ประตูรวมเฉลี่ย - ญี่ปุ่น WE League Cup

การแข่งขัน
ประตู
- สถิติในหมวดนี้ :
- ประตูรวมเฉลี่ย -
- ประตูได้ -
- ประตูเสีย -
- คลีนชีท -
- ทั้งสองทีมทำประตู -
- ไม่สามารถทำประตู -
- xG (ความคาดหวังของการได้ประตู)
ประตูรวมเฉลี่ย - WE League Cup
| # | ทีม | แข่ง | ประตูรวม | เฉลี่ย | เหย้า | เยือน | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ![]() | เอ็นทีวี เบเลซา | 6 | 25 | 4.17 / นัด | 4.33 | 4.00 |
| 2 | ![]() | เซเรโซ โอซาก้า ซาไก เลดี้ส์ | 6 | 22 | 3.67 / นัด | 4.50 | 2.00 |
| 3 | ![]() | อูราวะ เรดไดมอนส์ (หญิง) | 6 | 21 | 3.50 / นัด | 3.50 | 3.50 |
| 4 | ![]() | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิจิฮาระ ชิบะ (หญิง) | 6 | 20 | 3.33 / นัด | 4.67 | 2.00 |
| 5 | ![]() | อินเตอร์เนชั่นแนล แอธเลติก คลับ โกเบ ลีโอเนสซ่า | 6 | 18 | 3.00 / นัด | 3.00 | 3.00 |
| 6 | ![]() | FC Sanfrecce Hiroshima Regina | 6 | 18 | 3.00 / นัด | 2.00 | 3.50 |
| 7 | ![]() | Omiya Ardija Ventus | 6 | 17 | 2.83 / นัด | 2.33 | 3.33 |
| 8 | ![]() | โนจิมะ สเตลลา คานางาวะ ซางามิฮาระ | 6 | 15 | 2.50 / นัด | 2.00 | 3.00 |
| 9 | ![]() | Albirex Niigata Ladies | 6 | 15 | 2.50 / นัด | 3.00 | 2.00 |
| 10 | ![]() | ชิฟูเระ เอเอส เอลเฟน ไซตามะ เอฟซี | 6 | 14 | 2.33 / นัด | 1.67 | 3.00 |
| 11 | ![]() | เอซี ปาร์เซโร นากาโนะ (หญิง) | 6 | 12 | 2.00 / นัด | 1.67 | 2.33 |
| 12 | ![]() | เวกัลตะ เซนได (หญิง) | 6 | 11 | 1.83 / นัด | 1.00 | 2.67 |
เหย้า / ประตูรวมเฉลี่ย (WE League Cup)
| # | ทีม | แข่ง | เหย้า ประตูรวม | เหย้า เฉลี่ย | |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ![]() | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิจิฮาระ ชิบะ (หญิง) | 3 | 14 | 4.67 / นัด |
| 2 | ![]() | เซเรโซ โอซาก้า ซาไก เลดี้ส์ | 4 | 18 | 4.50 / นัด |
| 3 | ![]() | เอ็นทีวี เบเลซา | 3 | 13 | 4.33 / นัด |
| 4 | ![]() | อูราวะ เรดไดมอนส์ (หญิง) | 4 | 14 | 3.50 / นัด |
| 5 | ![]() | อินเตอร์เนชั่นแนล แอธเลติก คลับ โกเบ ลีโอเนสซ่า | 2 | 6 | 3.00 / นัด |
| 6 | ![]() | Albirex Niigata Ladies | 3 | 9 | 3.00 / นัด |
| 7 | ![]() | Omiya Ardija Ventus | 3 | 7 | 2.33 / นัด |
| 8 | ![]() | FC Sanfrecce Hiroshima Regina | 2 | 4 | 2.00 / นัด |
| 9 | ![]() | โนจิมะ สเตลลา คานางาวะ ซางามิฮาระ | 3 | 6 | 2.00 / นัด |
| 10 | ![]() | ชิฟูเระ เอเอส เอลเฟน ไซตามะ เอฟซี | 3 | 5 | 1.67 / นัด |
| 11 | ![]() | เอซี ปาร์เซโร นากาโนะ (หญิง) | 3 | 5 | 1.67 / นัด |
| 12 | ![]() | เวกัลตะ เซนได (หญิง) | 3 | 3 | 1.00 / นัด |
เยือน / ประตูรวมเฉลี่ย (WE League Cup)
| # | ทีม | แข่ง | เยือน ประตูรวม | เยือน เฉลี่ย | |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ![]() | เอ็นทีวี เบเลซา | 3 | 12 | 4.00 / นัด |
| 2 | ![]() | อูราวะ เรดไดมอนส์ (หญิง) | 2 | 7 | 3.50 / นัด |
| 3 | ![]() | FC Sanfrecce Hiroshima Regina | 4 | 14 | 3.50 / นัด |
| 4 | ![]() | Omiya Ardija Ventus | 3 | 10 | 3.33 / นัด |
| 5 | ![]() | อินเตอร์เนชั่นแนล แอธเลติก คลับ โกเบ ลีโอเนสซ่า | 4 | 12 | 3.00 / นัด |
| 6 | ![]() | โนจิมะ สเตลลา คานางาวะ ซางามิฮาระ | 3 | 9 | 3.00 / นัด |
| 7 | ![]() | ชิฟูเระ เอเอส เอลเฟน ไซตามะ เอฟซี | 3 | 9 | 3.00 / นัด |
| 8 | ![]() | เวกัลตะ เซนได (หญิง) | 3 | 8 | 2.67 / นัด |
| 9 | ![]() | เอซี ปาร์เซโร นากาโนะ (หญิง) | 3 | 7 | 2.33 / นัด |
| 10 | ![]() | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิจิฮาระ ชิบะ (หญิง) | 3 | 6 | 2.00 / นัด |
| 11 | ![]() | เซเรโซ โอซาก้า ซาไก เลดี้ส์ | 2 | 4 | 2.00 / นัด |
| 12 | ![]() | Albirex Niigata Ladies | 3 | 6 | 2.00 / นัด |
ทีมใดทำประตูได้มากที่สุดใน WE League Cup
สำหรับฤดูกาล 2026/27 ผู้ทำประตูรวมสูงสุดในลีกทั้งหมดคือ เอ็นทีวี เบเลซา ที่เล่นโดย เอ็นทีวี เบเลซา โดยมี 25 ในเกม 6 ที่เล่น เมตริกนี้รวมทั้งประตูที่ทำได้และเสียโดยทีม เอ็นทีวี เบเลซา รักษาค่าเฉลี่ยเป้าหมายรวม 4.17 ต่อเกม เมื่อพวกเขาเล่นนอกบ้าน พวกเขาทำประตูและเสียเฉลี่ย 4.33 ประตู ทำให้มันเป็นประสบการณ์การแข่งขันที่เข้มข้นสำหรับแฟนบอลในบ้านที่เข้าร่วมการแข่งขัน เอ็นทีวี เบเลซา
ประตูที่ทำได้ในเกมที่เล่นโดย เซเรโซ โอซาก้า ซาไก เลดี้ส์ และ อูราวะ เรดไดมอนส์ (หญิง) ตลอดฤดูกาล WE League Cup ก็สูงเช่นกัน เซเรโซ โอซาก้า ซาไก เลดี้ส์ และ อูราวะ เรดไดมอนส์ (หญิง) มี 25 ประตูและ 22 ประตูทั้งหมดตามลำดับ ทั้งสองทีมทำประตูได้ประมาณ 3.67 ประตูและยอมรับในทุกเกมที่เล่น ในทางตรงกันข้าม เวกัลตะ เซนได (หญิง) มีส่วนร่วมกับเป้าหมายต่ำสุดของทีมใน WE League Cup ประตูรวม 11 เกิดขึ้นระหว่างเกม WE League Cup ซึ่งมีค่าเฉลี่ย 1.83 ต่อเกม
ประตูรวมเฉลี่ย - ญี่ปุ่น
- ดิวิชั่น 2
- ดิวิชั่น 1
- ดิวิชั่น 3
- ดิวิชั่น 1
- ถ้วย
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 2
- ถ้วย
- ดิวิชั่น 1
- ถ้วย
- ถ้วย
- ถ้วย
- ดิวิชั่น 5
- ดิวิชั่น 5
- ดิวิชั่น 5
- ดิวิชั่น 5
- ดิวิชั่น 5
- ดิวิชั่น 5
- ดิวิชั่น 5
- ดิวิชั่น 5
- ดิวิชั่น 5
- ดิวิชั่น 5











