Loading

Ayema logo
1.67
WDD
Ayema
0.33
LLD
Krake
Kraké logo
Ayema Logo

Ayema
(50%)

4
นัด

50%
25%
25%

2 ชนะ

1 เสมอ(25%)

1 ชนะ

Kraké Logo

Kraké
(25%)

บันทึกการพบกันของ Ayema กับ Krake แสดงให้เห็นว่าจากการพบกัน 4 ที่พวกเขาเคยมีมา Ayema ชนะ 2 ครั้ง และ Krake ชนะ 1 ครั้ง การแข่งขัน 1 ระหว่าง Ayema และ Krake จบลงด้วยผลเสมอ

50%สูงกว่า 1.5
2 / 4 นัด
0%สูงกว่า 2.5
0 / 4 นัด
0%สูงกว่า 3.5
0 / 4 นัด
25%BTTS
1 / 4 นัด
50%คลีนชีท
Ayema
25%คลีนชีท
Krake

Ayema vs Krake ผลการแข่งก่อนหน้า

17%สูงกว่า 2.5
ค่าเฉลี่ยของลีก : 35%
33%สูงกว่า 1.5
ค่าเฉลี่ยของลีก : 70%
17%BTTS
ค่าเฉลี่ยของลีก : 48%
1.34ประตูต่อนัด
ค่าเฉลี่ยของลีก : 2.11
สูงกว่า 1.5, ครึ่งแรก/ครึ่งหลัง และอื่น ๆ
สูงกว่า 8.5, 9.5 และอื่น ๆ

*สถิติเฉลี่ยระหว่าง Ayema และ Krake ในฤดูกาลปัจจุบัน

เงื่อนไขทางสถิติเหล่านี้หมายถึงอะไร? อ่าน Glossary
ฟอร์ม - เหย้า
 
ฟอร์ม - เยือน
Ayema Logo
1.67
  • W
    Ayema

    Ayema

    แชมปิอองนา นาซิอองนาล

    3/10 08:00

    1 - 0

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    Association Sportive de la Vallée de l

    Association Sportive de la Vallée de l'Ouémé FC

  • D
    Ayema

    Ayema

    แชมปิอองนา นาซิอองนาล

    18/10 08:00

    1 - 1

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    Bani Gansè FC

    Bani Ganse FC

  • D
    Ayema

    Ayema

    แชมปิอองนา นาซิอองนาล

    31/10 08:00

    0 - 0

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    Damissa FC

    Damissa FC

  • ทั้งหมด

  • เหย้า

  • เยือน

Ayema
Damissa FC
Ayema
Bani Ganse FC
Ayema
Association Sportive de la Vallée de l'Ouémé FC

2025/2026

Ayema
Krake
Ayema
Bani Ganse FC
  • ก่อนหน้า

  • ถัดไป

Ayema logoAyema ดีกว่า +406% ดีกว่า ในแง่ของ แต้มต่อเกม

0.33
  • L
    Association Sportive de la Vallée de l

    Association Sportive de la Vallée de l'Ouémé FC

    แชมปิอองนา นาซิอองนาล

    26/09 08:00

    1 - 0

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    Kraké

    Krake

  • L
    AS Cavaliers

    AS Cavaliers

    แชมปิอองนา นาซิอองนาล

    10/10 08:00

    4 - 0

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    Kraké

    Krake

  • D
    AS Cotonou

    AS Cotonou

    แชมปิอองนา นาซิอองนาล

    25/10 08:00

    0 - 0

    FT

    ( HT : 0 - 0 )

    Kraké

    Krake

Kraké Logo
  • ทั้งหมด

  • เหย้า

  • เยือน

AS Cotonou
Krake
AS Cavaliers
Krake
Association Sportive de la Vallée de l'Ouémé FC
Krake

2025/2026

Ayema
Krake
Association Sportive de la Vallée de l'Ouémé FC
Krake
  • ก่อนหน้า

  • ถัดไป

ได้ประตู ใครจะยิงได้อีก?

Ayema ได้เปรียบ ในแง่ของ ทำประตู

Ayema
0.67 ประตูต่อนัด

Ayema (เหย้า)

Kraké
0 ต่อนัด

Krake (เยือน)

ทำประตูต่อเกมAyemaKraké
สูงกว่า 0.567%0%
สูงกว่า 1.50%0%
สูงกว่า 2.50%0%
สูงกว่า 3.50%0%
ไม่สามารถทำประตู33%100%
ทำคะแนนใน ครึ่งแรก/ครึ่งหลังAyemaKraké
ทำประตูได้ในครึ่งแรก0%0%
ทำประตูได้ในครึ่งหลัง0%0%
ทำประตูทั้งครึ่งแรกและครึ่งหลัง0%0%
ทำประตูเฉลี่ยในครึ่งแรก00
ทำประตูเฉลี่ยในครึ่งหลัง0.000.00

* สถิติจากสถิติการทำประตูในบ้านของ Ayema และข้อมูลของ Krake ในเกมเยือน

เสียประตู ใครจะเสียประตูได้อีก?

Ayema ดีกว่า +406% ดีกว่า ในแง่ของ เสียประตู

Ayema
0.33 ประตูต่อนัด

Ayema (เหย้า)

Kraké
1.67 เสียต่อนัด

Krake (เยือน)

เสียประตูต่อเกมAyemaKraké
สูงกว่า 0.533%67%
สูงกว่า 1.50%33%
สูงกว่า 2.50%33%
สูงกว่า 3.50%33%
คลีนชีท67%33%
เสียครึ่งแรก/ครึ่งหลังAyemaKraké
คลีนชีตครึ่งแรก100%100%
คลีนชีตครึ่งหลัง100%100%
ค่าเฉลี่ยการเสียประตูครึ่งแรก00
ค่าเฉลี่ยการเสียประตูครึ่งหลัง0.000.00

* สถิติจากสถิติการเสียในบ้านของ Ayema และข้อมูลของ Krake ในเกมเยือน

บทวิเคราะห์สูงกว่า 2.5 และ BTTS นัดนี้ยิงได้กี่ประตู?

Ayema และ Krake ข้อมูลของสูงกว่า 0.5 ~ 4.5 และ BTTS

ประตูในแมตช์AyemaKrakéเฉลี่ย
สูงกว่า 0.567%67%67%
สูงกว่า 1.533%33%33%
สูงกว่า 2.50%33%17%
สูงกว่า 3.50%33%17%
สูงกว่า 4.50%0%0%
BTTS33%0%17%
BTTS และชนะ0%0%0%
BTTS และเสมอ33%0%17%
BTTS และ สูงกว่า 2.50%0%0%
BTTS ไม่มี และ สูงกว่า 2.50%33%17%
ประตูในครึ่งแรกAyemaKrakéเฉลี่ย
BTTS ครึ่งแรก
สูงกว่า 0.5 ครึ่งแรก
สูงกว่า 1.5 ครึ่งแรก
สูงกว่า 2.5 ครึ่งแรก
ประตูในครึ่งหลังAyemaKrakéเฉลี่ย
BTTS ครึ่งหลัง
BTTS ทั้งสองครึ่ง
สูงกว่า 0.5 ครึ่งหลัง
สูงกว่า 1.5 ครึ่งหลัง
สูงกว่า 2.5 ครึ่งหลัง
ประตู (ต่ำกว่า)AyemaKrakéเฉลี่ย
ต่ำกว่า 0.533%33%33%
ต่ำกว่า 1.567%67%67%
ต่ำกว่า 2.5100%67%84%
ต่ำกว่า 3.5100%67%84%
ต่ำกว่า 4.5100%100%100%
ครึ่งแรก/ครึ่งหลังAyemaKrakéเฉลี่ย
ต่ำกว่า 0.5 ครึ่งแรก100%100%100%
ต่ำกว่า 1.5 ครึ่งแรก100%100%100%
ต่ำกว่า 2.5 ครึ่งแรก100%100%100%
ต่ำกว่า 0.5 ครึ่งหลัง100%100%100%
ต่ำกว่า 1.5 ครึ่งหลัง100%100%100%
ต่ำกว่า 2.5 ครึ่งหลัง100%100%100%

บทวิเคราะห์ล่าสุดจากผู้ใช้

ยังไม่มีบทวิเคราะห์จากผู้ใช้ คุณสามารถโพสต์ได้หลังจากที่ข้อมูลการแข่งขันพร้อมใช้งานแล้ว

สถิติลูกเตะมุม จะมีการเตะมุมกี่ครั้ง?

UNLOCKเตะมุม/นัด

* การเตะมุมเฉลี่ยต่อนัด ระหว่าง Ayema และ Krake

ต่อนัด
ได้ลูกเตะมุม
ต่อนัด
ได้ลูกเตะมุม
จำนวนเตะมุมAyemaKrakéเฉลี่ย
สูงกว่า 6
สูงกว่า 7
สูงกว่า 8
สูงกว่า 9
สูงกว่า 10
สูงกว่า 11
สูงกว่า 12
สูงกว่า 13
ครึ่งแรกAyemaKrakéเฉลี่ย
เฉลี่ยในครึ่งแรก
สูงกว่า 4 ครึ่งแรก
สูงกว่า 5 ครึ่งแรก
สูงกว่า 6 ครึ่งแรก
ครึ่งหลังAyemaKrakéเฉลี่ย
เฉลี่ยในครึ่งหลัง
สูงกว่า 4 ครึ่งหลัง
สูงกว่า 5 ครึ่งหลัง
สูงกว่า 6 ครึ่งหลัง

จำนวนลูกเตะมุมของการแข่งขันทั้งหมดสำหรับ Ayema และ Krake ค่าเฉลี่ยของลีกคือค่าเฉลี่ยของ แชมปิอองนา นาซิอองนาล ในการแข่งขัน 54 ในฤดูกาล 2026/2027

แชมปิอองนา นาซิอองนาล สถิติเตะมุม

เตะมุมทีม ได้เตะมุม/ฝ่ายตรงข้าม

ข้อมูลมุมทีมแต่ละทีมของ Ayema และ Krake

เตะมุมทีมAyemaKrakéเฉลี่ย
ได้มุม / นัด
เสียมุม / นัด
สูงกว่า 2.5 - ได้ลูกเตะมุม
สูงกว่า 3.5 - ได้ลูกเตะมุม
สูงกว่า 4.5 - ได้ลูกเตะมุม
สูงกว่า 2.5 - เสียเตะมุม
สูงกว่า 3.5 - เสียเตะมุม
สูงกว่า 4.5 - เสียเตะมุม

Ayema จะสามารถทำคะแนนได้หรือไม่ ?

Ayema
ยิงใน
67%
ของแมตช์ (เหย้า)

ไม่แน่นอน

มีความไม่แน่นอน ที่ Ayema จะสามารถทำประตูได้อ้างอิงจากข้อมูลของเรา.
Kraké
คลีนชีทใน
33%
ของแมตช์ (เยือน)

Krake จะสามารถทำคะแนนได้หรือไม่ ?

Ayema
คลีนชีทใน
67%
ของแมตช์ (เหย้า)

ความถี่ต่ำ

มี ความถี่ต่ำ ที่ Krake จะทำประตู อ้างอิงจากสถิติ
Kraké
ยิงใน
0%
ของแมตช์ (เยือน)
อัปเกรดเป็นพรีเมียม! เข้าถึงลีกเพิ่มเติมอีก 1500 ลีก

พรีเมียมช่วยให้คุณเข้าถึงลีกเพิ่มเติมอีก 1500 ลีก พร้อมข้อมูลและสถิติที่ครอบคลุมมากยิ่งขึ้น นอกจากนี้ คุณยังสามารถดูสถิติลูกเตะมุม สถิติการ์ด และดาวน์โหลดข้อมูลในรูปแบบ CSV ได้ สมัครสมาชิกวันนี้!

UNLOCKใบทั้งหมด / แมตช์

* ผลรวมการแจกใบต่อนัดระหว่าง Ayema และ Krake

ใบ
ต่อนัด
Ayema
ใบ
ต่อนัด
Krake
ใบในแมตช์AyemaKrakéเฉลี่ย
สูงกว่า 2.5
สูงกว่า 3.5
สูงกว่า 4.5
สูงกว่า 5.5
สูงกว่า 6.5
จำนวนใบที่ได้รับAyemaKrakéเฉลี่ย
ใบได้รับโดยเฉลี่ย
สูงกว่า 0.5
สูงกว่า 1.5
สูงกว่า 2.5
สูงกว่า 3.5
จำนวนใบฝั่งตรงข้ามAyemaKrakéเฉลี่ย
สูงกว่า 0.5
สูงกว่า 1.5
สูงกว่า 2.5
สูงกว่า 3.5

ใบในนัดทั้งหมดสำหรับ Ayema และ Krake ค่าเฉลี่ยของลีกคือค่าเฉลี่ยของ แชมปิอองนา นาซิอองนาล มี 2 ใบในการแข่งขัน 54 ในฤดูกาล 2026/2027

แชมปิอองนา นาซิอองนาล สถิติใบเหลือง/แดง

ครึ่งแรก/ครึ่งหลัง ชนะ-เสมอ-แพ้

ฟอร์มครึ่งเวลา
 
ฟอร์มครึ่งเวลา
Ayema Logo
1.00
ครึ่งเวลา

ทั้งสองทีมเท่ากัน ในแง่ของ ฟอร์มครึ่งเวลา

1.00
ครึ่งเวลา
Kraké Logo
ฟอร์ม ครึ่งแรก/ครึ่งหลังAyemaKraké
ชนะครึ่งแรก0%0%
ชนะครึ่งหลัง0%0%
เสมอครึ่งแรก100%100%
เสมอครึ่งหลัง100%100%
แพ้ครึ่งแรก0%0%
แพ้ครึ่งหลัง0%0%

สถิติใบครึ่งแรกของ Ayema และ Krake และครึ่งหลังของ Ayema และ Krake สำหรับการคาดการณ์ของคุณ

ใบ (ครึ่งแรก/ครึ่งหลัง)AyemaKrakéเฉลี่ย
ครึ่งแรก ใบได้รับโดยเฉลี่ย
ครึ่งหลัง ใบได้รับโดยเฉลี่ย
ใบในนัดเฉลี่ย (ครึ่งแรก)
ใบในนัดเฉลี่ย (ครึ่งหลัง)
ครึ่งแรก มีใบมากกว่า %
ครึ่งหลัง มีใบมากกว่า %
สูงกว่า ครึ่งแรก/ครึ่งหลังAyemaKrakéเฉลี่ย
ครึ่งแรก ไดัรับใบมากกว่า 0.5
ครึ่งหลัง ไดัรับใบมากกว่า 0.5
ครึ่งแรก ไดัรับใบมากกว่า 0.5
ครึ่งหลัง ไดัรับใบมากกว่า 0.5
ครึ่งแรก มี 2~3 ใบรวม
ครึ่งหลัง มี 2~3 ใบรวม
ครึ่งแรก รวมมากว่า 3
ครึ่งหลัง รวมมากว่า 3

ใครจะทำประตูก่อน?

AyemaAyema
 
Ayema

17%

ยิงได้ก่อนใน 1 / 6 นัด

KrakeKrake
 
Krake

17%

ยิงได้ก่อนใน 1 / 6 นัด

ประตูต่อนาที
ประตูของ Ayema และ Krake ใน 10 นาที และ 15 นาที

ใน 10 นาทีAyemaKraké
0 - 10 นาที0%0%
11 - 20 นาที0%0%
21 - 30 นาที0%0%
31 - 40 นาที0%0%
41 - 50 นาที0%0%
51 - 60 นาที0%0%
61 - 70 นาที0%0%
71 - 80 นาที0%0%
81 - 90 นาที0%0%
ใน 15 นาทีAyemaKraké
0 - 15 นาที0%0%
16 - 30 นาที0%0%
31 - 45 นาที0%0%
46 - 60 นาที0%0%
61 - 75 นาที0%0%
76 - 90 นาที0%0%
ทำประตูได้ใน 10 นาทีAyemaKraké
0 - 10 นาที0%0%
11 - 20 นาที0%0%
21 - 30 นาที0%0%
31 - 40 นาที0%0%
41 - 50 นาที0%0%
51 - 60 นาที0%0%
61 - 70 นาที0%0%
71 - 80 นาที0%0%
81 - 90 นาที0%0%
ทำประตูได้ใน 15 นาทีAyemaKraké
0 - 15 นาที0%0%
16 - 30 นาที0%0%
31 - 45 นาที0%0%
46 - 60 นาที0%0%
61 - 75 นาที0%0%
76 - 90 นาที0%0%
เสียประตูในนาทีที่ 10AyemaKraké
0 - 10 นาที0%0%
11 - 20 นาที0%0%
21 - 30 นาที0%0%
31 - 40 นาที0%0%
41 - 50 นาที0%0%
51 - 60 นาที0%0%
61 - 70 นาที0%0%
71 - 80 นาที0%0%
81 - 90 นาที0%0%
เสียประตูใน 15 นาทีAyemaKraké
0 - 15 นาที0%0%
16 - 30 นาที0%0%
31 - 45 นาที0%0%
46 - 60 นาที0%0%
61 - 75 นาที0%0%
76 - 90 นาที0%0%

45' และ 90' รวมประตูช่วงทดเวลาบาดเจ็บ

ยิง, ล้ำหน้า, ฟาวล์ และอื่นๆ

จำนวนการยิงของทีมAyemaKrakéเฉลี่ย
จำนวนที่ยิงต่อนัด0.000.000.00
อัตราการเป็นประตูไม่ปรากฎไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ยิงตรงกรอบ / นัด0.000.000.00
ยิงออกนอกกรอบ / นัด0.000.000.00
จำนวนการยิงต่อประตูที่ทำได้ไม่ปรากฎไม่ปรากฎไม่ปรากฎ
ทีมยิงสูงกว่า 10.50%0%0%
ทีมยิงสูงกว่า 11.50%0%0%
ทีมยิงสูงกว่า 12.50%0%0%
ทีมยิงสูงกว่า 13.50%0%0%
ทีมยิงสูงกว่า 140.50%0%0%
ทีมยิงสูงกว่า 15.50%0%0%
ยิงตรงกรอบ ทีม 3.5+0%0%0%
ยิงตรงกรอบ ทีม 4.5+0%0%0%
ยิงตรงกรอบ ทีม 5.5+0%0%0%
ยิงตรงกรอบ ทีม 6.5+0%0%0%
จำนวนที่ยิงในนัดAyemaKrakéเฉลี่ย
จำนวนที่ยิงในนัด สูงกว่า 23.50%0%0%
จำนวนที่ยิงในนัด สูงกว่า 24.50%0%0%
จำนวนที่ยิงในนัด สูงกว่า 25.50%0%0%
จำนวนที่ยิงในนัด สูงกว่า 26.50%0%0%
จำนวนที่ยิงในนัดตรงกรอบมากกว่า 7.50%0%0%
จำนวนที่ยิงในนัดตรงกรอบมากกว่า 8.50%0%0%
จำนวนที่ยิงในนัดตรงกรอบมากกว่า 9.50%0%0%
สถิติการล้ำหน้าAyemaKrakéเฉลี่ย
ล้ำหน้า / แมตช์0.000.000.00
ล้ำหน้าสูงกว่า 2.50%0%0%
ล้ำหน้าสูงกว่า 3.50%0%0%
สถิติอื่น ๆAyemaKrakéเฉลี่ย
ทำฟาวล์ / นัด0.000.000.00
ถูกทำฟาวล์ / นัด000.00
อัตราครองบอลโดยเฉลี่ย0%0%0%
เสมอ % เต็มเวลา67%33%50%

ข้อมูลบางส่วนจะถูกปัดเศษขึ้นหรือลงเป็นเปอร์เซ็นต์ที่ใกล้ที่สุด และอาจเท่ากับ 101% เมื่อรวมเข้าด้วยกัน

   ทีม แข่ง ชนะ % ได้
ได้ประตู (ได้).
จำนวนประตูที่
ทีมนี้ทำได้
เสีย
เสียประตู (เสีย).
จำนวนประตูที่
ทีมนี้เสีย
ต่าง
จำนวนประตูแตกต่าง (ต่าง).
ประตูที่ทำได้ - เสียประตู
แต้มเฉลี่ย
ประตูเฉลี่ยต่อนัด (AVG).
ประตูเฉลี่ยต่อนัด.
คำนวนตลอดทั้งฤดูกาล.

1

 Buffles de Borgou FC

3

100%

7

1

6

9

2.67

2

 AS du Port Autonome de Cotonou FC

3

100%

5

1

4

9

2.00

3

 Association Sportive de la Vallée de l'Ouémé FC

3

100%

5

2

3

9

2.33

4

 Bani Ganse FC

3

67%

8

3

5

7

3.67

5

 Damissa FC

3

67%

5

1

4

7

2.00

6

 AS Cotonou

3

67%

4

1

3

7

1.67

7

 Krake

3

67%

5

2

3

7

2.33

8

 AS Cavaliers

3

67%

8

2

6

6

3.33

9

 Djeffa FC

3

67%

4

3

1

6

2.33

10

 Hodio FC

3

33%

5

2

3

5

2.33

11

 Ayema

3

33%

2

1

1

5

1.00

12

 Panthères FC

2

50%

3

1

2

4

2.00

13

 Dynamo Abomey FC

4

25%

5

5

0

4

2.50

14

 Espoir FC

4

0%

2

3

-1

3

1.25

15

 Coton Sport FC

3

33%

3

5

-2

3

2.67

16

 AS Sobemap

2

0%

1

1

0

2

1.00

17

 AS Dragons FC de l'Ouémé

4

0%

1

3

-2

2

1.00

18

 Loto FC

2

0%

1

3

-2

1

2.00

   ทีม แข่ง ชนะ % ได้
ได้ประตู (ได้).
จำนวนประตูที่
ทีมนี้ทำได้
เสีย
เสียประตู (เสีย).
จำนวนประตูที่
ทีมนี้เสีย
ต่าง
จำนวนประตูแตกต่าง (ต่าง).
ประตูที่ทำได้ - เสียประตู
แต้มเฉลี่ย
ประตูเฉลี่ยต่อนัด (AVG).
ประตูเฉลี่ยต่อนัด.
คำนวนตลอดทั้งฤดูกาล.

1

 Bani Ganse FC

3

67%

3

1

2

7

1.33

2

 AS Sobemap

4

25%

4

2

2

6

1.50

3

 AS Cavaliers

3

33%

4

2

2

5

2.00

4

 AS du Port Autonome de Cotonou FC

3

33%

2

2

0

4

1.33

5

 Hodio FC

3

33%

2

2

0

4

1.33

6

 Buffles de Borgou FC

3

33%

3

3

0

4

2.00

7

 Panthères FC

4

25%

3

4

-1

4

1.75

8

 Coton Sport FC

3

33%

5

6

-1

4

3.67

9

 Loto FC

4

25%

5

7

-2

4

3.00

10

 Damissa FC

3

0%

2

3

-1

2

1.67

11

 Association Sportive de la Vallée de l'Ouémé FC

3

0%

0

3

-3

1

1.00

12

 Ayema

3

0%

3

6

-3

1

3.00

13

 Krake

3

0%

0

5

-5

1

1.67

14

 AS Cotonou

3

0%

1

7

-6

1

2.67

15

 AS Dragons FC de l'Ouémé

2

0%

0

4

-4

0

2.00

16

 Djeffa FC

3

0%

1

5

-4

0

2.00

17

 Dynamo Abomey FC

2

0%

1

6

-5

0

3.50

18

 Espoir FC

2

0%

1

6

-5

0

3.50

* Championnat National ตารางทีมเหย้า และ ตารางทีมเยือน ก็มีเช่นกัน

×
เพิ่มบทวิเคราะห์
/th/
https://cdn.footystats.org/
- เริ่มต้นใน###นาที'
- เริ่มต้นใน###ชม.'
ระหว่างการแข่งขัน'
- ได้เริ่มต้น
●เร็ว ๆ นี้
●ได้เริ่มต้น
no

กำลังโหลดสถิติ

เปิดบัญชีพรีเมี่ยมวันนี้ เข้าถึงข้อมูลเพิ่มเติมได้ทันที