ซูเปอร์ลีกาตารางและสถิติ
| 5 นัดเหย้าล่าสุด | เหย้า | ฟอร์ม | ฟอร์ม | เยือน | 5 นัดเยือนล่าสุด | |||
| 17/10 07:00 | สเคนเดอร์บู คอร์เซ่ | 0.50
| 0.67
| AF Elbasani | สถิติ | |||
| 18/10 04:30 | FK Vora | 0.50
| 1.50
| ปาร์ติซานี ทิราน่า | สถิติ | |||
| 17/10 04:30 | ติรานา | 2.00
| 1.50
| เคเอฟ ลาซี่ | สถิติ | |||
| 18/10 09:30 | KS Egnatia Rrogozhinë | 3.00
| 0.50
| วัลลัซเนีย | สถิติ | |||
| 16/10 09:30 | KS Dinamo Tirana | 2.00
| 2.33
| เตอูต้า ดูร์เรส | สถิติ |
* เวลาของแมตช์ทั้งหมดใช้โซนเวลาของคุณ (-07:00)
ซูเปอร์ลีกา ตาราง (แอลเบเนีย) - 2026/27
| ทีม | แข่ง | W | D | L | ได้ | เสีย | ต่าง | แต้ม | 5 นัดล่าสุด | แต้มต่อเกม | ชีท | BTTS | FTS | 1.5+ | 2.5+ | เฉลี่ย | ||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | เตอูต้า ดูร์เรส | 6 | 5 | 1 | 0 | 12 | 2 | +10 | 16 |
| 2.67 | 67% | 33% | 17% | 83% | 33% | 2.33 | |||
| 2 | KS Egnatia Rrogozhinë | 6 | 5 | 0 | 1 | 13 | 5 | +8 | 15 |
| 2.50 | 33% | 67% | 0% | 100% | 83% | 3.00 | |||
| 3 | KS Dinamo Tirana | 6 | 4 | 0 | 2 | 10 | 6 | +4 | 12 |
| 2.00 | 17% | 50% | 33% | 50% | 50% | 2.67 | |||
| 4 | ติรานา | 6 | 2 | 2 | 2 | 11 | 10 | +1 | 8 |
| 1.33 | 17% | 67% | 17% | 100% | 83% | 3.50 | |||
| 5 | AF Elbasani | 6 | 1 | 4 | 1 | 8 | 8 | 0 | 7 |
| 1.17 | 0% | 100% | 0% | 100% | 50% | 2.67 | |||
| 6 | เคเอฟ ลาซี่ | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 10 | -3 | 7 |
| 1.17 | 17% | 67% | 17% | 100% | 50% | 2.83 | |||
| 7 | วัลลัซเนีย | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 10 | -4 | 5 |
| 0.83 | 17% | 50% | 33% | 83% | 33% | 2.67 | |||
| 8 | FK Vora | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 11 | -7 | 5 |
| 0.83 | 17% | 50% | 33% | 83% | 33% | 2.50 | |||
| 9 | ปาร์ติซานี ทิราน่า | 6 | 1 | 1 | 4 | 8 | 13 | -5 | 4 |
| 0.67 | 17% | 83% | 17% | 83% | 83% | 3.50 | |||
| 10 | สเคนเดอร์บู คอร์เซ่ | 6 | 0 | 3 | 3 | 5 | 9 | -4 | 3 |
| 0.50 | 0% | 67% | 33% | 83% | 33% | 2.33 |
- ซีรี่ส์สุดท้าย
- เพลย์ออฟรอบหนีตกชั้น
- การตกชั้น
คำศัพท์
แต้มต่อเกม : คะแนนเฉลี่ยที่เก็บได้ต่อนัดในการแข่งขันทั้งหมด
ตัวเลขที่สูงกว่าบ่งชี้ว่าทีมแข็งแกร่งกว่า
ชีท : ตารางทีมที่มีจำนวนแมตช์สูงสุด โดยเสีย 0 ประตู สถิตินำมาจากการแข่งขันในลีกเท่านั้น
* ทีมต้องเล่นอย่างน้อย 7 แมตช์ก่อนจึงจะผ่านการคัดเลือกสำหรับตาราง CS นี้
BTTS : รายชื่อทีมที่มีจำนวนสูงสุดของนัดที่ทั้งสองทีมมีการยิงประตู โดยใช้สถิติจากลีกในประเทศเท่านั้น
* ทีมดังกล่าวต้องเล่นมาอย่างน้อยเจ็ดนัดจึงจะมีผลจึงจะมีผลในตารางนี้ .
FTS : แมตช์ที่ทีมนี้ไม่สามารถทำประตู
แอลเบเนีย - ซูเปอร์ลีกา สถิติแบบละเอียด
- สูงกว่า/ต่ำกว่า
- ตารางสูงกว่า 0.5 ~ 5.5,
- ตารางต่ำกว่า 0.5 ~ 5.5,
- ตารางเตะมุม,
- ใบ,
- ยิงทั้งหมด
ซูเปอร์ลีกาสถิติ (แอลเบเนีย) - 2026/27
32.1นาที/ประตู
(84 ประตูใน 30 แมตช์)
+15% ความได้เปรียบเทียบของเกมรุกในบ้าน
(ทำประตูมากกว่าปกติ 15%)
40% คลีนชีต
(12 ครั้งจาก 30 นัด)
13 ความได้เปรียบเทียบของเกมรับในบ้าน
(เสียประตูน้อยกว่าปกติ 13%)
63% ทั้งสองทีมทำประตูได้
(19 ครั้งจาก 30 นัด)
77% - สูง ความเสี่ยง
(เส้นคะแนนคาดเดายากมาก)
* Goal Heatmap จะแสดงเมื่อประตูเกิดขึ้นในลีกนี้
แดง = ยิงประตูมาก เหลือง = ปานกลาง เขียว = ยิงประตูน้อย
เทรนด์ ซูเปอร์ลีกา (แอลเบเนีย) - 2026/27
ชนะเหย้า
เสมอ
ชนะเยือน
สูงกว่า +
ต่ำกว่า -
ประตูรวมที่เกิดขึ้นบ่อยครั้ง - เต็มเวลา
เส้นคะแนนที่เกิดขึ้นบ่อยครั้ง - เต็มเวลา
สถิติครึ่งเวลา (ครึ่งแรก / ครึ่งหลัง)
FHG - สูงกว่า X
2HG - สูงกว่า X
* FHG = ประตูครึ่งแรกใน แอลเบเนีย-ซูเปอร์ลีกา
* 2HG = ประตูในครึ่งหลังใน แอลเบเนีย-ซูเปอร์ลีกา










