Cihan Çanak Portrait

Cihan Çanak สถิติ

ตำแหน่ง : กองหน้า - ปีกขวา
สัญชาติ : เบลเยียม
Birthplace : Belgium - Belgium
หมายเลขชุด : #61
อายุ(วันเกิด) : 21 (24/01/2005)
ส่วนสูง : 175cm
น้ำหนัก : 65kg

2025/2026

2027

2024/2025

2023/2024

2022/2023

2021/2022

2025/2026 และสถิติอาชีพ- Cihan Çanak

3.88
คะแนนเฉลี่ยใน ซูเปอร์ลีกอันดับยิงประตู : 313 / จำนวนผู้เล่น 417
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2025/2026

25

0

2

1
0

0

839'

การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

66

1

5

5

0

0

2446'

รวม 2023/2024

138

2

10

12
1

0

5605'

ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Cihan Çanak Cihan Çanak ลงเล่น 138 นัด, ทำประตู 2 ประตู และ 5 แอสซิสต์ สะสม Cihan Çanak ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน โปรลีก โดยมีการลงเล่น 138 ใน เบลเยียม สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ

สถิติต่อ 90 นาทีใน ซูเปอร์ลีก

0.00ประตูต่อ 90 นาที
0 ประตูรวม
41 เปอร์เซ็นต์
0.00แอสซิสต์ต่อ 90 นาที
0 แอสซิสต์รวม
43 เปอร์เซ็นต์
0.00G+A ต่อ 90
0 เป้าหมายการมีส่วนร่วมทั้งหมด
23 เปอร์เซ็นต์
0.04xG ต่อ 90'
0.18 ประตูที่คาดหวัง
29 เปอร์เซ็นต์
0.10xA ต่อ 90
0.44 แอสซิสต์ที่คาดหวัง
38 เปอร์เซ็นต์
0.00ใบต่อ 90 นาที
0 ใบรวม
9 เปอร์เซ็นต์

Cihan Çanak สถิติ - รายละเอียด

ซูเปอร์ลีก สถิติสำหรับ Cihan Çanak

ภาพรวมรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
นัดที่ได้ลงเล่น17ไม่ปรากฎ
31
นาที40324 นาทีต่อเกม
2
เงินเดือนประจำปี€610,000ไม่ปรากฎ
54
ลงเป็นตัวจริง1ไม่ปรากฎ
0
ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม16ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม1ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)

ประตู, xG, ยิงประตูรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ทำประตู00
41
การมีส่วนร่วมของการทำประตู00
23
ประตูในบ้าน00
54
ประตูนอกบ้าน00
61
ประตูที่คาดหวัง (xG)0.180.04
29
xG ไม่นับจุดโทษ (npxG)0.180.04
29
ยิงจุดโทษสำเร็จ0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
แฮททริค0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
3 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
2 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
นาทีต่อประตู0 นาทีต่อประตูไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Cihan Çanak ยังทำประตูไม่ได้เลยใน ซูเปอร์ลีก ฤดูกาล 2025/2026 เราจะมาดูกันว่าพวกเขาแสดงผลงานอย่างไรในเกมที่กำลังจะมาถึง

ลูกที่ยิง

ข้อมูลการยิงรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ลูกที่ยิง20.45
25
การยิงเข้าประตู
1/ 2
0.22
48
การยิงไม่เข้าประตู
1/ 2
0.22
16
ชนเสา0 ครั้ง0.00
67
อัตราการเป็นประตู0.00%ไม่ปรากฎ
45
ความแม่นยำในการยิง50.00%ไม่ปรากฎ
94
จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้0.00ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Cihan Çanak ได้ยิง 2 ในการแข่งขัน 17 จนถึงตอนนี้ใน ซูเปอร์ลีก ฤดูกาล 2025/2026 จาก 2 ลูก, 1 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 1 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Cihan Çanak คือ 50.00% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 0.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 0.45 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม

สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส

แอสซิสต์และจ่ายบอลรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
แอสซิสต์00
43
การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA)0.440.10
38
การส่งบอล16035.64
55
จ่ายสำเร็จ
133/ 160
29.63
58
อัตราการจ่ายสำเร็จ83.12%ไม่ปรากฎ
61
การจ่ายที่สร้างโอกาส40.89
56
การโยน102.23
72
การโยนที่สำเร็จ
1/ 10
0.22
52
อัตราการโยนสำเร็จ10.00%ไม่ปรากฎ
27
นาทีต่อการแอสซิสต์ไม่มีแอสซิสต์ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

Cihan Çanak ไม่ได้ช่วยทำประตูใดๆ ในช่วง ซูเปอร์ลีก ฤดูกาลนี้

สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า

การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้ารวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
จำนวนการเลี้ยงบอล184.01
96
การเลี้ยงบอลสำเร็จ112.45
98
อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ61.11%ไม่ปรากฎ
77
เสียการครอบครอง92.00
5
ล้ำหน้า10.22
73

ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์

ใบและฟาวล์รวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ใบเหลือง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ใบแดง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
จำนวนใบทั้งหมด00
9
นาทีต่อการได้ใบไม่มีการรับใบไม่ปรากฎ
9
ใบสูงกว่า 0.500%
10
ทำฟาวล์71.56
70
ถูกทำฟาวล์61.34
62

Cihan Çanak ยังไม่ได้รับใบใดๆ (ใบเหลืองหรือใบแดง) ในช่วง ซูเปอร์ลีก ฤดูกาลนี้

สถิติเกมรับ

การป้องกันรวมต่อ 90 หรือ %เปอร์เซ็นต์
เสียประตู20.45
99
นาทีต่อประตูที่เสีย202 นาทีไม่ปรากฎ
99
คลีนชีท318%
16
การแย่งบอล102.23
85
การตัดบอล30.67
43
การดวลบอล6714.93
95
ดวลบอลชนะ327.13
93
ดวลบอลกลางอากาศชนะ51.11
56
ถูกเลี้ยงหลบ40.89
23
เคลียร์บอล10.22
3
การบังคับยิง00.00
19
เสียจุดโทษ00.00
99

สถิติการยิงจุดโทษ

จุดโทษฤดูกาลนี้อาชีพ
อัตราการเกิดจุดโทษไม่มีจุดโทษไม่มีจุดโทษ
ยิงโทษ00
ยิงจุดโทษสำเร็จ00
พลาดจุดโทษ00

Cihan Çanak ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ

ถ้วยตุรกี สถิติสำหรับ Cihan Çanak

ภาพรวมรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
นัดที่ได้ลงเล่น7ไม่ปรากฎ
99
นาที43462 นาทีต่อเกม
58
เงินเดือนประจำปี€610,000ไม่ปรากฎ
99
ลงเป็นตัวจริง6ไม่ปรากฎ
95
ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม1ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม1ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)

ประตู, xG, ยิงประตูรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ทำประตู00
59
การมีส่วนร่วมของการทำประตู20.41
68
ประตูในบ้าน00
73
ประตูนอกบ้าน00
75
ประตูที่คาดหวัง (xG)0.060.01
55
xG ไม่นับจุดโทษ (npxG)0.060.01
56
ยิงจุดโทษสำเร็จ0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
แฮททริค0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
3 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
2 ประตูหรือมากกว่า0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
นาทีต่อประตู0 นาทีต่อประตูไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

ลูกที่ยิง

ข้อมูลการยิงรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ลูกที่ยิง10.21
80
การยิงเข้าประตู
0/ 1
0.00
86
การยิงไม่เข้าประตู
1/ 1
0.21
84
ชนเสา0 ครั้ง0.00
95
อัตราการเป็นประตู0.00%ไม่ปรากฎ
83
ความแม่นยำในการยิง0.00%ไม่ปรากฎ
86
จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้0.00ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส

แอสซิสต์และจ่ายบอลรวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
แอสซิสต์20.41
93
การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA)1.220.25
94
การส่งบอล142.90
64
จ่ายสำเร็จ
10/ 14
2.07
66
อัตราการจ่ายสำเร็จ71.43%ไม่ปรากฎ
66
การจ่ายที่สร้างโอกาส10.21
84
การโยน10.21
80
การโยนที่สำเร็จ
1/ 1
0.21
86
อัตราการโยนสำเร็จ100.00%ไม่ปรากฎ
99
นาทีต่อการแอสซิสต์217 นาทีต่อการแอสซิสต์ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า

การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้ารวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
จำนวนการเลี้ยงบอล30.62
92
การเลี้ยงบอลสำเร็จ10.21
89
อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ33.33%ไม่ปรากฎ
91
เสียการครอบครอง10.21
17
ล้ำหน้า00.00
98

ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์

ใบและฟาวล์รวมต่อ 90 นาทีเปอร์เซ็นต์
ใบเหลือง1ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ใบแดง0ไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
จำนวนใบทั้งหมด10.21
70
นาทีต่อการได้ใบ434 นาที / ใบไม่ปรากฎ
77
ใบสูงกว่า 0.5114%
53
ทำฟาวล์20.41
81
ถูกทำฟาวล์00.00
72

สถิติเกมรับ

การป้องกันรวมต่อ 90 หรือ %เปอร์เซ็นต์
เสียประตู40.83
62
นาทีต่อประตูที่เสีย109 นาทีไม่ปรากฎ
63
คลีนชีท228%
32
การแย่งบอล10.21
75
การตัดบอล20.41
89
การดวลบอล102.07
78
ดวลบอลชนะ20.41
70
ดวลบอลกลางอากาศชนะ00.00
80
ถูกเลี้ยงหลบ10.21
12
เคลียร์บอล10.21
83
การบังคับยิง00.00
92
เสียจุดโทษ00.00
99

สถิติการยิงจุดโทษ

จุดโทษฤดูกาลนี้อาชีพ
อัตราการเกิดจุดโทษไม่มีจุดโทษไม่มีจุดโทษ
ยิงโทษ00
ยิงจุดโทษสำเร็จ00
พลาดจุดโทษ00

เตอร์กิช ซูเปอร์ คัพ สถิติสำหรับ Cihan Çanak

ภาพรวมรวมต่อ 90 นาที
นัดที่ได้ลงเล่น1ไม่ปรากฎ
นาที22 นาทีต่อเกม

ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)

ประตู, xG, ยิงประตูรวมต่อ 90 นาที
ทำประตู00
การมีส่วนร่วมของการทำประตู00
ประตูในบ้าน00
ประตูนอกบ้าน00
นาทีต่อประตู0 นาทีต่อประตูไม่ปรากฎ

สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส

แอสซิสต์และจ่ายบอลรวมต่อ 90 นาที
แอสซิสต์00
นาทีต่อการแอสซิสต์ไม่มีแอสซิสต์ไม่ปรากฎ

สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า

การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้ารวมต่อ 90 นาที
จำนวนการเลี้ยงบอลไม่ถูกบันทึกไม่ปรากฎ
การเลี้ยงบอลสำเร็จไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ล้ำหน้าไม่ปรากฎไม่ปรากฎ

ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์

ใบและฟาวล์รวมต่อ 90 นาที
ใบเหลือง0ไม่ปรากฎ
ใบแดง0ไม่ปรากฎ
จำนวนใบทั้งหมด00
นาทีต่อการได้ใบไม่มีการรับใบไม่ปรากฎ

สถิติเกมรับ

การป้องกันรวมต่อ 90 หรือ %
เสียประตู00
นาทีต่อประตูที่เสีย0 นาทีไม่ปรากฎ
คลีนชีท00%

สถิติการยิงจุดโทษ

จุดโทษฤดูกาลนี้อาชีพ
อัตราการเกิดจุดโทษไม่มีจุดโทษไม่มีจุดโทษ
ยิงโทษ00
ยิงจุดโทษสำเร็จ00
พลาดจุดโทษ00

การวิเคราะห์ทางสถิติของ Cihan Çanak

Cihan Çanak ตำแหน่ง กองหน้า ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 17 นัด ในฤดูกาลนี้ใน ซูเปอร์ลีก, ลงสนามไปทั้งหมด 403 นาที . Cihan Çanak ยิงประตูเฉลี่ยที่ 0 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม ผลงานเกมรุกของเขาอยู่ในอันดับที่ 313 จาก 417 ผู้เล่น ใน ซูเปอร์ลีก ที่ได้เล่นอย่างน้อย 3 นัด

เขาได้ทำประตูทั้งหมด0 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 13 ของ ซูเปอร์ลีก

นาทีต่อนาที

ทำประตูทุกๆ ไม่ปรากฎนาที (ไม่มีประตู)

ไม่มีแอสซิสต์

ไม่มีการรับใบ

สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
PEN
ได้คะแนน 0 / 0 บทลงโทษ
พลาด 0 / 0 จุดโทษ
 
อัตราการได้จุดโทษ : ไม่ปรากฎ
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)

อันดับยิงประตู

313 / จำนวนผู้เล่น 417

อันดับแอสซิต์

267 / 417 ผู้เล่น

ผลงานในฤดูกาลที่ผ่านมา

ฤดูกาล 2027
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2027

6

0

1

2
1

0

427'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

0.21  แอสซิสต์

0.63  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2024/2025
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2024/2025

33

1

1

4
0

0

1249'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

0.11  แอสซิสต์

0.22  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2023/2024
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

29

0

2

1

0

0

1091'

รวม 2023/2024

32

0

2

1
0

0

1288'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

0.16  แอสซิสต์

0.08  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2022/2023
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

34

1

3

4

0

0

1295'

รวม 2022/2023

40

1

4

4
0

0

1786'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0.07 ประตู

0.21  แอสซิสต์

0.28  ใบเหลือง / แดง

ฤดูกาล 2021/2022
การแข่งขัน
แข่ง
ประตู
แอสซิสต์
ใบเหลือง
ใบแดง
PEN
ยิงจุดโทษสำเร็จ
นาที
นาทีที่ลง

รวม 2021/2022

3

0

0

0
0

0

60'

ประตู / 90 นาที

แอสซิสต์ / 90 นาที

ใบเหลือง / แดง / 90 นาที

0 ประตู

0  แอสซิสต์

0  ใบเหลือง / แดง

/th/
https://cdn.footystats.org/
- เริ่มต้นใน###นาที'
- เริ่มต้นใน###ชม.'
ระหว่างการแข่งขัน'
- ได้เริ่มต้น
เร็ว ๆ นี้
ได้เริ่มต้น
no

กำลังโหลดสถิติ

เปิดบัญชีพรีเมี่ยมวันนี้ รับกำไรวันนี้