ตารางครึ่งหลัง - ฝรั่งเศส ลีกเอิง 1

ประเทศ
ดิวิชั่น
1
ทีม
18
ฤดูกาล
นัด
297/306 นัด
ความคืบหน้า
97% เสร็จสิ้น
การแข่งขัน
ประตู
- สถิติในหมวดนี้ :
- ตารางครึ่งแรก -
- ตารางครึ่งหลัง -
- ชนะหรือแพ้ในครึ่งแรก -
- มูลค่าตลาด -
- ชุดข้อมูลและการดาวน์โหลด Excel -
- แต้มต่อ -
- คะแนนคาดการณ์
ตารางครึ่งหลัง - ลีกเอิง 1
| # | ทีม | แข่ง | W - D - L | ได้ | เสีย | ต่าง | แต้ม | 5 นัดล่าสุด | แต้มต่อเกม | ชีท | BTTS | FTS | 0.5+ | 1.5+ | 2.5+ | เฉลี่ย | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ![]() | ปารีแซ็ง-แฌร์แม็ง | 33 | 21-9-3 | 40 | 14 | +26 | 72 |
| 2.18 | 67% | 30% | 9% | 94% | 45% | 21% | 1.64 |
| 2 | ![]() | ล็องส์ | 33 | 19-9-5 | 39 | 15 | +24 | 66 |
| 2.00 | 67% | 21% | 24% | 88% | 52% | 21% | 1.64 |
| 3 | ![]() | อาแอ็ส มอนาโก เอฟซี | 33 | 14-8-11 | 37 | 29 | +8 | 50 |
| 1.52 | 36% | 39% | 39% | 85% | 57% | 36% | 2 |
| 4 | ![]() | ล็อสก์ลีล | 33 | 12-14-7 | 37 | 22 | +15 | 50 |
| 1.52 | 52% | 33% | 42% | 73% | 48% | 24% | 1.79 |
| 5 | ![]() | ออแล็งปิก เดอ มาร์แซย์ | 33 | 14-8-11 | 36 | 30 | +6 | 50 |
| 1.52 | 33% | 42% | 39% | 85% | 55% | 42% | 2 |
| 6 | ![]() | ตูลูส | 33 | 12-13-8 | 27 | 24 | +3 | 49 |
| 1.48 | 57% | 24% | 45% | 73% | 45% | 27% | 1.55 |
| 7 | ![]() | แรนส์ | 33 | 13-10-10 | 31 | 30 | +1 | 49 |
| 1.48 | 42% | 30% | 42% | 85% | 57% | 33% | 1.85 |
| 8 | ![]() | ออแล็งปิก ลียง | 33 | 11-14-8 | 26 | 24 | +2 | 47 |
| 1.42 | 55% | 30% | 42% | 73% | 48% | 21% | 1.52 |
| 9 | ![]() | อริยองต์ | 33 | 11-10-12 | 28 | 33 | -5 | 43 |
| 1.30 | 33% | 36% | 42% | 88% | 52% | 24% | 1.85 |
| 10 | ![]() | แบรสต์ | 33 | 11-9-13 | 20 | 27 | -7 | 42 |
| 1.27 | 48% | 15% | 57% | 79% | 42% | 18% | 1.42 |
| 11 | ![]() | เลอ อาฟร์ | 33 | 9-15-9 | 17 | 21 | -4 | 42 |
| 1.27 | 57% | 21% | 57% | 64% | 24% | 15% | 1.15 |
| 12 | ![]() | อองเช่ร์ | 33 | 9-14-10 | 19 | 23 | -4 | 41 |
| 1.24 | 55% | 24% | 52% | 70% | 36% | 15% | 1.27 |
| 13 | ![]() | สตารส์บูร์ก | 33 | 11-8-14 | 29 | 28 | +1 | 41 |
| 1.24 | 36% | 30% | 52% | 82% | 42% | 36% | 1.73 |
| 14 | ![]() | ปารีส | 33 | 8-15-10 | 24 | 28 | -4 | 39 |
| 1.18 | 45% | 36% | 48% | 70% | 45% | 27% | 1.58 |
| 15 | ![]() | นีซ | 33 | 9-7-17 | 18 | 31 | -13 | 34 |
| 1.03 | 39% | 21% | 52% | 88% | 39% | 15% | 1.48 |
| 16 | ![]() | โอแซร์ | 33 | 6-16-11 | 16 | 24 | -8 | 34 |
| 1.03 | 48% | 21% | 67% | 64% | 33% | 15% | 1.21 |
| 17 | ![]() | น็องต์ | 33 | 4-10-19 | 13 | 30 | -17 | 22 |
| 0.67 | 36% | 18% | 70% | 76% | 30% | 18% | 1.3 |
| 18 | ![]() | เม็ตซ์ | 33 | 3-11-19 | 18 | 42 | -24 | 20 |
| 0.61 | 30% | 33% | 57% | 79% | 57% | 30% | 1.82 |
* สถิติทั้งหมดในตารางนี้นำมาจากผลครึ่งแรก
เหย้า / ตารางครึ่งหลัง (ลีกเอิง 1)
| # | ทีม | แข่ง | W - D - L (HT) | ได้ | เสีย | ต่าง | แต้ม | 5 นัดล่าสุด (2H) | แต้มต่อเกม (2H) | ชีท | BTTS | FTS | 0.5+ | 1.5+ | 2.5+ | เฉลี่ย | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ![]() | ปารีแซ็ง-แฌร์แม็ง | 17 | 14-2-1 | 24 | 5 | +19 | 44 |
| 2.59 | 76% | 24% | 0% | 100% | 47% | 24% | 1.71 |
| 2 | ![]() | ล็องส์ | 17 | 13-2-2 | 22 | 5 | +17 | 41 |
| 2.41 | 82% | 12% | 18% | 88% | 41% | 24% | 1.59 |
| 3 | ![]() | ออแล็งปิก เดอ มาร์แซย์ | 16 | 10-3-3 | 24 | 13 | +11 | 33 |
| 2.06 | 31% | 56% | 19% | 94% | 63% | 44% | 2.31 |
| 4 | ![]() | แรนส์ | 17 | 9-6-2 | 19 | 9 | +10 | 33 |
| 1.94 | 47% | 41% | 28% | 82% | 47% | 28% | 1.65 |
| 5 | ![]() | ออแล็งปิก ลียง | 16 | 10-3-3 | 17 | 9 | +8 | 33 |
| 2.06 | 56% | 25% | 25% | 94% | 50% | 19% | 1.63 |
| 6 | ![]() | อาแอ็ส มอนาโก เอฟซี | 17 | 9-3-5 | 21 | 13 | +8 | 30 |
| 1.76 | 47% | 28% | 35% | 88% | 53% | 35% | 2 |
| 7 | ![]() | ตูลูส | 17 | 7-8-2 | 18 | 13 | +5 | 29 |
| 1.71 | 59% | 28% | 41% | 71% | 59% | 35% | 1.82 |
| 8 | ![]() | เลอ อาฟร์ | 17 | 7-8-2 | 11 | 6 | +5 | 29 |
| 1.71 | 71% | 18% | 47% | 65% | 18% | 12% | 1 |
| 9 | ![]() | แบรสต์ | 16 | 7-7-2 | 13 | 8 | +5 | 28 |
| 1.75 | 69% | 19% | 50% | 63% | 38% | 25% | 1.31 |
| 10 | ![]() | อริยองต์ | 16 | 7-6-3 | 17 | 17 | 0 | 27 |
| 1.69 | 44% | 50% | 19% | 88% | 56% | 31% | 2.13 |
| 11 | ![]() | อองเช่ร์ | 17 | 6-9-2 | 12 | 7 | +5 | 27 |
| 1.59 | 65% | 24% | 47% | 65% | 35% | 6% | 1.12 |
| 12 | ![]() | ล็อสก์ลีล | 16 | 6-8-2 | 17 | 10 | +7 | 26 |
| 1.63 | 50% | 44% | 38% | 69% | 56% | 25% | 1.69 |
| 13 | ![]() | โอแซร์ | 17 | 5-10-2 | 12 | 8 | +4 | 25 |
| 1.47 | 65% | 24% | 53% | 59% | 28% | 12% | 1.18 |
| 14 | ![]() | ปารีส | 16 | 5-7-4 | 13 | 13 | 0 | 22 |
| 1.38 | 50% | 31% | 56% | 63% | 44% | 38% | 1.63 |
| 15 | ![]() | นีซ | 16 | 6-4-6 | 11 | 14 | -3 | 22 |
| 1.38 | 50% | 25% | 38% | 88% | 44% | 19% | 1.56 |
| 16 | ![]() | สตารส์บูร์ก | 16 | 6-3-7 | 13 | 11 | +2 | 21 |
| 1.31 | 50% | 13% | 56% | 81% | 38% | 25% | 1.5 |
| 17 | ![]() | น็องต์ | 16 | 3-4-9 | 9 | 14 | -5 | 13 |
| 0.81 | 38% | 19% | 63% | 81% | 38% | 19% | 1.44 |
| 18 | ![]() | เม็ตซ์ | 17 | 2-7-8 | 9 | 18 | -9 | 13 |
| 0.76 | 35% | 28% | 59% | 76% | 59% | 24% | 1.59 |
เยือน / ตารางครึ่งหลัง (ลีกเอิง 1)
| # | ทีม | แข่ง | W - D - L (HT) | ได้ | เสีย | ต่าง | แต้ม | 5 นัดล่าสุด (2H) | แต้มต่อเกม (2H) | ชีท | BTTS | FTS | 0.5+ | 1.5+ | 2.5+ | เฉลี่ย | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ![]() | ปารีแซ็ง-แฌร์แม็ง | 16 | 7-7-2 | 16 | 9 | +7 | 28 |
| 1.75 | 56% | 38% | 19% | 88% | 44% | 19% | 1.56 |
| 2 | ![]() | ล็องส์ | 16 | 6-7-3 | 17 | 10 | +7 | 25 |
| 1.56 | 50% | 31% | 31% | 88% | 63% | 19% | 1.69 |
| 3 | ![]() | ล็อสก์ลีล | 17 | 6-6-5 | 20 | 12 | +8 | 24 |
| 1.41 | 53% | 24% | 47% | 76% | 41% | 24% | 1.88 |
| 4 | ![]() | อาแอ็ส มอนาโก เอฟซี | 16 | 5-5-6 | 16 | 16 | 0 | 20 |
| 1.25 | 25% | 50% | 44% | 81% | 63% | 38% | 2 |
| 5 | ![]() | ตูลูส | 16 | 5-5-6 | 9 | 11 | -2 | 20 |
| 1.25 | 56% | 19% | 50% | 75% | 31% | 19% | 1.25 |
| 6 | ![]() | สตารส์บูร์ก | 17 | 5-5-7 | 16 | 17 | -1 | 20 |
| 1.18 | 24% | 47% | 47% | 82% | 47% | 47% | 1.94 |
| 7 | ![]() | ออแล็งปิก เดอ มาร์แซย์ | 17 | 4-5-8 | 12 | 17 | -5 | 17 |
| 1.00 | 35% | 28% | 59% | 76% | 47% | 41% | 1.71 |
| 8 | ![]() | ปารีส | 17 | 3-8-6 | 11 | 15 | -4 | 17 |
| 1.00 | 41% | 41% | 41% | 76% | 47% | 18% | 1.53 |
| 9 | ![]() | แรนส์ | 16 | 4-4-8 | 12 | 21 | -9 | 16 |
| 1.00 | 38% | 19% | 56% | 88% | 69% | 38% | 2.06 |
| 10 | ![]() | อริยองต์ | 17 | 4-4-9 | 11 | 16 | -5 | 16 |
| 0.94 | 24% | 24% | 65% | 88% | 47% | 18% | 1.59 |
| 11 | ![]() | ออแล็งปิก ลียง | 17 | 1-11-5 | 9 | 15 | -6 | 14 |
| 0.82 | 53% | 35% | 59% | 53% | 47% | 24% | 1.41 |
| 12 | ![]() | แบรสต์ | 17 | 4-2-11 | 7 | 19 | -12 | 14 |
| 0.82 | 28% | 12% | 65% | 94% | 47% | 12% | 1.53 |
| 13 | ![]() | อองเช่ร์ | 16 | 3-5-8 | 7 | 16 | -9 | 14 |
| 0.88 | 44% | 25% | 56% | 75% | 38% | 25% | 1.44 |
| 14 | ![]() | เลอ อาฟร์ | 16 | 2-7-7 | 6 | 15 | -9 | 13 |
| 0.81 | 44% | 25% | 69% | 63% | 31% | 19% | 1.31 |
| 15 | ![]() | นีซ | 17 | 3-3-11 | 7 | 17 | -10 | 12 |
| 0.71 | 28% | 18% | 65% | 88% | 35% | 12% | 1.41 |
| 16 | ![]() | โอแซร์ | 16 | 1-6-9 | 4 | 16 | -12 | 9 |
| 0.56 | 31% | 19% | 81% | 69% | 38% | 19% | 1.25 |
| 17 | ![]() | น็องต์ | 17 | 1-6-10 | 4 | 16 | -12 | 9 |
| 0.53 | 35% | 18% | 76% | 71% | 24% | 18% | 1.18 |
| 18 | ![]() | เม็ตซ์ | 16 | 1-4-11 | 9 | 24 | -15 | 7 |
| 0.44 | 25% | 38% | 56% | 81% | 56% | 38% | 2.06 |
ตารางครึ่งหลัง - ฝรั่งเศส
ลีกเอิง 1 ตารางครึ่งหลัง
- ดิวิชั่น 1
- ดิวิชั่น 1
ลีกเอิง 2 ตารางครึ่งหลัง
- ดิวิชั่น 2
- ดิวิชั่น 2
ระดับชาติ ตารางครึ่งหลัง
- ดิวิชั่น 3
- ดิวิชั่น 3
เนชั่นแนล 2 ตารางครึ่งหลัง
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
หญิง ดิวิชั่น 1 ตารางครึ่งหลัง
- ดิวิชั่น 1
- ดิวิชั่น 1
คูเป้ เดอ ฟรองซ์ ตารางครึ่งหลัง
- ดิวิชั่น 1
- ดิวิชั่น 1
ระดับชาติ 3 กลุ่ม I ตารางครึ่งหลัง
- ดิวิชั่น 5
- ดิวิชั่น 5
เนชั่นแนล 3 กรุ๊ป H ตารางครึ่งหลัง
- ดิวิชั่น 5
- ดิวิชั่น 5
ระดับชาติ 3 กลุ่ม A ตารางครึ่งหลัง
- ดิวิชั่น 5
- ดิวิชั่น 5
ระดับชาติ 3 กลุ่ม F ตารางครึ่งหลัง
- ดิวิชั่น 5
- ดิวิชั่น 5
เนชั่นแนล 3 กรุ๊ป K ตารางครึ่งหลัง
- ดิวิชั่น 5
- ดิวิชั่น 5
ระดับชาติ 3 กลุ่ม E ตารางครึ่งหลัง
- ดิวิชั่น 5
- ดิวิชั่น 5
เนชั่นแนล 3 กรุ๊ป M ตารางครึ่งหลัง
- ดิวิชั่น 5
- ดิวิชั่น 5
เนชั่นแนล 3 กรุ๊ป L ตารางครึ่งหลัง
- ดิวิชั่น 5
- ดิวิชั่น 5
เนชั่นแนล 3 กรุ๊ป D ตารางครึ่งหลัง
- ดิวิชั่น 5
- ดิวิชั่น 5
ระดับชาติ 2 กลุ่ม A ตารางครึ่งหลัง
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
เนชั่นแนล 2 กลุ่ม B ตารางครึ่งหลัง
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
เนชั่นแนล 2 กรุ๊ป C ตารางครึ่งหลัง
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
เนชั่นแนล 2 กรุ๊ป D ตารางครึ่งหลัง
- ดิวิชั่น 4
- ดิวิชั่น 4
เนชั่นแนล 3 กรุ๊ป C ตารางครึ่งหลัง
- ดิวิชั่น 5
- ดิวิชั่น 5
เนชั่นแนล 3 กรุ๊ป J ตารางครึ่งหลัง
- ดิวิชั่น 5
- ดิวิชั่น 5
ระดับชาติ 3 กลุ่ม B ตารางครึ่งหลัง
- ดิวิชั่น 5
- ดิวิชั่น 5
หญิง ดิวิชั่น 2 ตารางครึ่งหลัง
- ดิวิชั่น 2
- ดิวิชั่น 2
เนชั่นแนล 3 กรุ๊ป G ตารางครึ่งหลัง
- ดิวิชั่น 5
- ดิวิชั่น 5

















