Ayden Brice สถิติ
2025
2023
2022
2019
2017
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Ayden Brice Ayden Brice ลงเล่น 49 นัด, ทำประตู 3 ประตู และ 0 แอสซิสต์ สะสม Ayden Brice ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน วิกทอเรีย NPL โดยมีการลงเล่น 49 ใน ออสเตรเลีย สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน วิกทอเรีย NPL
วิกทอเรีย NPL สถิติสำหรับ Ayden Brice
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 14 | ไม่ปรากฎ | 45 |
| นาที | 1260 | 90 นาทีต่อเกม | 45 |
| ลงเป็นตัวจริง | 13 | ไม่ปรากฎ | 43 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 11 | 0.79 | 93 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 115 นาที | ไม่ปรากฎ | 93 |
| คลีนชีท | 4 | 28% | 70 |
| การแย่งบอล | 2 | 0.23 | 51 |
| การตัดบอล | 20 | 2.28 | 91 |
| การดวลบอล | 110 | 12.56 | 28 |
| ดวลบอลชนะ | 55 | 6.28 | 58 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 38 | 4.34 | 97 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 19 | 2.17 | 73 |
| การบังคับยิง | 2 | 0.23 | 61 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
ในฐานะกองหลัง Ayden Brice เสีย 11 ประตู และเก็บ 4 คลีนชีตในการแข่งขัน 14 ใน วิกทอเรีย NPL ฤดูกาล 2025 นั่นหมายความว่าเมื่อ Ayden Brice อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 115 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 0.23 ครั้ง และ 2.28 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Ayden Brice ยังเพิ่ม 2.17 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 3 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 3 | 0.21 | 76 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 420 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 42 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 3 | 21% | 84 |
| ทำฟาวล์ | 6 | 0.69 | 38 |
| ถูกทำฟาวล์ | 2 | 0.23 | 11 |
Ayden Brice ได้รับ 3 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 14 จนถึงขณะนี้ใน วิกทอเรีย NPL ฤดูกาล 2025 พวกเขาทำฟาวล์ 0.69 ต่อ 90 นาที
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 34 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 26 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 43 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 54 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.16 | 0.02 | 23 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.16 | 0.02 | 23 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Ayden Brice ยังทำประตูไม่ได้เลยใน วิกทอเรีย NPL ฤดูกาล 2025 เราจะมาดูกันว่าพวกเขาแสดงผลงานอย่างไรในเกมที่กำลังจะมาถึง
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 3 | 0.34 | 23 |
| การยิงเข้าประตู | 0/ 3 | 0.00 | 21 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 3/ 3 | 0.34 | 31 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 76 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 42 |
| ความแม่นยำในการยิง | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 21 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Ayden Brice ได้ยิง 3 ในการแข่งขัน 14 จนถึงตอนนี้ใน วิกทอเรีย NPL ฤดูกาล 2025 จาก 3 ลูก, 0 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 3 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Ayden Brice คือ 0.00% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 0.00 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 0.34 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 48 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 1.63 | 0.19 | 85 |
| การส่งบอล | 711 | 81.21 | 99 |
| จ่ายสำเร็จ | 647/ 711 | 73.90 | 99 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 91.00% | ไม่ปรากฎ | 97 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 3 | 0.34 | 32 |
| การโยน | 1 | 0.11 | 18 |
| การโยนที่สำเร็จ | 1/ 1 | 0.11 | 28 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 100.00% | ไม่ปรากฎ | 99 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Ayden Brice ไม่ได้ช่วยทำประตูใดๆ ในช่วง วิกทอเรีย NPL ฤดูกาลนี้
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 3 | 0.34 | 19 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 2 | 0.23 | 20 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 66.67% | ไม่ปรากฎ | 42 |
| เสียการครอบครอง | 0 | 0.00 | 99 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 42 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Ayden Brice ยังไม่ได้เตะลูกโทษใดๆ ในอาชีพของพวกเขา (ขึ้นอยู่กับข้อมูลฤดูกาลทั้งหมดที่เรามีที่ FootyStats) สถิติการเตะลูกโทษของพวกเขาจะได้รับการอัปเดตเมื่อเขาจับจุดโทษในการแข่งขันอย่างเป็นทางการ
เอฟเอฟเอ คัพ สถิติสำหรับ Ayden Brice
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 4 | ไม่ปรากฎ | 95 |
| นาที | 339 | 85 นาทีต่อเกม | 91 |
| ลงเป็นตัวจริง | 4 | ไม่ปรากฎ | 97 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 5 | 1.33 | 45 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 68 นาที | ไม่ปรากฎ | 56 |
| คลีนชีท | 0 | 0% | 49 |
| การแย่งบอล | 2 | 0.53 | 24 |
| การตัดบอล | 5 | 1.33 | 78 |
| การดวลบอล | 20 | 5.31 | 22 |
| ดวลบอลชนะ | 11 | 2.92 | 29 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 7 | 1.86 | 80 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 2 | 0.53 | 42 |
| เคลียร์บอล | 13 | 3.45 | 75 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 64 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
ในฐานะกองหลัง Ayden Brice เสีย 11 ประตู และเก็บ 4 คลีนชีตในการแข่งขัน 4 ใน วิกทอเรีย NPL ฤดูกาล 2025 นั่นหมายความว่าเมื่อ Ayden Brice อยู่ในสนาม ทีมของพวกเขาเสียประตูทุกๆ 68 นาที ยิ่งไปกว่านั้น พวกเขายังสกัดบอล 0.53 ครั้ง และ 1.33 ในทุก ๆ 90 นาทีที่พวกเขาอยู่ในสนาม Ayden Brice ยังเพิ่ม 3.45 การเคลียร์ในเวลาเดียวกัน
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 1 | 0.27 | 74 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 339 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 99 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 1 | 25% | 78 |
| ทำฟาวล์ | 2 | 0.53 | 39 |
| ถูกทำฟาวล์ | 2 | 0.53 | 41 |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 0 | 0 | 79 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 0 | 0 | 68 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 90 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 87 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 0.14 | 0.04 | 41 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.14 | 0.04 | 41 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 0 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 1 | 0.27 | 32 |
| การยิงเข้าประตู | 1/ 1 | 0.27 | 61 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 0/ 1 | 0.00 | 40 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 94 |
| อัตราการเป็นประตู | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 80 |
| ความแม่นยำในการยิง | 100.00% | ไม่ปรากฎ | 99 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 0.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 80 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.77 | 0.20 | 75 |
| การส่งบอล | 258 | 68.50 | 90 |
| จ่ายสำเร็จ | 227/ 258 | 60.27 | 91 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 87.98% | ไม่ปรากฎ | 84 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 5 | 1.33 | 69 |
| การโยน | 1 | 0.27 | 44 |
| การโยนที่สำเร็จ | 1/ 1 | 0.27 | 69 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 100.00% | ไม่ปรากฎ | 99 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 1 | 0.27 | 33 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0 | 0.00 | 51 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 0.00% | ไม่ปรากฎ | 51 |
| เสียการครอบครอง | 0 | 0.00 | 99 |
| ล้ำหน้า | 0 | 0.00 | 80 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ |
| ยิงโทษ | 0 | 0 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 0 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 0 |
Ayden Brice ตำแหน่ง กองหลัง ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 14 นัด ในฤดูกาลนี้ใน วิกทอเรีย NPL, ลงสนามไปทั้งหมด 1260 นาที . Ayden Brice เสียประตูเฉลี่ยที่ 0.79 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม อัตราคลีนชีทของเขาอยู่ที่ 28%. ซึ่งหมายความว่า Ayden Brice มีสถิติคลีนชีทที่ 4 จาก 14 ที่ได้ลงสนาม
Ayden Brice ยิงประตูไปทั้งหมด 0 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประตูสูงสุดอันดับที่ 21 ของทีม อาวอนเดล เอฟซี
นาทีต่อนาที
ทำประตูทุกๆ ไม่ปรากฎนาที (ไม่มีประตู)
ไม่มีแอสซิสต์
ไม่มีการรับใบ
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับการเสียประตู
ฤดูกาล 2023
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0.08 ประตู
0.73
เสีย
0.28 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2022
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
2.5
เสีย
0.5 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2019
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
1 ประตู
5
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2017
ประตู / 90 นาที
เสีย / 90 นาที
0 ประตู
1.32
เสีย
0 ใบเหลือง / แดง