แมตช์และผลการแข่งขัน - ฮังการี NB 3 Southeast

NB 3 Southeast Logo
ประเทศ
ดิวิชั่น
3
ทีม
17
ฤดูกาล
นัด
113/240 นัด
ความคืบหน้า
 
47% เสร็จสิ้น

NB 3 Southeast ตาราง

กำลังอยู่ในช่วง กลางฤดู - 113 / 240 played

# ทีม แข่ง
แมตช์ที่เล่นในฤดูกาลนี้
ชนะ% ได้
ได้ประตู (ได้).
จำนวนประตูที่
ทีมนี้ทำได้
เสีย
เสียประตู (เสีย).
จำนวนประตูที่
ทีมนี้เสีย
ต่าง
จำนวนประตูแตกต่าง (ต่าง).
ประตูที่ทำได้ - เสียประตู
แต้ม

1

 Várfürdő-Gyulai Termál FC

15

93%

49

11

38

43

2

 ESMTK

14

64%

36

14

22

31

3

 III. Kerületi TUE UPE

14

57%

17

8

9

26

4

 Szeged Csanad Grosics Akademia II

15

40%

27

23

4

24

5

 Újpest II

14

43%

31

20

11

22

6

 บูดาเปสต์ วาซาส เอสซี II

14

36%

29

18

11

20

7

 Monori SE

14

29%

25

25

0

18

8

 Dabas FC

14

36%

20

31

-11

18

9

 Honvéd II

14

29%

26

24

2

15

10

 เบเกชชอบอ

14

21%

20

21

-1

14

11

 ซอลโนกี้ มาฟ

14

21%

29

33

-4

14

12

 Csepel TC

7

43%

19

8

11

12

13

 Hódmezővásárhely FC

14

14%

17

28

-11

12

14

 Sandorfalvi SE

14

21%

9

31

-22

12

15

 Szegedi VSE

14

14%

19

38

-19

10

16

 Csepel FC

7

29%

8

14

-6

8

17

 BKV Előre

14

14%

15

49

-34

8

แมตช์และผลการแข่งขัน

แสดงทุกนัดแล้ว

ที่กำลังจะถึง

วันแข่งขัน 14 - 1/11/2026

5 นัดเหย้าล่าสุดเหย้า ฟอร์ม
ฟอร์ม
เยือน5 นัดเยือนล่าสุด
1/11 02:00
  • D
    Újpest II

    Újpest II

    NB 3 Southeast

    3/10 02:00

    2 - 2

    FT

    ( HT : 1 - 0 )

    Monori SE

    Monori SE

  • L
    Várfürdő-Gyulai Termál FC

    Várfürdő-Gyulai Termál FC

    NB 3 Southeast

    10/10 02:00

    2 - 1

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    Újpest II

    Újpest II

  • D
    Újpest II

    Újpest II

    NB 3 Southeast

    18/10 02:00

    0 - 0

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    III. Kerületi TUE UPE

    III. Kerületi TUE UPE

  • L
    ESMTK

    ESMTK

    NB 3 Southeast

    25/10 05:00

    2 - 1

    FT

    ( HT : 1 - 0 )

    Újpest II

    Újpest II

  • W
    Újpest II

    Újpest II

    NB 3 Southeast

    1/11 02:00

    2 - 0

    FT

    ( HT : 1 - 0 )

    Csepel FC

    Csepel FC

Újpest II
Újpest II

Újpest II

NB 3 Southeast (ดิวิชั่น 3)

อันดับ 5 / 17

ฮังการี

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • D
  • L
  • D
  • L
  • W
1.57
เหย้า
  • W
  • W
  • D
  • D
  • W
2.00
เยือน
  • W
  • W
  • L
  • L
  • L
1.00
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 43% 50% 33%
เฉลี่ย 3.64 3.75 3.50
ทำประตู 2.21 2.75 1.50
เสีย 1.43 1.00 2.00
BTTS 64% 63% 67%
ชีท 21% 38% 0%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

ตัวชี้วัดทางสถิติ
1.57
2.05
3.50
1.14
2.80
Csepel FC
Csepel FC

Csepel FC

NB 3 Southeast (ดิวิชั่น 3)

อันดับ 16 / 17

ฮังการี

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • L
  • D
  • W
  • W
  • L
1.14
เหย้า
  • D
  • D
  • W
1.67
เยือน
  • L
  • L
  • W
  • L
0.75
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 29% 33% 25%
เฉลี่ย 3.14 3.00 3.25
ทำประตู 1.14 1.67 0.75
เสีย 2.00 1.33 2.50
BTTS 57% 100% 25%
ชีท 0% 0% 0%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

  • L
    Dabas FC

    Dabas FC

    NB 3 Southeast

    4/10 04:00

    1 - 0

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    Csepel FC

    Csepel FC

  • D
    Csepel FC

    Csepel FC

    NB 3 Southeast

    10/10 04:00

    1 - 1

    FT

    ( HT : 0 - 1 )

    Szegedi VSE

    Szegedi VSE

  • W
    Honvéd II

    Honvéd II

    NB 3 Southeast

    18/10 02:00

    1 - 3

    FT

    ( HT : 1 - 1 )

    Csepel FC

    Csepel FC

  • W
    Csepel FC

    Csepel FC

    NB 3 Southeast

    24/10 04:00

    3 - 2

    FT

    ( HT : 2 - 2 )

    Szolnoki MÁV FC

    ซอลโนกี้ มาฟ

  • L
    Újpest II

    Újpest II

    NB 3 Southeast

    1/11 02:00

    2 - 0

    FT

    ( HT : 1 - 0 )

    Csepel FC

    Csepel FC

31/10 03:00
  • W
    Budapesti Vasas SC II

    บูดาเปสต์ วาซาส เอสซี II

    NB 3 Southeast

    3/10 02:00

    3 - 0

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    BKV Előre

    BKV Előre

  • L
    Sándorfalvi SE

    Sandorfalvi SE

    NB 3 Southeast

    10/10 04:00

    1 - 0

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    Budapesti Vasas SC II

    บูดาเปสต์ วาซาส เอสซี II

  • D
    Budapesti Vasas SC II

    บูดาเปสต์ วาซาส เอสซี II

    NB 3 Southeast

    17/10 03:00

    2 - 2

    FT

    ( HT : 2 - 1 )

    Békéscsaba 1912 Elöre SE

    เบเกชชอบอ

  • D
    Monori SE

    Monori SE

    NB 3 Southeast

    24/10 04:00

    1 - 1

    FT

    ( HT : 0 - 1 )

    Budapesti Vasas SC II

    บูดาเปสต์ วาซาส เอสซี II

  • D
    Budapesti Vasas SC II

    บูดาเปสต์ วาซาส เอสซี II

    NB 3 Southeast

    31/10 03:00

    3 - 3

    FT

    ( HT : 2 - 3 )

    Szeged-Csanád Grosics Akadémia II

    Szeged Csanad Grosics Akademia II

บูดาเปสต์ วาซาส เอสซี II
บูดาเปสต์ วาซาส เอสซี II

บูดาเปสต์ วาซาส เอสซี II

NB 3 Southeast (ดิวิชั่น 3)

อันดับ 6 / 17

ฮังการี

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • W
  • L
  • D
  • D
  • D
1.43
เหย้า
  • W
  • W
  • W
  • D
  • D
2.13
เยือน
  • D
  • L
  • L
  • L
  • D
0.50
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 36% 63% 0%
เฉลี่ย 3.36 4.38 2.00
ทำประตู 2.07 3.13 0.67
เสีย 1.29 1.25 1.33
BTTS 43% 38% 50%
ชีท 36% 63% 0%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

1.43
1.60
Szeged Csanad Grosics Akademia II
Szeged Csanad Grosics Akademia II

Szeged Csanad Grosics Akademia II

NB 3 Southeast (ดิวิชั่น 3)

อันดับ 4 / 17

ฮังการี

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • D
  • W
  • W
  • D
  • L
1.60
เหย้า
  • W
  • D
  • D
  • W
  • L
1.83
เยือน
  • L
  • D
  • D
  • W
  • D
1.44
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 40% 50% 33%
เฉลี่ย 3.33 3.00 3.56
ทำประตู 1.80 1.83 1.78
เสีย 1.53 1.17 1.78
BTTS 67% 50% 78%
ชีท 13% 33% 0%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

  • D
    BKV Előre

    BKV Előre

    NB 3 Southeast

    11/10 04:00

    1 - 1

    FT

    ( HT : 0 - 1 )

    Szeged-Csanád Grosics Akadémia II

    Szeged Csanad Grosics Akademia II

  • W
    Szeged-Csanád Grosics Akadémia II

    Szeged Csanad Grosics Akademia II

    NB 3 Southeast

    18/10 04:00

    2 - 0

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    Sándorfalvi SE

    Sandorfalvi SE

  • W
    Békéscsaba 1912 Elöre SE

    เบเกชชอบอ

    NB 3 Southeast

    24/10 04:00

    1 - 2

    FT

    ( HT : 0 - 2 )

    Szeged-Csanád Grosics Akadémia II

    Szeged Csanad Grosics Akademia II

  • D
    Budapesti Vasas SC II

    บูดาเปสต์ วาซาส เอสซี II

    NB 3 Southeast

    31/10 03:00

    3 - 3

    FT

    ( HT : 2 - 3 )

    Szeged-Csanád Grosics Akadémia II

    Szeged Csanad Grosics Akademia II

  • L
    Szeged-Csanád Grosics Akadémia II

    Szeged Csanad Grosics Akademia II

    NB 3 Southeast

    20/03 17:00

    0 - 4

    FT

    ( HT : 0 - 2 )

    Várfürdő-Gyulai Termál FC

    Várfürdő-Gyulai Termál FC

31/10 05:00
  • L
    Szegedi VSE

    Szegedi VSE

    NB 3 Southeast

    3/10 04:00

    1 - 4

    FT

    ( HT : 0 - 2 )

    ESMTK

    ESMTK

  • D
    Csepel FC

    Csepel FC

    NB 3 Southeast

    10/10 04:00

    1 - 1

    FT

    ( HT : 0 - 1 )

    Szegedi VSE

    Szegedi VSE

  • W
    Szegedi VSE

    Szegedi VSE

    NB 3 Southeast

    17/10 04:00

    2 - 1

    FT

    ( HT : 2 - 0 )

    Hódmezővásárhely FC

    Hódmezővásárhely FC

  • W
    BKV Előre

    BKV Előre

    NB 3 Southeast

    25/10 05:00

    1 - 3

    FT

    ( HT : 0 - 1 )

    Szegedi VSE

    Szegedi VSE

  • D
    Szegedi VSE

    Szegedi VSE

    NB 3 Southeast

    31/10 05:00

    1 - 1

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    Sándorfalvi SE

    Sandorfalvi SE

Szegedi VSE
Szegedi VSE

Szegedi VSE

NB 3 Southeast (ดิวิชั่น 3)

อันดับ 15 / 17

ฮังการี

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • L
  • D
  • W
  • W
  • D
0.71
เหย้า
  • D
  • L
  • L
  • W
  • D
0.75
เยือน
  • L
  • L
  • L
  • D
  • W
0.67
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 14% 13% 17%
เฉลี่ย 4.07 3.88 4.33
ทำประตู 1.36 1.50 1.17
เสีย 2.71 2.38 3.17
BTTS 93% 100% 83%
ชีท 0% 0% 0%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

0.71
0.86
Sandorfalvi SE
Sandorfalvi SE

Sandorfalvi SE

NB 3 Southeast (ดิวิชั่น 3)

อันดับ 14 / 17

ฮังการี

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • W
  • W
  • L
  • D
  • D
0.86
เหย้า
  • L
  • L
  • D
  • W
  • D
1.14
เยือน
  • L
  • L
  • W
  • L
  • D
0.57
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 21% 29% 14%
เฉลี่ย 2.86 2.00 3.71
ทำประตู 0.64 0.57 0.71
เสีย 2.21 1.43 3.00
BTTS 36% 29% 43%
ชีท 29% 43% 14%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

  • W
    Békéscsaba 1912 Elöre SE

    เบเกชชอบอ

    NB 3 Southeast

    3/10 04:00

    0 - 1

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    Sándorfalvi SE

    Sandorfalvi SE

  • W
    Sándorfalvi SE

    Sandorfalvi SE

    NB 3 Southeast

    10/10 04:00

    1 - 0

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    Budapesti Vasas SC II

    บูดาเปสต์ วาซาส เอสซี II

  • L
    Szeged-Csanád Grosics Akadémia II

    Szeged Csanad Grosics Akademia II

    NB 3 Southeast

    18/10 04:00

    2 - 0

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    Sándorfalvi SE

    Sandorfalvi SE

  • D
    Sándorfalvi SE

    Sandorfalvi SE

    NB 3 Southeast

    24/10 04:00

    0 - 0

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    Dabas FC

    Dabas FC

  • D
    Szegedi VSE

    Szegedi VSE

    NB 3 Southeast

    31/10 05:00

    1 - 1

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    Sándorfalvi SE

    Sandorfalvi SE

31/10 05:00
  • W
    Várfürdő-Gyulai Termál FC

    Várfürdő-Gyulai Termál FC

    NB 3 Southeast

    10/10 02:00

    2 - 1

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    Újpest II

    Újpest II

  • W
    Várfürdő-Gyulai Termál FC

    Várfürdő-Gyulai Termál FC

    NB 3 Southeast

    17/10 04:00

    4 - 1

    FT

    ( HT : 1 - 1 )

    Monori SE

    Monori SE

  • W
    III. Kerületi TUE UPE

    III. Kerületi TUE UPE

    NB 3 Southeast

    24/10 04:00

    0 - 1

    FT

    ( HT : 0 - 1 )

    Várfürdő-Gyulai Termál FC

    Várfürdő-Gyulai Termál FC

  • D
    Várfürdő-Gyulai Termál FC

    Várfürdő-Gyulai Termál FC

    NB 3 Southeast

    31/10 05:00

    1 - 1

    FT

    ( HT : 0 - 1 )

    ESMTK

    ESMTK

  • W
    Szeged-Csanád Grosics Akadémia II

    Szeged Csanad Grosics Akademia II

    NB 3 Southeast

    20/03 17:00

    0 - 4

    FT

    ( HT : 0 - 2 )

    Várfürdő-Gyulai Termál FC

    Várfürdő-Gyulai Termál FC

Várfürdő-Gyulai Termál FC
Várfürdő-Gyulai Termál FC

Várfürdő-Gyulai Termál FC

NB 3 Southeast (ดิวิชั่น 3)

อันดับ 1 / 17

ฮังการี

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • W
  • W
  • W
  • D
  • W
2.87
เหย้า
  • W
  • W
  • W
  • W
  • D
2.78
เยือน
  • W
  • W
  • W
  • W
  • W
3.00
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 93% 89% 100%
เฉลี่ย 4.00 3.89 4.17
ทำประตู 3.27 3.33 3.17
เสีย 0.73 0.56 1.00
BTTS 47% 44% 50%
ชีท 53% 56% 50%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

ตัวชี้วัดทางสถิติ
2.87
1.90
3.50
2.21
3.30
ESMTK
ESMTK

ESMTK

NB 3 Southeast (ดิวิชั่น 3)

อันดับ 2 / 17

ฮังการี

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • W
  • W
  • W
  • W
  • D
2.21
เหย้า
  • W
  • W
  • W
  • W
  • W
2.71
เยือน
  • D
  • D
  • W
  • W
  • D
1.71
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 64% 86% 43%
เฉลี่ย 3.57 3.43 3.71
ทำประตู 2.57 2.86 2.29
เสีย 1.00 0.57 1.43
BTTS 64% 43% 86%
ชีท 36% 57% 14%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

  • W
    Szegedi VSE

    Szegedi VSE

    NB 3 Southeast

    3/10 04:00

    1 - 4

    FT

    ( HT : 0 - 2 )

    ESMTK

    ESMTK

  • W
    ESMTK

    ESMTK

    NB 3 Southeast

    11/10 04:00

    3 - 0

    FT

    ( HT : 2 - 0 )

    Honvéd II

    Honvéd II

  • W
    Szolnoki MÁV FC

    ซอลโนกี้ มาฟ

    NB 3 Southeast

    17/10 04:00

    2 - 3

    FT

    ( HT : 1 - 1 )

    ESMTK

    ESMTK

  • W
    ESMTK

    ESMTK

    NB 3 Southeast

    25/10 05:00

    2 - 1

    FT

    ( HT : 1 - 0 )

    Újpest II

    Újpest II

  • D
    Várfürdő-Gyulai Termál FC

    Várfürdő-Gyulai Termál FC

    NB 3 Southeast

    31/10 05:00

    1 - 1

    FT

    ( HT : 0 - 1 )

    ESMTK

    ESMTK

31/10 05:00
  • L
    Honvéd II

    Honvéd II

    NB 3 Southeast

    4/10 02:00

    1 - 0

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    III. Kerületi TUE UPE

    III. Kerületi TUE UPE

  • D
    III. Kerületi TUE UPE

    III. Kerületi TUE UPE

    NB 3 Southeast

    10/10 04:00

    1 - 1

    FT

    ( HT : 1 - 0 )

    Szolnoki MÁV FC

    ซอลโนกี้ มาฟ

  • D
    Újpest II

    Újpest II

    NB 3 Southeast

    18/10 02:00

    0 - 0

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    III. Kerületi TUE UPE

    III. Kerületi TUE UPE

  • L
    III. Kerületi TUE UPE

    III. Kerületi TUE UPE

    NB 3 Southeast

    24/10 04:00

    0 - 1

    FT

    ( HT : 0 - 1 )

    Várfürdő-Gyulai Termál FC

    Várfürdő-Gyulai Termál FC

  • L
    III. Kerületi TUE UPE

    III. Kerületi TUE UPE

    NB 3 Southeast

    31/10 05:00

    1 - 2

    FT

    ( HT : 1 - 1 )

    Monori SE

    Monori SE

III. Kerületi TUE UPE
III. Kerületi TUE UPE

III. Kerületi TUE UPE

NB 3 Southeast (ดิวิชั่น 3)

อันดับ 3 / 17

ฮังการี

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • L
  • D
  • D
  • L
  • L
1.86
เหย้า
  • W
  • W
  • D
  • L
  • L
2.00
เยือน
  • W
  • L
  • W
  • L
  • D
1.67
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 57% 63% 50%
เฉลี่ย 1.79 1.75 1.83
ทำประตู 1.21 1.25 1.17
เสีย 0.57 0.50 0.67
BTTS 14% 25% 0%
ชีท 64% 63% 67%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

ตัวชี้วัดทางสถิติ
1.86
1.79
3.50
1.29
3.60
Monori SE
Monori SE

Monori SE

NB 3 Southeast (ดิวิชั่น 3)

อันดับ 7 / 17

ฮังการี

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • D
  • L
  • L
  • D
  • W
1.29
เหย้า
  • L
  • W
  • W
  • L
  • D
1.33
เยือน
  • D
  • D
  • D
  • L
  • W
1.25
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 29% 33% 25%
เฉลี่ย 3.57 3.00 4.00
ทำประตู 1.79 1.67 1.88
เสีย 1.79 1.33 2.13
BTTS 86% 67% 100%
ชีท 7% 17% 0%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

  • D
    Újpest II

    Újpest II

    NB 3 Southeast

    3/10 02:00

    2 - 2

    FT

    ( HT : 1 - 0 )

    Monori SE

    Monori SE

  • L
    Monori SE

    Monori SE

    NB 3 Southeast

    10/10 04:00

    0 - 2

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    Békéscsaba 1912 Elöre SE

    เบเกชชอบอ

  • L
    Várfürdő-Gyulai Termál FC

    Várfürdő-Gyulai Termál FC

    NB 3 Southeast

    17/10 04:00

    4 - 1

    FT

    ( HT : 1 - 1 )

    Monori SE

    Monori SE

  • D
    Monori SE

    Monori SE

    NB 3 Southeast

    24/10 04:00

    1 - 1

    FT

    ( HT : 0 - 1 )

    Budapesti Vasas SC II

    บูดาเปสต์ วาซาส เอสซี II

  • W
    III. Kerületi TUE UPE

    III. Kerületi TUE UPE

    NB 3 Southeast

    31/10 05:00

    1 - 2

    FT

    ( HT : 1 - 1 )

    Monori SE

    Monori SE

1/11 02:00
  • W
    Honvéd II

    Honvéd II

    NB 3 Southeast

    4/10 02:00

    1 - 0

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    III. Kerületi TUE UPE

    III. Kerületi TUE UPE

  • L
    ESMTK

    ESMTK

    NB 3 Southeast

    11/10 04:00

    3 - 0

    FT

    ( HT : 2 - 0 )

    Honvéd II

    Honvéd II

  • L
    Honvéd II

    Honvéd II

    NB 3 Southeast

    18/10 02:00

    1 - 3

    FT

    ( HT : 1 - 1 )

    Csepel FC

    Csepel FC

  • D
    Hódmezővásárhely FC

    Hódmezővásárhely FC

    NB 3 Southeast

    24/10 04:00

    2 - 2

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    Honvéd II

    Honvéd II

  • W
    Honvéd II

    Honvéd II

    NB 3 Southeast

    1/11 02:00

    5 - 1

    FT

    ( HT : 3 - 0 )

    BKV Előre

    BKV Előre

Honvéd II
Honvéd II

Honvéd II

NB 3 Southeast (ดิวิชั่น 3)

อันดับ 9 / 17

ฮังการี

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • W
  • L
  • L
  • D
  • W
1.07
เหย้า
  • D
  • W
  • W
  • L
  • W
1.75
เยือน
  • L
  • L
  • L
  • L
  • D
0.17
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 29% 50% 0%
เฉลี่ย 3.57 3.75 3.33
ทำประตู 1.86 2.63 0.83
เสีย 1.71 1.13 2.50
BTTS 57% 63% 50%
ชีท 21% 38% 0%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

ตัวชี้วัดทางสถิติ
1.07
1.60
4.25
0.57
4.38
BKV Előre
BKV Előre

BKV Előre

NB 3 Southeast (ดิวิชั่น 3)

อันดับ 0 / 17

ฮังการี

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • L
  • D
  • W
  • L
  • L
0.57
เหย้า
  • L
  • D
  • L
  • D
  • L
0.33
เยือน
  • L
  • W
  • L
  • W
  • L
0.75
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 14% 0% 25%
เฉลี่ย 4.57 3.83 5.13
ทำประตู 1.07 1.00 1.13
เสีย 3.50 2.83 4.00
BTTS 57% 67% 50%
ชีท 7% 0% 13%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

  • L
    Budapesti Vasas SC II

    บูดาเปสต์ วาซาส เอสซี II

    NB 3 Southeast

    3/10 02:00

    3 - 0

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    BKV Előre

    BKV Előre

  • D
    BKV Előre

    BKV Előre

    NB 3 Southeast

    11/10 04:00

    1 - 1

    FT

    ( HT : 0 - 1 )

    Szeged-Csanád Grosics Akadémia II

    Szeged Csanad Grosics Akademia II

  • W
    Dabas FC

    Dabas FC

    NB 3 Southeast

    18/10 04:00

    4 - 5

    FT

    ( HT : 3 - 2 )

    BKV Előre

    BKV Előre

  • L
    BKV Előre

    BKV Előre

    NB 3 Southeast

    25/10 05:00

    1 - 3

    FT

    ( HT : 0 - 1 )

    Szegedi VSE

    Szegedi VSE

  • L
    Honvéd II

    Honvéd II

    NB 3 Southeast

    1/11 02:00

    5 - 1

    FT

    ( HT : 3 - 0 )

    BKV Előre

    BKV Előre

1/11 04:00
  • W
    Dabas FC

    Dabas FC

    NB 3 Southeast

    4/10 04:00

    1 - 0

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    Csepel FC

    Csepel FC

  • D
    Hódmezővásárhely FC

    Hódmezővásárhely FC

    NB 3 Southeast

    10/10 04:00

    1 - 1

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    Dabas FC

    Dabas FC

  • L
    Dabas FC

    Dabas FC

    NB 3 Southeast

    18/10 04:00

    4 - 5

    FT

    ( HT : 3 - 2 )

    BKV Előre

    BKV Előre

  • D
    Sándorfalvi SE

    Sandorfalvi SE

    NB 3 Southeast

    24/10 04:00

    0 - 0

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    Dabas FC

    Dabas FC

  • W
    Dabas FC

    Dabas FC

    NB 3 Southeast

    1/11 04:00

    2 - 1

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    Békéscsaba 1912 Elöre SE

    เบเกชชอบอ

Dabas FC
Dabas FC

Dabas FC

NB 3 Southeast (ดิวิชั่น 3)

อันดับ 8 / 17

ฮังการี

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • W
  • D
  • L
  • D
  • W
1.29
เหย้า
  • L
  • L
  • W
  • L
  • W
1.29
เยือน
  • D
  • L
  • L
  • D
  • D
1.29
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 36% 43% 29%
เฉลี่ย 3.64 3.71 3.57
ทำประตู 1.43 1.71 1.14
เสีย 2.21 2.00 2.43
BTTS 64% 71% 57%
ชีท 14% 14% 14%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

1.29
1.00
เบเกชชอบอ
เบเกชชอบอ

เบเกชชอบอ

NB 3 Southeast (ดิวิชั่น 3)

อันดับ 10 / 17

ฮังการี

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • L
  • W
  • D
  • L
  • L
1.00
เหย้า
  • L
  • D
  • W
  • L
  • L
0.67
เยือน
  • D
  • W
  • W
  • D
  • L
1.25
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 21% 17% 25%
เฉลี่ย 2.93 3.00 2.88
ทำประตู 1.43 1.17 1.63
เสีย 1.50 1.83 1.25
BTTS 50% 50% 50%
ชีท 21% 0% 38%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

  • L
    Békéscsaba 1912 Elöre SE

    เบเกชชอบอ

    NB 3 Southeast

    3/10 04:00

    0 - 1

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    Sándorfalvi SE

    Sandorfalvi SE

  • W
    Monori SE

    Monori SE

    NB 3 Southeast

    10/10 04:00

    0 - 2

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    Békéscsaba 1912 Elöre SE

    เบเกชชอบอ

  • D
    Budapesti Vasas SC II

    บูดาเปสต์ วาซาส เอสซี II

    NB 3 Southeast

    17/10 03:00

    2 - 2

    FT

    ( HT : 2 - 1 )

    Békéscsaba 1912 Elöre SE

    เบเกชชอบอ

  • L
    Békéscsaba 1912 Elöre SE

    เบเกชชอบอ

    NB 3 Southeast

    24/10 04:00

    1 - 2

    FT

    ( HT : 0 - 2 )

    Szeged-Csanád Grosics Akadémia II

    Szeged Csanad Grosics Akademia II

  • L
    Dabas FC

    Dabas FC

    NB 3 Southeast

    1/11 04:00

    2 - 1

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    Békéscsaba 1912 Elöre SE

    เบเกชชอบอ

31/10 05:00
  • L
    Szolnoki MÁV FC

    ซอลโนกี้ มาฟ

    NB 3 Southeast

    3/10 04:00

    3 - 4

    FT

    ( HT : 1 - 2 )

    Várfürdő-Gyulai Termál FC

    Várfürdő-Gyulai Termál FC

  • D
    III. Kerületi TUE UPE

    III. Kerületi TUE UPE

    NB 3 Southeast

    10/10 04:00

    1 - 1

    FT

    ( HT : 1 - 0 )

    Szolnoki MÁV FC

    ซอลโนกี้ มาฟ

  • L
    Szolnoki MÁV FC

    ซอลโนกี้ มาฟ

    NB 3 Southeast

    17/10 04:00

    2 - 3

    FT

    ( HT : 1 - 1 )

    ESMTK

    ESMTK

  • L
    Csepel FC

    Csepel FC

    NB 3 Southeast

    24/10 04:00

    3 - 2

    FT

    ( HT : 2 - 2 )

    Szolnoki MÁV FC

    ซอลโนกี้ มาฟ

  • L
    Szolnoki MÁV FC

    ซอลโนกี้ มาฟ

    NB 3 Southeast

    31/10 05:00

    1 - 2

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    Hódmezővásárhely FC

    Hódmezővásárhely FC

ซอลโนกี้ มาฟ
ซอลโนกี้ มาฟ

ซอลโนกี้ มาฟ

NB 3 Southeast (ดิวิชั่น 3)

อันดับ 11 / 17

ฮังการี

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • L
  • D
  • L
  • L
  • L
1.00
เหย้า
  • W
  • D
  • L
  • L
  • L
1.13
เยือน
  • L
  • D
  • L
  • D
  • L
0.83
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 21% 25% 17%
เฉลี่ย 4.43 4.88 3.83
ทำประตู 2.07 2.50 1.50
เสีย 2.36 2.38 2.33
BTTS 79% 88% 67%
ชีท 14% 13% 17%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

1.00
0.86
Hódmezővásárhely FC
Hódmezővásárhely FC

Hódmezővásárhely FC

NB 3 Southeast (ดิวิชั่น 3)

อันดับ 13 / 17

ฮังการี

ฟอร์ม 5 นัดล่าสุด แต้มต่อเกม
ภาพรวม
  • D
  • D
  • L
  • D
  • W
0.86
เหย้า
  • L
  • D
  • W
  • D
  • D
1.20
เยือน
  • L
  • L
  • D
  • L
  • W
0.67
สถิติ ภาพรวม เหย้า เยือน
ชนะ % 14% 20% 11%
เฉลี่ย 3.21 3.00 3.33
ทำประตู 1.21 1.40 1.11
เสีย 2.00 1.60 2.22
BTTS 79% 80% 78%
ชีท 0% 0% 0%

คุณอยากเห็นสถิติเตะมุม, สถิติใบ, ผลสกอร์เต็มเวลา, สูงกว่า 2.5 - 3.5 หรือไม่?
อัพเกรดไปพรีเมียมสิ!

  • D
    Szeged-Csanád Grosics Akadémia II

    Szeged Csanad Grosics Akademia II

    NB 3 Southeast

    4/10 05:00

    1 - 1

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    Hódmezővásárhely FC

    Hódmezővásárhely FC

  • D
    Hódmezővásárhely FC

    Hódmezővásárhely FC

    NB 3 Southeast

    10/10 04:00

    1 - 1

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    Dabas FC

    Dabas FC

  • L
    Szegedi VSE

    Szegedi VSE

    NB 3 Southeast

    17/10 04:00

    2 - 1

    FT

    ( HT : 2 - 0 )

    Hódmezővásárhely FC

    Hódmezővásárhely FC

  • D
    Hódmezővásárhely FC

    Hódmezővásárhely FC

    NB 3 Southeast

    24/10 04:00

    2 - 2

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    Honvéd II

    Honvéd II

  • W
    Szolnoki MÁV FC

    ซอลโนกี้ มาฟ

    NB 3 Southeast

    31/10 05:00

    1 - 2

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    Hódmezővásárhely FC

    Hódmezővásárhely FC

* เวลาของแมตช์ทั้งหมดใช้โซนเวลาของคุณ (-08:00)

ผล

วันแข่งขัน 13 - 24/10/2026

เหย้า เยือน ประตูรวม HT BTTS สูงกว่า 1.5 สูงกว่า 2.5
24/10 04:00Csepel FC
ตัวชี้วัดทางสถิติ
3 - 23.60ซอลโนกี้ มาฟ5(2 - 2)•••
25/10 05:00ESMTK
ตัวชี้วัดทางสถิติ
2 - 14.05Újpest II3(1 - 0)•••
24/10 04:00Sandorfalvi SE0 - 0Dabas FC0(0 - 0)
24/10 04:00III. Kerületi TUE UPE
ตัวชี้วัดทางสถิติ
0 - 13.60Várfürdő-Gyulai Termál FC1(0 - 1)
24/10 04:00Monori SE
ตัวชี้วัดทางสถิติ
1 - 13.58บูดาเปสต์ วาซาส เอสซี II2(0 - 1)••
24/10 04:00Hódmezővásárhely FC2 - 2Honvéd II4(0 - 0)•••
25/10 05:00BKV Előre
ตัวชี้วัดทางสถิติ
1 - 34.10Szegedi VSE4(0 - 1)•••
24/10 04:00เบเกชชอบอ
ตัวชี้วัดทางสถิติ
1 - 23.50Szeged Csanad Grosics Akademia II3(0 - 2)•••

วันแข่งขัน 12 - 17/10/2026

เหย้า เยือน ประตูรวม HT BTTS สูงกว่า 1.5 สูงกว่า 2.5
17/10 04:00Szegedi VSE
ตัวชี้วัดทางสถิติ
2 - 13.65Hódmezővásárhely FC3(2 - 0)•••
18/10 04:00Dabas FC
ตัวชี้วัดทางสถิติ
4 - 54.40BKV Előre9(3 - 2)•••
17/10 04:00ซอลโนกี้ มาฟ2 - 3ESMTK5(1 - 1)•••
18/10 02:00Honvéd II
ตัวชี้วัดทางสถิติ
1 - 33.30Csepel FC4(1 - 1)•••
18/10 02:00Újpest II
ตัวชี้วัดทางสถิติ
0 - 03.40III. Kerületi TUE UPE0(0 - 0)
18/10 04:00Szeged Csanad Grosics Akademia II2 - 0Sandorfalvi SE2(0 - 0)•
17/10 03:00บูดาเปสต์ วาซาส เอสซี II
ตัวชี้วัดทางสถิติ
2 - 23.70เบเกชชอบอ4(2 - 1)•••
17/10 04:00Várfürdő-Gyulai Termál FC
ตัวชี้วัดทางสถิติ
4 - 14.50Monori SE5(1 - 1)•••

วันแข่งขัน 11 - 10/10/2026

เหย้า เยือน ประตูรวม HT BTTS สูงกว่า 1.5 สูงกว่า 2.5
10/10 04:00III. Kerületi TUE UPE
ตัวชี้วัดทางสถิติ
1 - 14.60ซอลโนกี้ มาฟ2(1 - 0)••
11/10 04:00BKV Előre
ตัวชี้วัดทางสถิติ
1 - 14.20Szeged Csanad Grosics Akademia II2(0 - 1)••
10/10 04:00Csepel FC
ตัวชี้วัดทางสถิติ
1 - 15.50Szegedi VSE2(0 - 1)••
10/10 04:00Monori SE
ตัวชี้วัดทางสถิติ
0 - 23.70เบเกชชอบอ2(0 - 0)•
10/10 04:00Hódmezővásárhely FC1 - 1Dabas FC2(0 - 0)••
10/10 04:00Sandorfalvi SE
ตัวชี้วัดทางสถิติ
1 - 04.45บูดาเปสต์ วาซาส เอสซี II1(0 - 0)
11/10 04:00ESMTK
ตัวชี้วัดทางสถิติ
3 - 04.70Honvéd II3(2 - 0)••
10/10 02:00Várfürdő-Gyulai Termál FC
ตัวชี้วัดทางสถิติ
2 - 14.75Újpest II3(0 - 0)•••

วันแข่งขัน 10 - 3/10/2026

เหย้า เยือน ประตูรวม HT BTTS สูงกว่า 1.5 สูงกว่า 2.5
3/10 04:00ซอลโนกี้ มาฟ3 - 4Várfürdő-Gyulai Termál FC7(1 - 2)•••
4/10 04:00Dabas FC
ตัวชี้วัดทางสถิติ
1 - 03.45Csepel FC1(0 - 0)
4/10 05:00Szeged Csanad Grosics Akademia II1 - 1Hódmezővásárhely FC2(0 - 0)••
3/10 02:00บูดาเปสต์ วาซาส เอสซี II
ตัวชี้วัดทางสถิติ
3 - 06.40BKV Előre3(0 - 0)••
4/10 02:00Honvéd II
ตัวชี้วัดทางสถิติ
1 - 04.36III. Kerületi TUE UPE1(0 - 0)
3/10 04:00Szegedi VSE
ตัวชี้วัดทางสถิติ
1 - 47.00ESMTK5(0 - 2)•••
3/10 04:00เบเกชชอบอ0 - 1Sandorfalvi SE1(0 - 0)
3/10 02:00Újpest II
ตัวชี้วัดทางสถิติ
2 - 24.40Monori SE4(1 - 0)•••

วันแข่งขัน 9 - 26/09/2026

เหย้า เยือน ประตูรวม HT BTTS สูงกว่า 1.5 สูงกว่า 2.5
26/09 07:00Csepel FC
ตัวชี้วัดทางสถิติ
1 - 13.60Szeged Csanad Grosics Akademia II2(0 - 0)••
26/09 02:00Várfürdő-Gyulai Termál FC
ตัวชี้วัดทางสถิติ
3 - 28.40Honvéd II5(1 - 2)•••
26/09 02:00บูดาเปสต์ วาซาส เอสซี II2 - 0Hódmezővásárhely FC2(0 - 0)•
27/09 07:00ESMTK
ตัวชี้วัดทางสถิติ
6 - 06.15Dabas FC6(3 - 0)••
26/09 02:00Újpest II
ตัวชี้วัดทางสถิติ
2 - 14.00ซอลโนกี้ มาฟ3(0 - 0)•••
26/09 06:00Sandorfalvi SE1 - 1Monori SE2(0 - 0)••
27/09 07:00BKV Előre
ตัวชี้วัดทางสถิติ
0 - 44.00เบเกชชอบอ4(0 - 1)••
26/09 07:00III. Kerületi TUE UPE
ตัวชี้วัดทางสถิติ
1 - 07.40Szegedi VSE1(1 - 0)

วันแข่งขัน 8 - 19/09/2026

เหย้า เยือน ประตูรวม HT BTTS สูงกว่า 1.5 สูงกว่า 2.5
19/09 07:00Sandorfalvi SE0 - 1BKV Előre1(0 - 0)
20/09 02:00Honvéd II
ตัวชี้วัดทางสถิติ
3 - 03.80Újpest II3(2 - 0)••
20/09 07:00Dabas FC
ตัวชี้วัดทางสถิติ
0 - 14.00III. Kerületi TUE UPE1(0 - 1)
19/09 07:00ซอลโนกี้ มาฟ4 - 4Monori SE8(2 - 1)•••
19/09 07:00Szegedi VSE1 - 4Várfürdő-Gyulai Termál FC5(0 - 0)•••
19/09 06:00เบเกชชอบอ
ตัวชี้วัดทางสถิติ
3 - 13.65Hódmezővásárhely FC4(1 - 0)•••
20/09 02:00บูดาเปสต์ วาซาส เอสซี II
ตัวชี้วัดทางสถิติ
6 - 03.75Csepel FC6(3 - 0)••
20/09 07:00Szeged Csanad Grosics Akademia II
ตัวชี้วัดทางสถิติ
1 - 14.45ESMTK2(0 - 0)••

วันแข่งขัน 7 - 6/09/2026

เหย้า เยือน ประตูรวม HT BTTS สูงกว่า 1.5 สูงกว่า 2.5
6/09 07:00ESMTK
ตัวชี้วัดทางสถิติ
2 - 03.60บูดาเปสต์ วาซาส เอสซี II2(1 - 0)•
5/09 07:00ซอลโนกี้ มาฟ1 - 0Honvéd II1(0 - 0)
5/09 07:00Monori SE
ตัวชี้วัดทางสถิติ
3 - 16.40BKV Előre4(0 - 1)•••
5/09 07:00Várfürdő-Gyulai Termál FC
ตัวชี้วัดทางสถิติ
5 - 05.94Dabas FC5(2 - 0)••
5/09 07:00Hódmezővásárhely FC3 - 1Sandorfalvi SE4(2 - 1)•••
6/09 02:00Újpest II
ตัวชี้วัดทางสถิติ
6 - 15.60Szegedi VSE7(3 - 1)•••
5/09 07:00Csepel TC
ตัวชี้วัดทางสถิติ
2 - 24.20เบเกชชอบอ4(2 - 1)•••
5/09 07:00III. Kerületi TUE UPE
ตัวชี้วัดทางสถิติ
1 - 04.19Szeged Csanad Grosics Akademia II1(1 - 0)

วันแข่งขัน 6 - 30/08/2026

เหย้า เยือน ประตูรวม HT BTTS สูงกว่า 1.5 สูงกว่า 2.5
30/08 02:00บูดาเปสต์ วาซาส เอสซี II
ตัวชี้วัดทางสถิติ
3 - 03.70III. Kerületi TUE UPE3(2 - 0)••
30/08 02:00Várfürdő-Gyulai Termál FC4 - 0Szeged Csanad Grosics Akademia II4(0 - 0)••
29/08 07:00Szegedi VSE
ตัวชี้วัดทางสถิติ
3 - 33.30ซอลโนกี้ มาฟ6(0 - 2)•••
30/08 08:30Dabas FC
ตัวชี้วัดทางสถิติ
1 - 23.45Újpest II3(1 - 2)•••
29/08 08:30Sandorfalvi SE1 - 5Csepel TC6(0 - 0)•••
29/08 08:00เบเกชชอบอ3 - 3ESMTK6(0 - 0)•••
30/08 02:00Honvéd II1 - 1Monori SE2(1 - 0)••
30/08 08:30BKV Előre
ตัวชี้วัดทางสถิติ
2 - 23.40Hódmezővásárhely FC4(0 - 1)•••

วันแข่งขัน 5 - 26/08/2026

เหย้า เยือน ประตูรวม HT BTTS สูงกว่า 1.5 สูงกว่า 2.5
26/08 08:30III. Kerületi TUE UPE
ตัวชี้วัดทางสถิติ
2 - 03.70เบเกชชอบอ2(0 - 0)•
26/08 08:30ESMTK
ตัวชี้วัดทางสถิติ
3 - 05.90Sandorfalvi SE3(0 - 0)••
26/08 02:00Újpest II
ตัวชี้วัดทางสถิติ
2 - 23.70Szeged Csanad Grosics Akademia II4(0 - 0)•••
26/08 08:30ซอลโนกี้ มาฟ2 - 2Dabas FC4(0 - 0)•••
26/08 08:30Csepel TC
ตัวชี้วัดทางสถิติ
9 - 13.95BKV Előre10(0 - 0)•••
26/08 08:30Monori SE
ตัวชี้วัดทางสถิติ
4 - 13.80Hódmezővásárhely FC5(0 - 0)•••
26/08 08:00Várfürdő-Gyulai Termál FC1 - 0บูดาเปสต์ วาซาส เอสซี II1(0 - 0)
26/08 08:30Honvéd II
ตัวชี้วัดทางสถิติ
8 - 13.50Szegedi VSE9(0 - 0)•••

วันแข่งขัน 4 - 15/08/2026

เหย้า เยือน ประตูรวม HT BTTS สูงกว่า 1.5 สูงกว่า 2.5
15/08 08:30Hódmezővásárhely FC1 - 1Csepel TC2(0 - 0)••
15/08 08:00เบเกชชอบอ0 - 2Várfürdő-Gyulai Termál FC2(0 - 0)•
16/08 08:30BKV Előre
ตัวชี้วัดทางสถิติ
0 - 35.00ESMTK3(0 - 0)••
15/08 07:00Szegedi VSE
ตัวชี้วัดทางสถิติ
2 - 34.30Monori SE5(0 - 0)•••
15/08 08:30Sandorfalvi SE0 - 3III. Kerületi TUE UPE3(0 - 0)••
16/08 02:00Szeged Csanad Grosics Akademia II5 - 0ซอลโนกี้ มาฟ5(0 - 0)••
16/08 02:00บูดาเปสต์ วาซาส เอสซี II
ตัวชี้วัดทางสถิติ
3 - 53.85Újpest II8(0 - 0)•••
16/08 08:30Dabas FC
ตัวชี้วัดทางสถิติ
3 - 13.50Honvéd II4(0 - 0)•••

วันแข่งขัน 3 - 8/08/2026

เหย้า เยือน ประตูรวม HT BTTS สูงกว่า 1.5 สูงกว่า 2.5
8/08 08:30Várfürdő-Gyulai Termál FC
ตัวชี้วัดทางสถิติ
7 - 04.50Sandorfalvi SE7(0 - 0)••
8/08 08:30ซอลโนกี้ มาฟ2 - 2บูดาเปสต์ วาซาส เอสซี II4(0 - 0)•••
9/08 02:00Honvéd II
ตัวชี้วัดทางสถิติ
2 - 33.25Szeged Csanad Grosics Akademia II5(0 - 0)•••
8/08 01:00Újpest II
ตัวชี้วัดทางสถิติ
2 - 23.20เบเกชชอบอ4(0 - 0)•••
8/08 07:00Szegedi VSE
ตัวชี้วัดทางสถิติ
1 - 23.76Dabas FC3(0 - 0)•••
8/08 08:30Monori SE
ตัวชี้วัดทางสถิติ
0 - 03.75Csepel TC0(0 - 0)
9/08 08:30ESMTK
ตัวชี้วัดทางสถิติ
2 - 26.75Hódmezővásárhely FC4(0 - 0)•••
9/08 08:30III. Kerületi TUE UPE2 - 0BKV Előre2(0 - 0)•

วันแข่งขัน 2 - 12/08/2026

เหย้า เยือน ประตูรวม HT BTTS สูงกว่า 1.5 สูงกว่า 2.5
12/08 08:30Csepel TC
ตัวชี้วัดทางสถิติ
2 - 13.75ESMTK3(0 - 0)•••
12/08 08:30BKV Előre
ตัวชี้วัดทางสถิติ
2 - 46.25Várfürdő-Gyulai Termál FC6(0 - 0)•••
12/08 08:30Sandorfalvi SE1 - 0Újpest II1(0 - 0)
12/08 08:30เบเกชชอบอ0 - 2ซอลโนกี้ มาฟ2(0 - 0)•
19/08 02:00บูดาเปสต์ วาซาส เอสซี II
ตัวชี้วัดทางสถิติ
3 - 03.75Honvéd II3(0 - 0)••
12/08 08:30Hódmezővásárhely FC0 - 3III. Kerületi TUE UPE3(0 - 0)••
12/08 08:30Monori SE
ตัวชี้วัดทางสถิติ
2 - 33.62Dabas FC5(0 - 0)•••
12/08 08:30Szeged Csanad Grosics Akademia II2 - 1Szegedi VSE3(0 - 0)•••
/th/
https://cdn.footystats.org/
- เริ่มต้นใน###นาที'
- เริ่มต้นใน###ชม.'
ระหว่างการแข่งขัน'
- ได้เริ่มต้น
●เร็ว ๆ นี้
●ได้เริ่มต้น
no

กำลังโหลดสถิติ

เปิดบัญชีพรีเมี่ยมวันนี้ เข้าถึงข้อมูลเพิ่มเติมได้ทันที