวกเขาทำฟาวล์ 0.63 ต่อ 90 นาที
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 20 | 1.55 | 7 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 58 นาที | ไม่ปรากฎ | 8 |
| คลีนชีท | 2 | 11% | 5 |
| การแย่งบอล | 2 | 0.16 | 24 |
| การตัดบอล | 6 | 0.47 | 31 |
| การดวลบอล | 81 | 6.33 | 32 |
| ดวลบอลชนะ | 36 | 2.81 | 30 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 2 | 0.16 | 10 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 3 | 0.23 | 16 |
| การบังคับยิง | 1 | 0.08 | 49 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Yi Zhang ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
Chinese FA Cup สถิติสำหรับ Yi Zhang
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 1 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| นาที | 90 | 90 นาทีต่อเกม | 0 |
| ลงเป็นตัวจริง | 1 | ไม่ปรากฎ | 14 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 68 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 42 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 76 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 82 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.00 | 0.00 | 33 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.00 | 0.00 | 34 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 0 | 0.00 | 34 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 67 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 40 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 95 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 75 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 67 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 66 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.00 | 0.00 | 3 |
| การส่งบอล | 0 | 0.00 | 2 |
| จ่ายสำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 2 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 2 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 0 | 0.00 | 45 |
| การโยน | 0 | 0.00 | 39 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 58 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 60 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 0 | 0.00 | 43 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0 | 0.00 | 44 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 44 |
| เสียการครอบครอง | 0 | 0.00 | 99 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 82 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 70 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 70 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 77 |
| ทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 35 |
| ถูกทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 30 |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 2 | 2 | 12 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 45 นาที | ไม่ปรากฎ | 14 |
| คลีนชีท | 0 | 0% | 14 |
| การแย่งบอล | 0 | 0.00 | 77 |
| การตัดบอล | 0 | 0.00 | 22 |
| การดวลบอล | 0 | 0.00 | 9 |
| ดวลบอลชนะ | 0 | 0.00 | 10 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 0 | 0.00 | 27 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 0 | 0.00 | 31 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 76 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Yi Zhang ตำแหน่ง กองกลาง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 18 นัด ในฤดูกาลนี้ใน China League Two, ลงสนามไปทั้งหมด 1162 นาที . Yi Zhang มีอัตราเฉลี่ยของ 0.23 แอสซิสต์ ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม
Yi Zhang ยิงประตูไปทั้งหมด 3 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 3 ของ Shanghai Segenda
นาทีต่อนาที
ยิงประตูทุก ๆ 387 นาที
แอสซิสต์ทุก ๆ 387 นาที
โดนใบทุก ๆ 581 นาที
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับแอสซิต์
ฤดูกาล 2025
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2023
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2021
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2020
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
1.02 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2019
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2018
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.31 ประตู
0 แอสซิสต์
0.63 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2017
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0.16 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2016
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2014
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
1.1 ใบเหลือง / แดง