
Franco Troyansky สถิติ
2026
2025
2024
2023
2022
2021
2019/2020
2018/2019
อีก
2017/2018
2016/2017
2016
ด้านบนคือสถิติอาชีพของ Franco Troyansky Franco Troyansky ลงเล่น 259 นัด, ทำประตู 37 ประตู และ 9 แอสซิสต์ สะสม Franco Troyansky ได้เล่นแมตช์จำนวนมากที่สุดใน โปรเฟสชันแนล ลีก โดยมีการลงเล่น 259 ใน อาร์เจนตินา สถิติไม่รวมสโมสรและกระชับมิตรระหว่างประเทศ
สถิติต่อ 90 นาทีใน พริเมอร่าดิวิชั่น
พริเมอร่าดิวิชั่น สถิติสำหรับ Franco Troyansky
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 11 | ไม่ปรากฎ | 99 |
| นาที | 548 | 50 นาทีต่อเกม | 40 |
| ลงเป็นตัวจริง | 6 | ไม่ปรากฎ | 41 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 5 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 5 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 3 | 0.49 | 95 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 3 | 0.49 | 88 |
| ประตูในบ้าน | 3 | 1.03 | 99 |
| ประตูนอกบ้าน | 0 | 0 | 77 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 3.59 | 0.59 | 97 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 3.59 | 0.59 | 97 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 183 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Franco Troyansky ได้ทำ 3 ประตูใน 11 นัดจนถึงตอนนี้ใน พริเมอร่าดิวิชั่น ฤดูกาล 2026. 3 ของ 3 ทำได้ในบ้าน ขณะที่พวกเขาทำ 0 ในเกมเยือน โดยรวมแล้ว ประตูของ Franco Troyansky ที่ทำได้ต่อ 90 นาทีคือ 0.49 ยิ่งไปกว่านั้น G/A ทั้งหมดของ Franco Troyansky (ประตู + แอสซิสต์) คือ 3 สำหรับฤดูกาลนี้ การมีส่วนร่วมของเป้าหมายเท่ากับ 0.49 ต่อ 90 นาที xG ที่ไม่ใช่การลงโทษต่อ 90 นาทีคือ 0.59 ซึ่งจะทำให้เอาต์พุต npxG ของ Franco Troyansky อยู่ที่ 3.59 ซึ่งทำให้พวกเขาอยู่ใน 97 เปอร์เซ็นต์ไทล์อันดับต้นๆ ของผู้เล่น พริเมอร่าดิวิชั่น
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 23 | 3.78 | 99 |
| การยิงเข้าประตู | 9/ 23 | 1.48 | 97 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 14/ 23 | 2.30 | 97 |
| ชนเสา | 1 ครั้ง | 0.16 | 94 |
| อัตราการเป็นประตู | 13.04% | ไม่ปรากฎ | 71 |
| ความแม่นยำในการยิง | 39.13% | ไม่ปรากฎ | 70 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 7.67 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Franco Troyansky ได้ยิง 23 ในการแข่งขัน 11 จนถึงตอนนี้ใน พริเมอร่าดิวิชั่น ฤดูกาล 2026 จาก 23 ลูก, 9 ลูกนั้นเข้าเป้า และ 14 ลูก ไม่ตรงกรอบ นั่นหมายความว่าความแม่นยำในการยิงของ Franco Troyansky คือ 39.13% พวกเขาทำประตูได้ทุกๆ 7.67 ลูกที่พวกเขาทำได้ และทำได้ 3.78 ลูกต่อ 90 นาทีในสนาม
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 0 | 0 | 67 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.30 | 0.05 | 14 |
| การส่งบอล | 121 | 19.87 | 9 |
| จ่ายสำเร็จ | 95/ 121 | 15.60 | 16 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 78.51% | ไม่ปรากฎ | 51 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 3 | 0.49 | 38 |
| การโยน | 2 | 0.33 | 30 |
| การโยนที่สำเร็จ | 1/ 2 | 0.16 | 38 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 50.00% | ไม่ปรากฎ | 93 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่มีแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
Franco Troyansky ไม่ได้ช่วยทำประตูใดๆ ในช่วง พริเมอร่าดิวิชั่น ฤดูกาลนี้
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 13 | 2.14 | 76 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 8 | 1.31 | 87 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 61.54% | ไม่ปรากฎ | 81 |
| เสียการครอบครอง | 5 | 0.82 | 36 |
| ล้ำหน้า | 5 | 0.82 | 97 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 2 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 2 | 0.33 | 73 |
| นาทีต่อการได้ใบ | 274 นาที / ใบ | ไม่ปรากฎ | 52 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 2 | 18% | 58 |
| ทำฟาวล์ | 11 | 1.81 | 90 |
| ถูกทำฟาวล์ | 9 | 1.48 | 80 |
Franco Troyansky ได้รับ 2 ใบเหลือง และ 0 ใบแดงในการแข่งขัน 11 จนถึงขณะนี้ใน พริเมอร่าดิวิชั่น ฤดูกาล 2026 พวกเขาทำฟาวล์ 1.81 ต่อ 90 นาที
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 10 | 1.64 | 16 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 55 นาที | ไม่ปรากฎ | 17 |
| คลีนชีท | 4 | 36% | 71 |
| การแย่งบอล | 1 | 0.16 | 9 |
| การตัดบอล | 2 | 0.33 | 25 |
| การดวลบอล | 67 | 11.00 | 74 |
| ดวลบอลชนะ | 29 | 4.76 | 58 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 11 | 1.81 | 68 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 2 | 0.33 | 65 |
| เคลียร์บอล | 3 | 0.49 | 14 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 36 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | 66.67% |
| ยิงโทษ | 0 | 3 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 2 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 1 |
Franco Troyansky ได้เตะลูกโทษ 3 ในอาชีพของพวกเขาจนถึงตอนนี้ ในจำนวนนี้ Franco Troyansky ทำประตูจากจุดโทษได้ 2 ขณะที่พลาด 1 อัตราการยิงจุดโทษโดยรวมสำหรับ Franco Troyansky คือ 66.67%
โคปา ซูดาเมริกาน่า สถิติสำหรับ Franco Troyansky
| ภาพรวม | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| นัดที่ได้ลงเล่น | 3 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| นาที | 174 | 58 นาทีต่อเกม | 0 |
| ลงเป็นตัวจริง | 2 | ไม่ปรากฎ | 0 |
| ถูกเปลี่ยนตัวลงสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ถูกเปลี่ยนตัวออกจากสนาม | 1 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ประตูและ xG (ประตูที่คาดหวัง)
| ประตู, xG, ยิงประตู | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ทำประตู | 1 | 0.52 | 96 |
| การมีส่วนร่วมของการทำประตู | 2 | 1.03 | 99 |
| ประตูในบ้าน | 0 | 0 | 81 |
| ประตูนอกบ้าน | 1 | 0.96 | 99 |
| ประตูที่คาดหวัง (xG) | 1.28 | 0.56 | 99 |
| xG ไม่นับจุดโทษ (npxG) | 0.58 | 0.26 | 81 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| แฮททริค | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 3 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| 2 ประตูหรือมากกว่า | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| นาทีต่อประตู | 174 นาทีต่อประตู | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
ลูกที่ยิง
| ข้อมูลการยิง | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ลูกที่ยิง | 10 | 4.41 | 99 |
| การยิงเข้าประตู | 3/ 10 | 1.32 | 95 |
| การยิงไม่เข้าประตู | 7/ 10 | 3.09 | 99 |
| ชนเสา | 0 ครั้ง | 0.00 | 88 |
| อัตราการเป็นประตู | 10.00% | ไม่ปรากฎ | 81 |
| ความแม่นยำในการยิง | 30.00% | ไม่ปรากฎ | 64 |
| จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ | 10.00 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการแอสซิสต์ การจ่ายบอล และการสร้างโอกาส
| แอสซิสต์และจ่ายบอล | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| แอสซิสต์ | 1 | 0.52 | 97 |
| การแอสซิสต์ที่คาดหวัง (xA) | 0.79 | 0.35 | 97 |
| การส่งบอล | 37 | 16.32 | 8 |
| จ่ายสำเร็จ | 29/ 37 | 12.79 | 15 |
| อัตราการจ่ายสำเร็จ | 78.38% | ไม่ปรากฎ | 53 |
| การจ่ายที่สร้างโอกาส | 3 | 1.32 | 82 |
| การโยน | 7 | 3.09 | 83 |
| การโยนที่สำเร็จ | 2/ 7 | 0.88 | 83 |
| อัตราการโยนสำเร็จ | 28.57% | ไม่ปรากฎ | 77 |
| นาทีต่อการแอสซิสต์ | 174 นาทีต่อการแอสซิสต์ | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
สถิติการเลี้ยงบอลและล้ำหน้า
| การเลี้ยงบอลและการล้ำหน้า | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| จำนวนการเลี้ยงบอล | 7 | 3.09 | 93 |
| การเลี้ยงบอลสำเร็จ | 4 | 1.76 | 97 |
| อัตราการเลี้ยงบอลสำเร็จ | 57.14% | ไม่ปรากฎ | 72 |
| เสียการครอบครอง | 1 | 0.44 | 42 |
| ล้ำหน้า | 1 | 0.44 | 92 |
ใบเหลือง ใบแดง และสถิติการฟาวล์
| ใบและฟาวล์ | รวม | ต่อ 90 นาที | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| ใบเหลือง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| ใบแดง | 0 | ไม่ปรากฎ | ไม่ปรากฎ |
| จำนวนใบทั้งหมด | 0 | 0 | 48 |
| นาทีต่อการได้ใบ | ไม่มีการรับใบ | ไม่ปรากฎ | 48 |
| ใบสูงกว่า 0.5 | 0 | 0% | 50 |
| ทำฟาวล์ | 1 | 0.44 | 26 |
| ถูกทำฟาวล์ | 3 | 1.32 | 80 |
สถิติเกมรับ
| การป้องกัน | รวม | ต่อ 90 หรือ % | เปอร์เซ็นต์ |
|---|---|---|---|
| เสียประตู | 3 | 1.55 | 13 |
| นาทีต่อประตูที่เสีย | 58 นาที | ไม่ปรากฎ | 13 |
| คลีนชีท | 0 | 0% | 9 |
| การแย่งบอล | 1 | 0.44 | 25 |
| การตัดบอล | 0 | 0.00 | 20 |
| การดวลบอล | 22 | 9.71 | 74 |
| ดวลบอลชนะ | 14 | 6.18 | 92 |
| ดวลบอลกลางอากาศชนะ | 6 | 2.65 | 91 |
| ถูกเลี้ยงหลบ | 0 | 0.00 | 99 |
| เคลียร์บอล | 2 | 0.88 | 29 |
| การบังคับยิง | 0 | 0.00 | 50 |
| เสียจุดโทษ | 0 | 0.00 | 99 |
สถิติการยิงจุดโทษ
| จุดโทษ | ฤดูกาลนี้ | อาชีพ |
|---|---|---|
| อัตราการเกิดจุดโทษ | ไม่มีจุดโทษ | 66.67% |
| ยิงโทษ | 0 | 3 |
| ยิงจุดโทษสำเร็จ | 0 | 2 |
| พลาดจุดโทษ | 0 | 1 |
Franco Troyansky ตำแหน่ง กองหน้า ซึ่งได้ลงเล่นแล้ว 11 นัด ในฤดูกาลนี้ใน พริเมอร่าดิวิชั่น, ลงสนามไปทั้งหมด 548 นาที . Franco Troyansky ยิงประตูเฉลี่ยที่ 0.49 ประตู ในทุกๆ 90 นาทีที่ลงสนาม ผลงานเกมรุกของเขาอยู่ในอันดับที่ 14 จาก 248 ผู้เล่น ใน พริเมอร่าดิวิชั่น ที่ได้เล่นอย่างน้อย 3 นัด
เขาได้ทำประตูทั้งหมด3 ประตู ตลอดมาในฤดูกาลนี้ของลีก ซึ่งทำให้เป็นผู้ยิงประสูงสุดอันดับที่ 1 ของ พริเมอร่าดิวิชั่น
นาทีต่อนาที
ยิงประตูทุก ๆ 183 นาที
ไม่มีแอสซิสต์
ไม่มีการรับใบ
สถิติจุดโทษ (ตลอดอาชีพ)
อันดับจากผลทางสถิติ(ลีกปัจจุบัน)
อันดับยิงประตู
อันดับแอสซิต์
ฤดูกาล 2025
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
1.03 ประตู
0 แอสซิสต์
0.77 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2024
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.48 ประตู
0 แอสซิสต์
0.48 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2023
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.34 ประตู
0.07 แอสซิสต์
0.13 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2022
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.07 ประตู
0.15 แอสซิสต์
0.22 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2021
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.25 ประตู
0.25 แอสซิสต์
0.25 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2019/2020
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.35 ประตู
0.09 แอสซิสต์
0.09 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2018/2019
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.28 ประตู
0.07 แอสซิสต์
0.14 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2017/2018
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.22 ประตู
0.05 แอสซิสต์
0.22 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2016/2017
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.09 ประตู
0.09 แอสซิสต์
0.09 ใบเหลือง / แดง
ฤดูกาล 2016
ประตู / 90 นาที
แอสซิสต์ / 90 นาที
0.81 ประตู
0 แอสซิสต์
0 ใบเหลือง / แดง