
Lukas Jungwirth สถิติ
2025/2026
2027
2024/2025
2023/2024
2019/2020
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Lukas Jungwirth Lukas Jungwirth ลงเล่น 66 นัด, ทำประตู 0 ประตู และ 0 แอสซิสต์ สะสม Lukas Jungwirth ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน บุนเดสลีกา โดยมีการลงเล่น 66 ใน ออสเตรีย สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน บุนเดสลีกา
บุนเดสลีกา สถิติสำหรับ Lukas Jungwirth
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 31 | ไม่ปรากฎ | 98 |
| นาที | 2790 | 90 นาทีต่อเกม | 98 |
| ลงเป็นตัวจริง | 31 | ไม่ปรากฎ | 98 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการรักษาประตู
| การรักษาประตู | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| โดนยิง | 122 | 3.94 | 98 |
| การป้องกันประตู | 80 | 2.58 | 47 |
| อัตราการเซฟ | 80 การป้องกันประตู / 122 ยิงทั้งหมด | 65.57% | 41 |
| การชก | 6 | 0.19 | 12 |
ในฐานะผู้รักษาประตู Lukas Jungwirth เสีย 40 ประตู และเก็บ 8 คลีนชีตใน 31 แมตช์ใน บุนเดสลีกา 2025/2026 ฤดูกาล นั่นหมายความว่าเมื่อ Lukas Jungwirth อยู่ตำแหน่งผู้รักษาประตู ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 70 นาที สถิติการเสียประตูของ Lukas Jungwirth ต่อ 90 นาทีคือ 1.29
ในแง่ของสถิติเบื้องต้นของการรักษาประตู พวกเขาเซฟได้ 80 ของ 122 ช็อตที่เผชิญหน้า - หมายถึงเปอร์เซ็นต์การเซฟของ Lukas Jungwirth คือ 65.57%
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 40 | 1.29 | 38 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 70 นาที | ไม่ปรากฎ | 38 |
| คลีนชีท | 8 | 26% | 56 |
| การแย่งบอล | 0 | 0.00 | 5 |
| การตัดบอล | 0 | 0.00 | 9 |
| การดวลบอล | 10 | 0.32 | 1 |
| ดวลบอลชนะ | 7 | 0.23 | 1 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 6 | 0.19 | 5 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 1 | 0.03 | 95 |
| เคลียร์บอล | 26 | 0.84 | 24 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 25 |
| เสียจุดโทษ | 2 | 0.06 | 9 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 2 | 0.06 | 15 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 1395 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 97 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 2 | 6% | 21 |
| ทำฟาวล์ | 2 | 0.06 | 6 |
| ถูกทำฟาวล์ | 2 | 0.06 | 3 |
Lukas Jungwirth ได้รับ 2 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 31 จนถึงขณะนี้ใน บุนเดสลีกา ฤดูกาล 2025/2026 พวกเขาทำฟาวล์ 0.06 ต่อ 90 นาที
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 35 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 19 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 50 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 55 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.08 | 0.00 | 8 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.08 | 0.00 | 8 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Lukas Jungwirth ยังทำประตูไม่ได้เลยใน บุนเดสลีกา ฤดูกาล 2025/2026 เราจะมาดูกันว่าพวกเขาแสดงผลงานอย่างไรในเกมที่กำลังจะมาถึง
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 0 | 0.00 | 7 |
| การยิงเข้าประตู | 1/ 0 | 0.03 | 16 |
| การยิงไม่เข้าประตู | -1/ 0 | -0.03 | 0 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 71 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 38 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 15 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Lukas Jungwirth ยังไม่ได้ถ่ายภาพใดๆ ใน บุนเดสลีกา ฤดูกาล 2025/2026
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 35 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 1.23 | 0.04 | 6 |
| การส่งบอล | 831 | 26.81 | 33 |
| จ่ายสำเร็จ | 589/ 831 | 19.00 | 35 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 70.88% | ไม่ปรากฎ | 33 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 0 | 0.00 | 6 |
| การโยน | 0 | 0.00 | 9 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 26 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 26 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Lukas Jungwirth ไม่ได้ช่วยทำประตูใดๆ ในช่วง บุนเดสลีกา ฤดูกาลนี้
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 0 | 0.00 | 5 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0 | 0.00 | 6 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 6 |
| เสียการครอบครอง | 0 | 0.00 | 99 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 38 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Lukas Jungwirth ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
ออสเตรียน คัพ สถิติสำหรับ Lukas Jungwirth
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 6 | ไม่ปรากฎ | 99 |
| นาที | 540 | 90 นาทีต่อเกม | 99 |
| ลงเป็นตัวจริง | 6 | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 5 | 0.83 | 57 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 108 นาที | ไม่ปรากฎ | 62 |
| คลีนชีท | 3 | 50% | 86 |
| การแย่งบอล | 0 | 0.00 | 76 |
| การตัดบอล | 0 | 0.00 | 35 |
| การดวลบอล | 0 | 0.00 | 12 |
| ดวลบอลชนะ | 0 | 0.00 | 15 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 0 | 0.00 | 37 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 0 | 0.00 | 44 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 86 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 57 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 57 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 61 |
| ทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 38 |
| ถูกทำฟาวล์ | 0 | 0.00 | 37 |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 62 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 44 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 91 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 70 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.00 | 0.00 | 31 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.00 | 0.00 | 31 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 0 | 0.00 | 35 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 57 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 0/ 0 | 0.00 | 51 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 98 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 66 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 57 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 67 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.07 | 0.01 | 15 |
| การส่งบอล | 30 | 4.50 | 14 |
| จ่ายสำเร็จ | 29/ 30 | 4.35 | 17 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 96.67% | ไม่ปรากฎ | 95 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 0 | 0.00 | 42 |
| การโยน | 0 | 0.00 | 44 |
| การโยนที่สำเร็จ | 0/ 0 | 0.00 | 60 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 60 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 0 | 0.00 | 45 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0 | 0.00 | 54 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 54 |
| เสียการครอบครอง | 0 | 0.00 | 99 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 81 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Lukas Jungwirth ตำแหน่ง ผู้รักษาประตู ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 31 นัด ในฤดูกาลนี้ใน บุนเดสลีกา, ลงสนามไปทั้งหมด 2790 นาที . Lukas Jungwirth เสียประตูเฉลี่ยที่ 1.29 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม อัตราคลีนชีทของเขาอยู่ที่ 26%. ซึ่งหมายความว่า Lukas Jungwirth มีสถิติคลีนชีทที่ 8 จาก 31 ที่ได้ลงสนาม
Lukas Jungwirth ยิงประตูไปทั้งหมด 0 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประตูสูงสุดอันดับที่ 25 ของทีม แอลเอเอสเค ลินซ์
นาทีต่อนาที
ทำประตูทุกๆ ไม่ปรากฎนาที (ไม่มีประตู)
ไม่มีแอสซิสต์
ไม่มีการรับใบ
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับการเสียประตู
ฤดูกาล 2027
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2024/2025
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2023/2024
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2019/2020
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
5
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง